Offline Phan Rang 18/08/2012

Dungphuquoc

Photographer XNC
Nhận được lời mời của gia đình anh chị Tám Tường ACE trong diễn đàn XNC đã tổ chức chuyến đi du lịch ra thăm gia đình anh chị Tám. Xin được gởi đến ACE trên diễn đàn những hình ảnh tham quan thành phố Phan Rang và những hình ảnh giao lưu với gia đình anh chị Tám Tường

1.

2.

3.

4.

5.

6.

7.

8.

9.

10.

11.

12.

13.

14.

15.

16.

17.

18.

19.

20.

21.

22.

23.

24.

25.

26.

27.

28.

29.

30.

Dungphuquoc

Photographer XNC
Ðề: Offline Phan Rang 18/08/2012

31.

32.

33.

34.

35.

36.

37.

38.

39.

40.

41.

42.

43.

44.

45.

46.

47.

48.

49.

50.

51.

Thay mặt ACE có mặt trong chuyến đi này, cám ơn Gia đình anh chị Tám Tường rất nhiều đã tiếp đón ACE XNC rất nồng hậu.

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Xin chào.

Tamtuong rất vui và vô cùng cảm động khi các anh chị đã không quản ngại đường xá xa xôi để ghé thăm tổ ấm của mình.

Được đón tiếp các anh chị là niềm hạnh phúc lớn lao của gia đình. Tuy thời gian chuyến đi không lâu nhưng đã lưu lại thật nhiều tình cảm thân thương, đoàn kết, gắn bó.

Đây là một trong những dịp hiếm hoi mà về sau, khi mỗi người một nẻo đường, dù có muốn vui thêm lần nữa cũng khó có thể thực hiện được.

Niềm vui, tiếng cười vẫn đang vấn vương đâu đó. Tamtuong sẽ nhớ mãi kỷ niệm này.

Thay mặt gia đình, Tamtuong xin gửi đến các anh chị lời chúc sức khỏe và lòng biết ơn chân thành.

Trân trọng.

Tamtuong.

8.

Chặt , chặt ....chặt..... chặt nữa ,chặt cho sợ luôn .:p:p:p:p:p

Bác dungphuquoc ơi , sao không thấy hình tuandoan show hàng dưới nước vậy nè ?

Dungphuquoc

Photographer XNC

Chào Anh Cả !
TD show hàng mà mấy Chị không kịp chạy lại, bỏ lở cơ hội tiếc ghê. Anh có muốn coi hàng nhà không ? Nếu muốn ! anh L/L với Kim Ngân. hahaha....

Có nghe kể lể sự tình , thấy thật là chí nguy ....thậm chí nguy .:p:p:p:p

tuandoan

8 Đoàn !

Bác Lebac ui! Do hàng độc nên TD để cho Cá, Tôm, Kua chiêm ngưỡng trước. Khi nào hết thời bị dạt lên bờ thì mới có hình lận....Hheheeheh

langvuon

khoai nướng

Bác Lebac ui! Do hàng độc nên TD để cho Cá, Tôm, Kua chiêm ngưỡng trước. Khi nào hết thời bị dạt lên bờ thì mới có hình lận....Hheheeheh
Nghe nói cá đớp mất tiêu rồi..:24: Một thời oanh liệt nay còn đâu, hic :2:

Dungphuquoc

Photographer XNC

Nghe nói cá đớp mất tiêu rồi..:24: Một thời oanh liệt nay còn đâu, hic :2:
Cá đớp mất tiêu rồi, hèn chi bây giờ thấy lận cái gì giống củ khoai. Hehehe.....

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Nhìn hình vui quá, mà Ngố hỏng đi được, tiếc ghia hix. Cám ơn bác Dũng đã share những hình ảnh vui tươi này đến mọi người để thấy tình cảm của thành viên XNC ngày càng thắm thiết và đoàn kết hơn.:6:

le_duc1959

Thành viên tích cực

Anh Cả ơi !
Bây giờ Chị ấy bên này, Bà con Nội Ngoại nhiều lắm.
AH DŨNG ôi ,mình là đồng hương QUÃNG BÌNH là quê NỘI của LÊ Đức đó nè .nên nhận bà con là OK thôi hỉ

Dungphuquoc

Photographer XNC

AH DŨNG ôi ,mình là đồng hương QUÃNG BÌNH là quê NỘI của LÊ Đức đó nè .nên nhận bà con là OK thôi hỉ
Chào chị Đức !
Vậy hả, không chừng bà con cùng Cha mà khác Ô Nội quá. Hehehe....
Còn hàng của Chị có muốn nhận lại không ? Để trong máy hoài sợ nó nổ.

Kim Ngan

Thành viên tích cực

Chít em, anh Dũng nói vậy thì tiêu em rồi , em lại nổi tiếng chuyên canh me ảnh hot thì tội quá !hehehe... Em thích giỡn với các chị em phụ nữ XNC cho vui thôi chứ kg có đến nỗi chí nguy chí nguy... đâu anh le_bac đừng lo nhé !:1:

Chào chị Đức !
Vậy hả, không chừng bà con cùng Cha mà khác Ô Nội quá. Hehehe....
Trời , người ta đã nhận bà con rồi mà , ( Đừng nói bà con xa , không bằng nhà hàng xóm đó nha ? ) Hàng thì Kim Ngân ém lại rồi , họ điều đình với nhau ghim hàng lại rồi dungphuquoc ơi :16::16::16::16::16:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Chào chị Đức !
Hehehe....
Ụa, ụa...

Giữ hàng trong máy tuy có nặng hơn chút đĩnh. Nhưng sẽ làm cho máy dịu mát hơn, vận hành trơn tru thêm, độ bền lẫn tuổi thọ của máy tăng cao. Sao phải sợ nổ tung máy, hả bác Dũng? :p:1:

PhuongChau

Diễn đàn XNC

Hi! Bác Dungphuquoc, hình Bác chụp cả đoàn Offline Phan Rang 18/08 đẹp lắm nhưng tiếc quá, vì chỉ nhìn hình thôi mà không biết tên các ACE, phải chi được xướng danh từng thành viên thì hay quá! (vừa biết mặt, vừa biết quý danh luôn).
Thanks! Bác đã post lên diễn đàn những tấm hình đẹp, cho cả nhà cùng xem.:6:
Chúc vui!

Guitarocker

Thành viên tích cực

Nhìn mọi người đi chơi vui quá & thấy mà...thèm. Có 1 bác "đồng nghiệp" guitar với e nữa, ko biết nick là gì & có dịp nào được "thọ giáo" hem ta? :p