[Hồ sơ F4] Hồ sơ F4-landuong011958

landuong011958

Thành viên tích cực
Ðề: Hồ sơ F4-landuong011958

:New_icons_10:Nhờ BDH , và các anh chị trên diễn đàn kiểm tra giúp tôi xem hồ sơ của tôi đã complete chưa và complete ngày nào .
số case : HCM2005665039
Mấy tuần vừa qua , chờ lâu quá , mà tôi cũng ko biết tình hình giấy tờ thế nào
xin các anh chị , các bạn kiểm tra giúp
Chân thành cám ơn các bạn :)

Thành

Thích đủ thứ ...

Chạy vô spam cái, Chúc mừng , Chúc mừng :24:

landuong011958

Thành viên tích cực

:New_icons_60:xin cám ơn các bạn đã trả lời bài post của tôi 1 cách nhiệt tình . Sẵn nhân tiện đây , các bạn cho tôi hỏi :
Vậy thì khoảng bao lâu nữa thì gia đình sẽ nhận đc thư mời PV ? sau ngày complete bao lâu thì sẽ đc gửi thư mời ?
Xin các ban huớng dẫn giúp tôi xem ngày complete ở đâu, website nào và có thể biết đc tên của nhửng thành viên sẽ đi PV cùng ko ?
xin chân thành cám ơn ,
thân chào :)

thanhnv

Thành viên tích cực

:New_icons_60:xin cám ơn các bạn đã trả lời bài post của tôi 1 cách nhiệt tình . Sẵn nhân tiện đây , các bạn cho tôi hỏi :
Vậy thì khoảng bao lâu nữa thì gia đình sẽ nhận đc thư mời PV ? sau ngày complete bao lâu thì sẽ đc gửi thư mời ?
Xin các ban huớng dẫn giúp tôi xem ngày complete ở đâu, website nào và có thể biết đc tên của nhửng thành viên sẽ đi PV cùng ko ?
xin chân thành cám ơn ,
thân chào :)
Hi
1. Hồ sơ bạn có khả năng được PV trong tháng tới vì ngày đăng trên lịch visa đã vượt qua ngày PD của bạn quá xa.
2. Để biết được hồ sơ mình complete hay chưa thì hoặc là bạn phone cho NVC như tamchi đã giúp bạn hoặc là bạn gửi email cho NVC để hỏi thì mới biết được. Không có website nào có thể truy cập mà biết được tình trạng hồ sơ hoàn tất hay chưa bạn à.
3. Chỉ khi nhận thư PV lúc đó bạn mới biết ai có tên trong thư PV bạn à. :1::1::1:

landuong011958

Thành viên tích cực

Trước tiên tôi xin cám ơn Ban điều hành, và các anh chị đã trả lời các câu hỏi của tôi
Do thời gian qua tôi sắp xếp công việc và nhà cửa bận rôn nên ko có thời gian để lên diễn đàn cám ơn
Hiện tại tôi và 2 con gái đã đến Mỹ và đang ổn định cuộc sống. Một lần nữa tôi xin cám ơn BDH và các anh chị trên diễn đàn đã giúp tôi những thắc mắc trong thời gian từ lúc mới mở hồ sơ cho đến nay. Nếu ko có diễn đàn thì chắc có lẽ tôi và còn rât nhiều người bỡ ngỡ, ko biết phải làm thế nào trong những giai đoạn làm hồ sơ .
Tôi xin cám ơn và chúc cho BDH , diễn đàn nhiều sức khoẻ và ngày càng phát triển để có thể hướng dẫn cho những người tiếp theo sau