Nơi Mẹ Maria giúp đỡ các hoàn cảnh khó khăn

thaisanhon

Thành viên tích cực
Ðề: Nơi Mẹ Maria giúp đỡ các hòan cảnh khó khăn

chao thaisanhon.rat vui lam quen voi ban.minh thi dang mong moi tung ngay doi giay pv.ban di theo dien nao.so dt minh co gi llac nhe.0937861640
Mình được Ông xã bão lãnh diện F2A ! Bạn chờ thêm ít thời gian nữa cũng sẽ nhận được thư PV thôi vì diện hôn phu/ hôn thê là nhanh đoàn tụ nhất... Chúc Bạn vui khoẻ !

vuhandphone

Thành viên tích cực

cau xin duc ba maria tron doi dong trinh giup vo chong con vuot qua con khon kho nay.lay me dong trinh ban on

cuti

Thành viên tích cực

Cha em đang phải chữa trị ở bệnh viện vì nghi có lao phổi, xin mọi người cầu nguyện cho ba em được mau chóng hết bệnh và đi Mỹ thuận lợi. Thấy bị vướng chuyện này, thấy rắc rối, ba em muốn buông xuôi và không muốn đi Mỹ nữa, nản chí. Xin cầu nguyện giúp em.

Bạn Luke thân mến,

Cuti tôi đã dâng lên Mẹ Maria 150 kinh Kính Mừng xin Mẹ chở che cho gia đình bạn đặc biệt là Ba của bạn, tôi tin Mẹ sẽ lắng nghe lời thỉnh cầu của tôi và ban cho gia đình bạn ơn lành được sớm đoàn tụ bạn nhé, bây giờ việc bạn phải làm là hãy vững tin và giao phó khó khăn này cho Chúa và Mẹ, việc gì đã nằm ngoài khả năng lo liệu của con người thì chỉ có Chúa và Mẹ mới lo liệu được thôi bạn ạ, bạn hãy vững tâm và nhớ năng cầu nguyện thêm nữa bạn nhé.

Cầu xin Đức Bà Maria trọn đời đồng trinh.

vuhandphone

Thành viên tích cực

Cau xin duc ba maria tron doi dong trinh cho vc chong con som doan tu

vuhandphone

Thành viên tích cực

cau xin duc ba maria tron doi dong trinh ban cho con moi su tot dep den voi con trong nhung ngay sap toi

tattoodoan

Thành viên mới

"CẦU XIN ĐỨC BÀ MARIA TRỌN ĐỜI ĐỒNG TRINH"

Con là người ngoại đạo, nhưng gần đây con mới tìm đến Đức Mẹ. Con mong Đức Mẹ hãy soi sáng cho cuộc đời con. Con mong điều ước của con sẽ sớm thành sự thật .

vuhandphone

Thành viên tích cực

Cau xin duc ba maria tron doi dong trinh ban cho vc con mot phep la

vuhandphone

Thành viên tích cực

tattoodoan hay tin va cau nguyen ban va toi se dc on duc me.chuc ban toai nguyen nh dieu ban mong cau

cuti

Thành viên tích cực

"CẦU XIN ĐỨC BÀ MARIA TRỌN ĐỜI ĐỒNG TRINH"

Con là người ngoại đạo, nhưng gần đây con mới tìm đến Đức Mẹ. Con mong Đức Mẹ hãy soi sáng cho cuộc đời con. Con mong điều ước của con sẽ sớm thành sự thật .
Kính thưa Mẹ,

Hôm nay con đã dâng đủ lên Mẹ 150 kinh Kính Mừng để cầu nguyện cho người anh em ngoại đạo này, xin Mẹ một ơn lành mà người anh em này đã khấn nguyện trong lòng, con cũng đã dâng lên Mẹ một tràng hoa hồng nhân ngày 01.01.14 là ngày được chọn để tôn vinh Mẹ Maria là Mẹ cùa Thiên Chúa, cầu xin Mẹ hãy đưa bàn tay nhân từ của Mẹ cứu giúp các anh chị em đã gởi nhờ lời nguyện cầu giao phó nơi Mẹ, nhất là những anh chị em ngoại đạo xin Mẹ hãy nâng đỡ niềm tin cho các anh chị em này biết đến Chúa và biết cậy nhờ nơi Chúa. Amen.

vuhandphone

Thành viên tích cực

Con ta on duc me da ban cho vc dc nhu y nguyen.cau xin duc ba maria tron doi dong trinh

vuhandphone

Thành viên tích cực

Cau xin duc ba maria tron doi dong trinh cau cho vc con mau som doan tu

vuhandphone

Thành viên tích cực

Cau xin duc ba maria tron doi dong trinh xin ban cho vc con phuoc lanh.va mau som doan tu ben nhau

cuti

Thành viên tích cực

Cau xin duc ba maria tron doi dong trinh xin ban cho vc con phuoc lanh.va mau som doan tu ben nhau

Bạn vuhandphone thân mến,

Cuti tôi đã dâng kinh Kính Mừng lên Mẹ và xin Mẹ quan phòng cho trường hợp gia đình của bạn, ngoài ra theo Cuti thì bạn cũng nên dâng lên Mẹ thật nhều kinh Kính Mừng, trái tim Mẹ rất nhân hậu và hay thương xót, chúng ta là con cái của Mẹ mà có lời gởi nhờ chân thành thì Mẹ đâu có thể nào từ chối?

vuhandphone

Thành viên tích cực

loi noi dau tien cho e gui loi cam on chan thanh den a cuti da dong hanh cung e cau nguyen may ngay ngay qua.nguyen cau on tren hay ban phuoc lanh cho a cuti.e se go cua.de be tren co the nghe thay loi cau nguyen cua e

cuti

Thành viên tích cực

Kinh thưa Mẹ,

Vậy là một năm nữa đã qua, trong năm qua con đã nhận được rất nhiều ân sủng mà Mẹ và Ba Ngôi Thiên Chúa đã ban cho, nhưng không có ơn nào lơn hơn ơn nhận được Bình An trong gia đình, gia đình con, vợ và con cái của chúng con đều mạnh khỏe, gia đình con luôn yên bình trong tay Mẹ và Chúa, không có một biến cố nào làm tổn hại đến gia đình con, con hiểu ân sủng đó có được là do con đã nhận Mẹ là Mẹ của chúng con và sùng kính trái tim vô nhiễm của Mẹ bằng những chuỗi kinh Kính Mừng, năm mới đã đến con vẫn sẽ luôn siêng năng cầu nguyện đến Mẹ đến Chúa xin Mẹ và Chúa tiếp tục chở che cho gia đình con và con cũng cầu xin Mẹ và Chúa ban cho các người anh em của con vẫn còn chưa biết đến Mẹ và Chúa để gia đình các người anh em này cũng sẽ được Mẹ và Chúa che chở bảo bọc như Mẹ đã ban cho gia đình con.

cuti

Thành viên tích cực

Anh chị em Công Giáo thân mến,

Ngày mai 11/02 là ngày nhớ Mẹ Maria đã hiện ra với thánh nữ Bernadette Soubirous tại Lộ Đức thuốc Pháp vào năm 1858, cho đến ngày nay hàng năm vẫn có hàng triệu người bệnh tật đến nơi đây cầu nguyên và mọi sự đều như ý, chính Cuti tôi cũng đã cầu nguyện tại nơi này vào năm 2007 và Mẹ đã nhận lời cầu nguyện của Cuti, hàng năm cứ đến ngày này 11/2 thì giáo hội chọn là ngày Mẹ Maria nâng đỡ chữa khỏi cho các bệnh nhân, các anh chị em hãy năng cầu nguyện cho mình, cho người thân trong gia đình, và ngay cả những người không quen biết hoặc đang theo đạo khác, xin Mẹ một ơn lành cho những bệnh nhân này sớm được Mẹ ban cho ơn khỏi bệnh.