[Hồ sơ F4] Người đi kèm đương đơn chính vắng mặt trong buổi phỏng vấn

Status
Không mở trả lời sau này.

vy-vy

Thành viên mới
Ðề: Lịch Visa tháng 10.2013 và dự đoán lịch tháng 11.2013

Làm ơn cho em hỏi .Lí lịch tư pháp số 2 có thời hạn 1năm hay là 6 tháng vậy.Đối với người đi phỏng vấn diện f4.ACE nào biết giải thích giúp em với .Em xin chân thành cám ơn.

messi79

Thành viên tích cực

Làm ơn cho em hỏi .Lí lịch tư pháp số 2 có thời hạn 1năm hay là 6 tháng vậy.Đối với người đi phỏng vấn diện f4.ACE nào biết giải thích giúp em với .Em xin chân thành cám ơn.
Lí lịch tư pháp số 2 có thời hạn 12 tháng bạn nhé.

PhuongChau

Diễn đàn XNC

Lý lịch tư pháp số 2 có thời hạn trong vòng 1 năm kể từ ngày ký, nếu hết thời gian này bạn phải làm lại.

vy-vy

Thành viên mới

Em xin cám ơn anh chị đã giải thích giúp em.Nhờ vậy em cảm thấy yên tâm hơn

kuli

Thành viên tích cực

KHi nào mới có lịch visa tháng này nhỉ

baby_princess

Thành viên tích cực

Hic hic.... Sao vẫn chưa có động tĩnh gì hết vậy mọi người.... 2/4/2002
Đến khi nào mới nhận được thư mời pv đây... Sao mà cảm thấy hời hợt niềm tin , chán nản với sự chờ đợi này quá....:20::20:

tran_hang1987

Thành viên tích cực

Diện f3 không biết tháng sau tăng mấy tuần nữa có anh chị nào biết tin tức gì báo cả nhà biết với nha? Tháng rồi f3 đứng yên bùn quá

cuti

Thành viên tích cực

Sao chẳng thấy ai có thư PV nhỉ? Không lẽ tháng này bị đứng hết?

tranthanh

Thành viên tích cực

Bạn có ngày ưu tiên giống mình đó, 01/04/2002 F4.

tranthanh

Thành viên tích cực

Đến khi nào mới nhận được thư mời pv đây... Sao mà cảm thấy hời hợt niềm tin , chán nản với sự chờ đợi này quá....:20::20:
Bạn có ngày ưu tiên giống mình đó: 01/04/2002 F4. Mỏi mòn quá rồi.

sh3n123

Thành viên tích cực

4/2002 thì sắp tới rồi bạn gấp gáp làm gi , còn có chừng nửa năm sẽ có thư phỏng vấn , mình 2004 đây mà con chua than tiếng nào .

Francis Luke

Thành viên tích cực

Em mới đọc trên BBC, người ta bảo nếu Quốc hội Mỹ đóng cửa, thì ảnh hưởng và ngưng trệ tới việc cấp Visa đó.
Mong là chuyện chính trường Mỹ được giải quyết, cho người người được mau đi Mỹ.

vy-vy

Thành viên mới

Còn khoãng nửa ngày thì bên US sẽ bước sang tháng 10.Đó là đầu tài khoá của họ.Theo em họ đang chờ một quyết định gì đó,có thể visa tháng nay sẽ biến chuyển tăng mạnh cho tất cả các diện.Và có thể sẽ đứng yên hết.Chứ không tăng 1hoặc 2 tuần đâu.Cầu mong sao sẽ có bão thư phỏng vấn vào sáng ngày mai.Em xin chúc cho tất cả ACE đầy niềm tin và hy vọng nhé.

hongtrienhoang

Thành viên tích cực

Theo thống kê của BBC, nếu các cơ quan liên bang đóng cửa, khoảng 800.000 công chức sẽ phải dừng việc vô thời hạn. Trong đó, một nửa là nhân viên Bộ Quốc phòng. Các công viên quốc gia và bảo tàng Smithsonian tại Washington sẽ phải đóng cửa. Lương hưu và trợ cấp cho cựu binh cũng sẽ bị trì hoãn. Các đơn xin cấp visa và hộ chiếu cũng không được xử lý. Tuy nhiên, các hoạt động thiết yếu, như kiểm soát không lưu, an ninh quốc gia hay năng lượng/vũ khí hạt nhân vẫn sẽ được tiếp tục.

kuli

Thành viên tích cực

Khi nào mới có lịch visa tháng này nhỉ!!

baouyentd

Thành viên tích cực

Theo thống kê của BBC, nếu các cơ quan liên bang đóng cửa, khoảng 800.000 công chức sẽ phải dừng việc vô thời hạn. Trong đó, một nửa là nhân viên Bộ Quốc phòng. Các công viên quốc gia và bảo tàng Smithsonian tại Washington sẽ phải đóng cửa. Lương hưu và trợ cấp cho cựu binh cũng sẽ bị trì hoãn. Các đơn xin cấp visa và hộ chiếu cũng không được xử lý. Tuy nhiên, các hoạt động thiết yếu, như kiểm soát không lưu, an ninh quốc gia hay năng lượng/vũ khí hạt nhân vẫn sẽ được tiếp tục.
xui lắm rùi nha, đợt 2010, đóng tiền visa f4 xong thì bị lùi, đến giờ chưa đáo hạn

đợt này đóng visa f3 xog thì bị như vậy

chắc mình phải đi giải hạn quá

hien_truong273

Thành viên tích cực

Có ACE nào biết lịch visa tháng 11 chưa nhỉ .. HS của các bạn gần ngày đáo hạn nôn nao là phải rồi còn hs của mình còn xa lắc cho nên ngồi" Án Binh Bất Động ":102:

thaongoc311

Thành viên tích cực

Nếu có thì chỉ 1 2 ngày thôi. Ko biết có ảnh hưởng gì nhiều tới đơn bảo lãnh ko.. :((

James Henson

Thành viên mới

Các bạn cho mình hỏi khi qua bên đó rồi (US)... có được học tiếp đại học ko ? hay là phải học lại chương trình phổ thông? Mình diện F4 có ai giống mình ko ?

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.