[Hồ sơ F2A, 2B] Những hồ sơ complete t1,2,3 đang chờ thư pv vào điểm danh

Status
Không mở trả lời sau này.

Kathy Nguyen

Thành viên tích cực
Ðề: Những hồ sơ complete t1,2,3 đang chờ thư pv vào điểm danh

@ Kathy Nguyen: Chúc mừng vợ chồng chị trước nhé:6:

@hanam_75: Em cũng complete cùng ngày với chị đó, nhưng cùng chưa thấy thư PV chị ạ. Vợ chồng em ráng chờ, cũng không vội vàng được, với cả em vẫn đang vướng dạy học kỳ 2 ở trường. May mắn thì hai chị em mình PV cùng ngày, rất vui nếu gặp chị tại LSQ:101:.
Mình cũng chưa nhận thư họ nói mai se gởi cho mình.rất vui khi biêt ban.
hy vọng ngày mai ai cũng nhận đuợc thư pv.

Kathy Nguyen

Thành viên tích cực

Chúc diên f chuung ta ai cũng may man va pv thanh công hêt nhe.love you all

hanam_75

Thành viên tích cực

@ Kathy Nguyen: Chúc mừng vợ chồng chị trước nhé:6:

@hanam_75: Em cũng complete cùng ngày với chị đó, nhưng cùng chưa thấy thư PV chị ạ. Vợ chồng em ráng chờ, cũng không vội vàng được, với cả em vẫn đang vướng dạy học kỳ 2 ở trường. May mắn thì hai chị em mình PV cùng ngày, rất vui nếu gặp chị tại LSQ:101:.
Vậy là 2 chị em mình cùng chờ. Nãy c có nói ox gọi điện thoại giong Kathy mà chưa gọi được. Thôi đành chờ vậy. Mai bạn Kathy nhận được thư vui rồi. Hi vọng 2 chị em mình cũng nhanh nhanh như bạn Kathy :).

Huyen Chu

Thành viên mới

Uh minh nghĩ nếu trả về thì cũng ghi rõ lý do chứ đúng không bạn? Ban Huyen Chu coi kỹ lại thử xem.
K có lý do j hết bạn ơi, trong email nói thắc mắc j thì hỏi USCIS mà muốn liên lạc với USCIS phải liên lạc trực tiếp, k qua email đc ah? Mình k rành tiếng anh nên k gọi trực tiếp hỏi đc, chồng với luật sư thì k chịu gọi điện hỏi, cứ kêu chờ, k biết chờ đến bao giờ :(

hanam_75

Thành viên tích cực

Hom nay Kathy nhận được email chưa? Của mình vẫn chưa có Kathy à. Buồn chán thật. Có ai có chưa cả nhà?

Kathy Nguyen

Thành viên tích cực

Mình cũng chưa nhận thư bạn ơi.dợi thêm nưa xem sao.có thư kathy báo cho các ban liên ha.hy vọng se có thư sớm trong tuần này thôi.cố lên bạn ơi.sỏy mình dt nói làm mọi người nôn theo.mình nghĩ họ chưa gỏi thư thui chứ ngày pv tháng 5 có là chắc chắn rồi đo.

hanam_75

Thành viên tích cực

Mình cũng chưa nhận thư bạn ơi.dợi thêm nưa xem sao.có thư kathy báo cho các ban liên ha.hy vọng se có thư sớm trong tuần này thôi.cố lên bạn ơi.sỏy mình dt nói làm mọi người nôn theo.mình nghĩ họ chưa gỏi thư thui chứ ngày pv tháng 5 có là chắc chắn rồi đo.
Uhm thôi lỡ chờ đợi rồi thi ráng đợi thêm vậy, không nôn nóng nữa. Có gì Kathy báo lên lien dum mình nha. Vì hồ sơ của mình thời gian gần gần với ho so cua Kathy đo. Cam on Kathy nhe.

Kathy Nguyen

Thành viên tích cực

Uhm thôi lỡ chờ đợi rồi thi ráng đợi thêm vậy, không nôn nóng nữa. Có gì Kathy báo lên lien dum mình nha. Vì hồ sơ của mình thời gian gần gần với ho so cua Kathy đo. Cam on Kathy nhe.
Sao ban ki noi chong dt xem sao.ho dau noi tieng anh nhieu dau.chi hoi so case va ngay sinh cua 2 vc thôi bạn ah

hanam_75

Thành viên tích cực

Hom qua chồng mình đang lái xe, ảnh có gọi nhưng chờ máy lâu quá nên anh không gọi lại nữa. Hôm nay mình cũng không nhắc. Thôi kệ, đợi thêm cùng mọi người vậy hihi
Sao ban ki noi chong dt xem sao.ho dau noi tieng anh nhieu dau.chi hoi so case va ngay sinh cua 2 vc thôi bạn ah

blue_cherry2810

Thành viên tích cực

Hom qua chồng mình đang lái xe, ảnh có gọi nhưng chờ máy lâu quá nên anh không gọi lại nữa. Hôm nay mình cũng không nhắc. Thôi kệ, đợi thêm cùng mọi người vậy hihi
Minh co nguoi ban completed 28/1 co ngay pv 23/5 do , b yen tâm nhe

Hoa Ly

Thành viên tích cực

Minh co nguoi ban completed 28/1 co ngay pv 23/5 do , b yen tâm nhe
Bạn của bạn có nhận được mail của NVC ko hay là điện thoại hỏi vậy?

hanam_75

Thành viên tích cực

Goi dt hỏi b , chưa co nhan dc email
Chắc chưa ai có thư đâu nhi, mới đầu tháng mà. Lịch pv thi chac là có roi, chỉ là họ chưa gửi thư thôi.

quynh_18

Thành viên tích cực

Hôm nay ox mình đã gọi dt hỏi, mình có ngày pv rồi, mình pv ngày 20/5 lúc 9h. Pd cua mình: 24/1

quangthuan2578

Thành viên tích cực

[h=5]Chào mọi người, em hơi lo lắng về trường hợp của em, mong được mọi người tư vấn giúp. em và vợ em quen nhau đã lâu (9 năm - từ lúc đi học Trung học) nhưng chưa đám cưới (vì hoàn cảnh GD) em cũng đã làm giấy tờ bão lạnh vợ em (F2A) và cũng đang đến giai đoạn Chờ Báo Complete. DỰ định cuối tháng 8/2014 này sẽ làm đám cưới. vậy liệu trong thời gian trước khi đám cưới, nếu e có giấy gọi đi PV, thì liệu có cơ hội đậu ko ? và có khả thi ko ? và hồi trước giờ có trường hợp nào như em chưa? Xin Cảm ơn ! PD: August 07, 2013[/h]

blue_cherry2810

Thành viên tích cực

[h=5]Chào mọi người, em hơi lo lắng về trường hợp của em, mong được mọi người tư vấn giúp. em và vợ em quen nhau đã lâu (9 năm - từ lúc đi học Trung học) nhưng chưa đám cưới (vì hoàn cảnh GD) em cũng đã làm giấy tờ bão lạnh vợ em (F2A) và cũng đang đến giai đoạn Chờ Báo Complete. DỰ định cuối tháng 8/2014 này sẽ làm đám cưới. vậy liệu trong thời gian trước khi đám cưới, nếu e có giấy gọi đi PV, thì liệu có cơ hội đậu ko ? và có khả thi ko ? và hồi trước giờ có trường hợp nào như em chưa? Xin Cảm ơn ! PD: August 07, 2013[/h]
Diện này la diện vợ chồng nen có đám cưới thi tốt hon . B tranh thủ ve som hon di ! Hoi trc jo hình như chưa có trường hop này .

tidollars

Thành viên tích cực

Mình nghĩ chắc không vấn đề gì đâu quan trọng là mình phải chứng minh cho họ biết là mình là vợ chồng thật thôi. Trường hợp mình cũng giống như bạn nhưng may mắn là khi phỏng vấn họ không hỏi tới hình cưới. Điều quan trọng là khi pv nếu họ có hỏi thì mình phải trình bày lý do tại sao không tổ chức lễ cưới, và bằng chứng quan trọng nữa là hình ảnh (hình thời còn đi học càng tốt) hai bạn chụp chung lúc quen nhau và hình chụp trước lúc bạn qua Mĩ.

Status
Không mở trả lời sau này.