Hội những Mrs Eight...

youandme8110

Thành viên tích cực
Ðề: Hội những Mrs Eight...

cô order các món như là: tôm hấp bia, ghẹ hấp chấm muối tiêu chanh, mực nướng mọi nà.:
Thôi thôi cho tôi xin, đừng ai nhắc đến: tôm hấp bia, ghẹ hấp chấm muối tiêu chanh, mực nướng mọi . Nhắc đến là tui giết, nghe chửa:mad::mad::mad:

youandme8110

Thành viên tích cực

nhà có ông anh cũng bị TĐ hồi trước kêu xe cấp cứu chở đi Chợ Rẫy do bị tụt đường huyết bất tỉnh cả 3 ngày nằm thấy ghê l001 :20:
Hú hú, ăn khổ qua là sao, cuộc đời tui chỉ thích ăn thịt, và hải sản, ghét nhất ăn khổ qua, nói đúng ra là cũng có thò đũa vào nồi khổ qua hầm, quậy lên kiếm thịt, trong ba mươi sáu chiêu, thì chiêu đó gọi là chiêu lừa rau gắp thịt đó.l001l001l001l001

Không lẽ đời mình phải ăn trai ý lộn ăn chay từ đây sao ta???:confused::confused::confused:

Cái vụ bà Gà tả tui tiểu đường, hú hú hú, thiệt là khủng khiếp quá đi màl001l001l001l001

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chào Anna_Bui,

Chúc mừng sinh nhật vui vẻ nhé.

@youandme8110: Em nhớ kiêng cử thì sẽ không sao đâu, đừng lo lắng quá.

Em nên ít ăn cơm mà ăn bún thì tốt hơn, vì bún ít có tinh bột hơn cơm. Tuy nhiên, em đừng cử ăn ngọt quá, lượng đường thiếu sẽ khổ nữa.

Hy vọng gặp lại em tối thứ sáu này sẽ thấy em vẫn yêu đời như thuở nào nhé.

Thương mến,

Ngọc

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Cô Ngoc ơi coi chừng bị té hố. Xi-nhan trước với cô zậy thui kakakaka :24::24::24:

youandme8110

Thành viên tích cực

Sắp tới lễ roai...hú hú
Túm lại, là mình hận những ai được nghĩ lễ kỳ này, năm nay:20::20::20:

Còn đâu tháng ngày phè phỡn:

langvuon

khoai nướng

@youandme8110: Em nhớ kiêng cử thì sẽ không sao đâu, đừng lo lắng quá.
Em nên ít ăn cơm mà ăn bún thì tốt hơn, vì bún ít có tinh bột hơn cơm.
Nghe lời chị ngochappy bắt đầu siêu tầm các loại bún từ bây giờ đi you&me à, để mỗi ngày thay đổi một loại bún cho đỡ ngán. Góp ý vài món bún nhé: bún riêu cua, bún ốc, bún tôm nướng, bún chả cá, bún thang, bún giò, bún mọc, bún bò, bún ngan, bún măng vịt, bún bung, bún sứa, bún mắm v.v.. Xơi bún nước chán rồi thì đổi sang bún khô như bún chả, bún thịt nướng, bún hến, bún xào phèo, xào bao tử, tim cật, xào thịt bò.. còn có làm biếng nấu thì xài qua bún ăn liền các loại.
Bảo đảm cứ thay đổi menu bún như thế là hổng có giảm sụt kg nào cả, mà lại tăng đều đều như lịch Visa vài tháng tới nữa đấy :p

funnyngo139

:21: Tội nghiệp chưa , vậy là từ nay youandme đi chùa ăn chay dài dài , vô chùa đừng có đeo mắt kiếng vậy nha , phật tưởng FBI nhảy xuống hết ah :21: mà dạo này thư ký nhà máy pháo cũng biết bom đặt ở đâu mà cho nổ quá ta :21:
Hơhơ. Ở nơi mô cũng có bom của Thư ký, cần thì rút ngòi.......bùm......:24::24::24::24:
Trích từ các loại bún của bác langvuon. Còn 1 món bún nữa mà chắc mọi người chưa ăn đâu đó là BÚN NƯỚC gốc miền trung, món nì chẳng có xương gì hết, chỉ có thịt bò bầm và tôm bầm, ăn với thiệt nhiều hành lá, ớt thêm 1 miếng chanh, bún thì người ta tự gõ ko phải bún mua ngoài chợ, nên ăn vào ko sợ bị đau bụng........ôi hết sảy. Cảm giác khi ăn món này là cái ngọt nguyên chất của bò và tôm + với mùi thơm của hành lá và cay của ớt :21::21::21:. Giá: 15k/1tô. Cỡ bạn YM chắc en khoảng từ 2 - 3 tô á kakaka :21::21::21: Nói đến là muốn sực sực & sực hahahaa. Còn bán ở đâu thì suỵt :32: bí mật, hẻm nói đâu, cho YM tức chơi :21::21::21:. Muốn giề :100: cho tớ nhá :109::109::109:. Số phone của tớ nà: 0906000253 đứa :24::24::24:

thanhnv

Thành viên tích cực

Hơhơ. Ở nơi mô cũng có bom của Thư ký, cần thì rút ngòi.......bùm......:24::24::24::24:
Trích từ các loại bún của bác langvuon. Còn 1 món bún nữa mà chắc mọi người chưa ăn đâu đó là BÚN NƯỚC gốc miền trung, món nì chẳng có xương gì hết, chỉ có thịt bò bầm và tôm bầm, ăn với thiệt nhiều hành lá, ớt thêm 1 miếng chanh, bún thì người ta tự gõ ko phải bún mua ngoài chợ, nên ăn vào ko sợ bị đau bụng........ôi hết sảy. Cảm giác khi ăn món này là cái ngọt nguyên chất của bò và tôm + với mùi thơm của hành lá và cay của ớt :21::21::21:. Giá: 15k/1tô. Cỡ bạn YM chắc en khoảng từ 2 - 3 tô á kakaka :21::21::21: Nói đến là muốn sực sực & sực hahahaa. Còn bán ở đâu thì suỵt :32: bí mật, hẻm nói đâu, cho YM tức chơi :21::21::21:. Muốn giề :100: cho tớ nhá :109::109::109:. Số phone của tớ nà: 0906000253 đứa :24::24::24:
Trời ơi! hai năm ba đứa ???

langvuon

khoai nướng

Số phone của tớ nà: 0906000253 đứa :24::24::24:
Đề nghị cho số phôn khác, gọi đến số nay chỉ nghe thông báo của tổng đài:
"Thuê bao quí khách vừa gọi, hiện đang nằm chờ tại bệnh viện Từ Dũ" l001l001l001

youandme8110

Thành viên tích cực

đang bực bội, điên hết cả người, kiềm lắm mới không bung ra những lời nói nặng nề và tổng xỉ vả lên cái bản chất đê hèn của cái con người gọi là hết lòng vì người chí công vô tư khác. Tui chán lắm rồi, tui muốn đi mỹ ngay!

funnyngo139

đang bực bội, điên hết cả người, kiềm lắm mới không bung ra những lời nói nặng nề và tổng xỉ vả lên cái bản chất đê hèn của cái con người gọi là hết lòng vì người chí công vô tư khác. Tui chán lắm rồi, tui muốn đi mỹ ngay!
Bị zị lâu chưa YM :confused::confused::confused: :24::24::24:

youandme8110

Thành viên tích cực

Một ngày đen đủi ...

Mới đinh đi chơi lễ 30/04 thì bị phạt vượt đèn đỏ. 500k coi như là đi đứt. Khỏi đi luôn!

dự án đi chơi lễ coi như là chấm phẩy chấm!

Cũng may là vớt lại cái tiểu đường chỉ là giai đoạn tiền tiểu đường, có thể tự khỏi nếu thay đổi thói quen ăn uống và siêng hoạt động.

Coi như được cái này mất cái kia,

To Funny: Đã kịp bình tĩnh lại, sau khi la hét chửi mắng khóc lóc:24::24::24:với chồng , thì đã hết stress trở lại trạng thái bình thương:21::21::21::21:

youandme8110

Thành viên tích cực

Coi ra youandme cũng hên rùi , của đi thay người , cúng 500 coi như làm việc thiện đi :24: , tình hình vụ án cafê vẫn y như cũ hả ? Ngày mai mấy bà chị rủ đi phá nốt ruồi với mụn thịt , coi như xong ko ra đường được rùi :20: vậy thì Gà ko đi được nhé , coi như hy sinh vì sự nghiệp sắc đẹp 1 chút , khi nào dung nhan trở lại bình thường sẽ gặp sau nhe :113: , có gì online 888 với youandme hay Anna , Jenni cũng vui rồi , mọi người nghỉ lễ vui vẻ nhé . :1:
Tuy là tui bị xui xẻo, nhưng tui vẫn đi cafe ngày mai, không gì thay đổi, cho dù biết vào đó cũng ngồi... ngó Funny ăn bánh da heo, ngắm gia đình Delena uống càfe, còn tui thì an phận...Tuy nhiên, tui vẫn đến, đến vì một lời hứa, đến vì chia tay chị Ánh biết chừng nào găp nữa:20::20::20:, đến vì tinh thần giao lưu ACE, nói thật là bịa cho nhiều lý do vậy chứ, chỉ có 1 lý do đơn giản là tui muốn đến:21::21::21:. Vậy thôi!

Chỉ có chuyến đi chơi lễ của tui với mấy đứa bạn bị delay chưa biết đến bao giờ, vì 1 lý do lãng nhách: bị công an thổi, giam bằng lái khi vừa xuất phát nên sợ...xui, mê tín nên ở nhà thoai.l001l001l001l001

Còn bà suy nghĩ lại đi, bà không đi tui giết

Chỉnh sửa cuối:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Nghe lời chị ngochappy bắt đầu siêu tầm các loại bún từ bây giờ đi you&me à, để mỗi ngày thay đổi một loại bún cho đỡ ngán. Góp ý vài món bún nhé: bún riêu cua, bún ốc, bún tôm nướng, bún chả cá, bún thang, bún giò, bún mọc, bún bò, bún ngan, bún măng vịt, bún bung, bún sứa, bún mắm v.v.. Xơi bún nước chán rồi thì đổi sang bún khô như bún chả, bún thịt nướng, bún hến, bún xào phèo, xào bao tử, tim cật, xào thịt bò.. còn có làm biếng nấu thì xài qua bún ăn liền các loại.
Bảo đảm cứ thay đổi menu bún như thế là hổng có giảm sụt kg nào cả, mà lại tăng đều đều như lịch Visa vài tháng tới nữa đấy :p
Xin chào anh Langvuon,

Anh Langvuon này ác kinh, người ta đang kiêng cử mà cứ kể toàn món ăn ngon không hà.

Rất tiếc là không gặp anh vào tối mai được, hẹn dịp nào anh thong thả thì lên vui với các anh chị em mình nhé.

Thân mến,

Ngọc:1:+

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Cũng may là vớt lại cái tiểu đường chỉ là giai đoạn tiền tiểu đường, có thể tự khỏi nếu thay đổi thói quen ăn uống và siêng hoạt động.

Chào Y&M,

Chúc mừng em nhé. Nhớ đừng nghe lời anh Langvuon mà ăn đủ loại bún thì không mong gì gặp anh xã đấy.

Ngọc:1:+

jenni

Thành viên tích cực

Tuy là tui bị xui xẻo, nhưng tui vẫn đi cafe ngày mai, không gì thay đổi, cho dù biết vào đó cũng ngồi... ngó Funny ăn bánh da heo, ngắm gia đình Delena uống càfe, còn tui thì an phận...Tuy nhiên, tui vẫn đến, đến vì một lời hứa, đến vì chia tay chị Ánh biết chừng nào găp nữa:20::20::20:, đến vì tinh thần giao lưu ACE, nói thật là bịa cho nhiều lý do vậy chứ, chỉ có 1 lý do đơn giản là tui muốn đến:21::21::21:. Vậy thôi!

Chỉ có chuyến đi chơi lễ của tui với mấy đứa bạn bị delay chưa biết đến bao giờ, vì 1 lý do lãng nhách: bị công an thổi, giam bằng lái khi vừa xuất phát nên sợ...xui, mê tín nên ở nhà thoai.l001l001l001l001

Còn bà suy nghĩ lại đi, bà không đi tui giết
hi gà ú n y&m , các amh chị 888
tự nhiên hôm nay ngủ dậy mình bị chóng mặt buồn nôn trời đất điên đảo way cuồng hixhixhix nằm liệt một chỗ hixhixhix ngày mai chắc ko đi được rồi. mình co hẹn di bác sĩ ko gặp được ace rồi , thật là buồn wa đi, ko đươc ăn bánh rầu. nhớ chụp hình cho jenny coi với nha!!!!!!
thiệt là buồn:2:

youandme8110

Thành viên tích cực

Anh Lang, anh giết em rồi, anh Lang ơi

youandme8110

Thành viên tích cực

hi gà ú n y&m , các amh chị 888
tự nhiên hôm nay ngủ dậy mình bị chóng mặt buồn nôn trời đất điên đảo way cuồng hixhixhix nằm liệt một chỗ hixhixhix ngày mai chắc ko đi được rồi. mình co hẹn di bác sĩ ko gặp được ace rồi , thật là buồn wa đi, ko đươc ăn bánh rầu. nhớ chụp hình cho jenny coi với nha!!!!!!
thiệt là buồn:2:
gần tới ngày đi là mấy bà thi nhau cáo bênh...các bà thiệt là ...giống tụi:21::21::21:

P/s: lo mà dưỡng bệnh đó nha, tui là tui lo cho em bé thôi, không phải lo cho bà nhé

youandme8110

Thành viên tích cực

Kakaka :21: , bà quăng bom tùm lum nhiều người trúng (tính luôn tui nữa) vậy lâu lâu tui cưa bom chút ko được sao ? :24: :24: :24:
Uả mà bánh da heo là bánh gì vậy tui có ăn được ko ? :24: :24: :24:
Í quên da heo là da chồng tui thôi ko ăn đâu , ủa mà công an Quận nào giữ bằng lái vậy có cần tui lấy dùm ko ? bà bị công an nào lấy , tên gì ? Nói đi tui kêu nguyên trang trại Gà chém cụt nách lấy lại = lái cho bà :24: :24: :24: :24:
Vậy mai chơi nguyên cái mặt mẹt đen thui nào mụn ruồi nào mụn thịt đi cafê luôn hả bà 8 kia . l001
Ra đó mọi người nhìn tui mất hình tượng phụ nữ hết , tưởng THỊ NỞ thì sao ? Ai chịu trách nhiệm đây .:102:
Bà kia, bà có biết là đang phát ngôn cho toàn thế giới đọc không ha??? trong đây còn có các cháu nhỏ và trẻ em, tại sao lại lôi vấn đề bạo lực vào đây??? Bà còn nói nữa là tui giết nghe chửa:24::24::24::24::24:

Mai này có khi nào tra vào google, tên mình sẽ đi kèm với chém và giết không nhi???:confused::confused::confused:l001l001l001