Hội những Mrs Eight...

Anna_Bui

Thành viên tích cực
tình hình là Anna , Jenny, Gà ú có vẻ rất tâm đầu ý hợp, nên cứ tám mãi không thôi trong các topic, làm các bạn khác khó theo dõi tình hình diễn biến hồ sơ, thật là ngại quá:21::21::21:.

Nhưng nhu cầu tám tám với nhau, để chia sẽ thông tin về, than thở, động viên nhau là một nhu cầu không thể thiếu của quý chị em, có khi là...anh em cũng có nữa.

Cứ nghĩ mà coi, tối ngày bị chồng cấm vận, chỉ biết úp mặt vào laptop thì biết chia sẻ với ai đây? Khi mà Anna có đọc ở đâu đó rằng: Phụ nữ có nhu cầu nói nhiều hơn 5.000 từ mỗi ngày.

Vậy Anna lập topic này, để chị em mình và cả anh em mình, nói chung là tất cả ACE nhà mình có nhu cầu cứ việc thoải mái tám tám và tám với nhau tất cả mọi vấn đề, hay than vãn, xả stress, nói chung muốn nói gì cũng được, nhưng phải dựa vào nội quy diễn đàn và tôn trọng các thành viên với nhau.

Mong ACE ủng hộ và tám nhiệt tình cho rôm rả vào:21::21:

Anna_Bui

Thành viên tích cực
Ðề: Hội những Mrs Eight...

Để mình mở đầu cái:

Nhật ký ngày... tháng ... năm

Con bò củ của chồng mình, suốt ngày cứ réo ư ử tên chồng mình ra chửi, chồng off máy thì nó quay sang chửi dòng tộc nhà mình. Ôi, quá khứ là quá khứ, sao người ta cứ thích bới cái quá khứ lên làm gì cho dòi bọ nó bâu nhỉ?

Sáng nay xách cái xe máy chạy 35 cây/ lít xăng sắp lên 28k ra lượn lờ phát, vừa qua đường làm cái rầm, văng đồ ăn tung tóe, ngẩng mặt lên, chúng ló chạy mất tiêu roài.

Ôi, ước gì, ước gì mình túm được ló, mình lên gối, thúc chỏ, đá hậu , quất phát song phi giữ mặt, tát tứ tề, thì thoải mái hơn nhỉ????

Ôi, ước mơ chỉ là ước mơ.

Cho một ngày đen như mõm chóa.

[YOUTUBE]X99iXZctf-A[/YOUTUBE]

jenni

Thành viên tích cực

Để mình mở đầu cái:

Nhật ký ngày... tháng ... năm

Con bò củ của chồng mình, suốt ngày cứ réo ư ử tên chồng mình ra chửi, chồng off máy thì nó quay sang chửi dòng tộc nhà mình. Ôi, quá khứ là quá khứ, sao người ta cứ thích bới cái quá khứ lên làm gì cho dòi bọ nó bâu nhỉ?

Sáng nay xách cái xe máy chạy 35 cây/ lít xăng sắp lên 28k ra lượn lờ phát, vừa qua đường làm cái rầm, văng đồ ăn tung tóe, ngẩng mặt lên, chúng ló chạy mất tiêu roài.

Ôi, ước gì, ước gì mình túm được ló, mình lên gối, thúc chỏ, đá hậu , quất phát song phi giữ mặt, tát tứ tề, thì thoải mái hơn nhỉ????

Ôi, ước mơ chỉ là ước mơ.

Cho một ngày đen như mõm chóa.

[YOUTUBE]X99iXZctf-A[/YOUTUBE]
hi anna
mỗi người 1 hoàn cảnh, ko ai hơn ai đâu anna. nó chửi còn đỡ nó bày chiêu này chiêu kia để niu kéo chồng về thì mình còn khổ. mình cũng vậy thôi , tức ko chiu nổi, mà đàn ông ở xa vợ nữa hixhixhix thì anna cũng hiểu rồi. xa mặt thì cách lòng vậy đó. bởi vậy chi e mình cố gang wa mỹ :102:

Anna_Bui

Thành viên tích cực

Mrs Jenny qua rồi, còn Mrs Gà chưa thấy:21::21::21:
Chắc là đang bận chăm con nên chưa thấy sang điểm danh:24::24::24:

Ôi mình cũng muốn được vui cái bận rộn của người khác quá đi mất, cứ nhìn những khuôn mặt trẻ con cứ muốn cắn cho nhát! yêu không chịu được!

Lại nhớ đến con cháu nhà mình, dạo trước hay tung tăng sang chơi nhà bạn Hậu, dạo này không buồn sang nữa: Hỏi sao Cún không sang chơi nhà bạn Hậu nữa, nó thành thật thưa: Cháu không chơi với bạn Hậu nữa đâu, Bạn Hậu ị thúi lắm!:confused::confused::43::43::43:

Ơ hay cái con này????:confused::confused:Thế mày ị không ̣ thúi à???:43::43:

Thế tình bạn trẻ con thắm thiết là thế, mà có khi còn xa nhau nữa cơ.:24::24::24::24:
Dưng mà trẻ con bây giờ khôn ngoan lắm nhé, không như tớ ngày xưa, tồ tẹt kinh!
Có lần, thằng ku kia ngây thơ bảo tớ rằng: Cô mập như con...khủng long ấy!:21::21::21:ơ hay!

Trẻ con lúc nào cũng đáng yêu nhỉ???:6::6::6:

Anna_Bui

Thành viên tích cực

CHA CHA
Gà đến đây , chiều bận bịu đón con đi học về rồi cho ăn uống đàng hòang tính mở máy bị bé yêu đòi chở đi chơi , giờ mới rảnh được mới thấy hội 888 của mình nè , :24: jenni nói cũng đúng đó xa mặt dễ bị cách lòng lắm , nhất là lòng người (chứ ko phải lòng heo lòng gà đâu nha :24: ) mỗi ngày Gà online mấy lần trừ lúc chồng đi làm với đi ngủ thôi , lúc nào ổng ở nhà là online đi cưng , riết rồi thấy cái vi tính giống như thấy ổng vậy đó Anna với Jenni có cảm thấy giống Gà không ?
Oh no, chồng hấp dẫn hơn cái máy tính nhiều:21::21:

Anna thì thường ví chồng như cái đồng hồ, cái đồng hồ có 2 giờ hoặc 6 giờ hoặc 12 giờ , đôi khi từ 6 giờ đến12 giờ cách nhau chưa đầy 5 phút:24::24::24::24::24::24::24:

Anna_Bui

Thành viên tích cực

ÔX chỉ dễ thương hấp dẫn có lúc ah , bình thường nói 1 câu qua câu thứ 2 là nổi điên ah , mình giận thì ổng cười trừ bực bội ah , Anna ơi Anna bao nhiêu kg mà bị con nít kêu khủng long vậy ? Có nặng = Gà ko ? :24:
cỡ 65 kg, met 46 à:24::24::24::24:

Chỉnh sửa cuối:

andvhbk

Thành viên tích cực

Ah! Topic 88888 àh? Để mình cho các bạn biết vì sao phải 88888 nhiều nha. :p

[YOUTUBE]1mFKgA8DCR0[/YOUTUBE]

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Thế tám thì phải vào góc này nhé, cà phê cà pháo và tám.Kg chỉ các bà mà các ông cũng ghiền tám lém . nếu chủ topic đồng ý thì tớ đổi thành Ông bà tám hén.:21::21::21: Hehe Anna ngoài mồm mép còn định cạnh tranh nhan sắc với tớ hử, hị hị:24::24::24:

Anna_Bui

Thành viên tích cực

Sáng nay SG cúp điện, chả biết làm gì lăn quay ra ngủ, ngủ dậy vẫn chưa có điện, ngồi vêu mỏ ra, ruồi muỗi bay đầy cũng chả buồn đuổi...

Chồng gọi về, vừa nghe điện thoại vừa ngáp, ơ hay suốt đêm qua bà làm gì mà giờ này còn ngủ???ơ hay, từ ngày anh đi em có đêm nào ngủ tròn giấc đâu???:24::24::24::24::24:

Nói chuyện một lát thì vào FB, Ơ, chúng ló lại post ảnh mới loạt ảnh đi Đè Nẽng toàn Bikini. iờ mà Sg nóng kinh, giờ ra biển ùm một phát là cứ gọi là mát đến từng tế bào nhá:21::21::21: Cái bọn vớ vẫn, ghét nhất là chơi trùm mền. Rồi sẽ biết tay nhau ngay thôi, bà không thèm đi Đà Nẵng nhá, ra hẳn phú quốc cho nó máu nhá.

Farm của mình giờ toàn là súc vật- bằng chứng của sự giàu có nhể???:41::41::41:

Được một lát thì vào youtube xem anh Thành lộc, mềnh dạo này thích anh Thành Lộc nhỉ? Xem hoài!

Ơ thế có khi nào mình yêu anh ấy không nhỉ????:24::24::24:

[YOUTUBE]ed9AoHUmkqo&feature=related[/YOUTUBE]

Anna_Bui

Thành viên tích cực

Thế tám thì phải vào góc này nhé, cà phê cà pháo và tám.Kg chỉ các bà mà các ông cũng ghiền tám lém . nếu chủ topic đồng ý thì tớ đổi thành Ông bà tám hén.:21::21::21: Hehe Anna ngoài mồm mép còn định cạnh tranh nhan sắc với tớ hử, hị hị:24::24::24:
Mềnh vừa post quả bikini là biết ngay có Asm xí xớn lượn lờ ngay!:21::21::21::21:Bản năng đàn ông mạnh mẽ quá!:24::24::24:

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Mềnh vừa post quả bikini là biết ngay có Asm xí xớn lượn lờ ngay!:21::21::21::21:Bản năng đàn ông mạnh mẽ quá!:24::24::24:
Thế mới là đờn ông chứ. Có mèo nào gặp mỡ mà ko ham ko nhỉ, phải hong sếp (nâu nâu đỡ cho sếp 1 quả, chứ dạo nì thấy sếp hứng pháo hứng đạn dữ dội wé :21::21::21:)

Anna_Bui

Thành viên tích cực

CHA CHA
Gà đến đây , chiều bận bịu đón con đi học về rồi cho ăn uống đàng hòang tính mở máy bị bé yêu đòi chở đi chơi , giờ mới rảnh được mới thấy hội 888 của mình nè , :24: jenni nói cũng đúng đó xa mặt dễ bị cách lòng lắm , nhất là lòng người (chứ ko phải lòng heo lòng gà đâu nha :24: ) mỗi ngày Gà online mấy lần trừ lúc chồng đi làm với đi ngủ thôi , lúc nào ổng ở nhà là online đi cưng , riết rồi thấy cái vi tính giống như thấy ổng vậy đó Anna với Jenni có cảm thấy giống Gà không ?
Online đi cưng rồi có show
đi cưng hok Gà???:24::24::24::24:

Chồng Anna hay giở chiêu này lắm, Dưng mà nghĩ cũng tội, tại thiếu thốn quá nên mới thế:confused::confused::confused: Thôi cũng thông cảm!

À khoe chồng phát nhé!:21::21::21:Chồng Anna là Mr Hải đó!

[YOUTUBE]-v08GE0oyoI[/YOUTUBE]

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

chiện , biki ni kg ham ham cái giè, hic uống kiểu này sặc chít pà , hic hic Quân đâu đi xức dầu đê nhìn nghiền quá:24::24:

Anna_Bui

Thành viên tích cực

Đang ngồi suy nghĩ xem hôm nay sao không thấy Jenny, chắc đang chăm bẳm 2 baby nên chưa lên được, buồn buồn vào youtube xem mấy cái clip xem sinh mổ là thế nào? oa, kiểu này thật là vất vả quá, các ông nên xem để thương vợ và thương mẹ nhiều hơn nhá. Anna tính post ở đây nhưng ngại mấy em nhỏ chưa có gia đình. sợ mấy em mắc cỡ, nhưng cũng nên xem mà phải không bà con?

thế mới biết sinh một đứa con mẹ phải hy sinh biết bao nhiêu, xin nghiêng mình trước hình ảnh vĩ đại của các mẹ nhé.

Mình mà sinh mổ á. nhất định sẽ làm cái hình xăm xinh xinh, che vết mổ, mí được:1:

Anna_Bui

Thành viên tích cực

Thế ăn cơm chưa Gà??? Sg lúc này nóng nhỉ??

Gà có tin tức gì mới cho hồ sơ chưa? Luật sư Anna vừa nộp đơn 230 roài, chị ấy bảo khoảng tháng 7 mình PV, chị ấy báo trước để mình chuẩn bị tinh thần.

Cảm giác mình khi làm việc với văn phòng luật sư này là: cực kỳ uy tín và chuyên nghiệp, nên mình rất an tâm chọn mặt gửi vàng, dù hai vợ chồng chưa 1 lần tới văn phòng hay gặp luật sư.

Gà có nghe nói chừng nào mình PV không?

Gà ú

Thành viên tích cực

Ôx nói khoảng tháng 8 mình PV , mình chờ thứ 5 này đi lấy cái passport rồi gởi giấy tờ qua nè , giờ đang tính đi học anh văn nghe nói cho rành nè Anna có học TA chưa ? ôx nói nhanh quá học theo không kịp :20: , mới ăn cơm xong nè , Jenni chắc lo cho baby rùi nên không thấy 888 hen ,

Anna_Bui

Thành viên tích cực

Ôx nói khoảng tháng 8 mình PV , mình chờ thứ 5 này đi lấy cái passport rồi gởi giấy tờ qua nè , giờ đang tính đi học anh văn nghe nói cho rành nè Anna có học TA chưa ? ôx nói nhanh quá học theo không kịp :20: , mới ăn cơm xong nè , Jenni chắc lo cho baby rùi nên không thấy 888 hen ,
passport mình có lâu roài, av học 3 tháng thì nhằm gì? mình học 2 năm rồi, mà bỏ k nghe nói gì hết, nên cũng ẹ lắm,chồng anna là người việt nên k sao, chồng người mỹ là phải nói anh ngữ đo nghe,

mà làm biếng học av quá, đang tính học trang điểm,vì chồng anna mua cho rất nhiều mỹ phẩm, từ kem lót đến nước hoa, mỹ phẩm của mình phải tính bằng thùng ấy:21::21:mà mình thì chịu xấu chứ không thích trét mấy cái đó lên người, nên muốn học trang điểm cho đỡ phí của,