[Diện Vợ, Chồng] Phỏng vấn tháng 9/2014

Status
Không mở trả lời sau này.

alextran612

Thành viên tích cực
Alô cả nhà, có ai đi phỏng vấn diện cr1 vào tháng 9 này không? cùng chia sẻ kinh nghiệm khám sức khỏe-chích ngừa và kinh nghiệm đi phỏng vấn nhé:)

oanhyole2610

Thành viên tích cực
Ðề: Phỏng vấn tháng 9/2014

E cũng diện CR1 nè chị :) , e pv ngày 8/9, mong sự giúp đỡ từ ac :)

thetung2010

Thành viên tích cực

mình pv 9-9 mong các bạn chỉ mình ksk và chích ngừa nhé.

vghuynhnhu21085

Thành viên tích cực

mình pv ngày 30/09 ,con mình ngày 26/09.bây giờ phải làm sao để 2 mẹ con pv chung ? help me!

mau_xanh498

Thành viên tích cực

Xin cho mình hỏi ,có phải hồ sơ được completed là hồ sơ của mình được chuyển về lãnh sự quán Việt Nam phải không bạn ?

alextran612

Thành viên tích cực

uhmmmmmmmm uhmmmmmmmm m m m
Xin cho mình hỏi ,có phải hồ sơ được completed là hồ sơ của mình được chuyển về lãnh sự quán Việt Nam phải không bạn ?

vuthangsi

Ban điều hành

uhmmmmmmmm uhmmmmmmmm m m m

Khi bạn post những ký tự vô nghĩa này lên diển đàn , bạn đã tự làm xấu đi cái nickname này .

Diển đàn XUATNHAPCANH là miễn phí 100%

NHƯNG KHÔNG CÓ NGHĨA MUỐN VIẾT GÌ Ở ĐÂY CŨNG ĐƯỢC .

Chỉnh sửa cuối:

songthu1967

Thành viên mới

E cũng diện CR1 nè chị :) , e pv ngày 8/9, mong sự giúp đỡ từ ac :)
Hi các bạn! Cho mình hỏi hồ sơ của bạn complete ngày nào mà có lịch phỏng vấn trong tháng 9 vậy? Từ khi hồ sơ complete thì bao lâu sau có thư mời phỏng vấn? Chúc mừng các bạn nha!

oanhyole2610

Thành viên tích cực

Hi các bạn! Cho mình hỏi hồ sơ của bạn complete ngày nào mà có lịch phỏng vấn trong tháng 9 vậy? Từ khi hồ sơ complete thì bao lâu sau có thư mời phỏng vấn? Chúc mừng các bạn nha!QUOTE]

hsơ e completed ngày 20/6 đó c, từ khi completed tới khi có lịch là 1,5 tháng :)

oanhyole2610

Thành viên tích cực

AC ơi cho e hỏi là họ thông báo có lịch pv rồi mà e check case thì nó hiện At NVC , vậy khi nào thì nó mới chuyển sang READY vậy ạ , e cảm ơn :)

mau_xanh498

Thành viên tích cực

cho mình hỏi nếu hồ sơ còn ở NVC thì có nghĩa là hồ sơ của mình chưa được completed phải không bạn .

mau_xanh498

Thành viên tích cực

Cho mình hỏi nếu hồ sơ của mình đã nộp đầy đủ rồi ,mà hs vẫn còn ở NVC ,thì có nghĩa hs của mình chưa được completed phải không bạn ?.cám ơn các bạn .

lam_huynh75

Thành viên mới

Hi cac ban o dien cr1 minh da PV thanh cong va da den nuoc my , minh chia se kinh nghiem cho cac ban chuan bi PV , ho so complete rui thi khoang 2 0r 3 thang gi do se co lich PV . Khi PV o dien nay nguoi ta hoi van de xung quang vo chong thoi , ma khi ban nao PV ma co oxa vao PV luon do la mot Loi the rat manh cho minh . Yen tam di ko co kho khan gi dau binh tinh tra Loi

mau_xanh498

Thành viên tích cực

Hi cac ban o dien cr1 minh da PV thanh cong va da den nuoc my , minh chia se kinh nghiem cho cac ban chuan bi PV , ho so complete rui thi khoang 2 0r 3 thang gi do se co lich PV . Khi PV o dien nay nguoi ta hoi van de xung quang vo chong thoi , ma khi ban nao PV ma co oxa vao PV luon do la mot Loi the rat manh cho minh . Yen tam di ko co kho khan gi dau binh tinh tra Loi
chào bạn lam_hunh75 .nếu chưa có con mà phỏng vấn có ông xã về thì ông xã có được vào phỏng vấn chung luôn không? .người ta có hỏi ông xã của mình không hay la chỉ hoi mình thôi .hồ sơ của mình competed 7/8 .2014 vậy không biết thàng mấy mới biết được ngày phỏng vấn nữa .xin bạn tư vấn giúp .

lam_huynh75

Thành viên mới

Hi ban hoi luc hs minh complete thi khoang 2 thang la minh co ngay PV rui , minh cung chua co con ne , ma PV co oxa ve la Loi the rat manh , ngay ban PV oxa di cung dem theo passport my la duoc vo PV Chung , truoc tien nguoi ta hoi ban truoc rui sau do ho se hoi oxa ban co Yeu cau hoi duoc noi chuyen voi oxa ban , la ban duoc dau 90 phan rui yen tam ho PV de thuong lam .

PhuongChau

Diễn đàn XNC

Hi ban hoi luc hs minh complete thi khoang 2 thang la minh co ngay PV rui , minh cung chua co con ne , ma PV co oxa ve la Loi the rat manh , ngay ban PV oxa di cung dem theo passport my la duoc vo PV Chung , truoc tien nguoi ta hoi ban truoc rui sau do ho se hoi oxa ban co Yeu cau hoi duoc noi chuyen voi oxa ban , la ban duoc dau 90 phan rui yen tam ho PV de thuong lam .
Khi post bài bạn cần phải viết chữ có dấu, vì đây là quy định chung của diễn đàn.
Yêu cầu bạn chấp hành theo nội quy, và hợp tác tốt với diễn đàn.

mau_xanh498

Thành viên tích cực

cám ơn bạn lam_huynh75 nhe .nghe bạn nói mình cũng rất mừng ,họ có đòi nhiều bằng chứng không bạn ? .mình muốn hỏi bạn là ,nếu ngày completed của mình là 7/8 thì khoảng tháng mấy mình sẽ được thư phỏng vấn .và bao lâu mới được phỏng vấn .vì mình muốn biết ngày được phỏng vấn để chuẩn bị hồ sơ trươc nữa và kêu ông xã về nữa .cám ơn bạn nhiều .

mau_xanh498

Thành viên tích cực

cám ơn bạn lam_huynh75 nhe .nghe bạn nói mình cũng rất mừng ,họ có đòi nhiều bằng chứng không bạn ? .mình muốn hỏi bạn là ,nếu ngày completed của mình là 7/8 thì khoảng tháng mấy mình sẽ được thư phỏng vấn .và bao lâu mới được phỏng vấn .vì mình muốn biết ngày được phỏng vấn để chuẩn bị hồ sơ trươc nữa và kêu ông xã về nữa .cám ơn bạn nhiều .

buồn quá không biết khi nào có lịch phỏng vấn nữa bạn ơi!.

oanhyole2610

Thành viên tích cực

bạn ơi có thể chia sẽ buổi pv của bạn đc ko vậy , thank bạn :)

Status
Không mở trả lời sau này.