[Hồ sơ F2A, 2B] Những hồ sơ diện F2A,2B Completed, có thư mời PV

Status
Không mở trả lời sau này.

johnphamvn

Thành viên tích cực
Ðề: Những hồ sơ diện F2A,2B Completed, có thư mời PV

có người PD 10/2012 đã có lịch phỏng vấn, mình nghĩ tháng này or tháng sau bạn sẽ có lịch

vghuynhnhu21085

Thành viên tích cực

em mới gọi NVC e có ngày phỏng vấn rồi. F2A pd 22/11/2011, complete ngay 25/06/2014, pv 30/09/2014

tony.8910

Thành viên tích cực

em mới gọi NVC e có ngày phỏng vấn rồi. F2A pd 22/11/2011, complete ngay 25/06/2014, pv 30/09/2014
Oh vậy lịch Visa tháng 9 nầy F2A tăng nhiều đó nha.Chúc mừng bạn!!!

alextran612

Thành viên tích cực

mình 18/9 nè:) chưa biết sao đây, hồi hộp quá

dannynguyen4891

Thành viên tích cực

mình 18/9 nè:) chưa biết sao đây, hồi hộp quá
Chúc mừng bạn alextran.Vậy là cuối cùng thì cũng có người PD năm 2013 được gọi pv. Mình thì chỉ cần lịch visa tháng 9 tháng 10 này bắt đầu tăng là mình vui rồi chứ không dám hy vọng được pv như bạn. Đứng im như vầy nản quá.

alextran612

Thành viên tích cực

mình cứ ráng chờ đợi, rồi sẽ đến lượt mình ah. Bây giờ chuyện mình lo lắng nhất là phỏng vấn huhu
Chúc mừng bạn alextran.Vậy là cuối cùng thì cũng có người PD năm 2013 được gọi pv. Mình thì chỉ cần lịch visa tháng 9 tháng 10 này bắt đầu tăng là mình vui rồi chứ không dám hy vọng được pv như bạn. Đứng im như vầy nản quá.

oanhyole2610

Thành viên tích cực

mình cứ ráng chờ đợi, rồi sẽ đến lượt mình ah. Bây giờ chuyện mình lo lắng nhất là phỏng vấn huhu

bạn ơi cho mình hỏi bạn completed ngay nào vậy, ox bạn gọi lên nvc hỏi ngày pv hả :), thank bạn :)

thanh tung

Thành viên mới

Chào các ACE hồ sơ của con mình có PD 21/6/2102 và completed ngày 5/3/2014 đã nhận được mail phỏng vấn của NVC ngày 2/8/2014 và phỏng vấn lúc 8 giờ sáng ngày 5/9/2014 . Chúc các Anh Chị Em mau có giấy phỏng vấn để đến xứ cờ hoa:21 :21::21::21:

vuthangsi

Ban điều hành

Chào các ACE hồ sơ của con mình có PD 21/6/2102 và completed ngày 5/3/2014 đã nhận được mail phỏng vấn của NVC ngày 2/8/2014 và phỏng vấn lúc 8 giờ sáng ngày 5/9/2014 . Chúc các Anh Chị Em mau có giấy phỏng vấn để đến xứ cờ hoa:21 :21::21::21:

Những đương đơn dưới 17 tuổi PHẢI đi kèm với ba/mẹ hoặc một người giám hộ hợp pháp khi đến phỏng vấn.

Tôi là người bảo lãnh. Tôi có thể đi cùng đương đơn đến Tổng Lãnh Sự Quán để phỏng vấn không ?

Nếu người bảo lãnh đang ở thành phố Hồ Chí Minh vào thời điểm phỏng vấn của đương đơn, người bảo lãnh có thể cùng đến buổi phỏng vấn với đương đơn. Tuy nhiên xin lưu ý rằng cuộc phỏng vấn là để đánh giá đương đơn có đủ điều kiện được cấp thị thực hay không. Do đó, người bảo lãnh có thể được yêu cầu đợi ở hàng ghế chờ. Viên chức phỏng vấn có thể nói chuyện với người bảo lãnh nếu xét thấy việc đó cần thiết cho việc đánh giá hồ sơ xin thị thực.
NẾU BẠN MUỐN ĐI CÙNG VỚI 2 NGƯỜI CIN CỦA BẠN TRONG NGÀY PHỎNG VẤN , BẠN CẦN LÀM THEO HƯỚNG DẪN SAU

BẠN ĐIỀN ĐƠN TRỰC TUYẾN GỞI CHO LSQ HOA KỲ Ở ĐÂY

http://hochiminh.usconsulate.gov/con...inquiries.html

XEM HƯỚNG DẪN ĐIỀN ĐƠN Ở ĐÂY

http://xuatnhapcanh.com/forum/showth...i-LSQ-Hoa-Kỳ

CỘT SUBJECT , BẠN CHỌN CÂU A 4 .

A4. I am a petitioner. May I accompany the benificiary to the interview?

Đương đơn là người bảo lãnh và muốn có mặt trong ngày phỏng vấn với người được bảo lãnh.

6. Relationship to Beneficiary: Quan hệ giữa người làm đơn với người được bão lãnh chính.

Bấm vào ô tam giác, chúng ta sẽ có các lựa chọn sau:

Petitioner: Nếu người bảo lãnh bên Mỹ làm đơn sẽ bấm vào lựa chọn này.

KHI CÓ THƯ TRÃ LỜI CHẤP THUẬN CỦA LSQ HOA KỲ , BẠN SẼ IN VÀ SCAN THƯ NÀY RA GIẤY , VÀ SẼ CÙNG VỚI 2 NGƯỜI CON CỦA BẠN CÓ MẶT TẠI LSQ HOA KỲ TRONG NGÀY PHỎNG VẤN .

Hồng Trương

Thành viên tích cực

Oh vậy lịch Visa tháng 9 nầy F2A tăng nhiều đó nha.Chúc mừng bạn!!!
.. Trời ơi buồn quá ... Sao của mình PD 8/2012 , complete 12/2013 mà vẫn chưa nhận được thư từ pv gì hết choại á ... Huhu !

nqtuan

Thành viên tích cực

bạn kiểm tra mail chưa mình củng 13/08/12 mình có thư rồi nè

Hồng Trương

Thành viên tích cực

bạn kiểm tra mail chưa mình củng 13/08/12 mình có thư rồi nè
Nqtuan ơi ... Mình có thư rồi hihi mới check mail .. Nhưng mình không biết nên làm gì tiếp theo đây ...? Các ace giúp e với !

tony.8910

Thành viên tích cực

Nqtuan ơi ... Mình có thư rồi hihi mới check mail .. Nhưng mình không biết nên làm gì tiếp theo đây ...? Các ace giúp e với !
Giờ đi chích ngừa và đăng ký ksk nhé,xem kỹ trên diễn đàn có chỉ dẫn chi tiết đó.

vghuynhnhu21085

Thành viên tích cực

Mình và con mình có 2 ngày pv khác nhau.làm sao để được pv chung bây giờ,con mình mới có 3 tuổi ah

shaylahong

Thành viên tích cực

Mình và con mình có 2 ngày pv khác nhau.làm sao để được pv chung bây giờ,con mình mới có 3 tuổi ah
Bạn ơi ...bạn complete tháng mấy mà có mail pv rồi vậy? bạn diện f2a lun hả? sao 2 mẹ con lại pv 2 ngày riêng kì vậy ta ? .......mình complete dc 5 tháng rồi mà chưa đến ngày đáo hạn nên chưa được pv....huhu...bùn quá

Status
Không mở trả lời sau này.