[Hồ sơ F2A, 2B] Hội những người hs pd 8,9,10/2011!

Status
Không mở trả lời sau này.

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Hội những người hs pd 8,9,10/2011!

HOA NÀY LÀ HOA CÚC DẠI HAY HOA HƯỚNG DƯƠNG DẠI , VÌ NÓ MÀU VÀNG NHƯ HOA CÚC , HƯỚNG DƯƠNG .
ĐÀ LẠT NHIỀU HOA NÀY LẮM .

HOA DÃ QUỲ CHỈ CÓ MÀU TRẮNG HAY MÀU ĐỎ THÔI MÀ ANH THÀNH .

Ặc ặc,,, Bác cứ thử hỏi tất cả dân Dalat xem cái hình con đường hoa vàng đó xem thử họ nói là hoa gì nhé hehehe. Theo tui biết thì hồi nhỏ đi học thì hay gọi là hoa Cúc Quỳ. Còn hiện tại thì tất cả người dân Dalat hoặc báo chí đều gọi hoa này là Hoa "Dã Quỳ" đó bác VTS. :6:

Bác xem thông tin nè: http://vi.wikipedia.org/wiki/Dã_quỳ

vuthangsi

Ban điều hành

Oh,Vậy là em bị oan à??? Hoa vàng,vợ em gọi là hoa Dã Quỳ,nói em cố ý gọi bã là Quỷ Già....Em đâu biết...Phải đòi lại công bằng vụ này mới được.Tức quá!
PHẢI ĐÒI LẠI CÔNG BẰNG VỤ NÀY CHO XPRO_123 MỚI ĐƯỢC .
Vì hoa này là HOA CÚC .

ÁO NÀNG VÀNG , ANH VỀ YÊU HOA CÚC .
ÁO NÀNG XANH , ANH MẾN LÁ SÂN TRƯỜNG .

ÁO NÀNG HỒNG , YÊU MÀU HỒNG LẢNH SỰ QUÁN .
ÁO NÀNG CAM , ANH QUẤT TỘ BÒ KHO . .:21::21::21:

vuthangsi

Ban điều hành

Ặc ặc,,, Bác cứ thử hỏi tất cả dân Dalat xem cái hình con đường hoa vàng đó xem thử họ nói là hoa gì nhé hehehe. Theo tui biết thì hồi nhỏ đi học thì hay gọi là hoa Cúc Quỳ. Còn hiện tại thì tất cả người dân Dalat hoặc báo chí đều gọi hoa này là Hoa "Dã Quỳ" đó bác VTS. :6:

Bác xem thông tin nè: http://vi.wikipedia.org/wiki/Dã_quỳ
Đúng rồi ANH THÀNH .
Vậy là hoa Dã Quỳ có đến 3 màu , vàng, đỏ , trắng .

Mà như vậy XPRO_123 này là đúng người đúng tội rồi .
Oan ức gì nữa đâu mà kêu .

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Đúng rồi ANH THÀNH .
Vậy là hoa Dã Quỳ có đến 3 màu , vàng, đỏ , trắng .

Mà như vậy XPRO_123 này là đúng người đúng tội rồi .
Oan ức gì nữa đâu mà kêu .
Anh VTS chỉ rành nhất cái "màu hồng" thôi ,hehehe....

xpro_123

Cựu Ban điều hành

PHẢI ĐÒI LẠI CÔNG BẰNG VỤ NÀY CHO XPRO_123 MỚI ĐƯỢC .
Vì hoa này là HOA CÚC .

ÁO NÀNG VÀNG , ANH VỀ YÊU HOA CÚC .
ÁO NÀNG XANH , ANH MẾN LÁ SÂN TRƯỜNG .

ÁO NÀNG HỒNG , YÊU MÀU HỒNG LẢNH SỰ QUÁN .
ÁO NÀNG CAM , ANH QUẤT TỘ BÒ KHO . .:21::21::21:

Em quất luôn mấy trái CAM cho nó trực tiếp!!!!:))

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Ngắm Em mặc áo màu CAM .
Anh mua chục QUÝT , để về ngó chơi .
Ngắm Em mặc áo màu CAM .
Anh mua chục ỚT , để về ngó chơi .

@thấy thơ là biết em trẻ khỏe phong độ hơn anh rồi anh zai,hihi!!!

Last edited by a moderator:

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Dạo này mọi người vào mùa ăn uống rồi.Cuối năm công ty,bạn bè ăn lễ tổng kết liên tục,rồi ngày đẹp thắng tốt các đám cưới nhiều quá trời...Ăn đã luôn! Chúc mội người cuối năm vui vẻ,ăn uống nhiều nên chú ý giữ sức khỏe,chúc tất cả năm nay được thưởng tiền Tết nhiều,cuối tháng ai cũng có tin vui từ NVC nhé!

thaisanhon

Thành viên tích cực

Z
Dạo này mọi người vào mùa ăn uống rồi.Cuối năm công ty,bạn bè ăn lễ tổng kết liên tục,rồi ngày đẹp thắng tốt các đám cưới nhiều quá trời...Ăn đã luôn! Chúc mội người cuối năm vui vẻ,ăn uống nhiều nên chú ý giữ sức khỏe,chúc tất cả năm nay được thưởng tiền Tết nhiều,cuối tháng ai cũng có tin vui từ NVC nhé!
Chúc cho hội mình cũng như những hồ sơ ở diện bảo lãnh khác cuối tháng ai ai cũng nhận được thư pv để Tết này niềm vui nhân đôi !

Chỉnh sửa cuối:

xpro_123

Cựu Ban điều hành

monalisa chuẩn bị đến đâu rồi...cố gắng lấy Pink về cho cả hội vui nha! Chúc bạn may mắn!

monalisa

Thành viên tích cực

monalisa chuẩn bị đến đâu rồi...cố gắng lấy Pink về cho cả hội vui nha! Chúc bạn may mắn!
Cám ơn Xpro nhé. Mọi thứ mình chuẩn bị xong xuôi hết rùi, chờ đợi ngày mai lên mâm thôi :)

monalisa

Thành viên tích cực

Cám ơn những ng bạn thân iu của tui nhé :) Ngày mai mình zề sẽ báo cáo kết quả cho hội ta liền.
Mình rất rất rất mong Xpro, nndphuong, Thaisanhon, những ng "cổ đại" nhất hội, nhận gấp thư PV trong tháng này, mình cũng sốt ruột lun, hic... Chúc cho mọi ng Tết zui zẻ bình an, cầm thư PV lủng lẳng trên tay chuẩn bị mọi thứ thật suôn sẻ gọn gàng rồi qua Tết bay luôn nhaaaaaaa :)

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Cám ơn những ng bạn thân iu của tui nhé :) Ngày mai mình zề sẽ báo cáo kết quả cho hội ta liền.
Mình rất rất rất mong Xpro, nndphuong, Thaisanhon, những ng "cổ đại" nhất hội, nhận gấp thư PV trong tháng này, mình cũng sốt ruột lun, hic... Chúc cho mọi ng Tết zui zẻ bình an, cầm thư PV lủng lẳng trên tay chuẩn bị mọi thứ thật suôn sẻ gọn gàng rồi qua Tết bay luôn nhaaaaaaa :)
"1 ngàn người chờ thư,trong đó có tôi,còn 10 người chờ thư,trong đó còn tôi...Còn 2 ngừoi chờ thư,người kia rồi cũng ra đi,tôi thì ở lại.."

Thôi,nhường mấy bạn đi trước đi.!!!!

thaisanhon

Thành viên tích cực

"1 ngàn người chờ thư,trong đó có tôi,còn 10 người chờ thư,trong đó còn tôi...Còn 2 ngừoi chờ thư,người kia rồi cũng ra đi,tôi thì ở lại.."

Chúc cho Monalisa, Tuxedo90, 2 Anh Em Jostuananhcs,... pv thành công ! GET PINK !
Chúc cho BĐH và tất cả thành viên XNC mỗi ngày là một niềm vui nhe !!!

vuthangsi

Ban điều hành

Một người đi với một người.
Còn Tôi ở lại , nụ cười hắt hiu.
Hai người vui biết bao nhiêu.
Còn Tôi lặng lẽ , buồn thiu đứng nhìn.
Giữa đường cơn gió lặng thinh.
Nghe nghiêng nghiêng nặng , lòng mình nao nao. ..........
Hai người cùng ngóng chờ thư .
Người kia đã có , còn Tôi vẫn chờ .:20::20::20::20::20:

tuxedo9090

Thành viên mới

Cố lên nhé bạn ơi.get pink nhé!! Good luck .

monalisa

Thành viên tích cực

Mọi người ơi sáng nay mình đã PV thành công rồi. Vui quá ^^
Mình có mặt lúc 6g15 sáng, ngồi chờ tới 7g qua xếp hàng trước cửa LSQ. Sau đó bảo vệ quét qua người mình kiểm tra coi có mang vũ khí nguy hiểm ko rùi cho vô cổng. Vô đó xếp hàng chờ tiếp. Gần 8g đi từng người qua cổng quét thêm 1 lần nữa rùi họ giữ điện thoại or các thiết bị điện tử của mình. Lúc này trình pasport và thư PV. Vào trong mình dc lăn tay, phát số thứ tự, điền giấy EMS rồi ngồi chờ. Khi bảng điện từ hiện số mình ở quầy nào thì mình đến đó sơ vấn và nộp giấy tờ người ta yêu cầu. Sau đó ra ghế ngồi chờ tiếp. Khoảng nửa tiếng sau mình dc gọi PV. Người ta bảo mình giơ tay Tuyên thệ rồi yêu cầu xem hình vc mình. Họ hỏi rất ít, chỉ vài câu khoảng 3 phút :
Quen nhau khi nào?
Chồng qua Us năm nào?
Đi diện j?
Chồng làm j?
Rồi họ coi hình, cười rất vui vẻ vì Đống hình của mình 10 năm tới giờ nên rất chi tiết và phong phú.
Chúng tôi đồng ý cấp visa cho em.
Mình mừng phát khóc, cám ơn họ, đi đóng tiền EMs rồi ra về.
Chúc mọi người may mắn ^^

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Mọi người ơi sáng nay mình đã PV thành công rồi. Vui quá ^^
Mình có mặt lúc 6g15 sáng, ngồi chờ tới 7g qua xếp hàng trước cửa LSQ. Sau đó bảo vệ quét qua người mình kiểm tra coi có mang vũ khí nguy hiểm ko rùi cho vô cổng. Vô đó xếp hàng chờ tiếp. Gần 8g đi từng người qua cổng quét thêm 1 lần nữa rùi họ giữ điện thoại or các thiết bị điện tử của mình. Lúc này trình pasport và thư PV. Vào trong mình dc lăn tay, phát số thứ tự, điền giấy EMS rồi ngồi chờ. Khi bảng điện từ hiện số mình ở quầy nào thì mình đến đó sơ vấn và nộp giấy tờ người ta yêu cầu. Sau đó ra ghế ngồi chờ tiếp. Khoảng nửa tiếng sau mình dc gọi PV. Người ta bảo mình giơ tay Tuyên thệ rồi yêu cầu xem hình vc mình. Họ hỏi rất ít, chỉ vài câu khoảng 3 phút :
Quen nhau khi nào?
Chồng qua Us năm nào?
Đi diện j?
Chồng làm j?
Rồi họ coi hình, cười rất vui vẻ vì Đống hình của mình 10 năm tới giờ nên rất chi tiết và phong phú.
Chúng tôi đồng ý cấp visa cho em.
Mình mừng phát khóc, cám ơn họ, đi đóng tiền EMs rồi ra về.
Chúc mọi người may mắn ^^
Perfect!Congratulations!

Status
Không mở trả lời sau này.