[Hồ sơ F3] Hồ sơ F3 - minhst

Status
Không mở trả lời sau này.

phithuyenapollo

Thành viên mới
Ðề: F3 có ngày phỏng vấn trong tháng 05/2010

Mình có đọc tin này ở vietditru,nhưng mình vẫn cò hồ nghi.Cám ơn bạn đã xác nhận.

tamchi

Cộng tác viên

Chào ACE và các bạn. Tin này là thực sự, vì gia đình mình đã đợi gần 9 năm rồi. Đến hôm nay vừa mới có tin ngày hẹn phỏng vấn, nên cho các bạn có ngày ưu tiên sau 22/05/2001 mừng.
Cám ơn bạn đã chia sẻ tin vui. tamchi xác nhận tin bạn đưa ra là sự thật vì NVC đã chuyển HS của bạn về LSQ ngày 1/4/2010. Xin chúc mừng.

tamchi

Cộng tác viên

Cám ơn bạn đã chia sẻ tin vui. tamchi xác nhận tin bạn đưa ra là sự thật vì NVC đã chuyển HS của bạn về LSQ ngày 1/4/2010. Xin chúc mừng.
Hy vọng rằng HS của bạn minhst vẫn là diện F3PD đúng là ngày 24/6/2001.

Nếu tôi là minhst, có HS F3 với PD ngày 24/6 và nhận được email mời phỏng vấn, tôi cũng không cần phải chứng minh mình nói thật bằng cách post email được mời phỏng vấn lên diễn đàn.

Chỉ còn hơn 1 tuần nữa là chúng ta biết lịch visa cho tháng 5 rồi. Mọi thắc mắc, hoài nghi sẽ được giải toả. :13:

Liệu

Cựu Ban điều hành

Cám ơn bạn rất nhiều, nhưng xin lỗi bạn nhá, bạn cung cấp thông tin như thế, lieuvh thấy khó thuyết phục quá . Rất mong bạn cho biết cụ thể nha .
Lieuvh đang chờ bạn Minhst đó, sao lại "án binh bất động" vậy . Tuy TamChi đã fone vào NVC để hỏi HS của bạn rồi. Nhưng nói thật, lieuvh và cả ACE có HS sau 22/5/2001 rất muốn bạn chứng minh 1 tẹo nha, lieuvh chã nhẽ "năn nỉ" bạn thế nào nữa . Hy vọng bạn online và hồi âm nha .

tamchi

Cộng tác viên

Anh lieuvh: Có lẽ vì 1 lý do nào đó (tự ái?) mà bạn minhst không muốn post email phỏng vấn cho chúng ta "chiêm ngưỡng"? Ráng chờ đi anh à, thêm 1 tuần nữa thôi.

Trong trường hợp lịch visa của tháng 5 cho diện F3 không qua ngày 24/6, chúng ta vẫn có thể nghĩ là thông tin bạn minhst đã đưa không chính xác về PD và diện hồ sơ. Dù sao cũng chúc bạn phỏng vấn thành công trong tháng 5.

Liệu

Cựu Ban điều hành

Ok TamChi, lieuvh cũng hiểu chứ, đây cũng là 1 việc tế nhị mà thôi . Nếu lịch VISA tháng 5 không tới 1/7 thì cũng là 8/6, vượt qua cái ngưỡng 22/5 là vui rồi .

Đang chat với raptor, hongtran va Yman bên yahoo đó .

minhst

Thành viên mới

:New_icons_10: Mình sẽ không post email phỏng vấn hay chứng minh gì cả vì có một số bạn trong diễn đàn đã không tin. Vì nếu mình đưa thông tin sai để làm gì & được lợi gì??? Không biết các bạn nghĩ sao nữa mình chỉ muốn báo cho những ai có Hồ Sơ giống mình có ngày tháng sau 22/05/2001 được yên tâm.:confused:

Liệu

Cựu Ban điều hành

Hello bạn minhst, có gì bạn bỏ qua cho lieuvh nha, chúc bạn kha1m SK tốt đẹp và rinh giấy hồng nhẹ nhàng và nhanh chóng hen .

Bạn bỏ qua nha .

tamchi

Cộng tác viên

:New_icons_10: Mình sẽ không post email phỏng vấn hay chứng minh gì cả vì có một số bạn trong diễn đàn đã không tin. Vì nếu mình đưa thông tin sai để làm gì & được lợi gì??? Không biết các bạn nghĩ sao nữa mình chỉ muốn báo cho những ai có Hồ Sơ giống mình có ngày tháng sau 22/05/2001 được yên tâm.:confused:
Hoàn toàn đồng ý.

Có lẽ gia đình F3 mong lịch visa tăng thật nhanh sau vài tháng "dậm chân tại chỗ". Biết chắc là lịch visa sẽ qua mốc "khắc nghiệt" 22/5 trong tháng 5 nhưng mọi người muốn được nhìn lịch visa tăng nhiều hơn nên nóng lòng vậy thôi.

thanhnv

Thành viên tích cực

Chào Minhst
Mình tôn trọng ý kiến của bạn. Xin lỗi nếu như vì sự nôn nóng của mình cũng như vài anh em trên diễn đàn đã làm tổn thương bạn. Bạn hãy tham khảo các bước chuẩn bị cho việc phỏng vấn có sẵn trên này nhé. Chúc bạn mọi việc suôn sẽ nhé. sorry again. :1::1::1:

tramgv

Thành viên tích cực

Bạn minhst đừng giận nha, chẳng qua là vì lịch VS đứng yên mấy tháng liền nên mọi người nôn nóng thế thôi. Mình F4 chứ không phải F3 nhưng Chủ nhật vừa rồi mình đã online đến 2h sáng để vui chung với niềm vui của F3. Mỗi lần có bạn post thông tin có thư phỏng vấn lên là mình lại thấy vui như chính mình nhận được vậy dù chưa hề gặp mặt.
Chúc hồ sơ của bạn nhiều thuận lợi và may mắn ở 2 vòng cuối này nhé.
Thân

thanhchi

Thành viên tích cực

bạn minhst đừng giận nha, chẳng qua là vì lịch vs đứng yên mấy tháng liền nên mọi người nôn nóng thế thôi. Mình f4 chứ không phải f3 nhưng chủ nhật vừa rồi mình đã online đến 2h sáng để vui chung với niềm vui của f3. Mỗi lần có bạn post thông tin có thư phỏng vấn lên là mình lại thấy vui như chính mình nhận được vậy dù chưa hề gặp mặt.
Chúc hồ sơ của bạn nhiều thuận lợi và may mắn ở 2 vòng cuối này nhé.
Thân
chúc mừng bạn :cố gắng rinh giấy hồng cho căn nhà f3 nhộn nhịp

tamchi

Cộng tác viên

Có thể bạn Minhst đã nhầm lẫn và sự nhầm lẫn đáng tiếc này đã làm "tổn thương" đến khá nhiều người.

Một bài học để chúng ta rút kinh nghiệm.

thangtran

Thành viên kinh nghiệm

Chào các bạn,
Như vậy mọi thắc mắc đã được giải tỏa, không hiểu bạn Minhst hiện giờ đang suy nghỉ gì ....khi mà Lịch Visa tháng 5/2010 đã có ..

Thành

Thích đủ thứ ...

Ban điều hành sẽ có biện pháp xử lý nickname Minhst sau khi đã thống nhất ! :100:

thanhchi

Thành viên tích cực

Ban điều hành sẽ có biện pháp xử lý nickname Minhst sau khi đã thống nhất ! :100:
CÁC BẠN ƠI: thông cảm cho bạn minhst vì chờ đợi quá lâu nên bạn bị mộng du bây giờ mới tỉnh mộng, thông cảm cho người ,vui cho mình vì 5 tháng chờ đợi nay đã nhổ neo rồi, ít còn hơn đứng im:100:ông bố này mình phải kiện thôi cho f3 bằng cái lẻ của f4 ,thôi tháng sau sẽ chiếu cố cho gia đình f3 con tàu tốc hành

Ngochan

Thành viên mới

Gửi bạn Minhst.Đúng là ngày cá tháng Tư,bạn đã cho anh em 1 vố thật đau và đã làm "tổn thương" nhiều người như Tamchi nói.Cũng vì bạn mà làm mất đoàn kết rất nhiều người,từ web VDT đến XNC bạn có biết không? Là người có tự trọng bạn nghĩ sao? Bom của bạn cũng dạng BOM TẤN đó.:(

lightwind

Cựu Ban điều hành

Chào tất cả các bạn,
Chuyện của bạn Minhst hiện nay chưa có sự xác nhận lại của bạn đó. Tuy rằng điều ấy đã làm các bạn bị tổn thương vì niềm hy vọng đợi chờ đã tan. Tuy nhiên tôi tin rằng có thể đã có sự nhầm lẫn, không chủ ý hoặc là trường hợp cá biệt. Dù sao và dù có gì đi nữa tôi vẫn luôn tôn trọng, quý mến bạn Minhst và với các bạn cũng vậy.
Các bạn thân mến, chúng ta vào diễn đàn với mục đích cùng giúp nhau, cùng chia sẻ niềm vui, nỗi buồn và kinh nghiệm. Hãy cùng nhau khoan dung, chân thành và nhân ái các bạn nhé.
Thân chúc các bạn luôn may mắn, thuận lợi, nhanh chóng và thành công trong tiến trình hồ sơ.
Cảm ơn các bạn đã lắng nghe.
Thân mến.

Status
Không mở trả lời sau này.