[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - HCM2018753001*

aitram254

Thành viên mới
Xin chào chị PhuongChau,
Nhờ admin tính tuổi Của em xem giúp em hồ sơ em có bị quá 21tuổi không ạ.
Pd: ngày 16, tháng 3, năm 2015
Ap: ngày 3, tháng 10, năm 2017
Bd: ngày 2, tháng 5, năm 1997

aitram254

Thành viên mới
Xin chào chị PhuongChau,
Bd: ngày 2, tháng 5, năm 1997
Xin lỗi em nhập sai ngày sinh. Em sinh nhập lại ạ.
Bd: ngày 2, tháng 5, năm 1996

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Xin lỗi em nhập sai ngày sinh. Em sinh nhập lại ạ.
Nhờ admin tính tuổi Của em xem giúp em hồ sơ em có bị quá 21 tuổi không ạ.
Bd: ngày 2, tháng 5, năm 1996.
Theo những thông tin mà bạn cung cấp ở trên.
Dựa vào bảng tính tuổi CSPA có kết quả sau:
Bạn sinh ngày 02/05/1996, dự đoán ngày đáo hạn trễ nhất là ngày 20/11/2019. Trường này của bạn tuổi CSPA tùy thuộc vào tình hình diễn biến lịch visa trong thời gian sắp tới tăng nhanh hay chậm nữa.

Chỉnh sửa cuối:

aitram254

Thành viên mới
Dạ. Cảm ơn admin.
Em có nhận được invoice và thông báo đóng tiền và upload giấy tờ. Nhưng khi em vào web em kích vào chỗ pay now nó hiện ra trang bị lỗi ạ. Như vậy là sao ạ.
Em cảm ơn.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Dạ. Cảm ơn admin.
Em có nhận được invoice và thông báo đóng tiền và upload giấy tờ. Nhưng khi em vào web em kích vào chỗ pay now nó hiện ra trang bị lỗi ạ. Như vậy là sao ạ.
Em cảm ơn.
Vậy ở phần pay now (thanh toán ngay) hiển thị ra chữ gì? mà bạn cho là bị lỗi vậy?

aitram254

Thành viên mới
Dạ khi em kích vào chữ pay now đó thì hiện ra 1 trang khác chữ và số vậy ạ, kiểu như 1 thuật toán hay viết chương trình đồ gì đó ạ.

aitram254

Thành viên mới
Chào ad,
Em vào web kiểm tra thì thấy AOS documents & financial evidence và civil documents báo là Submitted, cho em hỏi người ta xem xét hồ sơ mất bao lâu ạ.
Em cảm ơn!!!

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Chào ad,
Em vào web kiểm tra thì thấy AOS documents & financial evidence và civil documents báo là Submitted, cho em hỏi người ta xem xét hồ sơ mất bao lâu ạ.
Em cảm ơn!
Không thể đoán chính xác được thời gian, vì tùy thuộc vào trường hợp của mỗi hồ sơ khác nhau.

aitram254

Thành viên mới
Chào ad,
Cho em hỏi là hôm qua em vào thì em còn thấy có tên của ba em và civil documents báo là Submitted. Nhưng tối nay em vào thì không còn tên ba em, cột civil documents cũng biến mất. Như vậy là sao ạ? hay là vì em bị quá tuổi ạ? nhưng em có tính tuổi thì đến giờ vẫn chưa quá ạ. nhờ ad tính lại giúp em ạ?
pd: 16/03/2015
ap:3/10/2017
birthday: 2/5/1996
mong ad tính giúp em ạ, và mong ad giải thích giúp em hồ sơ em bị như vậy là sao ạ?

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Chào ad,
Cho em hỏi là hôm qua em vào thì em còn thấy có tên của ba em và civil documents báo là Submitted. Nhưng tối nay em vào thì không còn tên ba em, cột civil documents cũng biến mất. Như vậy là sao ạ? hay là vì em bị quá tuổi ạ? nhưng em có tính tuổi thì đến giờ vẫn chưa quá ạ. nhờ ad tính lại giúp em ạ?
pd: 16/03/2015
ap:3/10/2017
birthday: 2/5/1996
mong ad tính giúp em ạ, và mong ad giải thích giúp em hồ sơ em bị như vậy là sao ạ?
Ngày chấp thuận Approval Date của bạn sao lạ vậy?
Ở đầu topic là 10/03/2017, bây giờ lại là 03/10/2017. Vậy thì thông tin nào là đúng chứ? Không rõ ràng gì cả, thì làm sao tôi có thể tính chính xác tuổi CSPA cho bạn được đây?

aitram254

Thành viên mới
Dạ, vậy cho em hỏi vào trang cec đó mà nó ko còn cột tên ba em và ở cột của em thì phần civil documents không còn nữa là sao vậy ạ?

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Dạ, vậy cho em hỏi vào trang cec đó mà không còn cột tên ba em và ở cột của em thì phần civil documents không còn nữa là sao vậy ạ?
Bạn chờ vài ngày nữa, rồi đăng nhập vào thử xem sao? Những trang web của NVC nếu không rành, thì không nên click vào nếu thao tác không đúng thì sẽ mất hết.