Hội những Mrs Eight...

youandme8110

Thành viên tích cực
Ðề: Hội những Mrs Eight...

Chị

Viết cho một người chị mà Y&M rất trân trọng trên dd mình

Em chỉ la làng la xóm để nhí nhố cười trên nổi buồn của mình thôi. Cuộc đời sẽ nhanh chóng trôi qua, buồn hay vui là do mình cảm nhân. Và cho dù trong tình huống xấu nhất đi nữa, em cũng nhanh chóng an ủi mình , để có đủ nghị lực chấp nhận đối măt...

Em xin lỗi đã làm chị lo lắng, nhưng em của chị sẽ không yếu đuối, em không sao, và em sẽ không sao mà

youandme8110

Thành viên tích cực

Cái mặt tui nè:

Hôm nay tui sẽ mặc bộ đồ đó, ngó đi rồi ra mà nhận dạng

Ban tối thì chắc mờ ảo cở vầy:

jenni

Thành viên tích cực

Cái mặt tui nè:

Hôm nay tui sẽ mặc bộ đồ đó, ngó đi rồi ra mà nhận dạng

Ban tối thì chắc mờ ảo cở vầy:

nhìn bà rất là xì tin dâu, heheheheh. ngày hôm nay là 1 ngày xui xẻo , bực mình nữa. bà vú em lại dở chứng đòi nghỉ mình làm cho bả 1 tăng rồi tiễn dzong thế là còn ta với nong nàn, hehehe

youandme8110

Thành viên tích cực

Hum nay tui đến sớm nhất gặp chị Ngọc mừng quá , nếu không chắc đi về luôn rùi , hic hic 7h30 vẫn chưa đông đủ ace mà lại đến giờ rước con học võ về , thế là ra về tính rước bé rồi 2 mẹ con quay lại ăn bánh của bé gì đó đem quá trời luôn , hic hic vậy mà bị bạn của con gái ko ai rước tội nghiệp chở 2 đứa nhỏ ăn pizza rồi 8h30 ôx gọi cắm đầu về nhà mở máy , đi làm thì đi đi cũng phải nhìn 1 cái rồi mới đi là sao ???? KO 1 GIÂY PHÚT NÀO THỎAI MÁI UỐNG CÀ FÊ 8 VỚI AI HẾT :20: Buồn quá , sorry youandme và chị Ngọc cùng tòan thể ace nhé , đến giờ này Gà mới xong việc với con gái rồi 2 mắt cũng mở hết lên rùi , nhưng ráng online pm cái để mọi người thông cảm hic hic , cảm giác đầu tiên gặp chị Ngọc là hết sức dễ thương , tiếp đến là em Kieu2p , xinh xắn lúm , rồi ta cũng đã gặp youandme , kakaka , bà đi đến cầu thang là tui biết liền :24: tui tưởng bà quăng bom bà bị bệnh ai ngờ bà bị thiệt , hic hic , bà ráng ăn khổ qua đi rồi hỏi bác sĩ uống thuốc để sau này còn có baby nữa nhé , bà vui tính quá xá , tui thích diễn đàn này ........
Sẽ cố gắng có thời gian để chung vui cùng ace nhiều hơn , ước gì mình chưa có chồng con ..... thì giờ sẽ tung bay khắp nơi .
ƯỚC MƠ CŨNG CHỈ LÀ MƠ ƯỚC
Túm lợi là bà thấy tui đẹp lắm phải hông?:24::24::24:Rồi bà có thấy chái Chuym mình xao xuyến rung rinh vì tui hok?:24::24::24::24::24:

Bà bỏ về vậy coi được không ha??

youandme8110

Thành viên tích cực

nhìn bà rất là xì tin dâu, heheheheh. ngày hôm nay là 1 ngày xui xẻo , bực mình nữa. bà vú em lại dở chứng đòi nghỉ mình làm cho bả 1 tăng rồi tiễn dzong thế là còn ta với nong nàn, hehehe
Khỏe chưa mà giờ ngồi gõ đó, Bữa nay gặp Gà ú roài, cảm giác của tui về bả là nhìn rất cưng ok!:21::21::21:

youandme8110

Thành viên tích cực

Bữa nay đi off đông vui quá,

Mỗi người một cảnh, trốn chồng, dối vợ, lừa sếp, bỏ con đi chơi:24::24::24:Những ai mà chưa xin phép " cấp trên" thì lo mà hối lộ phó nháy đi nhen, :21::21::21:

Funny ngày càng thấy dể thương, cảm giác thân thiện và cởi mở. . Kiêu2p baby ngoan ngoãn,Venamoon phảng phất vẻ gì đó rất nice của mình ngày xưa, ngày chưa từng chinh chiến chém gió trên thế giới mạng:21::21::21::21:

Miss Ai Đồn vẫn ngày càng xinh tươi rạng rỡ. DD mình mới có thêm hai Miss, Miss Khả Ố, và Miss Khả Ái:24::24::24:

Anh Trọng ơi, nói nhỏ nghen, bữa nay em nghe có người nói anh giống Bầu Tuấn của Đan Trường. Em cũng nghe có người khen anh giồng Tuấn Ngọc. Túm lại, anh là ai? ai là anh?:43::21::21::21:

Túm lại là ai cũng đẹp, ai cũng xinh, trong đó có mình, ka ka ka

Hôm nay nhiều nàng mặc váy, khoe chân dài tới nách, chẹp chẹp thế mà có người chê cafe không đi, nên không được chiêm ngưỡng, mới đau chứ!
:24::24::24::24:

jeanny_vcbean

Thành viên tích cực

Đừng có nói là gần chồng nhiều ốm nha Jenni :21: chuyện này gặp sẽ 888 nhiều hơn :24: , còn vụ học make-up thì Anna tính học ở đâu ? Có bà kia hồi đó cũng học trong BB Thanh Vân ra mở lớp dạy ngay bờ kè Trần Quang Khải dạy cũng ok lắm , Chuyên nghiệp 5tr , ko chuyên 2 tr ,giáo trình y chang BB luôn . Gà tính học đó mà ôx nói đừng có mơ mai mốt qua ta ko cho nhà ngươi trang điểm đâu :21: , sao rồi cái vụ 888 Cà fê thì tính sao ?
Hi các bạn,
CHị mà bạn nhắc tới trên này nếu jeanny không nhầm thì chị ấy tên là Bích, hồi bữa có trang điểm cho jeanny đám cưới ( rước dâu và nhà hàng ) luôn, mọi người đều khen trang điễm tự nhiên và đẹp, chụp hình lên nhìn giống mình chứ không khác nhiều. Tại chưa biết cách up hình lên như thế nào? nếu bạn nào cần điện thoại thì sẽ cho nha.

jeanny_vcbean

Thành viên tích cực

Dear jeanny
Đúng rồi đó jeanny , tại nghe đâu nhiều người học ở đó thấy ok nên Gà cũng tính học đó mà , hình như chị ấy cũng lớn nên mấy bạn kia kêu = bà ko ah :21: , chưa gặp chưa biết nên Gà cũng bắt chước :24: 29/4 jeanny có di off ca fe ko vậy ?
gà ơi, chị đó không lớn đâu, cỡ 30 mấy àh, cũng dễ thương. Trang điểm thì tự nhiên nhưng không có kỹ mấy ( chắc hôm cưới jeanny chị lo chạy show tiếp theo nên không chú ý trang điểm cho mình). Jeanny có đi off đó, người mà đeo cái mấy chuọ hình ngồi cạnh you&me là mình đó
:1::1:
Chị mặc áo xanh là chị Oanh đó ( jeanny nhầm tên, tên chị í là Oanh nha, cũng có 1 chị tên Bích dạy trang điểm cũng đẹp nhưng nhà hịc ơ q8, người mà mọi người nhắc là oanh đó)

jeanny_vcbean

Thành viên tích cực

WOW phó nháy XNC đây mà , xinh xắn wé , uhm công nhận tiếc buổi đi off vừa rồi thật , mà ko sao lần sau Gà sẽ cố gắng :102: , nói vậy chứ học chừng 3 bữa chán ah , với lại Gà làm biếng makeup chứ siêng siêng thì nhìn cũng được :24: , chỉ sợ người ta nhìn xong tối về ko ngủ được :24:
jeanny cũng vậy nè, học trang điểm cá nhân ở Tú Anh make up đó, học thì ít mà phải mua mỹ phẫm thì nhiều, đó là jeanny hạnche611 lắm đó mà vô trong đó họ cứ vẽ ra, mang tiêng nói tài trợ mỹ phẩm nhưng rồi lại nói vì vấn đề vệ sinh khuyên mỗi người nên dùng riêng đồ dùng cá nhân.. :102:, sơ sơ mua có vài thứ thật cần thiết mà cũng hết 3 triệu, đó là jeanny chưa mua màu mắt. Học thì bài bản chứ lúc mình đánh thì cắt giảm nhiều công đoạn vì nếu mà ngồi theo các bước mà oánh chắc mất 1 tiếng mất... Hỏng có thời gian :1:

jenni

Thành viên tích cực

jeanny cũng vậy nè, học trang điểm cá nhân ở Tú Anh make up đó, học thì ít mà phải mua mỹ phẫm thì nhiều, đó là jeanny hạnche611 lắm đó mà vô trong đó họ cứ vẽ ra, mang tiêng nói tài trợ mỹ phẩm nhưng rồi lại nói vì vấn đề vệ sinh khuyên mỗi người nên dùng riêng đồ dùng cá nhân.. :102:, sơ sơ mua có vài thứ thật cần thiết mà cũng hết 3 triệu, đó là jeanny chưa mua màu mắt. Học thì bài bản chứ lúc mình đánh thì cắt giảm nhiều công đoạn vì nếu mà ngồi theo các bước mà oánh chắc mất 1 tiếng mất... Hỏng có thời gian :1:
hi jeanny n gà ú
mình học make up ở bb thanh vân nè tốn gần cả 1,000$ luôn hixhix, giờ bỏ đó có xài đâu , thật là phí tiền huhuhhuh

smiledang

Thành viên tích cực

Mình là manly. Xin cho phép mình được tham gia vào hội 8888 với các bạn ạ.

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Mình là manly. Xin cho phép mình được tham gia vào hội 8888 với các bạn ạ.
Wheo cum bạn smiledang.
Bạn cứ vào đây mừ 8888 thoải mái, nhưng có chừng mực nhé, nếu hong là bị trảm trảm trảm banh xác luôn đấy.
Chúc bạn có nhiều niềm zui khi tham gia vào diễn đàn :41::41::41:

youandme8110

Thành viên tích cực

Hello Smile,

Bắt tay bạn cái nhoa, ( biết là nam nên thế, nữ là ôm hôn rồi:24::24:) hân hạnh chào đón bạn đến với hôi.

Các Mrs, Ms đâu roài, ra chào đón Mr đầu tiên đến với hội nè

youandme8110

Thành viên tích cực

hi jeanny n gà ú
mình học make up ở bb thanh vân nè tốn gần cả 1,000$ luôn hixhix, giờ bỏ đó có xài đâu , thật là phí tiền huhuhhuh
Tui mà có 1000$ tui ăn đồ biển cho đã thèm, rồi tính gì tính, mấy hôm nay, cứ cháo trắng ba bữa nên nhìn cái gì cũng thấy hải sản:20::20::20:

youandme8110

Thành viên tích cực

Jeanny biết Y&M học nail cũng hạn chế ghê lắm, nhưng cũng bị dụ mua hết 2 tủ đồ, bây giờ mà mở tiệm nail là không thiếu thứ gì luôn á:43::43:, mai mốt đi bỏ thì phí, mà được cái nghèo mà chơi sang, mua toàn hàng xịn giờ mới thấy chôn tiền vào đó quá nhiều, thiệt là dại quá đó mà:20::20:

youandme8110

Thành viên tích cực

Funny: bạn mới đó nha, nắm tay dắt đi tham quan, từ từ thôi nha, tui thấy Mr cũng tiềm năng lắm đó,cưa bom được:21::21:

Gà ú: hồ sơ bà tới đâu rồi? bà làm cái gì mà k thấy 888. tui mới đi chơi về mệt gần chết

Jenny: khỏe chưa Baby moom? tình hình là tính nhõng nhẽo với chồng hả?

youandme8110

Thành viên tích cực

Hi cả nhà & youandme
Mới mấy bữa mà thấy hội mình nhiều hẳn ra :24: tình hình 888 đang dâng cao đây mà , nghe bà nói bà ăn cháo 3 bữa 1 ngày tui thấy thương bà ghê :21: nhưng cách đó cũng chưa hẳn tốt nhé ,đừng kiêng cứ quá , bà nên ăn nhiều rau ít thịt ít cơm (bún-bánh mì) , từ từ sẽ trở lại bình thường thui ah , nếu ăn vậy trong 1 năm bà sẽ thành người mẫu chân dài :24: ah nên đi bộ sáng 1 tiếng + chiều 1 tiếng nhé u nu hiền muội , hs tui đã gởi giấy tờ qua rồi , ôx đã đóng visa rồi , giờ nằm chờ chừng nào nó completed thui chứ biết làm gì giờ .
Còn bà có giấy PV chưa ? có tin gì mới ko ?
tình hình gì mới á, tình hình mới là tui ăn cháo ngán quá, đang suy nghĩ là nên ăn cái gì ngoài cháo 3 món đây:24::24::24:

Nói chơi vậy chứ chưa có tin gì hết, nảy có check bằng cách gọi lên NVc thì Mỹ nói không hiểu gì hết:24::24::24:

hình như là y như cu4

Ê tui kể bà nghe, mấy ngày nay tui tập thể dục ghê lắm, sáng 4h giờ dậy rồi bà, ra chạy bộ tí ta tí tởn, chạy theo mấy hót boy xa ơi là xa, hơi nữa chạy về chạy không nổi, phải bắt xe ôm về, mới có 6h sáng, rảnh quá biết làm gì đâu leo lên ngủ, tới chiều, má nấu cháo sẳn dậy ăn, vừa ăn vừa than : má không luộc con 2 trừng vịt muối á, một trứng ăn gị

Tui đố bà 4h sáng ngày sau tui làm gỉ dĩ nhiên là ngủ roài, chiều đi massagẹ Hò hò lâu lâu mới chạy, cái chân tui nhức quá, chịu không nổi luôn.

Qua hôm lễ đi chơi, toàn ngồi 1 chổ thoai,

Mấy hôm nay tui sưu tầm nhiều món lặm nghe nói rượu tỏi cũng tr5i tiểu đường hay lắm bà, đang phơi tỏi đậy Có người chỉ uống nước lá dứa cũng được lắm, tui giờ đang uống lá sake sạo

ủa mà bị tiểu đường có bị ảnh hưởng gì đến việc xuất cảnh hông ACE?

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Funny ngày càng thấy dể thương, cảm giác thân thiện và cởi mở.
@YM:
Hơhơ, quá khen quá khen :113::113::113:, ai cũng nói zị hết trơn làm ngại wé :24::24::24:

Anna_Bui

Thành viên tích cực

cái gì ấy nhơ? cứ viết bài là bị văng ra là thế nào ý nhơ? đã vậy mà con laptop cứ gọi là nhảy dấu lung tụng Bực nhở!:mad::102::102:

youandme8110

Thành viên tích cực

Hội bà tám ơi, hồ sơ Y&M completed rồi, completed vào cái ngày Y&M ít nghĩ đến nhất. Thứ 6 ngày 13!

Cám ơn thứ sáu ngày 13 đã đem may mắn lại cho vợ chồng mình!