[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - HCM2013697041

tony.8910

Thành viên tích cực
Ðề: Xin giúp đỡ

Minh cung giong Truong hop cua ban cung moi nhan checklist va GUI di gan 3 tuan roi , ban o dau
Mình ở Phú Nhuận bạn ơi.PD 23.08.2012.đang đợi complete nhưng trục trặc cái I864 vì tự làm.

vuthangsi

Ban điều hành

anh Si ơi, em thấy gởi trang checklist cũng đủ rồi ko cần gởi tờ lệ phí 88$ đâu anh .
Vì xem kĩ 2 tờ giấy này sẽ thấy 2 văn phòng làm việc khác nhau đó anh .
NVC quãn lý hồ sơ bằng hệ thống mã vạch .
Khi hồ sơ giấy tờ được đến NVC , KHÔNG CÓ MÃ VẠCH , NVC sẽ khó nhận biết hồ sơ này là của ai cả .
Không thể chỉ dựa vào tờ checklist , để tìm hồ sơ được .
Hằng ngày NVC nhận hằng ngàn hồ sơ từ khắp nơi trên thế giới gởi đến , nếu không có mã vạch kèm theo , họ sẽ không có thời gian lục tìm hồ sơ cho mình .
Cách xử lý đơn giãn và thuận tiện nhất là NVC gởi checklist lại cho mình lần nữa .
VÀ PHẦN THIỆT THÒI VÌ CHẬM HOÀN TẤT HỒ SƠ SẼ THUộc VỀ NGƯỜI GỞI ĐƠN .
Khi có mã vạch , hồ sơ gởi đến bất cứ bộ phận xữ lý nào của NVC , đưa vào máy quét , họ biết và sẽ chuyển hồ sơ này đến đúng nơi cần xử lý .

Tất cả các checklist của NVC gởi cho NBL, NĐBL hoặc LUẬT SƯ , đều có khuyến cáo về mã vạch , và ghi số case number trên từng tờ giấy .

Do mình đọc mà không để ý , nên khi đã gỡi hồ sơ đi rồi mà cứ phải nhận thư checklist là do nguyên nhân này .

Khi trã lời những câu hỏi của các anh chị em trên diển đàn , không chỉ dựa vào nội dung của câu hỏi , mà còn tính đến các tình huống khác liên quan trong hồ sơ để trã lời , cho dù họ có hỏi hay không .

tony.8910

Thành viên tích cực

Tình hình là hom nay em nhận được mail của NVC báo hồ sơ đã "complete" và tiếp tục đợi thôi.nhưng cũng lên được 1 lever khác.Chân thành cám ơn các anh chị,nhất là bác Vuthangsi đã tận tình giúp đỡ và chỉ dẫn.
Có lý do để ăn mừng rồi !!!

vuthangsi

Ban điều hành

:21::21:
Tình hình là hom nay em nhận được mail của NVC báo hồ sơ đã "complete" và tiếp tục đợi thôi.nhưng cũng lên được 1 lever khác.Chân thành cám ơn các anh chị,nhất là bác Vuthangsi đã tận tình giúp đỡ và chỉ dẫn.
Có lý do để ăn mừng rồi !!!
TỪ BÂY GIỜ CHO ĐẾN ĐÂY , CỨ LÊN 1 LEVEL LÀ PHẢI ĂN MỪNG .:21::21::21:

TRÂN TRỌNG THÔNG BÁO .

Hồ sơ đã hoàn tất và đang trong danh sách chờ gọi phỏng vấn .Đương đơn không nên thực hiện bất kỳ chuyến đi du lịch , không được đi tung tăng bất cứ chổ nào .không được ......
Chỉ được đi uống bia thôi .

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Lên dĩa như vầy nè :21::21::21::21:

Đang bị bệnh viêm dạ dày,uống thuốc gần cả tháng nay,thèm nhậu muốn chết mà dạo này bác Sĩ cứ post mấy cái này lên...Giết người!

vuthangsi

Ban điều hành

Đang bị bệnh viêm dạ dày,uống thuốc gần cả tháng nay,thèm nhậu muốn chết mà dạo này bác Sĩ cứ post mấy cái này lên...Giết người!
Hi TONY.8910.
Anh mượn topic em , để hướng dẫn thuốc trị viêm dạ dày chút nha .

@XPRO_123.
Khi bị viêm dạ dày , chỉ cần hái lá sen , xắt nhỏ , bỏ vô nồi nấu uống như uống nước trà vậy , việc gì mà phải uống thuốc , uống men bày vẽ ra cho tốn tiền .
Viêm dạ dày chỉ uống nước lá sen quanh năm suốt tháng thay cơm thôi .không nhậu nhẹt gì hết .
Mà có biết lá sen, trông nó như thế nào không ?

tony.8910

Thành viên tích cực

Hi TONY.8910.

@XPRO_123.
Khi bị viêm dạ dày , chỉ cần hái lá sen , xắt nhỏ , bỏ vô nồi nấu uống như uống nước trà vậy , việc gì mà phải uống thuốc , uống men cho tốn tiền .
viêm dạ dày chỉ uống nước lá sen thay cơm thôi .không nhậu nhẹt gì hết .

Lá sen mà như thế nầy thì xin lổi...em chịu hỏng nổi,chắc em phải kiếm lá sen uống để hạ hoả quá.ực ực
ps;Em xa vợ mà anh giới thiệu như vầy thì chít em.

vuthangsi

Ban điều hành

Lá sen mà như thế nầy thì xin lổi...em chịu hỏng nổi,chắc em phải kiếm lá sen uống để hạ hoả quá.ực ực
ps;Em xa vợ mà anh giới thiệu như vầy thì chít em.
Em không được uống lá sen này .
Chỉ dành cho ai đang bị viêm dạ dày thôi .
P/S: Nếu xa vợ thì chỉ uống búp sen hồng nho nhỏ , ở bên cạnh thôi .

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Hi TONY.8910.

@XPRO_123.
Khi bị viêm dạ dày , chỉ cần hái lá sen , xắt nhỏ , bỏ vô nồi nấu uống như uống nước trà vậy , việc gì mà phải uống thuốc , uống men bày vẽ ra cho tốn tiền .
Viêm dạ dày chỉ uống nước lá sen quanh năm suốt tháng thay cơm thôi .không nhậu nhẹt gì hết .

Đi nội soi ngta bắt uống thuốc,lâu lắm mới hết,khó chịu lắm,đau nữa,chắc do nhậu quá! Cảm ơn bài thuốc bác Sĩ nhé!

@VTS: nếu có sen này thì mình nguyện uống quài quài luôn,hết bệnh cũng uống....Nghĩ lại sao ít ác vậy Pa, làm người bệnh thèm hết cái này đến cái khác...bác Sĩ này bậy quá!

vuthangsi

Ban điều hành

Đi nội soi ngta bắt uống thuốc,lâu lắm mới hết,khó chịu lắm,đau nữa,chắc do nhậu quá! Cảm ơn bài thuốc bác Sĩ nhé!

@VTS: nếu có sen này thì mình nguyện uống quài quài luôn,hết bệnh cũng uống....Nghĩ lại sao ít ác vậy Pa, làm người bệnh thèm hết cái này đến cái khác...bác Sĩ này bậy quá!
Không có nội soi với ngoại soi gì hết .
Người ta hù mình để bán thuốc thôi .có vậy mà cũng sợ ? .
Toàn là vitamin không , chứ có thuốc gì đâu mà uống .

P/S Còn mấy bài thuốc lá sen nữa , muốn xem không ?uống cho mau hết .......... ?

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Không có nội soi với ngoại soi gì hết .
Người ta hù mình để bán thuốc thôi .có vậy mà cũng sợ ? .
Toàn là vitamin không , chứ có thuốc gì đâu mà uống .

P/S Còn mấy bài thuốc lá sen nữa , muốn xem không ?uống cho mau hết .......... ?
Hehe,ở đó mà hù!
Nhìn sen này máu dồn lên não chết sớm,chưa kịp uống....Sen đâu ra,có thì bác Sĩ biết chỗ "hái" hết rồi,để lại toàn Súng...Tác dụng phụ nhiều lắm..Em sợ!!

vuthangsi

Ban điều hành

Hehe,ở đó mà hù!
Nhìn sen này máu dồn lên não chết sớm,chưa kịp uống....Sen đâu ra,có thì bác Sĩ biết chỗ "hái" hết rồi,để lại toàn Súng...Tác dụng phụ nhiều lắm..Em sợ!!
Mới thấy mấy lá sen này mà máu đã dồn lên não à ?
gì mà yếu bóng vía vậy ? còn mấy lá sen khũng hôn nữa sao dám cho xem đây.
P/S :TONY.8910 đi hái lá sen, búp sen rồi ,XPRO-123 có muốn đi theo thì hú đi, kẽo không kịp đó nha :21::21::21::21:

dannynguyen4891

Thành viên tích cực

Bị đau bao tử cũng có thể uống mật ong . Vợ mình bị đau bao tử kinh niên mà uống mật ong một thời gian là hết ah . Mình chỉ bạn nhe !
Một là ăn đủ ba bữa một ngày không được bỏ bữa và phải ăn đúng giờ không được để đói quá .
Hai là trước khi ăn uống một muỗng cafe mật ong .

Bạn làm theo hai cái đó trong 3 tháng là hết .
Vừa ngon vừa ngọt vừa không tốn tiền mua thuốc mà hết bệnh đó bạn .

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Bị đau bao tử cũng có thể uống mật ong . Vợ mình bị đau bao tử kinh niên mà uống mật ong một thời gian là hết ah . Mình chỉ bạn nhe !
Một là ăn đủ ba bữa một ngày không được bỏ bữa và phải ăn đúng giờ không được để đói quá .
Hai là trước khi ăn uống một muỗng cafe mật ong .

Bạn làm theo hai cái đó trong 3 tháng là hết .
Vừa ngon vừa ngọt vừa không tốn tiền mua thuốc mà hết bệnh đó bạn .
Cảm ơn bạn! Bữa giờ ai bày gì uống đó.Thuốc men công nhận là tốn tiền mà nóng quá.Mình có uống nghệ đen+mật ong nữa.
Nhưng vẫn rất thích cái cách của bác Sĩ, đi hái búp hoặc lá Súng...Mà chưa có điều kiện thử món này.
@Tks danny nhé!

vuthangsi

Ban điều hành

Cảm ơn bạn! Bữa giờ ai bày gì uống đó.Thuốc men công nhận là tốn tiền mà nóng quá.Mình có uống nghệ đen+mật ong nữa.
Nhưng vẫn rất thích cái cách của bác Sĩ, đi hái búp hoặc lá Súng...Mà chưa có điều kiện thử món này.
@Tks danny nhé!

Trong đầm gì đẹp bằng sen .
Lá xanh bông trắng , lại chen DÁNG NÀNG .
Ngắm nàng ta thấy bàng hoàng .
Nàng ơi có hiểu , cho XPRO này chăng ?:12::12::12:

tony.8910

Thành viên tích cực

Trong đầm gì đẹp bằng sen .
Lá xanh bông trắng , lại chen DÁNG NÀNG .
Ngắm nàng ta thấy bàng hoàng .
Nàng ơi có hiểu , cho XPRO này chăng ?:12::12::12:
Quả nhiên là cao thủ,với tài làm thơ văn chương len láng như vầy,khi bác vuthangsi mà tung tăng thì chắc nhiều em chết lắm nè.