[Hồ sơ F2A, 2B] Hội những người hs pd 8,9,10/2011!

Status
Không mở trả lời sau này.

nndphuong

Thành viên tích cực
Ðề: Hội những người hs pd 8,9,10/2011!

cám ơn nndphuong nhiều nhiều nha, nghe bạn nói vậy mình thấy nhẹ lòng rồi, hihihi hi vọng tháng này mình sẽ cùng nhau được approved hén, sau đó mình làm hồ sơ chung luôn cho vui ha ^^
Cung nhau hy vong di monalisa, moi nguoi da cho lau hon binh thuong roi, co quyen hy vong mot tuong lai tuoi sang hon dung khong. Ma ban o dau vay monalisa, minh thi o Bau Cat - Tan Binh.

honey_thao

Thành viên tích cực

NVC chắc tính appove rồi complete rồi phỏng vấn 1 lượt luôn ,tránh tình trạng complete cả năm rồi mà chưa có thư mời phỏng vấn ,nên mấy bạn yên tâm appove xong tiến hành làm giấy tờ rồi phỏng vấn liền :6:

BigHeadCrew

Thành viên tích cực

NVC chắc tính appove rồi complete rồi phỏng vấn 1 lượt luôn ,tránh tình trạng complete cả năm rồi mà chưa có thư mời phỏng vấn ,nên mấy bạn yên tâm appove xong tiến hành làm giấy tờ rồi phỏng vấn liền :6:
Bạn lấy nguồn ở đâu ra vậy. Nếu quả thật vậy thì Đạo Luật CSPA sẽ rất có hiểu quả !! ^^.. :6:

monalisa

Thành viên tích cực

Cung nhau hy vong di monalisa, moi nguoi da cho lau hon binh thuong roi, co quyen hy vong mot tuong lai tuoi sang hon dung khong. Ma ban o dau vay monalisa, minh thi o Bau Cat - Tan Binh.
Mình ở quận Bình Tân. hihihi rất vui đc làm quen với nndphuong nha ^^ nick YH mình là monalisa31387@yahoo.com, có j bạn add nick mình chia sẻ với nhau cho vui hén.

BigHeadCrew

Thành viên tích cực

Ngay 24/4/12 theo Processing Time cua USCIS thi da giai quyet den 23/8/12, nhung khong hieu sao den 16/5/12 (update som hon thuong le) thi van den 23/8/12. Minh nghi do ho so trong thang 8 va thang 9/12 nhieu qua nen moi xay ra tinh trang nhu vay. Theo minh nghi bay gio thi ho dang giai quyet den 9/12 roi do cac ban. Cung nam tay va cung hy vong :)
Uhm mình cảm ơn bạn nhé :) ^^

Sẵn mình chia sẻ link cho ai muốn coi dạng hồ sơ của mình đang được USCIS giải quyết tớ ngày mấy rồi nhé. (Cái này của California Service Center nha, ai ở bang khác thì các bạn kiểm tra Service Centers khác hen)

https://egov.uscis.gov/cris/processingTimesDisplay.do

Kéo xưống dưới xem phần I-130 hen ^^

honey_thao

Thành viên tích cực

haizzzzzzzzzz mình complete từ hồi tháng 9 năm ngoái đến giờ gần giáp năm rồi mà chưa đến lượt phỏng vấn.Cứ tình hình này là còn phải đợi dài dài :confused:

thienthanhhoang

Thành viên mới

ko bik đợi đến bao giờ chắc dài cổ quá đi mất,hồ sơ mình ko bik có bị chuyển sang f2b ko nửa bi giờ mìh đã 22t rùi

BigHeadCrew

Thành viên tích cực

Theo USCIS ở California vào ngày 15-6-2012:

Hồ Sơ Chờ Approve vẫn đang chỉ tới ngày 23-8-2011 l001

Không hiểu sao năm nay lâu quá nhỉ :confused:

Tuy nhiên, điều đó lại mừng cho các bạn nào gần tuổi 21 vì các bạn sẽ được hưởng lợi từ đạo luật CSPA

Nguồn:
https://egov.uscis.gov/cris/processTimesDisplayInit.do
Service Center - CSC (California Service Center)

nndphuong

Thành viên tích cực

Cho mai hon 9 thang ma van chua thay tien trien. Chan.
@ Monalisa: ban sao roi?

monalisa

Thành viên tích cực

Cho mai hon 9 thang ma van chua thay tien trien. Chan.
@ Monalisa: ban sao roi?
Mình vẫn vậy nndphuong ơi chưa có tin tức j hết huhu sao chậm dữ vậy ta :((

monalisa

Thành viên tích cực

tới giờ này vẫn bặt vô âm tín huhu

thaonguyencoxanh

Thành viên tích cực
Hội những người hs pd 5,6,7/2011!

Ho so minh co ngay PD la 13/6/2011 minh da co case number, hien tai thi minh dang cho NVC mo hs cua minh. Theo nhu minh tham khao dien dan VDT va XNC thi nhung ban co ngay PD thang 3/2011 da duoc NVC mo ho so roi trong thang 3/2012 nay roi. khong biet den khi nao thi den luot nhung ho so co PD tu thang 6/2011 tro di day. Vi vay minh mong cac ban co ngay PD tu thang 6/2011 hoi tu ve day co gi tui minh thong bao cho nhau de dang hon. Ko biet co ai ung ho y kien cua minh khong?
Xin chào Hội những người hs pd 5,6,7/2011!
Mình rất vui khi đọc được lời mời của bạn nguyen thi bich nhu , mình xin đươc tham gia cùng hội nhé!
HS của mình là HCM2011800027 ngày pd 24/04/2011
Mình đang chờ Hs của mình được mở nhưng đã 1năm 3tháng rồi đó nhưng chưa có tin tức gì mới hết . Nếu có gì mới mình sẽ thông báo chia vui cùng các bạn nha!và cũng xin được chia sẽ kinh nghiệm của những bạn đi trươc !Thanks

nndphuong

Thành viên tích cực

Minh tin chac la thang nay se co thay doi lon. Hy vong di monalisa va cac ban.

nndphuong

Thành viên tích cực

Sao van ko co ai thong bao tin vui vay ta? Lan nay cho doi that khung khiep. Minh biet co nguoi co PD: 8/9/2011, Approve: 25/4/2012.

Ho so cua minh gan ca nam troi roi, dau tuan nay chong minh lai goi len USCIS ho noi ho so nhung thang gan day nhieu qua, ho van dang co gag giai quyet. Don't worry, giai quyet xong la ho se thong bao cho minh ngay lap tuc. Ho noi ho so cua minh ko co sai sot gi ca nen cu yen tam.

Biet den bao gio day?

samytuong

Thành viên tích cực
Ðề: Hội những người hs pd 5,6,7/2011!

Xin chào Hội những người hs pd 5,6,7/2011!
Mình rất vui khi đọc được lời mời của bạn nguyen thi bich nhu , mình xin đươc tham gia cùng hội nhé!
HS của mình là HCM2011800027 ngày pd 24/04/2011
Mình đang chờ Hs của mình được mở nhưng đã 1năm 3tháng rồi đó nhưng chưa có tin tức gì mới hết . Nếu có gì mới mình sẽ thông báo chia vui cùng các bạn nha!và cũng xin được chia sẽ kinh nghiệm của những bạn đi trươc !Thanks
Hồ sơ của mình cũng diện f2a có pd 28/04/2011 nè! Vẫn đang chờ dài cổ mà vẫn chưa được mở, hôm đầu tháng mình có email hỏi NVC tình trạng hồ sơ thì nhận được trả lời là do số lượng hồ sơ quá nhiều nên hồ sơ của mình chưa được tiếp tục tiến hành, cầu trời khẩn phật cho tháng sau hồ sơ của mình được mở!!hix, chúc cả nhà may mắn!

thaonguyencoxanh

Thành viên tích cực
Ðề: Hội những người hs pd 5,6,7/2011!

Hồ sơ của mình cũng diện f2a có pd 28/04/2011 nè! Vẫn đang chờ dài cổ mà vẫn chưa được mở, hôm đầu tháng mình có email hỏi NVC tình trạng hồ sơ thì nhận được trả lời là do số lượng hồ sơ quá nhiều nên hồ sơ của mình chưa được tiếp tục tiến hành, cầu trời khẩn phật cho tháng sau hồ sơ của mình được mở!!hix, chúc cả nhà may mắn!
Chào bạn !
Mình nghe chồng mình hỏi luật sư thì họ nói khoảng đầu năm tới lận,nhưng mà mình vẫn cứ hi vọng càng sớm càng tốt hi...hi . HS của bạn hơn mình có 4 ngày chắc sẽ được giải quyết cùng lúc có gì thông báo cho nhau ha ! :100:

mai_le

Thành viên mới

mih cug nop hs vao thag8/2011 hs mih da dc thog bao approved nhug mih doi de dog tien sao hok thay ji het
lau wa
cho doi trong moi mon
tet nay mih lan loi ve vn nua

monalisa

Thành viên tích cực

buồn quá...hôm nay là cuối tháng 8 rồi mà vẫn chưa có tin tức gì hết.... HS chừng nào mới được approved đây huhu

Status
Không mở trả lời sau này.