[Hồ sơ F2A, 2B] Những hồ sơ diện F2A,2B Completed, có thư mời PV

Status
Không mở trả lời sau này.

tamluu1658

Thành viên mới
Ðề: Những hồ sơ diện F2A,2B Completed, có thư mời PV

Chúc mừng buikiem và thaolvvn!
2 bạn có nộp timeline cho NVC hay LSQ lúc phỏng vấn không?

mình không có nộp timeline , lúc pv mình cũng lo lắng sợ nó kêu bổ sung nhưng cuối cùng thì cũng ok :1:

tuxedo9090

Thành viên mới

Chúc mừng buikiem và thaolvvn!
Vào diễn đàn mà cứ thấy bạn nào get pink là đều thấy vui và tự tin hơn nhiều.
Những người đi trước thành công là động lực cho những người đi sau thêm tự tin và cố gắng.
Hai bạn chia sẻ chi tiết buổi phỏng vấn cho mọi người cùng học hỏi kinh nghiệm nhé.
Một lần nữa chúc mừng hai bạn !

thaolvvn

Thành viên mới

theo kinh nghiệm của ace đi trước thì mình gửi timeline kem hồ sơ bảo lãnh luôn, chứ không nộp lúc pv, nói chung mình cũng chuẩn bị khá kỹ nhưng không thấy ai hỏi hết. chỉ có mấy câu đơn giản thôi.

xuanthu

Thành viên tích cực

theo kinh nghiệm của ace đi trước thì mình gửi timeline kem hồ sơ bảo lãnh luôn, chứ không nộp lúc pv, nói chung mình cũng chuẩn bị khá kỹ nhưng không thấy ai hỏi hết. chỉ có mấy câu đơn giản thôi.
Cho Minh hoi timeline la Gi ha ban ????

dannynguyen4891

Thành viên tích cực

chúcc mừng chúc mừng cho anh chị nào got pink đợt vừa rồi . Các bạn đi hết đi mới tới lượt vợ mình :1:mình đang vật lộn với mấy cai 88$ và 230$ gần 3 tuần mà chưa xong . Chán . Mà các bạn đi hết rồi mới tới lượt vợ mìh nên mình hay ngóng cho các bạn đi hết lắm . :6:

thaolvvn

Thành viên mới

Cho Minh hoi timeline la Gi ha ban ????
@Xuanthu: timeline giống như bản tường trình, kể lại quá trình từ quen biết, cưới nhau và cho đến lúc pv của vc bạn ah.

oaihuong9784

Thành viên mới

Hi cả nhà.
Sáng nay hai mẹ con mình đi phỏng vấn và get pink rùi.
chỉ tiếc hông gập được hque75 thôi.
không biết bạn ấy kết quả thế nào.
Chúc các bạn phỏng vấn tuần nay bình tĩnh, tự tin, thành công tốt đẹp sớm đoàn tụ gia đình nha

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Hi cả nhà.
Chúc các bạn phỏng vấn tuần nay bình tĩnh, tự tin, thành công tốt đẹp sớm đoàn tụ gia đình nha
Lại 1 tin vui,các bạn thật giỏi,xin chúc mừng nhé!

zenchus

Thành viên mới

Xin chào cả nhà! Sáng nay hai mẹ con mình đi pv và đã thành công! Mình có một buổi pv rất đơn giản. Chúc cả nhà ai cũng sớm đoàn tụ nha!

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Xin chào cả nhà! Sáng nay hai mẹ con mình đi pv và đã thành công! Mình có một buổi pv rất đơn giản. Chúc cả nhà ai cũng sớm đoàn tụ nha!
Congrazt! Chúc mừng 2 mẹ con bạn nhé,vui quá rồi!

tuxedo9090

Thành viên mới

Hi cả nhà.
CHúc mừng hai bạn đã get pink nhé.
Mọi người tiếp tục chờ đợi nhé.Tháng 11 chưa trả lịch phỏng vấn chắc cuối tháng sẽ có đây.hehehe

chemgit88

Thành viên mới

Ngay 19 tháng 11 vợ em pv và đã pass . Thank ace tren diễn đàn đã đóng gop ý kiến hay .

tamluu1658

Thành viên mới

chào cả nhà xnc mình đã đến US với ông xã hôm thứ 7 rồi , thanks cả nhà trong time qua đã giúp đỡ mình hoàn tất hồ sơ để đoàn tụ với ông xã , chúc cả nhà luôn vui vẻ và hạnh phúc , các bạn đi sau sẽ get pink nhiều nhiều hen , và diễn đàn xnc ngày càng phát triển mạnh , thanks all !

jostuananhcs

Thành viên tích cực

chào cả nhà xnc mình đã đến US với ông xã hôm thứ 7 rồi , thanks cả nhà trong time qua đã giúp đỡ mình hoàn tất hồ sơ để đoàn tụ với ông xã , chúc cả nhà luôn vui vẻ và hạnh phúc , các bạn đi sau sẽ get pink nhiều nhiều hen , và diễn đàn xnc ngày càng phát triển mạnh , thanks all !
chào mọi người hôm nay anh của em bên mỹ hỏi ngày pv của em thì ngày 27.1.2014 là em sẽ pv!!! xin mọi người cầu nguyện cho em!!! chúc mọi người cũng có lịch pv như em nhe!!!

Tracy

Thành viên tích cực

Chuc mung ban nhe.Sang nay minh di phong van,hi vong duoc get pink nhu cac ban:))

thaisanhon

Thành viên tích cực

Chuc Tracy pv thanh cong va som qu My nhe!

thaisanhon

Thành viên tích cực

Xpro oi, mau mau nhan thu pv di nhe! De cac ban khac chuc mung nhu vay ne! Thay ai co thu moi pv va da den My cung dzui he!

Francis Luke

Thành viên tích cực

Ba em diện F2A, phỏng vấn hôm qua, giấy xanh, nhân viên đòi bổ túc giấy khám sức khỏe, vì thử đàm....
Vậy là thành công chưa ạ?

Status
Không mở trả lời sau này.