[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4 - HCM2002571106

fenkiya

Thành viên tích cực
Ðề: Anh chị xem dùm em ngày mở hồ sơ và ngày phỏng vấn là khoảng bao nhiu .

Các bạn cho mình hỏi hiện mình đã nộp phiếu Ds 3032 cho NVC được 3 tuần rùi. Thì cho mình hỏi khoảng bao lâu thì mình mới đc nhận phiếu Ds 230 để điền và nộp lai cho NVC. và đc nhận yêu cầu đóng 400 USD. Mong các bạn wan tâm và gíup đỡ. Thân chúc các bạn thành công và may mắn.

thanhnv

Thành viên tích cực

Các bạn cho mình hỏi hiện mình đã nộp phiếu Ds 3032 cho NVC được 3 tuần rùi. Thì cho mình hỏi khoảng bao lâu thì mình mới đc nhận phiếu Ds 230 để điền và nộp lai cho NVC. và đc nhận yêu cầu đóng 400 USD. Mong các bạn wan tâm và gíup đỡ. Thân chúc các bạn thành công và may mắn.
Hi
Bạn chịu khó xem lại bài trả lời đầu tiên của anh LightWind nhé. Trong đó có những link dẫn bạn tới hướng dẫn chuẩn bị hồ sơ đó. Về DS230 thì bạn có thể tự download về mà không cần chờ NVC gửi.
Về bill đóng 400USD thì trường hợp của bạn có lẽ chỉ khi nào NVC nhận được form DS3032 thì họ sẽ gửi tiếp bill này.
Tôi thấy anh HongTran và LightWind đã giúp bạn mẫu email và những link hướng dẫn rồi. Bạn chịu khó xem là sẽ nắm được ngay đó.

fenkiya

Thành viên tích cực

Mình hiện đã đóng 400$ online rùi vậy khi nào mới có giấy báo nộp DS230 và I864 vậy . Thank's nhìu...............:)

dungquangnguyen

Thành viên kinh nghiệm

Mình hiện đã đóng 400$ online rùi vậy khi nào mới có giấy báo nộp DS230 và I864 vậy . Thank's nhìu...............:)
Chào bạn , nếu bạn đã đóng tiền visa 400$ rồi thì bạn ko cần chờ NVC gửi mẫu đơn DS 230 về mà bạn tự download mẫu đơn này về điền xong gửi cho NVC cùng với bộ civil Document . Bạn vào đây để down về :
http://www.state.gov/documents/organization/81807.pdf

Chúc bạn may mắn .

fenkiya

Thành viên tích cực

thank's bạn rất nhiều . Nhưng NVC chưa yêu cầ nộp ma mình nôp trước như vậy có đc ko.:)

dungquangnguyen

Thành viên kinh nghiệm

thank's bạn rất nhiều . Nhưng NVC chưa yêu cầ nộp ma mình nôp trước như vậy có đc ko.:)
Oh tất nhiên là được rồi , bạn làm nhanh đi nhé :)

fenkiya

Thành viên tích cực

Oh tất nhiên là được rồi , bạn làm nhanh đi nhé :)
. Mình có đọc đc ở trên web của trung tâm chiếu khán mĩ(NVC) có nói la không nên gưi3 bất kì giấy tờ gì khi chưa có lời đề nghị của NVC nếu gửi giấy tờ sẽ bị chậm trễ.:100:Bạnnao2 có kinh nghiêm cho mình hỏi xong khi đóng tiền online(400$) rùi thi bao nhiêu lâu mới nhận đc mail của NVC yêu cầu nộp DS230 va I864

Thành

Thích đủ thứ ...

. Mình có đọc đc ở trên web của trung tâm chiếu khán mĩ(NVC) có nói la không nên gưi3 bất kì giấy tờ gì khi chưa có lời đề nghị của NVC nếu gửi giấy tờ sẽ bị chậm trễ.:100:Bạnnao2 có kinh nghiêm cho mình hỏi xong khi đóng tiền online(400$) rùi thi bao nhiêu lâu mới nhận đc mail của NVC yêu cầu nộp DS230 va I864
Nếu đã đóng tiền rồi thì không cần chờ gì đâu bạn, nên down DS230 và I-864 về điền luôn là vừa rồi đó.

fenkiya

Thành viên tích cực

Các anh chị gọi dùm em vô NVC hỏi xem tiến độ hồ sơ của em tới đâu rùi em thấy NÓNG LÒNG WA'.thank's

Chỉnh sửa cuối:

fenkiya

Thành viên tích cực

Hiz anh chị nào giúp em xem dùm tiến độ hồ sơ của em đi ak' thank's

thanhnv

Thành viên tích cực

Hồ sơ của bạn đã làm được những gì theo hướng dẫn của anh Dũng và anh Thành rồi? Bạn chưa làm thì làm sao kiểm tra được?

fenkiya

Thành viên tích cực

Xin Chào các Bạn . Mình đã làm theo hướng dẫn của diễn đàn gửi tất cả hồ sơ cho thân nhân bên nước ngoài và thân nhân của mình đã gửi cho NVC rồi mong các bạn check giùm mình xem NVC nhận được chưa a. Cảm Ơn nhiều..:New_icons_10:

fenkiya

Thành viên tích cực

Mong anh Chị giúp đỡ hỏi giùm em NVC nhận được giấy tờ của gia đình em chưa cảm ơn nhiều.:New_icons_10:

tuongvan

Đội trưởng CSPA

Mong anh Chị giúp đỡ hỏi giùm em NVC nhận được giấy tờ của gia đình em chưa cảm ơn nhiều.:New_icons_10:
Chào bạn.
Tuongvan hok tìm thấy case number của bạn bên hok thề check giúp HS bạn được. Bạn vui lòng cho biết case number của HS nhé.

fenkiya

Thành viên tích cực

Hồ so dien f4
case NUmber HCM2002571106
ngày uu tien 12JUN2000
thank's
TV chẹck giùm mình nhak.

tuongvan

Đội trưởng CSPA

Hồ so dien f4
ngày uu tien 12JUN2000
thank's
TV chẹck giùm mình nhak.
Thông tin sau khi check case number :
Một phong bì bao gồm những hướng dẫn và những giấy tờ, văn kiện cần thiết cho hồ sơ của bạn đã được NVC chuẩn bị xong vào ngày 16/5/ 2010, và sẽ được NVC gửi ra trong vài tuần lễ tới. Xin hãy xem xét thật kỹ theo những hướng dẫn trong thư, hoàn tất những yêu cầu cần thực hiện hoặc bổ sung, và gửi về địa chỉ đã được cung cấp trong thư. Xin hãy liên lạc với NVC, nếu không nhận được gì từ NVC trong khoảng 6 tuần lễ kế tiếp.

fenkiya

Thành viên tích cực

Thank's TV rất nhiều. Thân nhân bên nước ngoài của mình vừa mới nộp tất cả các giấy tờ có liên quan tới DS230 và I864 cung lúc cho NVC vào tuần trước nên có lẽ NVC chưa cập nhật lên hệ thống TV có thể để thêm vài ngày nữa kiểm tra lai giùm mình xem nhận được chưa nha. Thank's very much . Chúc các bạn có tuần tốt lành .

fenkiya

Thành viên tích cực

TV ui cũng giữa tuần rồi TV kiểm tra giùm mình lại lần nữa xem có gì mới không nha. Cảm on TV nhiều . Chúc TV gặp nhiều may mắn và thành công trong cuộc sống.

fenkiya

Thành viên tích cực

Hồ so dien f4
ngày uu tien 12JUN2000
thank's .
Mong các bạn check hồ sơ lại giùm mình cảm ơn nhiều .

Thành

Thích đủ thứ ...

Hồ so dien f4
ngày uu tien 12JUN2000
thank's .
Mong các bạn check hồ sơ lại giùm mình cảm ơn nhiều .

NVC đã nhận được giấy tờ vào ngày 24.6.2010, vui lòng chờ họ xem xét nhé.

Thông tin cuộc gọi 28.6.2010 HCM2002571106
[MUSIC]http://xuatnhapcanh.com/nvc/HCM2002571106 .mp3[/MUSIC]​