[Hồ sơ F2A, 2B] Hội những người hs pd 8,9,10/2011!

Status
Không mở trả lời sau này.

myt

Thành viên mới
Ðề: Hội những người hs pd 8,9,10/2011!

@monalisa: monalisa ời hồ sơ của bạn complete vào ngày mấy vậy? Hồ sơ của mình có PD là 6/9/2011 nhưng complète vào 9/2012 lần nên đến giờ vẫn chưa thấy gì :( hix mong là sang tháng sau sẽ có tin vui

monalisa

Thành viên tích cực

@monalisa: monalisa ời hồ sơ của bạn complete vào ngày mấy vậy? Hồ sơ của mình có PD là 6/9/2011 nhưng complète vào 9/2012 lần nên đến giờ vẫn chưa thấy gì :( hix mong là sang tháng sau sẽ có tin vui
Ủa bạn complete 2012 mà tới giờ chưa có giấy PV nữa hả? Mình complete tháng 8/2013 lận đó. Bạn thử call hay mail cho NVC thử coi sao...

myt

Thành viên mới

Ah không, tháng 9/2013 íh bạn :p mình type nhầm là 2012 :D mình complete 12/9/2013, hi vọng tháng sau tới lượt mình :(

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Xpro ơi, đùng gọi "Thím" mà .... please ! hihi
Thaisanhon : định học y tá à? bxã mình cũng học sắp xong...Thấy học cực quá.Chủ yếu là Anh Văn cho tốt để đọc và theo kịp SV bản xứ,họ học lẹ vì ngôn ngữ ko gặp khó khăn.Còn chịu khó và thong minh đôi khi mình hơn.Sẽ có thể gặp 1 ít sự đố kị,phân biệt của GV.Nhưng ở môi trừơng nào cũng phải chịu vậy.
Lo cày Anh ngữ cho tốt nếu muốn học dễ dàng.Chỉ cần mang bằng tốt nghiệp phổ thông đi theo.Qua đó đừng khai đã học ngành này ngành kia..Cứ như 1 SV mới tinh!Bxã mình học khá,nhưng phải uống thuốc an thần vì căng thẳng lắm.
Nếu cần tìm hiểu về chiện học ngành này cụ thể thì nay mai Pm mình nói bxã chỉ giúp cho.Nhưng phải hứa là đừng tiết lộ vụ anh VuthangSi có tặng mình mấy "búp sen"!!

thaisanhon

Thành viên tích cực

Thaisanhon : định học y tá à? bxã mình cũng học sắp xong...Thấy học cực quá.Chủ yếu là Anh Văn cho tốt để đọc và theo kịp SV bản xứ,họ học lẹ vì ngôn ngữ ko gặp khó khăn.Còn chịu khó và thong minh đôi khi mình hơn.Sẽ có thể gặp 1 ít sự đố kị,phân biệt của GV.Nhưng ở môi trừơng nào cũng phải chịu vậy.
Lo cày Anh ngữ cho tốt nếu muốn học dễ dàng.Chỉ cần mang bằng tốt nghiệp phổ thông đi theo.Qua đó đừng khai đã học ngành này ngành kia..Cứ như 1 SV mới tinh!Bxã mình học khá,nhưng phải uống thuốc an thần vì căng thẳng lắm.
Nếu cần tìm hiểu về chiện học ngành này cụ thể thì nay mai Pm mình nói bxã chỉ giúp cho.Nhưng phải hứa là đừng tiết lộ vụ anh VuthangSi có tặng mình mấy "búp sen"!!
Cảm ơn Xpro đã giúp đỡ nhe! nhưng mà bằng cấp 3 của mình đã bị mất rồi, còn bằng đại học thì mình k có, vì khi mình học năm thứ 2 đại học mình là tự nghĩ học rồi.... bây giờ thấy hối hận vì nghĩ học quá nè....! để mình tranh thủ xin cấp lại bằng cấp 3 mới được...! Có gì Xpro hướng dẫn với nhe ! Chân thành cảm ơn !
ps: àh chuyện các môn phái của mình trên XNC mình k nói với ai đâu, đừng lo. Bác VTS hãy an tâm mà chỉ dạy thêm cho Xpro nhe ! :1:

thaisanhon

Thành viên tích cực

May hom nay ca nha pd thang 8,9,10 cua minh k co ai co tin tuc gi moi, hi vong tuan sau co nhieu Ban thong bao tin vui tu NVC!

thaisanhon

Thành viên tích cực

Gio nay chac BAC VTS Bac, A XPRO va may Ban Nam khac di uong Tra Sen voi nhau roi :) cuoi tuan dzui dze !

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Thân Chúc lichundung cuối tuần này sang Mỹ bình an,may mắn...Rãnh rỗi lại lên thăm diễn đàn XNC nhé!

monalisa

Thành viên tích cực

LSQ vừa gọi điện cho mình báo đổi ngày PV từ ngày 28 sang 22/1. Sớm dc 1 tuần. Thấy nhẹ nhõm hơn hihi

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Thân chúc mọi người GIÁNG SINH vui vẻ,và hạnh phúc bên người thân yêu!
@mấy hôm nay vào diễn đàn không được,mạng chán quá!

nndphuong

Thành viên tích cực

Hom nay minh vua moi goi NVC thi ho noi ho van chua phat thu moi phong van cho thang 2. Minh hoi khi nao thi ho noi ho khong duoc phep de cho minh biet. Keep waiting!

Mong cho monalisa va nhung ai da co IL se phong van thanh cong. Mong cho nhung ai chua nhan IL nhu minh se co IL trong thang nay :)

jostuananhcs

Thành viên tích cực

Hom nay minh vua moi goi NVC thi ho noi ho van chua phat thu moi phong van cho thang 2. Minh hoi khi nao thi ho noi ho khong duoc phep de cho minh biet. Keep waiting!

Mong cho monalisa va nhung ai da co IL se phong van thanh cong. Mong cho nhung ai chua nhan IL nhu minh se co IL trong thang nay :)
Các anh chị ơi!!! Có anh chị nào bị đỏi ngày phỏng vấn không? E bị đổi vào ngày 7.1 ! Họ nói mấy ngày nữa sẽ gửi!!! Không bít nếu đến ngày 7.1 mà ko có thư pv thì e phải làm thế nào nhỉ!!! Xin cảm ơn anh chị

monalisa

Thành viên tích cực

Đứt cáp ngoài biển nên mấy nay mình ko vào dc xuatnhapcanh, ko gọi điện cho ox bằng magicjack dc lun,ko vào Yahoo dc lun, hic....
Mình thấy một số người có ngày PV cuối tháng 1 đều dc chuyển lên đầu tháng hoặc giữa tháng vì cận Tết, nên em jostuananh đừng lo nha, chị mới lang thang qua IR1 thấy có chị phỏng vấn ngày 27/1 chuyển sang 9/1. Chị đó gặp vấn đề với LLTP hết hạn phải làm cái mới và ngày hẹn lấy là 9/1. Và chị đó vẫn chưa KSK và chích ngừa vì đang đợi thư PV mới... hic... Chị mới nhào zô nói chỉ in thư PV cũ đi chích ngừa +KSK cho kịp ngày kịp tháng.
Vài ngày nữa NVC phát thư mời PV rồi, chúc Xpro và nndphuong iu dấu của tui nhận dc thư PV nha. Và những bạn PD 8,9,10/2011 có thư PV lun nha, đi mau mau để khóa 2012 còn lên dĩa nữa :)

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Đứt cáp ngoài biển nên mấy nay mình ko vào dc xuatnhapcanh, ko gọi điện cho ox bằng magicjack dc lun,ko vào Yahoo dc lun, hic....
Mình thấy một số người có ngày PV cuối tháng 1 đều dc chuyển lên đầu tháng hoặc giữa tháng vì cận Tết, nên em jostuananh đừng lo nha, chị mới lang thang qua IR1 thấy có chị phỏng vấn ngày 27/1 chuyển sang 9/1. Chị đó gặp vấn đề với LLTP hết hạn phải làm cái mới và ngày hẹn lấy là 9/1. Và chị đó vẫn chưa KSK và chích ngừa vì đang đợi thư PV mới... hic... Chị mới nhào zô nói chỉ in thư PV cũ đi chích ngừa +KSK cho kịp ngày kịp tháng.
Vài ngày nữa NVC phát thư mời PV rồi, chúc Xpro và nndphuong iu dấu của tui nhận dc thư PV nha. Và những bạn PD 8,9,10/2011 có thư PV lun nha, đi mau mau để khóa 2012 còn lên dĩa nữa :)
Cảm ơn monalisa nhe! Mạng ở nhà vẫn chưa xài được,đi chỗ khác xài ké mới vô đc nè,hic! Mong mọi người thật vui vẻ trong tuần lễ ăn chơi này nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.