Lịch Visa tháng 8 và dự đoán lịch tháng 9.2013

dungthu235

Thành viên tích cực
Ðề: Lịch Visa tháng 8 và dự đoán lịch tháng 9.2013

Có đúng sơ Gấm có PD là Sep-2001 không anh chị em?
Yên tâm đợi chờ .F4 chỉ tăng từ 3-5 tuần thôi.Người nhà mình đã gọi hỏi NVC hiện chưa giải quyết tới tháng 8 thì làm gì có tháng 9?Thôi đừng thắc mắc nữa.ACE nào có PD tháng 8,9 thì lo làm lại giấy tờ hết hạn như LLTP2,Xác nhận độc thân .... là vừa rồi.Chúc mọi người sức khỏe dồi dào.

thienthanh_sg

Thành viên mới

Những ai thuộc diện F4, chờ đợi lâu nhất cũng đã trên 12 năm rồi, nay kiên nhẫn chờ đợi thêm vài tháng nữa, cũng không là gì. Tất cả đều tuỳ thuộc vào NVC, chúng ta có muốn nhanh cũng không được. Chúc mừng cho những gia đình được giải quyết sớm...

nguyenduy123

Thành viên tích cực

thấy f4 nóng hổi quá mà f3 không có động tịnh gì... hy vọng tháng này tăng cao nữa cho tháng 1/2003 được gọi phỏng vấn :)

Thành

Thích đủ thứ ...

Cô Gấm nổi tiếng nhỉ!
Mây pro cho e hỏi là trước khi lịch visa tới ngày PD 6 tháng thì NVC mới open hồ sơ.
Thế sao có những hồ sơ complete năm 2010 mà giờ mới nhận thư pv zậy ta?
Ớ ớ... ông này chưa thấy lịch Visa lùi bao giờ ah ? Có những hồ sơ hoàn tất từ năm 2010 mà đến giờ còn đang chờ thư mời PV đó ạ ! l001

tunglong90

Thành viên tích cực

vậy túm lại hồ sơ của sơ GẤM là sao nhỉ???haizz.....

saoxet

Thành viên mới

zậy túm lại bà con chờ tới 10/8 đi ha.:109:

nhanbui68

Thành viên mới

vậy túm lại hồ sơ của sơ GẤM là sao nhỉ???haizz.....
Tum lai la ms Gấm thuoc dien f4 - do nguoi chi ruôt bao lanh 6 sep 2001 - nhung thông qua hội từ thiện Thiên Chúa Giáo o California nhận lo Document - cho nên NVC ưu ai giai quyết nhanh hơn bình thường 2 tháng!!!Trong files ma NVC goi thư mời PV cho ms Gấm ma Nhanbui co gởi cho anh Thành qua email - NVC goi cho Hội từ thiện chứ không gới trưc tiếp cho người bảo lãnh hay người được bảo lãnh.
Chiều nay 2 tụi mình đã đi chích ngừa ở 40 N.V.Trỗi từ 2h đến 3h pm là xong thoi!!! chỉ tốn 180ng cho nguoi nổi tiếng..hihihi va 2 mẹ con mình thi - me :180k -cu tí mình chich 4in 1 nên đóng đến 470k.Tin cho ca nhà biết nhe.

tunglong90

Thành viên tích cực

thế là vỡ mộng tăng tới tháng 9...hihi..chúc mừng cả 2 chị nhé....hihi

nhanbui68

Thành viên mới

hiihihi trong anh ngu - cung co nhung dong tu BAT QUI TAC do ma!!!!
Sau nay hihihi co ai muon di tac trong viec bao lanh nguoi than ...thi nen thong qua hoi, doan,to chuc ....thi se nhanh hon binh thuong 1 ti do!!!nhung cho doi ca chuc nam ..doi them 2 thang ...co la bao???hichic right???

Thành

Thích đủ thứ ...

Tum lai la ms Gấm thuoc dien f4 - do nguoi chi ruôt bao lanh 6 sep 2001 - nhung thông qua hội từ thiện Thiên Chúa Giáo o California nhận lo Document - cho nên NVC ưu ai giai quyết nhanh hơn bình thường 2 tháng!!!Trong files ma NVC goi thư mời PV cho ms Gấm ma Nhanbui co gởi cho anh Thành qua email - NVC goi cho Hội từ thiện chứ không gới trưc tiếp cho người bảo lãnh hay người được bảo lãnh.
Chiều nay 2 tụi mình đã đi chích ngừa ở 40 N.V.Trỗi từ 2h đến 3h pm là xong thoi!!! chỉ tốn 180ng cho nguoi nổi tiếng..hihihi va 2 mẹ con mình thi - me :180k -cu tí mình chich 4in 1 nên đóng đến 470k.Tin cho ca nhà biết nhe.
Hu hu hu... vậy là Kem hay Bờ kè đây trời l001 Mà cái vụ này cũng lạ ah, hùi giờ chưa có, chắc bây giờ mới có. Sắp hàng theo thứ tự ưu tiên ruì mà ta ??? :43:

dungtrung1979

Thành viên tích cực

Hi chào cả nhà!
Hôm nay ngày 2/8 rùi. Diện F2a tháng này có ai nhận đươc thư pv chưa? Tin mình biết với. Vì mình nóng ruột quá, ruột gan cứ chạy loạn xa. PD 23/9/2010
Thanks cả nhà

Tracy

Thành viên tích cực

Vẫn chưa bạn ơi.mình cũng đang đợi vì qua pd được 4 tháng rồi :((

Francis Luke

Thành viên tích cực

Hi chào cả nhà!
Hôm nay ngày 2/8 rùi. Diện F2a tháng này có ai nhận đươc thư pv chưa? Tin mình biết với. Vì mình nóng ruột quá, ruột gan cứ chạy loạn xa. PD 23/9/2010
Thanks cả nhà
Ba em là ngày 13 May 2011 á ...

Vẫn chưa bạn ơi.mình cũng đang đợi vì qua pd được 4 tháng rồi :((
Của ba em cũng qua 2 tháng rồi, chị chưa có, chắc ba em cũng chưa... Chị PD ngày mấy?

cuti

Thành viên tích cực

Hu hu hu... vậy là Kem hay Bờ kè đây trời l001 Mà cái vụ này cũng lạ ah, hùi giờ chưa có, chắc bây giờ mới có. Sắp hàng theo thứ tự ưu tiên ruì mà ta ??? :43:
Vẫn có ngoại lệ vì lý do nhân đao mà anh. Vậy là hy vọng tăng đột biến tiêu tan rồi, thôi tăng 4 tuần cũng ok mà!

dungthu235

Thành viên tích cực

Vẫn có ngoại lệ vì lý do nhân đao mà anh. Vậy là hy vọng tăng đột biến tiêu tan rồi, thôi tăng 4 tuần cũng ok mà!
Bạn cuti ơi,mình 20/08 hy vọng tháng sau không hả bạn .Minh thấy có nhiều HS vượt qua lich VS vẫn không nhận được thư mời.thật lo lắng quá!

cuti

Thành viên tích cực

Bạn cuti ơi,mình 20/08 hy vọng tháng sau không hả bạn .Minh thấy có nhiều HS vượt qua lich VS vẫn không nhận được thư mời.thật lo lắng quá!
Trước tiên thì bạn phải chắc là hồ sơ của mình đã complete(mà phải là mail xác nhận từ NVC nha, vì mình có người bạn nhờ luật sư lo, luật sư nói ọk hết, đợi hoài chẳng thấy gì, lên hỏi NVC lúc đó mới té ngửa là ông luật sư này nhận tiền xong chẳng chịu đóng tiền cho NVC nên vẫn chưa complete). Theo tình hình này 1 tháng đi với 1 tháng thì hồ sơ gia đình bạn chắc đến 99% là nhận thư PV vào tháng sau rồi.

truongthang738

Thành viên tích cực

đến nay vẫn chua có l visa :New_icons_60:

dungthu235

Thành viên tích cực

Trước tiên thì bạn phải chắc là hồ sơ của mình đã complete(mà phải là mail xác nhận từ NVC nha, vì mình có người bạn nhờ luật sư lo, luật sư nói ọk hết, đợi hoài chẳng thấy gì, lên hỏi NVC lúc đó mới té ngửa là ông luật sư này nhận tiền xong chẳng chịu đóng tiền cho NVC nên vẫn chưa complete). Theo tình hình này 1 tháng đi với 1 tháng thì hồ sơ gia đình bạn chắc đến 99% là nhận thư PV vào tháng sau rồi.
Hồ sơ nhà mình được AE trên diễn đàng check dùm là đ completed từ 09/09/2011 rồi.Hy vọng đúng như bạn nói.Thanks

dungthu235

Thành viên tích cực

thấy f4 nóng hổi quá mà f3 không có động tịnh gì... hy vọng tháng này tăng cao nữa cho tháng 1/2003 được gọi phỏng vấn :)
Ở bên ********* F3 có rồi nè:
Các bạn thân mến, anh trai mình là ba0la0tron, PD ngày 9-9-2002 có thư mời PV lúc 9 giờ sáng ngày 30-9-2013. Cảm ơn các bạn rất nhiều.

hoanghien

Thành viên tích cực

ở bên ********* f3 có rồi nè:
Các bạn thân mến, anh trai mình là ba0la0tron, pd ngày 9-9-2002 có thư mời pv lúc 9 giờ sáng ngày 30-9-2013. Cảm ơn các bạn rất nhiều.
hi...bạn nầy phỏng vấn đúng ngày đúng giờ với mình .....