[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - WAC1190379222

samytuong

Thành viên tích cực
Ðề: F2A - Wac1190379222

Anh chị trong diễn đàn ơi!!Kiểm tra hồ sơ giúp em với, xem nó "chạy" được bao xa rồi ạ? E post bài bữa giờ mà ko thấy ai trả lời dùm hết!!Lo quá anh chị ah!!!

samytuong

Thành viên tích cực

Anh chị ơi!!Làm ơn kiểm tra giúp e xem hồ sơ của em sao rồi, có gì tiến triển, phải bổ túc hồ sơ hay sao ko ạ?e post bài lâu rồi mà ko thấy ai trả lời giúp hết!!Kính nhờ anh chị!!

samytuong

Thành viên tích cực

Anh chị kiểm tra giúp em hồ sơ của em tới đâu rồi ạ?Đã đến giai đoạn nộp thêm giấy tờ để complete chưa?E cám ơn anh chị nhiều lắm!!

samytuong

Thành viên tích cực

E đã có thư mời phỏng vấn ngày 11/06 này,thứ 2 này 13/05 e sẽ đi chích ngừa và ksk tại iom.Tuy nhiên có 1 việc mà e đang rất hoang mang,e đc biết khi ksk quan trọng nhất là chụp phim phổi nhưng hiện giờ e lại đang mang thai đc 15 tuần.Đang có bầu làm sao chụp x-quang đc ạ ? Cho e hỏi có qui trình khám phổi nào dành riêng cho bà bầu ko ạ?a c có kinh nghiệm giúp e đỡ hoang mang tí, muốn giấy tờ suôn sẻ để gđ mau đoàn tụ nhưng trên hết vẫn là ức khoẻ bé bi, lỡ làm chuyện gì ko tốt ân hận cả đời luôn áh!!!!

vuthangsi

Ban điều hành

E đã có thư mời phỏng vấn ngày 11/06 này,thứ 2 này 13/05 e sẽ đi chích ngừa và ksk tại iom.Tuy nhiên có 1 việc mà e đang rất hoang mang,e đc biết khi ksk quan trọng nhất là chụp phim phổi nhưng hiện giờ e lại đang mang thai đc 15 tuần.Đang có bầu làm sao chụp x-quang đc ạ ? Cho e hỏi có qui trình khám phổi nào dành riêng cho bà bầu ko ạ?a c có kinh nghiệm giúp e đỡ hoang mang tí, muốn giấy tờ suôn sẻ để gđ mau đoàn tụ nhưng trên hết vẫn là ức khoẻ bé bi, lỡ làm chuyện gì ko tốt ân hận cả đời luôn áh!!!!
Khi bạn đi chích ngừa và khám sức khỏe ở CHỢ RẨY hay IOM , Các bác sĩ ở đây sẽ có hướng dẫn và xử lý trường hợp của bạn .
Bạn yên tâm đi .Việc lo lắng nhiều mới ảnh hưỡng đến sức khỏe của MẸ và CON thôi .

tahuuvinh1988

Thành viên tích cực

Chị cứ yên tâm đi nhé. Lúc chị vào chụp x-quang chị nhớ nói với bs là chị đang có baby. Bs sẽ đưa cho chị miếng chắn vùng bụng để ko ảnh hưởng đến thai nhi chị nhé. Vì em đã trải qua rồi. Chúc chị phỏng vấn thành công nha chị.
em Loan

samytuong

Thành viên tích cực

Chị cứ yên tâm đi nhé. Lúc chị vào chụp x-quang chị nhớ nói với bs là chị đang có baby. Bs sẽ đưa cho chị miếng chắn vùng bụng để ko ảnh hưởng đến thai nhi chị nhé. Vì em đã trải qua rồi. Chúc chị phỏng vấn thành công nha chị.
em Loan
Cam on Loan!hom bua 13/05 minh cung da di ksk roi, bsi cug da tu van thai tren 3th chup hinh phoi la dc va phai co tam chan che bung, nhug khi do thai dc 15 tuan thoi nen minh da hen lai ben iom 03/06 nay, con 3 ngay nua la chup roi. Cho minh hoi khi Loan chup la dc bnhiu tuan va Loan phong van chua? Thanh cog ko?

tahuuvinh1988

Thành viên tích cực

Cam on Loan!hom bua 13/05 minh cung da di ksk roi, bsi cug da tu van thai tren 3th chup hinh phoi la dc va phai co tam chan che bung, nhug khi do thai dc 15 tuan thoi nen minh da hen lai ben iom 03/06 nay, con 3 ngay nua la chup roi. Cho minh hoi khi Loan chup la dc bnhiu tuan va Loan phong van chua? Thanh cog ko?
mỗi lần nhắc đến chuyện này thì em rất buồn. Cho em tâm sự với chị chút nha chị.Lúc em có baby lần thứ 2 đựơc 4 tuần mà không biết nên em đã chụp hình phổi 2 lần. Rồi khi biết mình bị lao phổi và lại đang mang thai thì mọi chuyện đã lỡ rồi. Em ko thể giữ được baby của mình. Vì em phải điều trị và lỡ chụp xquang rồi. Em thật là người mẹ không tốt đúng ko chị.
Em chưa phỏng vấn chị ơi. Ox em gửi hồ sơ nhầm chỗ rồi nên đến giờ này hồ sơ chưa được approved nữa chị ah.
em chúc chị và baby khoẻ mạnh chị nha. Đi phỏng vấn lấy được giấy hồng nữa. ^___^.
em loan.

samytuong

Thành viên tích cực

Bạn có phải chích ngừa lần 2 không? Vì ngay 11-6 bạn PV rồi mà nhỉ.
Ah chua! Minh chua chich ngua lan nao ca,vi hom bua thai con nho ne chua chich dc, ho hen lai khi nao dc 20 tuan moi chich,kip thi chich o vn, ko thi sang do chich luon, dang mag thai chi chich uon van ma thoi

samytuong

Thành viên tích cực

mỗi lần nhắc đến chuyện này thì em rất buồn. Cho em tâm sự với chị chút nha chị.Lúc em có baby lần thứ 2 đựơc 4 tuần mà không biết nên em đã chụp hình phổi 2 lần. Rồi khi biết mình bị lao phổi và lại đang mang thai thì mọi chuyện đã lỡ rồi. Em ko thể giữ được baby của mình. Vì em phải điều trị và lỡ chụp xquang rồi. Em thật là người mẹ không tốt đúng ko chị.
Em chưa phỏng vấn chị ơi. Ox em gửi hồ sơ nhầm chỗ rồi nên đến giờ này hồ sơ chưa được approved nữa chị ah.
em chúc chị và baby khoẻ mạnh chị nha. Đi phỏng vấn lấy được giấy hồng nữa. ^___^.
em loan.
Vay la khi do Loan chup xquang ko co che chan gi phan bung het ah? Du gi khi do minh cug ko biet la dang mag thai ma,dung tu dan vat minh vay nua,bay gio chuyen cung da vay, Loan rang chua cho khoi benh de con phong van cho mau mau doan tu voi ox nua chu, vc gan nhau roi co them be bi nua cung dau muon gi.minh cung dang hoi hop ne, ko bit hinh phoi cua minh sao day, tuy minh ko hut thc nhung ba ruot va chong minh thi lai hut thc, ko bit co anh huong gi ko nua.Cau mong moi chuyen suon se de cha con no som doan tu!!!Chuc cho hso cua Loan cung mau chog hoan tat!

xpro_123

Cựu Ban điều hành

em loan.
Cảm động quá! Mong em mau đoàn tụ!

chihuahua8383

Thành viên tích cực

cho anh hỏi em Loan tự đi chup hình phổi để tìm bệnh hay là em chụp khám sức khoẻ để pv? Em đã trị hết bệnh lao chưa ?

tahuuvinh1988

Thành viên tích cực

cho anh hỏi em Loan tự đi chup hình phổi để tìm bệnh hay là em chụp khám sức khoẻ để pv? Em đã trị hết bệnh lao chưa ?
Dạ em đã trị hêt được 1 năm rồi anh. Em không hiểu sao tự nhiên em bị ọc ra máu. Chắc là do thức đêm chat với ox thời gian dài nên mới biết. Giấy tờ em chưa được approved mà anh.

tahuuvinh1988

Thành viên tích cực

Vay la khi do Loan chup xquang ko co che chan gi phan bung het ah? Du gi khi do minh cug ko biet la dang mag thai ma,dung tu dan vat minh vay nua,bay gio chuyen cung da vay, Loan rang chua cho khoi benh de con phong van cho mau mau doan tu voi ox nua chu, vc gan nhau roi co them be bi nua cung dau muon gi.minh cung dang hoi hop ne, ko bit hinh phoi cua minh sao day, tuy minh ko hut thc nhung ba ruot va chong minh thi lai hut thc, ko bit co anh huong gi ko nua.Cau mong moi chuyen suon se de cha con no som doan tu!!!Chuc cho hso cua Loan cung mau chog hoan tat!
dạ em chữa khỏi lâu rồi chị. Em cám ơn chị. Hihi. Chị đừng lo nha.mọi chuyện sẽ ổn thôi mà.

samytuong

Thành viên tích cực

dạ em chữa khỏi lâu rồi chị. Em cám ơn chị. Hihi. Chị đừng lo nha.mọi chuyện sẽ ổn thôi mà.
Ah!nhin nick cua Loan minh doan Loan sinh nam 88 ha? Minh sinh nam 89 lan, minh ten My, rat vui vi Loan cung chia se lo lang voi minh, cau mong moi chuyen suon se tot dep se den voi nhug gd nhu chung ta, ah ma chog Loan bao lanh bang the xanh hay quoc tich?ox minh bao lanh bag the xanh chi 2nam 2thang la minh phong van duoc luon do

tahuuvinh1988

Thành viên tích cực

Ah!nhin nick cua Loan minh doan Loan sinh nam 88 ha? Minh sinh nam 89 lan, minh ten My, rat vui vi Loan cung chia se lo lang voi minh, cau mong moi chuyen suon se tot dep se den voi nhug gd nhu chung ta, ah ma chog Loan bao lanh bang the xanh hay quoc tich?ox minh bao lanh bag the xanh chi 2nam 2thang la minh phong van duoc luon do
Vậy là loan hơn bạn My đến 2t lận. Ox sinh nam 1988, ban loan 1987. Hihi. Vậy là hồ sơ của mình chưa đến là đúng rồi. Mình nộp giấy từ thang 9/2011 chưa được 2 nam nua ma.
my thich con trai hay con gai...hihi

samytuong

Thành viên tích cực

Vậy là loan hơn bạn My đến 2t lận. Ox sinh nam 1988, ban loan 1987. Hihi. Vậy là hồ sơ của mình chưa đến là đúng rồi. Mình nộp giấy từ thang 9/2011 chưa được 2 nam nua ma.
my thich con trai hay con gai...hihi
Ox My nop hso hoi thang 04/2011 do, hso minh hen hay sao ma dc phong van som do chu, tren dien dan co nhieu hso thay ngay uu tien trong thag 4 nhu minh ma van chua dc app luon do, hso cua Loan thang 9 hi vong cuoi nam nay dau nam sau dc phong van, dien nay gio di nhanh ui.
My co con dau long nen trai gai gi cug kung het, con nao cung la con ma chi mong no phat trien khoe manh binh thuong thui, ma gd chong My la ng hoa lai co dinh kien chau dich ton,thix con trai. Cung thiet may man, moi sieu am lai, nguyen thang ku!! Hihi!!
Sang nay My moi vua ksk o iom ve ne! Chac cug ok nen o do hen chieu mai lay ket qua, pass them dc 1 khau!!hihi

teardrops210312

Thành viên mới

Chao ban !

Minh cung dang lam giay to bao lanh giong ban.

minh chi moi co receipt number vào tháng 08-2012 thoi :( .đến bây giờ là 7 tháng 6 -2013 rồi.nhưng mình vẫn chưa nhận được 1 thông tin gì mới . Đế biết hso đi đuoc đến đâu.minh cũng chưa có case number !

Mình đọc tất cả bài viết của bạn .thấy hồ sơ cúa bạn tiển triển thật thuận lợi và nhanh !

K biết hồ sơ của mình nhu the nao? Mình lo quá !!!