Hội Chờ Nhận Thư PV Tháng 01/2011

• Thread starter watea
  • Ngày gửi

duyng90

Thành viên tích cực
Ðề: Hội Chờ Nhận Thư PV Tháng 01/2011

Hi! HS nhà mình F3 Complete Sept 3rd Cho mình xin một vé:113:

Thi Nguyen

Thành viên tích cực

Hôm nay đầu tuần rồi, k biết NVC có đem niềm vui đến cho chúng ta k? Sao mà lo quá, tháng 12 rồi, tháng này mà k nhận được thư chắc là ăn Tết vn xong mới pv quá.

bõnich

Thành viên tích cực

Mình là F4,hôm nay là ngày thứ 3 của tháng thứ 4 rồi.Niềm hy vọng sắp bị dập tắt rồi.buồn quá
Đừng buồn bạn à.Rồi cũng có ngày được rinh giấy hồng thôi.Với lại o vn ăn tết cho vui chứ an tết bên kia buồn lắm.đưng nôn nao wa.Khi nào co giấy pv nhớ báo tin cho ACM biết nha.:10:

thuykb

Thành viên tích cực

Chào ACE- XNC, lại lò mò sang đây xin gia nhập hội thêm lần nữa vậy. Hy vọng là vui cùng hội tháng này nữa thôi.:)
Chúc tất cả ACE giáng sinh hạnh phúc!

leosu

Thành viên tích cực

Im lặng..im lặng.......trời ơi chắc điên wa..............

KrayKen

Thành viên tích cực

hồ sơ mình F3: complete vào 8/11/2010, rất mong mún hồ sơ hoàn tất vào tháng 1/2011 nên cũng tham gia cho vui ^^

yenphuong

Thành viên tích cực

Oh yeah.Hơn 3tháng chờ đợi mình đã có giấy báo PV rồi.ngqy 19-1-2011.Hs nhà mình F4 .PD 28-06-2000.Mình vui qua'.Chuc ACE sớm nhận đuợc giấy PV nha.

Thi Nguyen

Thành viên tích cực

Oh yeah.Hơn 3tháng chờ đợi mình đã có giấy báo PV rồi.ngqy 19-1-2011.Hs nhà mình F4 .PD 28-06-2000.Mình vui qua'.Chuc ACE sớm nhận đuợc giấy PV nha.
Chúc mừng bạn! Vậy là ngày hôm nay NVC sẽ gửi giấy báo lần lượt cho ACE chúng ta đó. Hồi hộp quá, k biết tháng này có được tin vui k đây? Bạn ơi, bạn nhận được mail lúc mấy giờ vậy?

yenphuong

Thành viên tích cực

Chúc mừng bạn! Vậy là ngày hôm nay NVC sẽ gửi giấy báo lần lượt cho ACE chúng ta đó. Hồi hộp quá, k biết tháng này có được tin vui k đây? Bạn ơi, bạn nhận được mail lúc mấy giờ vậy?
Sáng nay Mẹ mình ở quê gọi dt cho mình là Dì mình vừa gọi báo là đã nhận được giấy.Mình cũng không biết mấy h nữa.Mình nghĩ sẽ nhanh có thôi vì NVC sẽ phát thư hàng loạt trong những ngày đầu của tháng.Mình hiểu được cái cãm giác nôn nóng đó.Sẽ nhanh thôi chúc các bạn may mắn.HS nhà mình complete 3-9-2010

quochuy2107

Thành viên tích cực

Sáng nay Mẹ mình ở quê gọi dt cho mình là Dì mình vừa gọi báo là đã nhận được giấy.Mình cũng không biết mấy h nữa.Mình nghĩ sẽ nhanh có thôi vì NVC sẽ phát thư hàng loạt trong những ngày đầu của tháng.Mình hiểu được cái cãm giác nôn nóng đó.Sẽ nhanh thôi chúc các bạn may mắn.HS nhà mình complete 3-9-2010
chúc mừng Yenphuong nha! bạn đợi lâu như dậy chắc hs của mình còn đợi dài dài wa. hum nay la hs của mình đúng 8 tuần rồi đó. Mình nôn quá. hi vọng sẽ có giấy pv sớm.hjc:100:

heaven

Cựu Ban điều hành

các bạn check email đi nhé bạn ngphang vừa nhận được email mời pv,gởi đi từ NVC ngày gởi dec/03/2010 bạn phang có p/d:apr/05/2002,chúc mừng:41::113::41:

leosu

Thành viên tích cực

Chúc mừng mọi người nha...mình vẫn típ tục chờ...:((((

duyng90

Thành viên tích cực

bạn yenphuong Complete Sept 3rd hah ??? mình cũng thế nhưng sao chưa thấy động tĩnh gì hết, hồi hộp chết đi mất !!!

yenphuong

Thành viên tích cực

bạn yenphuong Complete Sept 3rd hah ??? mình cũng thế nhưng sao chưa thấy động tĩnh gì hết, hồi hộp chết đi mất !!!
3-9 đó bạn.PD của bạn là ngày tháng năm nào vậy?Bạn nhờ người nhà gọi NVC đi,hơn 3tháng rồi,chắc bạn có ngày PV rồi đó.Chúc bạn may mắn nha.

bõnich

Thành viên tích cực

hồi hộp quá. :43: bác nào có tin tức thì hú lên nhé:D

bõnich

Thành viên tích cực

bạn yenphuong ơi.Cho mình hỏi bạn đi diện nào vậy,mình là f4 completed 21/9.thank:10:

haihoidongy

Thành viên tích cực

Im lặng..im lặng.......trời ơi chắc điên wa..............
leosu ơi cứ tham gia công việc hằng ngày đi. Chiều về rãnh thì vô diễn đàn XNC gặp ACE.
leosu diện F mấy?:43::):43::43:

leosu

Thành viên tích cực

leosu ơi cứ tham gia công việc hằng ngày đi. Chiều về rãnh thì vô diễn đàn XNC gặp ACE.
leosu diện F mấy?:43::):43::43:
leo F1..completed 26-8...hơn 3 tháng roài...:)...:(....

haihoidongy

Thành viên tích cực

leo F1..completed 26-8...hơn 3 tháng roài...:)...:(....
Chúc leo nhanh có thư mời PV nhé. Gần 4 tháng rồi. Chắc sắp có thư cho Leo F1 rồi đó. Chúc Giáng sinh vui khỏe nhé!