Offline mini 11 giờ trưa Thứ Bảy, ngày 03/7/2010

thanhchi

Thành viên tích cực
Ðề: Offline mini đầu tháng 7/2010

ủa bác thành chưa có giấy sao bác tháng mấy em tưởng tháng này luôn đang rủ các bác mua vé cùng chuyến cho vui :100:

Thành

Thích đủ thứ ...

- Để trunghai phụ xử với nhe thành ui ...cho anh phiden đi Cuba luôn ..he....he...
hehehe 2 đánh 1 hong chột thì cũng què :41: bác Trunghai nhớ nhe, hợp tác chiến đấu cho Phiden sang thăm Cuba luôn :24:

Thành

Thích đủ thứ ...

ủa bác thành chưa có giấy sao bác tháng mấy em tưởng tháng này luôn đang rủ các bác mua vé cùng chuyến cho vui :100:
Tám tháng rủi Thanhchi ah :24::21::24:

TaoDi

Thành viên mới

Chuyến này cho bác phiden đổi từ "bia" sang uống dầu nhớt Castrol luôn! (Tới luôn bác phiden...castrol...:13::13::13:)

thanhnv

Thành viên tích cực

Binhminh nhớ nhắc bà xã confirm "bãi bắn" cẩn thận cho AE nhe. Lần này hơi đông nên chắc lấy hết cái phòng lớn ở dưới nhà đó.

TaoDi

Thành viên mới

Sáng nay, trời se lạnh (San Diego - 14 độ C), thức sớm, vào XNC, trời cái dụ off chai này đã qua 3 trang rồi, coi mòi xôm tụ và quành cháng mát trời ông địa à nhe.
Nhớ giữ gìn sức khoẻ để qua đây còn có sức cày nha, bên này có sức là có tiền đó, có điều hic hic, muốn nhậu cũng không phải dễ mà nhậu lại không có chiến hữu nên hết hứng.
Wow, vậy là F3/2001 có thể xem như trọn niềm vui trong tháng 6 này rồi. Cuối tháng 7, tháng 8 sẽ gởi thư mời cho các HS f3/2002 thôi. Mong rằng 6 tháng đầu năm của F3/2002 complete sớm để hưởng sái nha. Binh minh nghĩ sao?
Bác Hongtran ơi,

Dạ, tụi em vẫn hằng ngày khắc khoải chờ mong chuyến tàu "phỏng vấn" cập bến đặng gia đình F3/2002 còn nhảy lên rồi phi cho kịp sang đất nước Hiệp Chủng Quốc và gia nhập đại gia đình XNC hải ngoại nữa chứ.

Dạo này anh khoẻ không? Cả gia đình mình đều mạnh giỏi hả anh? Thời tiết chuyển lạnh có gây trở ngại gì cho sức khoẻ mọi người không?

Cho em gửi lời chúc sức khoẻ cả gia đình.

Take care!

TaoDi

Thành viên mới

Binhminh nhớ nhắc bà xã confirm "bãi bắn" cẩn thận cho AE nhe. Lần này hơi đông nên chắc lấy hết cái phòng lớn ở dưới nhà đó.
Yes, sir araphat. U got it!

Thành

Thích đủ thứ ...

Yes, sir araphat. U got it!
Trời :13: Sao kỳ này Phidencas...rồi tới Araphat ghé offline không dậy trời :eek:

Hic hic thấy bác Hongtran lo lắng cho ACE buổi off này mà mất ngủ (hehehe giờ này mà bác còn online hả :100:) Chúc đại ca mạnh khoẻ, dưỡng sức, khi nào các tồng chí bên đây qua tới nơi, cho bác xử đẹp hết nhé :24:

phiden

Thành viên tích cực

Đâu thể vắng mặt Phiden được chứ Bác Thành , Bác TrungHai muốn hợp tác với Bác để hạ Phiden thì phải lo thuê khách sạn 1 phòng ở lại SG đi nhé , ko có đường về đâu Hihihihi ..... Còn BinhMinh thì hãy đợi đấy nhé .....

thanhnv

Thành viên tích cực

Đâu thể vắng mặt Phiden được chứ Bác Thành , Bác TrungHai muốn hợp tác với Bác để hạ Phiden thì phải lo thuê khách sạn 1 phòng ở lại SG đi nhé , ko có đường về đâu Hihihihi ..... Còn BinhMinh thì hãy đợi đấy nhé .....
Chết bỏ xừ rồi! Bác Phiden nhà mình chuyến này quyết chiến 1 trận sống mái "không say không dzề, không dzê không xài". Các AE ở trên liệu cái thần hồn à nhe, hehe.

phiden

Thành viên tích cực

Phải quyết chiến thôi Bác Thanhnv ạ vì chuyến offline này có 2 nguyên do :
1. Tiễn chân Yman lên đường
2. Mừng tất cả các ACE đã được NVC mời đi phỏng vấn mà trong đó "Đặc biệt có hai chiến hữu trong BĐH cùng nhận giấy phỏng vấn" phải hông "Anh Thanhnv và Anh Lieu" .
Chuyến này ko say ko về đó nha Hihihihi

thanhchi

Thành viên tích cực

Ớ... thì Thanhchi hỏi mấy tháng rồi ? Thì mình trả lời là 8 tháng rồi :24:
bác phỏng vấn 8 tháng hay là chờ 8 tháng sao lạ vậy em dốt lắm ko hiểu ý bác thành :100:

tuongvan

Đội trưởng CSPA

Bác thanhnv ơi, ofline sắp tới cần sai việc gì cho TV thì bác cứ nói nha . :)

quaidan

Cựu Ban điều hành

Ahahah, bác Phiden ơi, kiếm đồng minh đi, khi nào bác mệt em sẽ phụ bác một tay nhé.

:113::113::113:

vinhhung

Thành viên tích cực

Chào bác lieuvh, thanhnv, Thành, Trunghai, phiden, quaidan...,
Sáng nay vào "Ofline mini tháng 7/2010" thấy các bác bàn tính chuyện "Off chai" ghê quá, nhất là bác Trunghai và bác Thành bắt tay nhau để "hạ" bác phiden, và bác phiden thì "quyết một trận sống mái" không say không dzề thấy ớn quá, vì các bác mà "quyết chiến" thì những kẻ có "tửu lượng" kém như chúng tôi sẽ "chết" hết. Mong rằng các bác nương tay để các ACE chúng tôi có thể "tiểu chiến" cùng các bác đến hết cuộc chiến.

Chỉnh sửa cuối:

Trunghai

Thành viên tích cực

Mình thuê luôn cái dinh ĐỘC LẬP rồi anh yên tâm ... hôm qua thử coi mình còn " xung " không ? yếu quá chừng....uống có 20 lon mà xỉn rồi anh Phiden ...hic ! ...ha...ha...

vinh truong

Thành viên mới

đúng rồi vinh cũng thấy là 3/7 là thứ bảy mà, chỉ còn một ngày thôi.

Thành

Thích đủ thứ ...

đúng rồi vinh cũng thấy là 3/7 là thứ bảy mà, chỉ còn một ngày thôi.
hehehe hôm nay ngày 1.7 trưa ngày mốt 3.7 là Đoàn Nghệ Thuật 4 mở màn rồi bác ơi. :100:

@all các bác nào chuẩn bị PV nếu cần sắp xếp hồ sơ gì đó thì ngày hôm đó nhớ yêu cầu nhé, sẽ có các bác đã PV thành công hướng dẫn cách sắp xếp hồ sơ của mình, và các yêu cầu khác về hồ sơ, cũng được hỗ trợ trực tiếp tại buổi họp mặt này. Tồng chí Thanhnv và thư ký Tuongvan chuẩn bị nhe, hehehe cảm ơn trước ah. :41::41::41: