"Lễ hội bắn...Ken toàn quốc " again: trưa CN 28/11/2010

TaoDi

Thành viên mới
Xin chào tất cả ACE và các cao thủ võ Ken,

Cuối tháng này sẽ lại là dịp để toàn thể các chiến hữu, các cao thủ võ phái "Ken"kwondo chúng ta tề tựu về giao lưu, gặp mặt, trao đổi, trò...nhiều chuyện :)10::10::10::10:).

Để thay đổi không khí, "phương án" tác chiến sẽ có chút đổi thay đổi để phù hợp với "tình hình, diễn biến" trên chiến trường theo hướng có lợi cho đại quân ta. Đại hội võ "Ken" toàn...diễn đàn lần này sẽ chia làm 2 giai đoạn:

Từ 9h-11h: sơ vấn/kiểm tra hồ sơ (hêhêhê...tên phải giống để pà con sắp PV quen "rơ" luôn :11::11::11:): các đại biểu sẽ tề tựu, họp mặt... để cùng trò chuyện, chia sẻ cách chuẩn bị giấy tờ khi hồ sơ sắp và đã được mở; trao đổi kinh nghiệm sắp xếp hồ sơ.... trước khi lên đường "giải phóng giấy hồng" cùng nhiều vấn đề xung quanh kiến thức di trú...:6::6::6::6:; đồng thời, chúc mừng các hồ sơ đã nhẹ nhàng, êm ái...hái "giấy hồng".... cũng như "bình loạn" tình hình VB của tháng 1/2011 cho xôm tụ.... :21::21::21::21:

Vũ khí chiến đấu: mọi người sẽ cùng kêu nước uống (chi phí tự trả theo thức uống);

TỪ 11H ĐẾN...LÚC "XỈN" (HÊHÊHÊ....): Sau khi lọt qua vòng sơ vấn, đấu loại .... mời các cao thủ cùng "chí hướng"... nhậu ở lại để chúng ta luyện võ Ken... :3::3::3::3:

Chi phí "Vũ Như Cẫn":

*200.000 VND/1 nam hảo hán;
*100.000 VND/1 nữ dân quân....

Thời gian: sáng và trưa CN 28/11/2011;
Đia điểm: Nhà hàng Góc Phố Quen, 41 Trần Nhật Duật, P. Tân Định, Q.1 (góc ngã tư Trần Nhật Duật - Trần Quý Khoách)

Xin kính báo! Loa...loa....loa......:100::100::100::100:,

Last edited by a moderator:

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: "Lễ hội bắn...Ken toàn quốc " again: trưa CN 28/11/2010

Trời, trời :13: chờ tui về nhe binhminh, đừng có làm lẹ quá là mất phần của tui ah :111:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

không dám nói trước, hic giống bữa hủm chít weo hehe

whitecat

Thành viên tích cực

Xin chào Anh Binhminh & các ACE
Mình có thể tham gia vào lễ hội hấp dẫn này được không nhỉ, tuy hổng biết bắn nhưng biết "tiếp đạn" (rót Ken) cho người khác bắn. Mình chờ thông cáo cho phép tụ hội của anh Binhminh nhé. :) :) :)

TaoDi

Thành viên mới

Xin chào Anh Binhminh & các ACE
Mình có thể tham gia vào lễ hội hấp dẫn này được không nhỉ, tuy hổng biết bắn nhưng biết "tiếp đạn" (rót Ken) cho người khác bắn. Mình chờ thông cáo cho phép tụ hội của anh Binhminh nhé. :) :) :)
Chào bạn whitecat,

Anh em trong diễn đàn không hà, hổng có khách sáo gì đâu! Bạn có tinh thần hăng hái tham gia như vậy là BM welcome cả hai tay, hai chân luôn.

Đoàn tiền trạm đang tìm "bãi đáp". Sau khi có địa điểm, BM sẽ thông báo cho mọi người. Sáng đó, bạn cứ đến điểm hẹn. Rủ rê thêm được chiến hữu nào càng tốt.

Hẹn gặp lại. Thank you. :41::41::41::41:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Chào bạn whitecat,

Anh em trong diễn đàn không hà, hổng có khách sáo gì đâu! Bạn có tinh thần hăng hái tham gia như vậy là BM welcome cả hai tay, hai chân luôn.

Đoàn tiền trạm đang tìm "bãi đáp". Sau khi có địa điểm, BM sẽ thông báo cho mọi người. Sáng đó, bạn cứ đến điểm hẹn. Rủ rê thêm được chiến hữu nào càng tốt.

Hẹn gặp lại. Thank you. :41::41::41::41:
anh ấy hum nào đi tiền trạm hú em đi với nha ,hị hị:100::100::100:

thehien

Thành viên tích cực

Chào tất cả ACE XNC, nghe tin có "Lễ hội bắn...Ken toàn quốc " , nhưng mà thehien xin cáo lỗi cùng ACE, vì 27/11 thehien đã bay rồi, trong lúc ACE bắn Ken thì thehien đang ngồi trên máy bay, xin chúc ACE XNC bắn ken được nhiều thành công và nhất là đạt được nhiều bằng cấp do LSQ Mỹ cấp cho những chiến công của ACE trong cuộc chiến bắn Ken lần này, ngay khi qua mỹ thehien sẽ lên diễn đàn để hội ngộ cùng ACE, thehien cũng cầu chúc diễn đàn XNC ngày một thăng tiến hơn để mãi mãi là kim chỉ nam cho những ACE có nhu cầu XNC và di trú trong nước cũng như ở nước ngoài . Thân ái cùng anh chị em .

thanhnv

Thành viên tích cực

BM ơi! kỳ này dời địa điểm chiến đấu hả?

Yenbui54

Thành viên tích cực

Cho tôi gởi 1 case cho anh bạn Phuthohoa nhé ,rồi nhờ anh bạn Phuthohoa uống giùm cho Binhminh ,Hoangmau,Thanh v.v.. Nhiều quá không nhớ tên uống ,vì mỗi người chỉ môt chai ,tôi chỉ uống đươc môt chai nên tôi mời một chai và Anh Phuthohoa uống thay thế .OK không ?

ngomaiise

Thành viên

Chào các Bạn !
Còn thời gian - có cơ hội & điều kiện thì xin hãy vui chơi và giao lưu để nay mai qua bên nầy..........ngồi ƯƠC GÌ.....PHẢI CHI...

quaidan

Cựu Ban điều hành

Hi các bác, còn đâu đây dư âm của lần Off trước, xin hãy bấm vào link này để nghe và xem lại cho đỡ ghiền nghen:
http://me.zing.vn/apps/photo?params=/065514q/slideshow/slideshow-detail/id/135760
:105::105::105:

P/s: bác Thành ui, sao chèn FLASH vô forum hổng được :40:

[Flash]http://photo.apps.zing.vn/swf/slideshow/Player.0.2.swf?url=http://photo.apps.zing.vn/swf/slideshow/Player.0.2.swf&autoplay=1&xmlurl=http://photo.apps.zing.vn/swf/slideshow/effect.xml&jsonurl=http://photo.apps.zing.vn/photo/slideshow/getjsondata/id/135760&externallink=http://me.zing.vn/apps/photo?params=/065514q/slideshow/slideshow-detail/id/135760[/Flash]

TaoDi

Thành viên mới

BM ơi! kỳ này dời địa điểm chiến đấu hả?
Dạ, định kiếm chỗ nào để thay đổi không khí. Giống như đón Tết ở nhà mãi cũng chán, lâu lâu ra Vũng Tàu, Nha Trang, Thái lan,...lan man qua Hàn Quốc....:):):):):) đó mà!

TaoDi

Thành viên mới

...tôi chỉ uống đươc môt chai ....OK không ?
Cỡ bác Yenbui54 chỉ được 1 chai, nhưng mờ là 1 chai....Hennessy! Cao thủ, cao thủ! :24::24::24::24:

langvuon

khoai nướng

Chào tất cả ACE XNC, nghe tin có "Lễ hội bắn...Ken toàn quốc " , nhưng mà thehien xin cáo lỗi cùng ACE, vì 27/11 thehien đã bay rồi, trong lúc ACE bắn Ken thì thehien đang ngồi trên máy bay, xin chúc ACE XNC bắn ken được nhiều thành công và nhất là đạt được nhiều bằng cấp do LSQ Mỹ cấp cho những chiến công của ACE trong cuộc chiến bắn Ken lần này, ngay khi qua mỹ thehien sẽ lên diễn đàn để hội ngộ cùng ACE, thehien cũng cầu chúc diễn đàn XNC ngày một thăng tiến hơn để mãi mãi là kim chỉ nam cho những ACE có nhu cầu XNC và di trú trong nước cũng như ở nước ngoài . Thân ái cùng anh chị em .
Bác thehien đi chuyến bay lúc mấy giờ vậy? langvuon cũng đưa nhà anh chị sang Mỹ vào chuyến bay trưa ngày 27 nhưng lại sang Los Angeles còn bác lại bay đến Washington Dulles.

thehien

Thành viên tích cực

Bác thehien đi chuyến bay lúc mấy giờ vậy? langvuon cũng đưa nhà anh chị sang Mỹ vào chuyến bay trưa ngày 27 nhưng lại sang Los Angeles còn bác lại bay đến Washington Dulles.
Chào bac langvuon gia đình tôi bay vào lúc 23giơ55 ngày 27/11 nên có lẽ đến 21 giờ mới lên sân bay và bay hãng ANA, tiếc quá không gặp được bác rồi, chúc bác và gia đình sức khỏe .

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào anh thehien,

Xin cám ơn những lời chúc của anh . Xin chúc gia dinh anh thượng lộ binh an và cuộc sống mau chóng ổn địinh nơi xứ người.

ngọc:)+

thanhnv

Thành viên tích cực

Chào bac langvuon gia đình tôi bay vào lúc 23giơ55 ngày 27/11 nên có lẽ đến 21 giờ mới lên sân bay và bay hãng ANA, tiếc quá không gặp được bác rồi, chúc bác và gia đình sức khỏe .
Chào bác thehien. Biết bác ngay từ lần đầu ở Zenta, giờ thì cuối cùng bác mới chịu theo anh em đi đây, hahaha. Thôi chúc bác lên đường bằng an nhé. Bác xuống sân bay Dulles nhằm ngày Chủ Nhật nên có thể là bộ phận làm Social họ sẽ không làm ở sân bay cho bác đâu. Về đến nhà một hai hôm sau bác nên nhờ người nhà đưa tới SSA để apply ngay đi nhé. Nếu bác ở Fallchurch hay Herndon thì tới SSA cũng tương đối gần, như tôi lần đó phải chạy cả giờ đồng hồ mới tới chổ SSA ở Manassas.

thehien

Thành viên tích cực

Cám ơn anh Thanhnv đã chỉ dẫn, chỉ tiếc là khi qua Virginia không gặp được anh thôi vì nghe tin anh đã chuyển chỗ ở qua chỗ khác rồi, hy vọng một dịp nào đó mình sẽ gặp nhau, chúc anh và gia đình sức khỏe .

baophan

Cựu Ban điều hành

Bác Binh Minh ơi ! Trước hết xin chúc mừng Bác đã rinh giấy hồng ngon lành, nhẹ nhàng nhé. Kế tiếp xin đăng ký một vé "Bắn Ken" nhé. Em bắn Ken thì được chứ Ken mà bắn em thì tiêu luôn Bác ơi..:114:Thôi xin một vé hô hào cổ vũ phong trào nhé Bác :36:

TaoDi

Thành viên mới

Bác Binh Minh ơi ! Trước hết xin chúc mừng Bác đã rinh giấy hồng ngon lành, nhẹ nhàng nhé. Kế tiếp xin đăng ký một vé "Bắn Ken" nhé. Em bắn Ken thì được chứ Ken mà bắn em thì tiêu luôn Bác ơi..:114:Thôi xin một vé hô hào cổ vũ phong trào nhé Bác :36:
Cảm ơn baophan lời chúc mừng của bạn baophan!

Diễn đàn rất vui khi nhận được sự tham gia đầy nhiệt tình của các bạn!

BM xin được báo địa điểm trường bắn Ken cho Đại hội của chúng ta vào CN 28/11/2010 tới: Nhà hàng Góc Phố Quen, số 41 Trần Nhật Duật, P. Tân Định, Q.1 ( góc ngã tư Trần Nhật Duật- Trần Quý Khoách)

Như đã dự kiến, chương trình offline của chúng ta sẽ chia làm 2 phần:

Từ 9h-11h: giao lưu, gặp mặt, chúc mừng hồ sơ PV thành công, chia sẻ kinh nghiệm cho những hồ sơ chuẩn bị PV v.v…(các ACE có thể gọi nước uống và thanh toán ngay chon nv phục vụ);

Từ 11h đến …. khi nào mệt thì thôi: ACE nào muốn tham gia tiết mục hạ Ken thì xin mời tiếp tục ở lại với mức đóng góp như sau:

Nam: 200.000 VND/ đồng chí;
Nữ: 100.000 VND/ người

Danh sách các chiến hữu "xung trận" CN 28/11 này có thể kể đến:

1. Bác Thành
2. Bác Hoàng Mẫu
3. Trưởng và Phó đoàn Nghệ thuật 4;
4. Bác quaidan và chị quai....xã;
5. Bác Duy;
6. Chị bé xinh
7. Chị ngochappy
8. VC bác 1999
9. Bác hoangthang
10. Minhtam
11. Baophan
12. Asm (nhớ đi nghe choa!!!)
13.Trinhnguyen
14.Bluedream
15.Oanh Vo
16. Whitecat

...và còn nhiều nhiều ACE khác nữa sẽ tham gia (Hy vọng lắm thay! :36::36::36::36:)

Bổn tiệm xin mời, xin mời! :113::113::113: