[Hồ sơ F2A, 2B] Hội những thành viên F2A đang chờ giấy mời phỏng vấn hãy vào đây

Status
Không mở trả lời sau này.

Francis Luke

Thành viên tích cực
Ðề: Hội những thành viên F2A đang chờ giấy mời phỏng vấn hãy vào đây

Mọi người ơi, em có mua căn nhà bên Huyện Bình Chánh, ngày xưa làm giấy tờ qua Mỹ lấy địa chỉ ở quê, vì hộ khẩu ở quê.
Giờ em muốn chuyển hộ khẩu lên Bình Chánh, mà không muốn chuyển địa chỉ trong hồ sơ. vậy hồ sơ em có bị gì không?

Tracy

Thành viên tích cực

Cho mình hỏi có ai pd tháng 7 co thư mời phỏng vấn chưa?Sao đến giờ mình vẫn chưa thấy gì hết.

tamluu1658

Thành viên mới

Mình PD 14/7 và chị Bích Như PD 13/6 vẫn chưa thấy gì hết nè bạn Tracy ơi , chờ đợi cả tháng nay mỏi mòn luôn haizzzzz

Nasa Còi

Thành viên mới

Cho em hỏi hồ sơ của em nộp tháng 10/2011 mà nó mới app, case number là HCM2013662031
vậy khoảng bao lâu thì em được gọi phỏng vấn ạ?

Dangminhtuan Tuan

Thành viên mới

PD của mình 13/7 cũng chưa có thư mời pv nữa nè. chắc là đầu tháng 7 này mới có thư mời pv Buikiem và Bichnhu cùng chờ đợi với mình nhé.

Francis Luke

Thành viên tích cực

Cho mình hỏi có ai pd tháng 7 co thư mời phỏng vấn chưa?Sao đến giờ mình vẫn chưa thấy gì hết.
Mình PD 14/7 và chị Bích Như PD 13/6 vẫn chưa thấy gì hết nè bạn Tracy ơi , chờ đợi cả tháng nay mỏi mòn luôn haizzzzz
PD của mình 13/7 cũng chưa có thư mời pv nữa nè. chắc là đầu tháng 7 này mới có thư mời pv Buikiem và Bichnhu cùng chờ đợi với mình nhé.
Ba em có PD là 16th May diện F2A, mà vẫn chưa có thư mời luôn ạ! )":
Không biết sao, mong là Chúa cho ba em qua đoàn tụ với Mamy và em gái bên ấy. Amen!

chinhtrung_pt

Thành viên tích cực

hi minh la thành viên mới rất hân hạnh dc làm quen cà nhà

Chỉnh sửa cuối:

chinhtrung_pt

Thành viên tích cực

bạn thuộc diện F2a hả. ngày completed hồ sơ la ngày nào nếu ngày completed trể thì cũng fai đợi thôi ( đó là suy nghĩ cá nhân mình thôi , không biết có đúng không)

chinhtrung_pt

Thành viên tích cực

có bạn nào biết sau ngày hồ sơ completed thi bao lâu mới có thư mời pv không vậy...

chinhtrung_pt

Thành viên tích cực

có bạn nào biết sau ngày hồ sơ completed thi bao lâu mới có thư mời pv không vậy...
có bạn nào going mình pd tháng 01/2011 mà chưa có giấy mời không....

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Không biết sao, mong là Chúa cho ba em qua đoàn tụ với Mamy và em gái bên ấy. Amen!
Để em được tự do bay nhảy đúng ko? kekeke! Good luck nha!

oaihuong9784

Thành viên mới

PD của mình cũng là 13/7 luôn nè bạn...cùng xem ai nhận được trước nha Dangminhtuan

Dangminhtuan Tuan

Thành viên mới

Ok. Oaihuong9784 cùng PD với mình luôn hihihi.....Cùng chung cảnh ngộ. Bạn ở đâu vậy? mình ở Kiên Giang.

chinhtrung_pt

Thành viên tích cực

có bạn nào có bảng tiêu chuẩn nghèo liên bang không vậy ( dùng để bảo trợ tài chính )

zenchus

Thành viên mới

Hi! Mình là thành viên mới! Ngày pd của mình là13/06/2011. Đợi hoài sao chưa có thư pv nữa.

oaihuong9784

Thành viên mới

Hi! Mình là thành viên mới! Ngày pd của mình là13/06/2011. Đợi hoài sao chưa có thư pv nữa.
Bạn tháng 6 mà còn chưa có...mình tháng 7 chắc mỏi mòn qua...hichic

nguyen thi bich nhu

Thành viên tích cực

Chao ban, Minh co ngay uu Tien giong Nhu ban. Ho so Minh hoan tat vao ngay 20/10/11 con cua ban la ngay may? Minh cung dang cho lich PV ne.

Status
Không mở trả lời sau này.