[Hồ sơ F2A, 2B] Những hồ sơ diện F2A,2B Completed, có thư mời PV

Status
Không mở trả lời sau này.

hque75

Thành viên mới
Ðề: Những hồ sơ diện F2A,2B Completed, có thư mời PV

Nhiều người PD tháng 7/2011 có ngày phỏng vấn quá.Mình 20/6/2011 .Hồ sơ complete ngày 6/9/2013.Mà vẫn chưa có lịch phỏng vấn nữa.....chờ đợi mà buồn quá .Lên đây chia vui cùng mọi người.Chúc mọi người cùng pv thành công hết nhé.
Bạn yên tâm,bạn sẽ nhận thư pv sớm thôi.Theo mình nghĩ NVC gừi thư pv theo thứ tự hồ sơ completed đó bạn ạ .Hãy kiên nhẫn chờ thêm một chút nữa là bạn sẽ thấy niềm vui xuất hiện thôi.Mong tất cả được sớm đoàn tụ.

chinhtrung_pt

Thành viên tích cực

người mỹ làm trong các tổng lãnh sự trên khắp thế giới sẽ trở về mỹ trước ngày 20/12/2013. vì Christmas và new year . họ dc phép nghỉ 2 tuấn sau đó quay trở lại làm bình thường. vậy là tháng 12 không có lên lịch pv rồi.:114:

trucmimi1511

Thành viên tích cực

tidollars nộp hết hồ sơ ngày mấy ? mình nộp được gần 4 tuần rồi mà cũng chưa thấy gì cả. hix .

tidollars

Thành viên tích cực

tidollars nộp hết hồ sơ ngày mấy ? mình nộp được gần 4 tuần rồi mà cũng chưa thấy gì cả. hix .
Mình nộp giữa tháng 7 tới cuối tháng 8 thì bị checklist bên văn phòng luật sư ngâm hồ sơ mình gần cả tháng trời mới chịu làm pó tay hix. Chắc khoảng hơn 2 tuần rồi đang chờ hoàn tất.

trucmimi1511

Thành viên tích cực

mình nộp gần 4 tuần rồi mà cũng chưa thấy gì cả.

Chochuot

Thành viên tích cực

ban da nhan duoc thu moi Pv chua ? ho so bi Check list nop Lai thi nao Lau moi complete vay cac ban ?

messi79

Thành viên tích cực

xin chào cả nhà F2A, my PD:13/04/2011,sáng nay mình kiểm tra mail thì đã nhận được thư PV.ngày pv của mình là: 23/12/2013.chúc tất cả anh chị sớm nhận dc thư giống mình nha.

ConChuot

Thành viên tích cực

xin chào cả nhà F2A, my PD:13/04/2011,sáng nay mình kiểm tra mail thì đã nhận được thư PV.ngày pv của mình là: 23/12/2013.chúc tất cả anh chị sớm nhận dc thư giống mình nha.
Chúc mừng bac nha!
Sao bao tháng năm chờ đợi.

Francis Luke

Thành viên tích cực

Sáng nay ba em, F2A PD: 13 May 2011, hoàn tất: 21 May 2013. Đã có giấy phỏng vấn ngày 03 Dec 2013.
Có anh chị nào có nữa không?
Cầu mong sao ai ai cũng đều có hết. Hehe

xpro_123

Cựu Ban điều hành

Sáng nay ba em, F2A PD: 13 May 2011, hoàn tất: 21 May 2013. Đã có giấy phỏng vấn ngày 03 Dec 2013.
Có anh chị nào có nữa không?
Cầu mong sao ai ai cũng đều có hết. Hehe
Chúc mừng em...Thấy em đi đâu cũng hỏi nên cũng nóng ruột giùm em,giờ ngon rồi,chúc mừng nha,happy...Congrazt!

Francis Luke

Thành viên tích cực

Chúc mừng em...Thấy em đi đâu cũng hỏi nên cũng nóng ruột giùm em,giờ ngon rồi,chúc mừng nha,happy...Congrazt!
Giờ chuẩn bị giấy tờ cho Cha phỏng vấn. Hehe

fiesta

Thành viên tích cực

PD : 21 Jun 2011. Đã nhận IL và sẽ phỏng vấn vào ngày Dec 27 2013. :1::1:

lichundung

Thành viên tích cực

PD: 8 Aug 2011, complete 15 May 2013, nhận thư phỏng vấn vào 2 Dec 2013

nndphuong

Thành viên tích cực

ACE XNC lan nay vui nhu hoi...Mong sao moi nguoi deu se nhan duoc IL that nhanh :)

dungtrung1979

Thành viên tích cực

Chào cả nhà!
Xin mọi ngưòi giúp đỡ mình . tham khảo những câu hỏi LSQ hỏi mình trong ngày phỏng vấn - diện F2A (vợ - chồng)
Xin cám ơn mọi người

ga22

Thành viên tích cực

Anh/chị cho em hỏi là các giấy tờ photocopy bản sao có cần phải công chứng và dịch tiếng Anh lúc vào phỏng vấn không ạ?

PhuongChau

Diễn đàn XNC

Anh/chị cho em hỏi là các giấy tờ photocopy bản sao có cần phải công chứng và dịch tiếng Anh lúc vào phỏng vấn không ạ?
Các loại giấy tờ bạn mang theo để đi phỏng vấn chỉ cần photocopy bản sao ra là được rồi, không cần phải dịch thuật sang tiếng Anh hay công chứng gì hết.

ga22

Thành viên tích cực

Em xin cám ơn hoaiphuongchau đã trả lời câu hỏi của em ạ? Ở đây có anh/chị nào đã đăng ký khám sức khỏe chưa ạ?Sáng giờ em gọi đến BV Chợ Rẫy mà không ai trả lời đt hết,không biết anh/chị nào có gặp trường hợp giống em không ạ?

hque75

Thành viên mới

Em xin cám ơn hoaiphuongchau đã trả lời câu hỏi của em ạ? Ở đây có anh/chị nào đã đăng ký khám sức khỏe chưa ạ?Sáng giờ em gọi đến BV Chợ Rẫy mà không ai trả lời đt hết,không biết anh/chị nào có gặp trường hợp giống em không ạ?
Chào bạn,theo mình biết thì khám sức khoẻ ở BV chợ rẫy thì không cần gọi đăng ký trước đâu bạn.Nếu bạn chọn khám ở IOM thì mới phải đăng ký trước.Mình mới vừa ksk xong ở IOM,đã nhận hồ sơ kết quả luôn rồi nè.Mình đã gọi điện thoại đăng ký,rồi đến đúng ngày giờ đã hẹn thì được khám và nếu sức khoẻ không có vấn đề về lao thì sẽ nhận hồ sơ kết quả vào ngày hôm sau.Bạn nhớ là phải đến Trung tâm kiểm dịch số 40 Nguyễn Văn Trỗi,Q.PN để chích ngừa trước,vì phải nộp phiếu xác nhận chích ngừa khi đến ksk đó bạn.

Status
Không mở trả lời sau này.