[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - vuyeumy

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Hồ sơ:F2A xin anh chị giúp em

anh chị nào biết cách copy thư mail vào usb để đem đi làm bằng chứng không.ai biết giúp mình với.em cảm ơn.chúc mọi anh chị măy mắn
Cách tốt nhất bạn mở những email quan trọng cần làm bằng chứng, trong đó có nút để bạn bấm in ra giấy, cầm giấy này làm bằng chứng là hợp lý nhất. Usb bạn có cầm theo viên chức lãnh sự họ cũng không dám cắm vô hệ thống máy tính của họ đâu nhe bạn. :1:

vuyeumy

Thành viên tích cực

nhờ anh chị kiểm tra hồ sơ em WAC 1190434046 đến đâu rồi,nếu USCIS chấp nhận rồi tiếp theo phải làm sao.khi nào mới có số number hcm...mong anh chị vui lòng giúp đỡ.em cảm ơnl001

nhờ anh chị kiểm tra hồ sơ em WAC 1190434046 đến đâu rồi,nếu USCIS chấp nhận rồi tiếp theo phải làm sao.khi nào mới có số number hcm...mong anh chị vui lòng giúp đỡ.em cảm ơnl001
Sau khi USCIS chấp thuận, hồ sơ sẽ được chuyển về NVC và bạn sẽ được cấp case number. Hiện nay hồ sơ của bạn NVC chưa nhận được.

vuyeumy

Thành viên tích cực

nhờ anh chị check dùm hồ sơ em với.em cảm ơn nhiều

vuyeumy

Thành viên tích cực

chào anh chị trong diễn đàn.chúc anh chị sức khoẻ.em có việc này xin tham khảo ý kiến anh chị,mong anh chị quan tâm góp ý.hôm vừa rồi vợ em bên Mỹ có đến văn phòng luật sư để hỏi thăm giấy tờ và ông luật sư này có kể chuyện.có một cặp vợ chồng do ông làm giấy tờ bảo lãnh,đến ngày phỏng vấn,nhân viên phỏng vấn mới hỏi "anh chị kết hôn(đám hỏi)khi nào? :anh chị mới trả lời là đám hỏi trước khi người vợ qua Mỹ.lúc ấy nhân viên mới thu luôn thẻ xanh của cô vơ ,và cho rằng sao có gia đình rồi mà đi Mỹ,họ không giải quyết.sau vài ngày cô vợ phải điện thoại qua Mỹ nhờ luật sư can thiệp thì mới trả thẻ xanh lại. vậy không biết những trường hợp làm đám hỏi trước khi đi Mỹ sau này bảo lãnh , hoặc phỏng vấn có gặp trường hợp như trên không.cảm ơn anh chị