Hội bà con phỏng vấn tháng 8/2010

Liệu

Cựu Ban điều hành
Ðề: Hội bà con phỏng vấn tháng 8/2010

xin chào các ACE hội bà con phỏng vấn tháng 8/2010 cho mình nhập hội với, Mình có ngày phỏng vấn ngày 26/08/2010, có ACE nào cùng ngày với Mình không? và có định bao giờ đi khám sức khỏe? bây giờ đến đó còn hơn 1 tháng, Mình có thể đăng ký khám sức khỏe bây giờ được không? hay phải đợi đến gần ngày phỏng vấn, ACE nào có kinh nghiệm tư vấn cho Mình, Mình thành thật biết ơn:confused::confused::
Chào Bác UtLe, bác đọc bài viết của Leo nhá, link đây:
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?p=12779#post12779
Và các link sau:

- http://xuatnhapcanh.com/forum/forumdisplay.php?f=96;
- http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=2626 <=== chích ngừa
-

Kitha

Thành viên mới

Thân chào ACE trên diễn đàn.:41:
Cho mình tham gia cùng với "Hội bà con phỏng vấn tháng 8/2010" :) .
Gia đình mình có giấy mời phỏng vấn ngày 03/08/2010.GĐ mình đã đi chích ngừa, khám sức khỏe và đã lấy kết quả đầy đủ tại CR.Mình xin chúc ACE chuẩn bị đi khám sức khỏe sẽ có kết quả thật tốt đẹp và rinh giấy hồng vào ngày phỏng vấn sắp tới. :41: :41: :41:

Bephuong

Thành viên tích cực

Bephuong ksk ngày 16/08/2010 ở IOM và pv ngày 26/08/2010 :D

binlieu

Thành viên mới

cho binlieu tham gia với
GĐ binlieu:
KSK: 29/07/2010 tại IOM
PV: 10am 02/08/2010

cám ơn mọi người nhiều nhiều ....

thehien

Thành viên tích cực

Xin chào ACE XNC , tôi thuộc diện F4 nhưng cũng xin được góp ý ở mục F3 này, nếu có gì không được xin bỏ qua cho, tôi thấy mục này rất thuận lợi cho các anh chi em khác theo dõi để biết về tình trạng hồ sơ bảo lãnh, nhưng có thể được thì xin ACE khi cho biết về ngày phỏng vấn hồ sơ của mình thì xin cho biết luôn ngày completed và ngày nhận được giấy báo phỏng vấn để ACE khác có thể nhờ đó mà theo dõi hồ sơ của mình, kịp thời sử lý nếu hồ sơ bị chậm trễ, vì tôi cũng có người bạn hồ sơ đã completed 5 tháng rồi nhưng vẫn chưa nhận được giấy báo phỏng vấn, vài hàng cùng ACE, xin chúc ACE sẽ thàng công trong ngày phỏng vấn .

freemanminh

Thành viên tích cực

gia đình mình co lịch hẹn phỏng vấn ngày 16/8/2010, nhưng hôm nay mình đến BV Chợ Rẫy đăng ký lịch hẹn KSK, người ta cho mình lịch là ngày 23/8/2010 (người ta bảo do quá đông), nếu như vậy thì tiêu rồi, mình có hỏi 1 số bạn bè là do gia đình mình không đi làm dịch vụ nên sắp lịch chậm như vậy (do trước giờ gia đình tự làm không có nhờ luật sư), ai cho mình ý kiến với, mình cần sự giúp đỡ từ mọi người.
Cám ơn các bạn.

leo

Thành viên tích cực

gia đình mình co lịch hẹn phỏng vấn ngày 16/8/2010, nhưng hôm nay mình đến BV Chợ Rẫy đăng ký lịch hẹn KSK, người ta cho mình lịch là ngày 23/8/2010 (người ta bảo do quá đông), nếu như vậy thì tiêu rồi, mình có hỏi 1 số bạn bè là do gia đình mình không đi làm dịch vụ nên sắp lịch chậm như vậy (do trước giờ gia đình tự làm không có nhờ luật sư), ai cho mình ý kiến với, mình cần sự giúp đỡ từ mọi người.
Cám ơn các bạn.
hi anh (chị) freemanminh,
cách 1: chuyển sang IOM, bạn có thể khám sức khoẻ tại đó. Gọi điện trước cho đỡ mất công lên nha anh (chị).

IOM
1B Phạm ngọc Thạch, Q.1.HCM
Tel: (+84) 8 8222057, 8222058
Fax: (+84) 8 8221780

Cách 2: Anh chị cứ lên Bệnh Viện Chợ Rẫy khám sức khoẻ mà ko cần hẹn trước, Họ khám cho các người có lịch hẹn xong sẽ khám cho gia đình anh (chị).
Chúc anh (chị) thành công.

thanhnv

Thành viên tích cực

Cám ơn các bạn.
Bạn có thể để lại số đtdđ trên này được không ? mình sẽ thử tìm cách giúp bạn.

freemanminh

Thành viên tích cực

thanks bạn trước nha, số dtdd của mình là 0954513198.
gia đình mình gửi lời cám ơn đến bạn

freemanminh

Thành viên tích cực

cho mình gửi lời cảm ơn đến bạn Leo, anh thanhnv nhiều lắm và cám ơn diễn đàn vì đã tạo ra forum giao lưu với mọi người, chúc diễn đàn ngày càng phát triển và giúp được nhiều bạn không rành về giấy tờ như mình :)

Quoctinh

Thành viên tích cực

Phi den chuẫn bị lên máy bay rồi ,không dư óp cafe đầu tháng 8 được phải không , vây op trươc cafe Trung Nguyên đi bacphiden ơi.Cac bac thang 8 vui vẽ qua thấy nôn nao ghê

Bephuong

Thành viên tích cực

Chào freemanminh, lúc đầu nhà mình đăng ký ksk ở IOM và được hẹn ngày 23/8 nhưng thấy sát ngày pv quá (pv ngày 26/8) nên xin họ dời ngày lên nữa thì được dời lên 1 tuần luôn (do hiện nay dồn qua chợ rẫy nhiều lắm) . Bạn nên gọi vào khoảng 14h00 (lúc nhà mình xin dời ngày vào cuổi sáng không được nhưng tới 14h00 thử gọi thêm nữa thì lại được hihi hỏi họ tại sao thì họ bảo là vì họ hay tổng kết lịch vào giờ đó (nếu trống chỗ thì mình giành ngay được hihi) Chúc gia đình bạn tốt lành!!!:41:

thanhnv

Thành viên tích cực

Trưa nay mình mới đưa con gái 11 tuổi lên IOM để kiểm tra vết chích phản ứng lao tố + nộp phiếu chích ngừa màu vàng (chích bổ sung siêu vi gan B cho cháu). Do chổ chích sưng tấy lên có đường kính >10mm nên được yêu cầu chụp hình phổi. Mọi việc cũng rất nhanh vì khám ở IOM rất vắng nên chụp hình chờ kết quả khoảng hơn 20' là xong. Nhân viên ở đây hẹn 16h chiều mai lên lấy kết quả KSK. Phù, thế là xong 1 việc lớn.

leo

Thành viên tích cực

Chúc mừng gia đình Chú Thanhnv nhé, qua ải này rồi là chỉ thẳng tiến đến phòng phỏng vấn thôi. :41::41::41:

Trunghai

Thành viên tích cực

Chúc mừng anh nhe , hen gặp một ngày gần nhất khàm sức khỏe rồi thì "vô tư" hén .

kid4l0ve

Thành viên kinh nghiệm

cho binlieu tham gia với
GĐ binlieu:
KSK: 29/07/2010 tại IOM
PV: 10am 02/08/2010

cám ơn mọi người nhiều nhiều ....
Chào anh, có thể a và e sẽ gặp nhau trong ngày PV.
Của em, PV 9:00am 2/8, KSK 13h pm 26/7

freemanminh

Thành viên tích cực

gia đình em gửi lời cảm ơn anh Thanh nhiều lắm, và cảm ơn mấy bạn khác trong diễn đàn đã giúp đỡ cho gia đình em ý kiến.
Cho em tham gia hội với nhé :)
KSK 7h 27/7/2010
PV 9h30 16/8/2010

thanhnv

Thành viên tích cực

Sáng nay lieuvh đã qua vòng sơ tuyển KSK rồi nhe bà con ơi :41::41::41: Vậy là thêm 1 đồng chí cất được nỗi lo canh cánh trong lòng rồi. Thứ bảy này tới bến nhe, hehe.

tuongvan

Đội trưởng CSPA

Sáng nay lieuvh đã qua vòng sơ tuyển KSK rồi nhe bà con ơi :41::41::41: Vậy là thêm 1 đồng chí cất được nỗi lo canh cánh trong lòng rồi. Thứ bảy này tới bến nhe, hehe.
:13:, bác lieuvh hôm nay KSK ah, sao hôm bữa nói khám chung với nhà TV mà . hichic. Vậy bây giờ chỉ con TV là chưa đâu vào đâu . Đang buồn quá ah. Huhuhu

thanhnv

Thành viên tích cực

:13:, bác lieuvh hôm nay KSK ah, sao hôm bữa nói khám chung với nhà TV mà . hichic. Vậy bây giờ chỉ con TV là chưa đâu vào đâu . Đang buồn quá ah. Huhuhu
Lão này chơi ăn gian đó TV ơi.