[Hồ sơ F4] Hội những người F4 completed.

Status
Không mở trả lời sau này.

hoanhanmobile

Thành viên tích cực
Ðề: Hội những người F4 completed.

Vui quá F4. Đọc các hội thoại của quý vị mà lòng xôn xao. Gia đình F4 nhiều tâm sự quá. Mình cảm ơn diển đàn thật nhiều: Thanh, Heaven, hoahong, buratino... XNCInfo...Mình đã nhận được thư phỏng vấn sớm theo Email là nhờ XNC hướng dẩn cách gửi thư hỏi NVC. Đúng sau 8 tuần là có thư mời. Thời gian đến ngày PV chỉ 1 tháng. Nên phải vội vàn chích ngừa, kSK...Mong ACE giới thiệu quán cà phê giao lưu của F4 ở SG ở đâu? Cảm ơn nhiều.!
Chào thân ái
Chúc mừng bạn cùng gia đình sớm rinh được giấy Hồng nhé..:41: bạn có thể cho mình hỏi ngày ưu tiên của gia đình bạn là mấy.? và ngày completed hồ sơ của nhà bạn nữa, để " những người còn ở lại " có thể dự đoán xem chừng nào đến lượt mình nhé..:10:

viet88

Thành viên tích cực

Vui quá F4. Đọc các hội thoại của quý vị mà lòng xôn xao. Gia đình F4 nhiều tâm sự quá. Mình cảm ơn diển đàn thật nhiều: Thanh, Heaven, hoahong, buratino... XNCInfo...Mình đã nhận được thư phỏng vấn sớm theo Email là nhờ XNC hướng dẩn cách gửi thư hỏi NVC. Đúng sau 8 tuần là có thư mời. Thời gian đến ngày PV chỉ 1 tháng. Nên phải vội vàn chích ngừa, kSK...Mong ACE giới thiệu quán cà phê giao lưu của F4 ở SG ở đâu? Cảm ơn nhiều.!
Chào thân ái
Mình cũng muốn hỏi NVC như trường hợp của bạn . ACE có thể giúp em cách hỏi NVC đươc không ạ ? Thanks anh / chị YenBUi nhiều lắm !:)

orion_tuan

Thành viên tích cực

Mong sao F4 không bị lùi. Hy vọng NVC nhanh chóng hoàn tất F4 1999 và 2000, để ACE 2001 bớt lo lắng. Trong những năm qua thì F4 chưa bao giờ phải lùi. Chỉ có đứng lại. Phù phù.

linhevn

Thành viên tích cực

Ôi tối nay mới có lịch visa đúng không?
Mình đang đợi xem F4 có bị lùi không...lo lắng quá...

haihoidongy

Thành viên tích cực

Chúc mừng bạn cùng gia đình sớm rinh được giấy Hồng nhé..:41: bạn có thể cho mình hỏi ngày ưu tiên của gia đình bạn là mấy.? và ngày completed hồ sơ của nhà bạn nữa, để " những người còn ở lại " có thể dự đoán xem chừng nào đến lượt mình nhé..:10:
ngày ưu tiên: 20/09/1999, ngày completed: 23/10/2010, ngày có thư mời qua Email là: 03/01/2011, ngày phỏng vấn trong thư mời được ấn định là: 09/02/2011. Thân chúc gia đình F4 có Visa sớm

Thành

Thích đủ thứ ...

ngày ưu tiên: 20/09/1999, ngày completed: 23/10/2010, ngày có thư mời qua Email là: 03/01/2011, ngày phỏng vấn trong thư mời được ấn định là: 09/02/2011. Thân chúc gia đình F4 có Visa sớm
úi trời F4 PD 9.1999 người ta đi hết trơn rồi, sao làm trể vậy ? :100:

AnhTuan3090

Thành viên tích cực

úi trời F4 PD 9.1999 người ta đi hết trơn rồi, sao làm trể vậy ? :100:
Gia đình tui cũng tháng 05 năm 99 nè. Mà tui vẫn chưa đi.
Cũng có nhiều người năm 99 mà vẫn chưa đi đó thui. Hehe.........

AnhTuan3090

Thành viên tích cực

Mình cũng nhận thư mời qua email là ngày 03/01/2011. Mình phỏng vấn sau bạn 1 tuần. Mình 16/02 lận.
Chúc bạn may mắn, rinh được giấy hồng nhá...............

linhevn

Thành viên tích cực

Mình thấy có nhiều bạn nhận được thư PV trong tháng 1 lắm...vậy là từ đây cho đến cuối tháng NVC không gởi thư PV nữa à...Buồn quá đi mất

orion_tuan

Thành viên tích cực

Mình thấy NVC đang giải quyết các hồ sơ đáo hạn đã lâu. Nhưng vậy cũng sẽ tốt và chắc rằng lịch F4 không lùi.

eotidi

Thành viên tích cực

Chúc mừng hồ sơ người nhà của anh Yenbui54 đã hoàn tất.

Chúc mừng! Chúc mừng!

linhevn

Thành viên tích cực

Mình cũng nhận thư mời qua email là ngày 03/01/2011. Mình phỏng vấn sau bạn 1 tuần. Mình 16/02 lận.
Chúc bạn may mắn, rinh được giấy hồng nhá...............
Bạn AnhTuan ơi...Mình cũng vừa nhận mail báo là ngày 16/2 này PV, nhưng chưa có thư PV chính thức chỉ báo ngày giờ thôi ...
Bạn đã ksk và chích ngừa chưa vậy??

Yenbui54

Thành viên tích cực

Hôm nay NVC đóng cửa ,chỉ trả lời phone tự đông thôi .

forgetmenot

Thành viên tích cực

Nhờ ACE check dùm hồ sơ nhà mình đã complete chưa?
Hồ sơ nhà mình : HCM2006709051
PD : Oct- 5 -2001
Cảm ơn nhiều nhé!

nghoa

Thành viên mới

nhờ diễn đàn xem giúp hồ sơ dùm em hồ sơ HCM 2006713103 đã hoàn tất và gửi về lãnh sự quán ở VN nay được 2 tháng khi nào có lịch phỏng vấn.xem giúp dùm em cám ơn rất nhiều

nghoa

Thành viên mới

nhờ diễn đàn xem giúp hồ sơ dùm em hồ sơ HCM 2006713103 đã hoàn tất và gửi về lãnh sự quán ở VN nay được 2 tháng khi nào có lịch phỏng vấn.xem giúp dùm em cám ơn rất nhiều
xin chào các anh chị em trong hoi những người F4 completed
mình cũng giống như các bạn đang chờ thư phỏng vấn các bạn cứ yên tâm mình có hỏi cháu ở bên MĨ.Cháu mình có điện hỏi lãnh sự quán họ trả lời là hồ sơ đã hoàn tất và gửi về VN không có ảnh hưởng gì đến văn bản mới chỉ chờ ngày xếp lịch phỏng vấn thôi.Hiện tại họ tạm ngưng không có giải quyết tiếp theo những người đã nộp đơn xin bảo lãnh sau ngáy 1-1-2002.Chúng ta hãy yên tâm chờ đợi nhé , cứ làm việc bình thường cái gì đến rồi sẽ đến.chúc anh chị em năm mới nhiều sức khoẻ nhiều niềm vui:New_icons_10:

gaypro

Thành viên mới

cho e hoi
e thuoc dien f4 : e nop ho so 01.01.2000
zi la fai chiu thut 2 nam dug khog a.?

haihoidongy

Thành viên tích cực

Bạn AnhTuan ơi...Mình cũng vừa nhận mail báo là ngày 16/2 này PV, nhưng chưa có thư PV chính thức chỉ báo ngày giờ thôi ...
Bạn đã ksk và chích ngừa chưa vậy??
Theo mình nghỉ bạn đã có ngày PV rồi thì nhanh đi KSK và chích ngừa đi thôi. Đó là thư mời PV, có lịch PV rồi thì in ra nhiều bản để chích ngừa và KSK thôi. Ra tết bận rộn không kịp đó...:1:

huynguyen

Thành viên tích cực

hồ sơ em complete lúc 14-12-2010 mà giờ lịch visa lùi vậy biết hi nào mới fongr vấn :((

Status
Không mở trả lời sau này.