[Hồ sơ F3] Hồ sơ F3 - minhst

Status
Không mở trả lời sau này.

minhst

Thành viên mới
:New_icons_10:Chào ACE và các bạn. Hồ sơ của tôi có ngày ưu tiên 24/06/2001,hôm nay tôi đã có ngày gọi phỏng vấn 10/05/2010.

Johnny

Thành viên kinh nghiệm
Ðề: F3 có ngày phỏng vấn trong tháng 05/2010

Wow đây quả là một tin nóng đó bạn. Như vậy VB tháng 5 có thể sẽ là 1/7. Biết đâu có khi còn xa hơn. Chúc mừng bạn. Chúc mừng F3

Chỉnh sửa cuối:

thanhnv

Thành viên tích cực

Quả là 1 tin tốt lành vào buổi sáng sớm. Sorry nếu như không phiền bạn có thể post trang 1 của thư PV được không? Cám ơn bạn trước nhe.
p/s: hồ sơ tôi 24/8 sau bạn đúng 2 tháng.

lightwind

Cựu Ban điều hành

Chúc mừng bạn MinhST, bạn hãy nhanh chóng đăng ký khám sức khỏe và đi chích ngừa nhé. Bạn tham khảo theo đường link sau:
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=106
http://xuatnhapcanh.com/forum/forumdisplay.php?f=63
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=664
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=669
Nếu có điều gì thắc mắc về khám sức khỏe và chuẩn bị hồ sơ phỏng vấn, bạn đừng ngại ngần và hãy post câu hỏi nhé.
Đây là một tin vui cho gia đình F3, một hy vọng khởi đầu sau bao ngày tháng chờ đợi.
Cảm ơn bạn MinhST đã cho biết thông tin.
Thân chúc bạn khám sức khỏe và phỏng vấn thành công.

luckyseafood

Ban điều hành

Chà chà, tin này quá hot đây, nếu vậy F3 sau 22/5 sẽ ăn mừng lớn à nha.
Mời lieuvh (7/20010) và lancom (8/2001) bình luận sự kiện này với vài ve nhe.

dung69

Thành viên tích cực

Chúc mừng, chúc mừng F3 vậy là em dự đoán chính xác rồi nhé bác raptor , Chính xác như con gà ác ,khà ....khà ...khà .... khuc ...khuc ...khuc ......

ngomaiise

Thành viên

:New_icons_10:Chào ACE và các bạn. Hồ sơ của tôi có ngày ưu tiên 24/06/2001,hôm nay tôi đã có ngày gọi phỏng vấn 10/05/2010.
Wow ! bom tấn chứ không phải TNT , minhst đừng làm cho anh em mừng hụt nha ....

Liệu

Cựu Ban điều hành

Hehheheh, trước hết xin chúc mừng bạn minhst đã nhận giấy PV và chúc bạn KSK tốt đẹp và rinh giấy hồng nha.

Nhắn anh Hongtran, chắc phải phải "mini lai rai vài ve" quá ...khà .... khà .....Không những F3 dzui dzẻ mà lieuvh, raptor cũng "phái bà cố" luôn ...hehhehe...., nhưng đặc biệt là Anh ngomaiise .... khục ...khục ....

ngomaiise

Thành viên

Hi 3L ! đề nghị "tam sên " SG uống dùm " 2 sên " nhatrang vài ve và......nếu có đi tăng......hehehehe

Liệu

Cựu Ban điều hành

Xin chào minhst.

Bạn ui, lieuvh lỡ post tin này cho ACE có HS sau ngày 22/5/2001 rồi, bà con rất xôn xao về tin này đó. Nếu được, xin bạn xác nhận lại hen, làm phiền bạn đó, bạn giúp lieuvh nha .

Thành

Thích đủ thứ ...

Xin chào minhst.

Bạn ui, lieuvh lỡ post tin này cho ACE có HS sau ngày 22/5/2001 rồi, bà con rất xôn xao về tin này đó. Nếu được, xin bạn xác nhận lại hen, làm phiền bạn đó, bạn giúp lieuvh nha .
Bác minhst đang online :100:
Xin bác thông báo rõ hơn cho bà con biết nhé :1: Thanks !

Liệu

Cựu Ban điều hành

Xin chào các ACE;

Sau khi tham khảo các thông tin có liên quan và nhờ các members foen vào NVC, thì case number : HCM2005643011 của nick minhst, được hệ thống trả lời như sau: case này đã complete vào ngày 24/11/2009, chờ 6-8 tuần.

Nếu NVC đã gửi thư mời PV, thì hệ thống tự động sẽ báo khác chứ . Rất mong ACE cho thêm ý kiến .

minhst

Thành viên mới

Chào ACE và các bạn. Tin này là thực sự, vì gia đình mình đã đợi gần 9 năm rồi. Đến hôm nay vừa mới có tin ngày hẹn phỏng vấn, nên cho các bạn có ngày ưu tiên sau 22/05/2001 mừng.

Thành

Thích đủ thứ ...

Chào ACE và các bạn. Tin này là thực sự, vì gia đình mình đã đợi gần 9 năm rồi. Đến hôm nay vừa mới có tin ngày hẹn phỏng vấn, nên cho các bạn có ngày ưu tiên sau 22/05/2001 mừng.
Đúng là hồ sơ của bác minhst trước đây anh tamchi đã check case: http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=768
không biết hiện tại check lại như thế nào ? Cũng có thể họ chưa cập nhật ?!?
Dù sao cũng cảm ơn bác minhst cho anh, em biết tin :1:

lightwind

Cựu Ban điều hành

Xin chào các ACE;

Sau khi tham khảo các thông tin có liên quan và nhờ các members foen vào NVC, thì case number : HCM2005643011 của nick minhst, được hệ thống trả lời như sau: case này đã complete vào ngày 24/11/2009, chờ 6-8 tuần.

Nếu NVC đã gửi thư mời PV, thì hệ thống tự động sẽ báo khác chứ . Rất mong ACE cho thêm ý kiến .
Chào anh Lieuvh,
Sau khi NVC gởi thư mời khoảng 1-2 tuần, máy trả lời tự động sẽ báo ngày hồ sơ chuyển về LSQ VN. Trong thời gian 1-2 tuần sau khi nhận giấy phỏng vấn, vẫn nghe tin là hồ sơ complete chờ ..... Trường hợp nhận giấy phỏng vấn của Lightwind là như vậy đó.
Hêhêhê, anh Liêuvh ăn trái lựu đạn của tui vào sáng sớm hôm qua (April fool) cũng có đúng phần nào phải không? hêhêhê ...

luckyseafood

Ban điều hành

Xin chào minhst, đây là một tin tốt lành, hàng trăm người đang ngóng chờ tin từ bạn đó, nhưng hãy cho diễn đàn này tri ân nếu như bạn có thể scan trang đầu của thư mời này rồi post lên cho mọi người được tận hưởng không? (có thể che những thông tin cá nhân), có như vậy mới cảm nhận được tin nóng này vậy. Please.

Liệu

Cựu Ban điều hành

Cám ơn bạn rất nhiều, nhưng xin lỗi bạn nhá, bạn cung cấp thông tin như thế, lieuvh thấy khó thuyết phục quá . Rất mong bạn cho biết cụ thể nha .

Johnny

Thành viên kinh nghiệm

Chào minhst
Do f3 từ năm ngoái đến nay không tăng (tháng 12/2009) nên bà con rất quan tâm, mấy bữa trước có giấy gọi PV cho các hồ sơ có PD tháng 5 và khoảng ngày 6,7 tháng 6. PD của bạn làm mọi người nôn nao vì nó tiến khá xa. Bạn cố gắng vì mọi người mà scan rồi post lên một trang đầu của thư mời PV để mọi người cùng thưởng thức niềm vui với nha bạn. Bạn dùng Paint có sẳn trong windows xóa đi tên tuổi và các thông tin cá nhân). Rất mong hồi âm và thanks rất nhiều.

thanhnv

Thành viên tích cực

Chào bạn
Tôi không giấu diếm là tin của bạn làm tôi rất vui. Trường hợp bạn không thể scan để gửi lên thì nếu như không có gì bất tiện bạn có thể phone cho tôi được không? Thanh 0908110122, chờ tin bạn nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.