[Hồ sơ F3] Hồ sơ F3 - HCM2004647005

nhoczuimeo

Thành viên mới
Ðề: Hồ sơ F3 ngày 5/7/2001 đã nhận thư PV cần giúp về khiếu nại tuổi

Hi bạn
Khi bạn đăng ký KSK, nhân viên bệnh viện có hẹn ngày và giờ đến KSK. TV hok rõ là BV có KSK buổi chiều hok nữa .
TV có lời khuyên dành cho bạn là gia đình bạn nên chích ngừa trước ngày KSK ít nhất 1 - 2 ngày bởi vì có nhiều trường hợp sau khi chích ngừa, mình bị thuốc hành và có thể sẽ bị sốt . Như vậy sẽ rất mệt . :)
cám ơn TUONGVAN nhiều !!!
như vậy mình phải đăng kí KSK qua phone
còn việc chích ngừa thi' khi nao' đi cũng dc chứ 0 cần đăng kí ???
chuc' bạn luon zui ze va' gặp nhiều may mắn nha!^^

anhkhoadn

Thành viên tích cực

khi vào buổi sáng thi thấy người ta xếp hang bên kia đường của LSQ,em nghỉ mọi người xếp hàng chờ pv, nhưng sau đó em và kon gái đứng 1 đổi thì thấy moi người kêu qua phong luật sư,họ đã hướng dẩn cụ và sao đó đả nhờ luât sư làm giấy khiếu nại = tiếng anh,tinh ra thi con trai em dc hy vọng 99%,con gái em chỉ nhờ vào long nhân đạo thôi,sau khi làm song thì người ta lấy em 1tr vnd,sao đó em đên phòng thông tin thì nhân viên kiêu là hs cua anh chưa về,chờ 2 tuần trước ngày PV mới vô lại,và họ phát em 1 tờ đơn tv kiêu ve điền vô,em ra về với tâm trang hy vong để rồi thất vọng:(,10 ngày nửa em vô lai:(,anh chi có cách nào khác không em ở xa chay ra chay vô khổ lám:(

Liệu

Cựu Ban điều hành

khi vào buổi sáng thi thấy người ta xếp hang bên kia đường của LSQ,em nghỉ mọi người xếp hàng chờ pv, nhưng sau đó em và kon gái đứng 1 đổi thì thấy moi người kêu qua phong luật sư,họ đã hướng dẩn cụ và sao đó đả nhờ luât sư làm giấy khiếu nại = tiếng anh,tinh ra thi con trai em dc hy vọng 99%,con gái em chỉ nhờ vào long nhân đạo thôi,sau khi làm song thì người ta lấy em 1tr vnd,sao đó em đên phòng thông tin thì nhân viên kiêu là hs cua anh chưa về,chờ 2 tuần trước ngày PV mới vô lại,và họ phát em 1 tờ đơn tv kiêu ve điền vô,em ra về với tâm trang hy vong để rồi thất vọng:(,10 ngày nửa em vô lai:(,anh chi có cách nào khác không em ở xa chay ra chay vô khổ lám:(
Chào bạn;

Sau khi đọc bài viết của bạn, tôi thật sự ngạc nhiên về việc đi khiếu nại CSPA của bạn. Bạn đã đọc kỹ các thông tin trên diễn đàn có liên quan đến khiếu nại CSPA chưa, mà lại nhờ "luât sư làm giấy khiếu nại bằng tiếng anh" và sau đó mất 1 triệu đồng.

Bạn tham khảo và đọc kỹ theo link này nhá: http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=1373

Ngoài ra, diễn đàn đã post thông tin rất rõ rồi, cách ngày PV chính thức khoảng 2 tuần lễ, bạn nhờ các ACE fone giúp vào hệ thống tự động của NVC, để biết HS của mình đã được chuyển về LSQ SG chưa. Sau khi, HS đã chắc chắc về rồi, bạn chỉ cần vào thẳng Phòng Thông tin của LSQ SG để thực hiện các thủ tục khiếu nại mà thôi, không cần nhờ ai cả.

Bạn đọc kỹ link trên, để thực hiện nha. Chúc bạn khiếu nại thành công CSPA.

thanhnv

Thành viên tích cực

Bạn anhkhoadnn có thể để lại số điện thoại di động ở đây được không? Tôi sẽ cố gắng cùng vài anh chị em giúp đở bạn.

h2b3t4

Thành viên mới

Lời cám ơn đến DĐ.
( Tôi sẽ cố gắng cùng vài anh chị em giúp đở bạn.Chỉ câu nói này của thanhnv = ban điều hành,cùng ACE cộng tác. )
Mặc dù đây không phải là câu hỏi của tôi,nhưng qua cách trả lời của BĐH cùng ACE cộng tác,làm cho tôi rất là mến phục tấm lòng nhiệt tình và sự tận tâm bất vụ lợi của các bạn vì cộng đồng.
Riêng tôi, cũng mang ơn diễn đàng rất nhiều ( điền đơn,kinh nghiệm, tranh ảnh-nghe trả lời tình trạng hồ sơ ... n thứ luôn :41:). Chính vì thế,xin nhận nơi đây lòng biết ơn và lời cảm ơn chân thành nhất của tôi đến các bạn.
Note: Đọc xong,cảm xúc,viết luôn,có thể không đúng chổ,DĐ có thể Edit lại và Post ở dâu thì tùy ý.

tuongvan

Đội trưởng CSPA

Chào chú . Cho phép TV gọi bằng chú nhé vì TV chắc cũng trạc tuổi con chú . TV cũng phải cứu xét CSPA nè chú . Ngày PV của nhà TV là 10/8. Hiện nay,theo TV biết khi đi khiếu nại hok cần thư bằng tiếng anh . Hôm qua bạn TV lên phòng thông tin,NV lãnh sự cũng phát một từ giấy như chú nói và dặn là mai mốt đi khiếu nại mang theo giấy khai sinh (bản chính + copy).
Dựa vào tình trạng HS nhà TV. NVC đã chuyển tất cả HS về LSQ ngày 3/7/2010 . Như vậy trong tuần này cóthể HS đã đuợc chuyển về . TV định thứ 2 này lên khiếu nại .

anhkhoadn

Thành viên tích cực

cảm ơn sự giúp đở cua anh thành và anh chị điên dàn , em không muốn làm mất thời gian cua anh, để em tự khiếu nại,chào anh, cảm ơn tường vân đa cung cấp thông tin bổ ich này:)