[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ IR1 - SRC1590457969

Asm

Giám đốc nhà máy pháo
Kính gửi Anh Chị
Đơn DS260, em đã sumit xong. Nhưng em phát hiện ra ngày sinh của ba em bị sai. Em có cần chỉnh sửa lại vào lúc phỏng vấn không ?
Em cảm ơn
Khi submit em có in ra không? nếu có thì dễ nói với CO vì chỉ ngay được chỗ sai khi phỏng vấn hơn còn không có thì khi phỏng vấn phải nói cho CO biết trước.

BAOHAN2005

Thành viên tích cực
Dạ em có in ra một bản. Do sự nhầm lẫn trên tờ khai 325A (mm/dd/year tức là 02/03/1951 ) khi em làm DS-260 em nhập (02/03/1951: 02 March 1951).
Em cảm ơn ASM nhé, em đỡ lo hơn.

ThaoPhuong

Ban điều hành
Hi Chị BAOHAN2005
Theo dõi hồ sơ của Chị từ đầu tới này, thấy Chị làm các bước ở NVC rất tốt, ngưỡng mộ Chị quá. Có thể hỏi Chị câu này được không? Các bước Chị làm qua, đâu là điều mà Chị muốn ghi lại trên diễn đàn, làm kinh nghiệm cho các Anh Chị đi sau tìm đọc. Cám ơn Chị.
***Gần tới đích rồi, ráng lên Chị nhé.

BAOHAN2005

Thành viên tích cực
Ðề: Hồ sơ IR1 - SRC1590457969

Cảm ơn Thảo Phương
Mỗi bước làm hồ sơ NVC đã báo cho đương đơn bước tiếp theo để mình làm cho đúng. Tuy nhiên do chị đọc hướng dẫn của các bạn đi trước, nên biết thêm và làm cho đúng.

BAOHAN2005

Thành viên tích cực
Kính gửi Anh chị,
Khi gửi hồ sơ (bảo trợ tài chính + giấy tờ dân sự ) cho NVC bao lâu thì NVC nhận được hồ sơ ? Trường hợp của em đã gửi 1 tuần lễ rồi, không thấy NVC trả lời, nên cũng thấy lo.