IR5(con bảo lãnh Cha, Mẹ) Hồ sơ IR5 - HCM2017785041

PhuongChau

Diễn đàn XNC
(Hỏi cách sắp xếp hồ sơ phỏng vấn).
Chào PhuongChau! Chúc PhuongChau & BQT cuối tuần nhiều niềm vui và hạnh phúc.
PhuongChau ơi tôi sắp đi phỏng vấn rồi mấy nay tôi lo lắng quá không biết sắp xếp hồ sơ như thế nào cho dễ và gọn, tôi muốn hỏi PhuongChau là những giấy tờ bên Việt Nam tôi có cần đi dịch thuật không ạ. Con gái tôi đã gửi qua mail tôi 38 trang để tôi in ra lúc đi phỏng vấn bao gồm các giấy I-864, DS-260 và các giấy tờ khác nữa. Kính mong PhuongChau trả lời giúp dùm tôi còn thiếu những gì. Vì bộ đó con gái tôi nói là đủ cho đi lúc phỏng vấn. Cảm ơn PhuongChau rất nhiều.
Thường thì trong thư mời phỏng vấn LSQ có phần yêu cầu giấy tờ mang theo, bạn cứ theo đó mà thực hiện. Yên tâm đi không có vấn đề gì đâu, cứ bình tĩnh cố gắng tập trung nghe những câu hỏi của Viên chức LSQ, trả lời một cách trung thực, vậy là được rồi.
Bạn xem thêm hướng dẫn ở đây:
http://xuatnhapcanh.com/threads/huong-dn-cach-sap-xp-h-so-phng-van-moi.29318/
P/s: Cám ơn những lời chúc cuối tuần của bạn. Chúc bạn sắp tới hồ sơ luôn thuận lợi, may mắn, phỏng vấn thành công được cấp visa để sớm xuất cảnh, định cư đoàn tụ với gia đình.

Nhungtruong

Thành viên mới
Cảm ơn Phương Châu rất nhiều. Tôi chúc Phương Châu có thật nhiều sức khỏe hạnh phúc và nhiều niềm vui trong cuộc sống nha.

PhuongChau

Diễn đàn XNC
Cảm ơn PhuongChau rất nhiều. Tôi chúc PhuongChau có thật nhiều sức khỏe hạnh phúc, và nhiều niềm vui trong cuộc sống nha.
Cám ơn những lời chúc an lành của bạn. Bạn cũng vậy nhé! Trong thời gian sắp tới có vấn đề gì không hiểu về hồ sơ di trú của mình, thì cứ post câu hỏi lên đây. Rồi sẽ được giúp, vậy nhé bạn.