[Hồ sơ F4] ho so f4 3/11/2000

thukc

Thành viên mới
Chào anh/chị trong diễn đàn.
hồ sơ f4 của em có số SRC-01-027-52805.ngày ưu tiên 3/11/2000.
Các anh/chị trong diễn đàn cho em biết ngày chấp thuận của hồ sơ nhà em là ngày nào và số HCM nha!!
Em xin cảm ơn các anh/chị .Chúc các anh/chị một ngày vui vẽ .

nguyen

Thành viên kinh nghiệm
Ðề: ho so f4 3/11/2000

hồ sơ f4 của em có số SRC-01-027-52805.ngày ưu tiên 3/11/2000.
Các anh/chị trong diễn đàn cho em biết ngày chấp thuận của hồ sơ nhà em là ngày nào và số HCM nha!!
Em xin cảm ơn các anh/chị .Chúc các anh/chị một ngày vui vẽ .
Check hồ sơ của bạn thì thấy như bên hình dưới, chú ý: bạn cũng có thể tự check và xem các ô hình tròn được đánh dấu màu xanh, hồ sơ tiến triển theo thời gian.

Hồ sơ của bạn đang ở cấp dộ 2:

Tạm dịch những dòng thông báo bên trong khung hình như sau:

Đơn I130 PETITION CHO NGƯỜI NHẬP CƯ thân nhân, hôn phu (E), hoặc trẻ mồ côi đã được chuyển giao và hiện nay đang được xử lý tại văn phòng USCIS. Bạn sẽ được thông báo qua email khi quyết định được thực hiện, hoặc chúng tôi có yêu cầu điều gì đó từ bạn. Nếu bạn di chuyển trong khi trường hợp này là đang chờ giải quyết, hãy sử dụng Thay đổi của các công cụ trực tuyến của chúng tôi Địa chỉ để cập nhật trường hợp của bạn với địa chỉ mới của bạn hoặc gọi cho trung tâm dịch vụ khách hàng của chúng tôi tại 1-800-375-5283.
Như vậy hiện tại hồ sơ của bạn vẫn còn đang ở tại USCIS khi nào được xử lý sẽ chuyển qua NVC.
Bạn nói người nhà bên Us nên login vào trang này và đăng ký một tài khoản trong đó, nếu có thay đổi địa chỉ thì chỉ cần thông báo cho họ trong trang web này luôn: https://egov.uscis.gov/cris/Dashboard/CaseStatus.do;jsessionid=acbC6nxBng-Wigl2YZWvs

thukc

Thành viên mới

Chào các anh/chị trong diễn đàn
Chào anh Nguyen cho em hỏi chút nha.
Ngày mà hồ sơ của nhà em được chấp thuận là ngày mấy ?
Em xin chân thành cảm ơn anh/chị trong diễn đàn nhiều.!

nguyen

Thành viên kinh nghiệm

Chào các anh/chị trong diễn đàn
Chào anh Nguyen cho em hỏi chút nha.
Ngày mà hồ sơ của nhà em được chấp thuận là ngày mấy ?
Em xin chân thành cảm ơn anh/chị trong diễn đàn nhiều.!
Theo trong phần thông báo của USCIS thì gia đình bạn phải chờ giấy báo chấp thuận, hiện tại chưa có, có thể sẽ nhận trong thời gian tới, nếu thời gian chờ đợi cuả gia đình bạn lâu như vậy sẽ rất có lợi cho những người bị quá tuổi nhiều lắm đó bạn.

Chúc may mắn !:113:

thukc

Thành viên mới

Chào diễn đàn.
Chào anh Nguyen.
Nhà em nhận được I797c trên đó cò ngày 20/2/2009 em không biết đó có phải là giấy chấp thuận không vậy?
Cảm ơn anh Nguyên đã giúp em.
Cảm ơn diễn đàn.

thanhnv

Thành viên tích cực

Chào diễn đàn.
Chào anh Nguyen.
Nhà em nhận được I797c trên đó cò ngày 20/2/2009 em không biết đó có phải là giấy chấp thuận không vậy?
Cảm ơn anh Nguyên đã giúp em.
Cảm ơn diễn đàn.
Nếu nó ghi là Notice Date thì chính xác rồi đấy bạn. Good luck

thukc

Thành viên mới

Chào các anh/chị
Chúc các anh/chị một ngày vui vẽ
Anh Nguyen ơi.Cho em hỏi hồ sơ ở cấp độ 2 là sao vậy ?Hồ sơ em có mấy cấp độ?Em có một người cậu cũng đi diện f4 với gia đình em,nộp hồ sơ trước gia đình em một ngày.Em cũng tự check hồ sơ cho cậu em theo những gì anh hướng dẫn và thấy có ngày chấp thuận và dấu xanh ở dòng(Post-decision) là sao vậy anh?
Em thành thật cảm ơn diễn đàn và anh Nguyen !!

thukc

Thành viên mới

chào các anh/chị trong diễn đàn .
Nhà em đã nhận được giấy i797 và có ngày chấp thuận .Nhưng sao trên USCIS vẫn chưa có ngày chấp thuận .Điều đó có nghĩa là sao mong anh/chị diễn đàn giải thích .
Cảm ơn diễn đàn.Chúc các anh/chị một ngày vui vẽ.

Thành

Thích đủ thứ ...

chào các anh/chị trong diễn đàn .
Nhà em đã nhận được giấy i797 và có ngày chấp thuận .Nhưng sao trên USCIS vẫn chưa có ngày chấp thuận .Điều đó có nghĩa là sao mong anh/chị diễn đàn giải thích .
Cảm ơn diễn đàn.Chúc các anh/chị một ngày vui vẽ.
Điều naỳ không sao cả, quan trọng là bạn có được giấy I-797 và có ngày chấp thuận là ok rồi. USCIS họ sẽ update thông tin sau.

thukc

Thành viên mới

hồ sơ f4 của em có số SRC-01-027-52805.
số HCM2009576058
ngày ưu tiên 31/10/2000.
ngày chấp thuận 20/2/2009
Mong Anh/chị cho emdiễn đàn call cho NVC dùm em.
Xin cảm ơn anh/chị nhiều .

Chỉnh sửa cuối:

dungquangnguyen

Thành viên kinh nghiệm

hồ sơ f4 của em có số SRC-01-027-52805.
số HCM2009576058
ngày ưu tiên 31/10/2000.
ngày chấp thuận 20/2/2009
Mong Anh/chị cho emdiễn đàn call cho NVC dùm em.
Xin cảm ơn anh/chị nhiều .
Với ngày ưu tiên của bạn hy vọng sang đầu tháng 06 hồ sơ sẽ được mở , chúc may mắn .