Hội Chờ Nhận Thư PV Tháng 01/2011

• Thread starter watea
  • Ngày gửi

quochuy2107

Thành viên tích cực
Ðề: Hội Chờ Nhận Thư PV Tháng 01/2011

Lại thêm 1 ngày nữa trôi qua rồi mà vẫn chưa thấy động tĩnh gì từ NVC hết , chắc phải đầu tuần mới có kết quả . :mad:
mình linh cảm là đầu tuần sẽ có tin vui. Hi vọng cả nhà nhận được giấy mời Pv hết.

leosu

Thành viên tích cực

Hy vọng vào đầu tuần nhé..:)...chúc mọi ngừoi may mắn,chúc mình may mắn...

Thi Nguyen

Thành viên tích cực

Tháng rồi NVC gửi thư pv ngày 7/11, nhằm ngày chủ nhật, là ngày cuối của tuần đầu tiên của tháng. Hôm nay là cn, và cũng là ngày cuối của tuần đầu của tháng 12, k biết có hy vọng gì k đây?
Ngày nào cũng check mail mong nhận được tin vui, sao k thấy gì hết, đợi chờ hoài...hix..hix...

revitgoog

Thành viên tích cực

Dear Sir/Madam:

Your inquiry has been received at the National Visa Center (NVC).

All documentation necessary to complete the National Visa Center's processing has been received. As soon as an interview date has been scheduled, the designated representative of this case (applicant, petitioner, or attorney) will be notified. The US Embassy or Consulate General may require additional documentation at the time of the interview.

Case Number: HCM2002614102
Beneficiary's Name: TRAN,DUNG
Preference Category: F4
Your Priority Date: 21Sep2000
Foreign State Chargeability: VIETNAM
U.S. Embassy/Consulate: CONSULATE GENERAL OF THE UNITED STATES, VISA UNIT
4 LE DUAN, QUAN 1
THANH PHO HO CHI MINH
----------------------------
Hôm nay nhận từ NVC nội dung thư như trên!
Tôi có gửi 1 lá thư tới lãnh sự quán cũng đang chờ đầu tuần xem sao !

nhavy2986

Thành viên tích cực

ngay mai minh va mclovely dí pvan , lo qua khong biet co dau khong day . chuc moi nguoi som nhan duoc thu moi nhe , giang sinh vui ve

Thi Nguyen

Thành viên tích cực

ngay mai minh va mclovely dí pvan , lo qua khong biet co dau khong day . chuc moi nguoi som nhan duoc thu moi nhe , giang sinh vui ve
Chào bạn!
Ngày mai bạn pv mình chúc bạn got pink nhé! hãy để tâm trạng thật thoải mái và bình tĩnh nha bạn.
Good luck to you!

baophan

Cựu Ban điều hành

Hôm nay lên diễn đàn thấy bạn linh_son84 có ngày pv rồi mình cũng nôn nao quá. Tháng này rất hy vọng mà k biết có được may mắn k? Hs mình diện CR-1 completed 14/9.
Chúc các ACE trong hội chờ đều may mắn nhé!
Thi ơi ! Sao nóng ruột dzữ dzậy nè :) Chắc nhớ Ox lắm rồi phải không ? :5: Chúc Thi tháng này nhận được thư phỏng vấn nhé :113:
P/s: Sao không thấy vào Hội Portland hỏi thăm mọi người vậy ? :D

Thi Nguyen

Thành viên tích cực

Chào baophan!
Hs completed đến hnay cũng gần 3 tháng rồi mà chưa thấy gì hết. Thi thấy mấy anh chị nhận được thư pv nên cũng hơi nôn đó mà. Mấy ngày nay cũng chưa ghé qua topic của hội mình nữa. Có thành viên nào mới gia nhập hội mình nữa k ta?

baophan

Cựu Ban điều hành

Chào baophan!
Hs completed đến hnay cũng gần 3 tháng rồi mà chưa thấy gì hết. Thi thấy mấy anh chị nhận được thư pv nên cũng hơi nôn đó mà. Mấy ngày nay cũng chưa ghé qua topic của hội mình nữa. Có thành viên nào mới gia nhập hội mình nữa k ta?
Thi đã email hỏi NVC ngày phỏng vấn chưa vậy ? Khà khà..hội Portland mình cũng khoảng 20 người rồi đó, hứa hẹn sẽ đông vui hơn nữa. Baophan chuẩn bị cập nhật lại danh sách đó. Có thư phỏng vấn thì thông tin cho Hội Portland liền nhé, để mọi người còn được chia sẽ niềm vui với Thi nữa nhé :113: Chúc vui !

Thi Nguyen

Thành viên tích cực

Oh vậy sao? Hội mình đông vui ha? Thi thank you baophan nhiều lắm, có ngày pv là Thi sẽ post bài vào hội mình để chia sẽ liền mà.
Thi có mail hỏi ngày pv rồi, kết quả họ trả lời chỉ biết kêu chờ thôi, có ngày pv họ sẽ gửi mail thông báo liền.

bõnich

Thành viên tích cực

hi ACE,có ai hs f4 ko vậy toàn f2,f3 hok à.

bõnich

Thành viên tích cực

chào Thi,cho mình hỏi minh`completed ngày 21/9,đợi 10 tuần rùi mà chua có động tĩnh gì hết.minh` f4 nha.111

leosu

Thành viên tích cực

chào Thi,cho mình hỏi minh`completed ngày 21/9,đợi 10 tuần rùi mà chua có động tĩnh gì hết.minh` f4 nha.111
Hên xui bạn ah,F1 mình đã hơn 3 tháng rồi đây.....

yenphuong

Thành viên tích cực

Mình là F4,hôm nay là ngày thứ 3 của tháng thứ 4 rồi.Niềm hy vọng sắp bị dập tắt rồi.buồn quá

SURI

Thành viên mới

chào các bạn trong diễn đàn cho mình 1 vé nữa nhe,HS 2010 668 178 (CR1 )mình cũng đang chờ PV .mong là sẽ co được ngày PV của thang 1 này như các bạn,đợi chờ và chờ đợi buồn quá ,ko biết HS minh đến đâu ko có tin tức gì.

haihoidongy

Thành viên tích cực

hội chờ thư PV này tôi vào từ t10, t11, t12, bây giờ tới t01/2011 tôi lài vô nữa tháng này mà không có nữa là Việt Nam muôn năm, HCM muôn năm. hs của tôi F4 complete 09/09/2010. bán nhà rồi, bán đồ đạc hết sạch rồi tháng này ko đi được là thành ăn mày hu hu hu hic hic hic
BeCanTho ơi! tội nghiệp quá, khóc vừa vừa thôi, bán nhà rồi thì qua đây ở với anh

haihoidongy

Thành viên tích cực

Mình là F4,hôm nay là ngày thứ 3 của tháng thứ 4 rồi.Niềm hy vọng sắp bị dập tắt rồi.buồn quá
yenphuong thân mến em đừng buồn, Anh cũng F4 đây. chúc em có thư mời sớm nhé

langvuon

khoai nướng

Sự im lặng đáng sợ :confused:
Tết!Tết!Tết!Tết đến rồi :33:

Iris

Thành viên tích cực

Các anh chị ơi, có pải là hồ sơ complete rùi thì trước sau gì cũng sẽ có giấy pv hay ko? vì em thấy có nhiều hồ sơ sao đợi quá chừng lâu rùi mà cũng ko thấy tăm hơi gì cả, nên em sợ quá, có khi nào mình ko có giấy pv và ko được đi hay ko? Em lo quá:40:

kiz_pro

Thành viên tích cực

cho mình xin 1 chổ với :) HS mình complete ngày 08.10 hy vọng có tin vui trong tuần này :36: