[Hồ sơ F2A, 2B] Hội những người hs pd 8,9,10/2011!

Status
Không mở trả lời sau này.

myt

Thành viên mới
Ðề: Hội những người hs pd 8,9,10/2011!

Hihi mọi người ơi,mình đã có IL rồi :) PD của mình là 6/9/2011 và comleted at 17/9/2013, mình pv ngày 28/2/2014 at 9am :) hi vọng tháng này xnc sẽ có nhìu ng đc nhận IL ^^

nndphuong

Thành viên tích cực

Hihi mọi người ơi,mình đã có IL rồi :) PD của mình là 6/9/2011 và comleted at 17/9/2013, mình pv ngày 28/2/2014 at 9am :) hi vọng tháng này xnc sẽ có nhìu ng đc nhận IL ^^
Ban goi NVC hay ho da goi email cho ban vay?

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Chúc mừng bạn! Thấy 6/9 mà PV cuối tháng 2 luôn nhỉ!!! Nhưng có là mừng rồi ha!!!Đúng là quà cuối năm thật ý nghĩa :D

nndphuong

Thành viên tích cực

Chúc mừng bạn! Thấy 6/9 mà PV cuối tháng 2 luôn nhỉ!!! Nhưng có là mừng rồi ha!!!Đúng là quà cuối năm thật ý nghĩa :D
Minh vua goi NVC, ho noi van chua co, sao thay nan wa. PD: 14/9/2011, complete 16/9/2013 ko biet khi nao moi co day?

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Minh vua goi NVC, ho noi van chua co, sao thay nan wa. PD: 14/9/2011, complete 16/9/2013 ko biet khi nao moi co day?
Bạn không có,sao mình có đây!!! Nhiều nguời có khoảng ngày như tụi mình cũng tâm sự nản lên nản xuống,ko chỉ có tụi mình.Ai cũng thất vọng hết,vì đủ thứ chuyện.Đúng là chán! Đợi thêm vài ngày coi sao phuong ơi!

nndphuong

Thành viên tích cực

Bạn không có,sao mình có đây!!! Nhiều nguời có khoảng ngày như tụi mình cũng tâm sự nản lên nản xuống,ko chỉ có tụi mình.Ai cũng thất vọng hết,vì đủ thứ chuyện.Đúng là chán! Đợi thêm vài ngày coi sao phuong ơi!
Minh thay ho sap lich pv cuoi thang nen minh ko con hy vong gi lam

myt

Thành viên mới

Ban goi NVC hay ho da goi email cho ban vay?
NVC gửi email cho mình đó ban :) vừa gửi vào ngày hôm nay luôn :)

hihi thanks xpro_123 nhe :D chắc là do tháng 1 và tháng 2 bên LSQ Viet Nam nghi Tết nên ho pv ít hơn :) chúc ban mau có IL :D

Chuc mung Myt nhe! Get pink !
cám ơn thaisanhon nhe ;)

lequangtrinhphar

Thành viên tích cực

Xong film rồi, khỏi chờ nửa, bạn Myt pv ngày 28/2 là cuối tháng luôn rồi, hết cơ hội rồi

Thuy-Loan Le

Thành viên mới

chào các anh chị,
em là thành viên mới lần đầu gia nhập forum.
Hồ sơ của chồng em có PD la ngày 1 tháng 12 năm 2011, complete ngày 1 tháng 9 năm 2013. Chồng em đã nhận duoc IL vào hôm qua rồi, ngày 26 tháng 2 năm 2014 là chồng em PV rồi. Anh chị đi trước có kinh nghiệm chia sẻ để chồng em có thể PV thành công get pink
Cam on

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Chúc mọi ngừoi năm mới tràn đầy hạnh phúc!
@Hôm nay Sài Gòn đuờng dễ đi hơn năm ngoái.Pháo hoa vẫn đẹp,nhưng hơi buồn!

xpro_123

Cựu Ban điều hành

chào các anh chị,
Hồ sơ của chồng em có PD la ngày 1 tháng 12 năm 2011, complete ngày 1 tháng 9 năm 2013. Chồng em đã nhận duoc IL vào hôm qua rồi, ngày 26 tháng 2 năm 2014 là chồng em PV rồi. Anh chị đi trước có kinh nghiệm chia sẻ để chồng em có thể PV thành công get pink
Cam on
Chúc mừng bạn.Bạn có thể tham khảo các bạn vừa PV có post lên trong mục F2A này.Bạn tìm đọc nhé!

@Qua đây mới thấy PD 2011 đã gq sắp hết.Chắc ai 2011 như mình là những người sót lại cuối cùng.Đúng là mỗi người 1 số.Mìnhmất đến 22 tháng mới approve,và cũng là một trong những ng cuối cùng sẽ nhận thư.Sao bọn mình không có được niềm vui vỡ òa ha!Chỉ nhận đc kết qyảu sau chuỗi ngày lê thê chậm trễ.Lúc đuợc approve mình cũng chả vui mấy,chắc những tháng tới nếu đuợc IL cũng thấy bình thường,còn hiện tại giờ đang buồn bực,thất vọng.Chả phải nôn đi,mà tức cách làm việc của họ thôi!!!

nndphuong

Thành viên tích cực

chào các anh chị,
Cam on
Chuc mung ban, ban la thanh vien rat moi cua XNC va cung la thanh vien may man nhat cua dien dan nay :1:

nndphuong

Thành viên tích cực

Chúc mừng bạn.Bạn có thể tham khảo các bạn vừa PV có post lên trong mục F2A này.Bạn tìm đọc nhé!

@Qua đây mới thấy PD 2011 đã gq sắp hết.Chắc ai 2011 như mình là những người sót lại cuối cùng.Đúng là mỗi người 1 số.Mìnhmất đến 22 tháng mới approve,và cũng là một trong những ng cuối cùng sẽ nhận thư.Sao bọn mình không có được niềm vui vỡ òa ha!Chỉ nhận đc kết qyảu sau chuỗi ngày lê thê chậm trễ.Lúc đuợc approve mình cũng chả vui mấy,chắc những tháng tới nếu đuợc IL cũng thấy bình thường,còn hiện tại giờ đang buồn bực,thất vọng.Chả phải nôn đi,mà tức cách làm việc của họ thôi!!!
XPpro oi, minh cung la nguoi sot lai nhu ban. Theo minh de y cac ban da co IL thi NVC ho dua vao ngay complete de cap IL. Minh cung nhu ban, mon moi cho approve tu USCIS roi tiep tuc cho complete. Sau do mong moi cho IL, moi cuoi thang cu nghi la se den luot minh nhan IL nhung van ko co gi moi. Sau nhieu lan nhu vay minh dan dan cam thay dieu do ko con quan trong nua, no co den thi cam thay cung ko con vui va y nghia nhieu nua. Minh goi len NVC hoi ho dua vao dieu gi de cap IL thi ho noi ho chi dua vao nang luc giai quyet cua LSQ thoi, nghe ma buon :)

Dai Le

Thành viên mới

Mình cũng F2a cổ nhất nè :( pd: 30/08/2011, completed: 07/11/2013 (ngày nhận email). Thôi dù sao cũng ăn tết rồi đi.
À giờ mình qua 21t rồi không biết có ảnh hưởng gì không? tháng Visa available là tháng 7 lúc đó chưa quá tuổi CSPA (CSPA của mình quá vào tháng 9)

ConChuot

Thành viên tích cực

Cụ Rồ vẫn chưa lên thớt nhở!
Cụ sắp lên hạn cụ tổ rồi!
E thấy có 1 người F2A ở VN pd 01/2012 mà đã có thư pv rồi nha!
Hy vọng tháng sau sẽ tới lượt cụ để ace lên hạng nữa!

blue_eye

Thành viên mới

chào các ace

PD của e là 23/12/2011, hồ sơ complete tháng 10-13. Đang chờ thư mời pv lắm, nhưng e quả thật ko biết họ sắp xếp lịch thế nào, cứ như trời kêu ai nấy dạ vậy, khổ quá!

PhuongChau

Diễn đàn XNC

chào các ace

PD của e là 23/12/2011, hồ sơ complete tháng 10-13. Đang chờ thư mời pv lắm, nhưng e quả thật ko biết họ sắp xếp lịch thế nào, cứ như trời kêu ai nấy dạ vậy, khổ quá!
Muốn được xếp lịch phỏng vấn bạn phải thỏa 2 điều kiện sau:
1/. Hồ sơ hoàn tất complete tại NVC.
2/. Lịch visa vượt qua ngày đáo hạn ưu tiên của hồ sơ.

Status
Không mở trả lời sau này.