Họp mặt đầu năm: trưa chủ nhật 9/1/2011

Danh sách đăng ký Họp mặt đầu năm: trưa chủ nhật 9/1/2011

• Vì bận việc tôi không thể tham dự buổi Họp mặt đầu năm: trưa chủ nhật 09/01/2011

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    27
  • Poll closed .

Asm

Giám đốc nhà máy pháo
Ðề: Họp mặt đầu năm: trưa chủ nhật 9/1/2011

hehe, hàng tặng rồi thì ai muốn thử cứ thử :3: rượu ngoại, thiệt 100% đó nghen :113: hàng này chỉ dành cho mấy VIP đi máy bay thôi àh :111: bác nào nghi ngờ bị lỗ ráng chịu :32:
Thiệt là ngại quá, mình VIP mà hẻm pít :10::10::10::10::10:

:10::10::10::36::36::36:

phiden

Thành viên tích cực

Bác Liệu xem CN này XNC .CALIFORNIA Nối Mạng Ọp với XNC ở Quê Nhà Được không nha bác Liệu ! Vổ Tay ...KHà Khà Khà....

Thành

Thích đủ thứ ...

Bác Liệu xem CN này XNC .CALIFORNIA Nối Mạng Ọp với XNC ở Quê Nhà Được không nha bác Liệu ! Vổ Tay ...KHà Khà Khà....
Đã setup và chuẩn bị rồi bác Phiden, các bác ở tiểu bang khác cũng có thể add với nick yahoo: infoxnc
Sẽ cố gắng nối liên lạc với các bác đang ở xa vào lúc 11g trưa !

Chúc sức khoẻ gia đình bác Phiden nhe, lâu rồi không cụng ly vs bác :113:

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Hi, để chuẩn bị cho buổi úp chai chủ nhựt này, hổm rày quaidan phải order mấy chục chai rượu tây chính hiệu: Johnnie Walker (Black Label), hàng mẫu, lấy từ trong sân bay TSN, mới vừa kiểm nhận tức thì... và cất vô tủ để dành ... souvenir cho ACE nào đăng ký sớm.

Hehe, quà đặc biệt quái đản, số lượng có hạn xin mời các bác nhé :111:
Hey,mình đâng ký chút chút... được hum,chứ nguyên chai hồng nổi:10::10::10::10:

Trucdao ơi mình thích bài ngọn trúc đào,có gì bạn hat bài ấy nha :41::41::41::41::113::113::113:

quaidan

Cựu Ban điều hành

Thiệt là ngại quá, mình VIP mà hẻm pít :10::10::10::10::10: ..........
hehe, ASM, chưa thấy 2 loại này nè :113: có đăng ký hông? :100: trong 2 chọn 1 nói mau thôi hết à nhe:

Hehe, cái dzụ cầu truyền hình này được àh nha bác Thành :113:
Hoan hô bác Phiden, cố lên bác Liệu ui :41::41::41:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

hehe, ASM, chưa thấy 2 loại này nè :113: có đăng ký hông? :100: trong 2 chọn 1 nói mau thôi hết à nhe:

:41::41::41:
hay anh cho em dzứt trước xong mình quất trà dzô niêm lại vẫn y chang hè, bài này tui chơi hoài hờ hờ cái này để chưng mà có ai uống đâu mà bít hehehehehehe:36::36::36::36::36::36::36:

quaidan

Cựu Ban điều hành

hay anh cho em dzứt trước xong mình quất trà dzô niêm lại vẫn y chang hè, bài này tui chơi hoài hờ hờ cái này để chưng mà có ai uống đâu mà bít hehehehehehe:36::36::36::36::36::36::36:
hehe, ASM, đừng làm Tào Tháo:40: uy tín nhà buôn tèo :10: quà trao tay mời ACE uống liền tại chỗ để thưởng thức, nếu "Anh Si Mê" xin thêm cũng hổng có đâu àh :113:

Yenbui54

Thành viên tích cực

Nhìn 2 chai rượu thấy rụng rời tay chân luôn các bác ơi ,cỡ tui 1 chung nhỏ là 2 cặp má đỏ hồng ,nhìn mấy em không mê tui không phải ...

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Nhìn 2 chai rượu thấy rụng rời tay chân luôn các bác ơi ,cỡ tui 1 chung nhỏ là 2 cặp má đỏ hồng ,nhìn mấy em không mê tui không phải ...
chai đó cỡ 1 chung ah anh ui, cái này uống phải tính bằng chục mới đã nư hừ hừ@e hèm nghiêm cấm quảng cáo ở đây nhé , hì hì :36::36::36::36: chỗ iem làm ăn mà anh , phá hoài :9::9::9::9:

@quaidan : êh thấy nick tui là open source nên chế gì cũng được hả " Anh sợ Mập"Ăn Sợ Mập" Anh Săm Mông"Anh Sờ...(éc cái này nhiều thứ kg nói được) :9::9::9::9::9:giờ tới Anh Si Mê là seo , chắc hum nào phải thống kê lại mới được :mad::mad::mad::mad:

ờ theo tin mật báo , hum này bác HM và QD sẽ diện com pờ lê nghe mấy bác , hẳn nào phe là uy tín nhà may Tèo , thiệt là quảng cáo nhiều quá đi:111::111::111::111:

Đại khái như thế này ,vì phần quần chưa may kịp:113::113::113::36:

Chỉnh sửa cuối:

Thành

Thích đủ thứ ...

Làm luôn 1 bài vè cho bac hoangmau chơi bữa of luôn nè:

Lẳng lặng mà nghe... là cái gì đây ???
ASM... là là Anh Sợ Má...

lốc cốc... lốc cốc....
ASM... là là Anh Sợ Mập...

lốc cốc... lốc cốc....
ASM... là là Anh Săm Mông...

lốc cốc... lốc cốc....
ASM... là là Anh Sợ Mập...

lốc cốc... lốc cốc....
ASM... là là Anh Sờ Mó...

lốc cốc... lốc cốc....
ASM... là là Anh Sợ Mèo...

lốc cốc... lốc cốc....
ASM... là là Anh Sợ Mỹ...

lốc cốc... lốc cốc....
ASM... là là Anh Si Mê...

lốc cốc... lốc cốc....
ASM... là là Anh Sợ Mệt...

lốc cốc... lốc cốc....
ASM... là là Đập Phát Chết Luônnnnnnnnnn... :24::24::24:

Dzotttttt lẹ .......

baophan

Cựu Ban điều hành

Thấy mấy bác off toàn rượu mà không có mồi, áy náy quá nên cho iem ủng hộ món này nhé:111::111::111::111:
Hé hé... hàng độc ! :113:

TaoDi

Thành viên mới

Trời! Cái "Anh Soi Mụn" này vừa quảng cáo nhà may Tèo, vừa quảng cáo cho tiệm bán chổi lông gà ngoài chợ Bến Thành! Chổi lông gà sao không trưng nhiều nhiều đó? Gì mà có 4 cây thôi ah?:100::100::100:

Last edited by a moderator:

baophan

Cựu Ban điều hành

Trời! Cái "Anh Soi Mụn" này vừa quảng cáo nhà may Tèo, vừa quảng cáo cho tiệm bán chổi lông gà ngoài chợ Bến Thành! Chổi lông gà sao không trưng nhiều nhiều đó? Gì mà có 4 cái thôi ah?:100::100::100:
Anh BinhMinh này sinh động thiệt :D Nhìn giống mấy Ông Tây ở miền Bắc những năm 40 :)

Yenbui54

Thành viên tích cực

Nhìn món mồi này thấy ghê quá!Người bạn của tôi bên Texas,hỏi: "ông ăn thịt chó không?" trả lời :"Tôi bỏ lâu rồi ,trên 20 năm rồi ,mà ăn thịt chó bên này ,chán lắm,nghe nói chứ chưa ăn" .Bạn tôi nói :"ông sang đây tôi dẫn ông đi ăn ,thịt chó đươc nuôi bằng cơm nhà ,không phải thức ăn của Mỹ .Hết xẩy ".
Các Ace nào sang đây còn thèm món này ,nên về Texas ,đi vào khu Xóm có người Công giáo nhiều ,thế nào cũng đươc ăn món này hoặc hỏi thăm bác phuthohoa.

baophan

Cựu Ban điều hành

Thấy ACE XNC ngày 9/1 này họp mặt vui quá mà không dám đăng ký :) lần trước Anh BinhMinh tổ chức họp mặt mà đi không được vì phải bay đi Đà Nẵng có công việc nên ngại ngùng quá :). Sợ lần này lại lỡ hẹn nữa, đành chờ phút chót vậy. Chắc lần này Chị Trưởng đoàn Nghệ thuật 5 cho ACE XNC no say, ca hát bét nhè đây :)

quaidan

Cựu Ban điều hành

Thấy ACE XNC ngày 9/1 này họp mặt vui quá mà không dám đăng ký :) lần trước Anh BinhMinh tổ chức họp mặt mà đi không được vì phải bay đi Đà Nẵng có công việc nên ngại ngùng quá :). Sợ lần này lại lỡ hẹn nữa, đành chờ phút chót vậy. Chắc lần này Chị Trưởng đoàn Nghệ thuật 5 cho ACE XNC no say, ca hát bét nhè đây :)
Hi Hội trưởng "Hội Portland, Oregon !", cố lên, kỳ này rất là "quành choáng", bạn đừng để "lỡ hẹn nữa" nhé :41::41::41:

baophan

Cựu Ban điều hành

Hi Hội trưởng "Hội Portland, Oregon !", cố lên, kỳ này rất là "quành choáng", bạn đừng để "lỡ hẹn nữa" nhé :41::41::41:
Dạ, thấy "quành choáng" quá, Baophan thích lắm chứ anh mà kẹt là tối mai đón Ba ở Portland về nên chưa biết chương trình ngày CN sao nữa đây, cho nên chờ tới phút chót biết đâu sẽ ghé tới chung vui cùng các ACE XNC được luôn. Xin cám ơn !

quaidan

Cựu Ban điều hành

Hi, danh sách đăng ký tới hôm nay được 25 nick:
Asm, be xinh, Binh Minh, Cstock, dungphuquoc, gioinct, heaven, hoangmau, ku___^!^___zui, levanphong, Lily, lydao, ndtrg61, ngochappy, NGUYỄN VĂN TRIỆU, oc-tieu, phanthingocanh, ptvienna08, quaidan, thaomy, Thành, ThuNgan, Tien Nguyen, vinhtruong, whitecat,...

Tuy nhiên, nhẩm tính: số nick ẩn mình chưa đăng ký (vì còn e ... thẹn :10:) và số người đi kèm các nick đã đăng ký (các thành viên 00 biết nhưng luôn có mặt :36:), thì tổng số lượng ước đoán là trên 40 :113:

Nhanh nhanh lên các bạn ơi :41::41::41:

TaoDi

Thành viên mới

Các Ace nào sang đây còn thèm món này ,nên về Texas ,đi vào khu Xóm có người Công giáo nhiều ,thế nào cũng đươc ăn món này hoặc hỏi thăm bác phuthohoa.
Hêhe....bác Yenbui lại "vẽ đường cho hươu chạy...đến xơi thịt chó rùi!" (khàkhàkhà....).
Trước là cảm ơn bác đã thắp sáng niềm tin...tìm lại hương vị quê hương cho các ACE sắp sang. Sau là sang tới đó lại phải phiền bác làm "chỉ chọt viên", giới thiệu địa chỉ của "bãi đáp" này cho đỡ nghiền! :100::100::100: