Quán Cafe Xuất Nhập cảnh

hoahong

Thành viên mới
Xin chào !
Các Anh, Chị nào mệt thì ghé quán em uống Cafe miễn phí nhe hehehe. Hy vọng là quán em sẽ đông khách. :p

thanhnv

Thành viên tích cực
Xin chào chủ quán Hoa hồng
Tôi - người khách lở đường xin chủ quán cho 1 ly cà phê hy vọng và 1 bình trà nhẫn nại. thanks
Chúc chủ quán ăn nên làm ra. :)

hoahong

Thành viên mới
Xin chào chủ quán Hoa hồng
Tôi - người khách lở đường xin chủ quán cho 1 ly cà phê hy vọng và 1 bình trà nhẫn nại. thanks
Chúc chủ quán ăn nên làm ra. :)
Wow, Có bác mở hàng rồi, mà sao bác kêu cái món gì mà độc đáo quá vậy :p
OK em cũng ráng đáp ứng cho bác vậy, bác cố gắng chờ em làm cho bác 2 món này nhé (hơi bị lâu àh :p)

linda

Ban điều hành
Tên chủ quán nghe mềm mại quá !

Tôi đi lang thang khắp nơi từ xứ sương mù đến thành phố đông đúc này,thấy quán Cafe Xuất Nhập Cảnh nên ghé vào.Xin hỏi chủ quán có món nước uống gì vừa nhẹ nhàng vừa ngây ngất cho kẻ thất tình này không ?

Chỉnh sửa cuối:

luckyseafood

Ban điều hành
Hi Chủ quán cà phê Hoa Hồng

Sáng nay đưa con đi học, vào cơ quan mà quên uống cà phê rồi. Ghé qua quán của hoahong, xin chủ quán bán cho một ly cà phê bự nhá.
Thật lòng mà nói, căn nhà xuatnhapcanh của mình đẹp thật, nhìn đã con mắt luôn, gõ tiếng Việt nhanh và không bị sự cố gì, thật hết ý. Nhưng cũng như quán cà phê của bạn, cái gì mới mở cũng cần có thời gian tiếp thị, quảng bá hình ảnh, đồng thời tạo sự khác biệt thì quán xá mới đông đúc được, phải không cô chủ (hỏng biết nha chứ tôi là hongtran mà lại là male à).
À bạn linda nè, (đang ngồi trong quán) tiếp thị các anh Tran P, Qminh,... được không ? Hy vọng tài kinh doanh của bạn đó, mời được những cây đại thụ về di trú - xuất nhập cạnh này vào trọ trong căn nhà xuatnhapcanh.com được thì tuyệt hảo lắm đó.
Hôm qua, mình có gởi ý kiến về lịch visa tháng 11 cho bạn Admin, không ngờ Admin nhà ta phúc đáp ngay, rất gentlement.
Rồi, cô chủ cho tính tiền để tôi đi làm tiếp nhe.

Thành

Thích đủ thứ ...
Hì, cảm ơn cô chủ quán cafe :)
Sẵn đây theo đề nghị của anh hongtran BQT diễn đàn cũng có ý định mời một số Anh, Chị bên YH sang tham gia, giúp cho XNC được phát triển nhiều hơn, nhằm giúp ích càng nhiều càng tốt cho mọi người. Tôi cũng đã có danh sách bên YH gồm Top 10 như hình bên dưới, và sẽ mời các anh bên đó thử xem sao ? Hy vọng các Anh, Chị sẽ hợp tác.

thanhnv

Thành viên tích cực
Chào chủ quán
Buổi trưa nắng quá nên tớ lại ghé quán làm 1 ly cà phê. Quán này có gắn "quai - phai" mà chưa chịu gắn máy lạnh nên còn nóng quá nhe :):):)
Mong anh chị em nào trong thời gian chờ đợi bảo lãnh mà sốt ruột thì vô quán làm ly cà phê hy vọng cho nó yêu đời thêm 1 chút, cũng là ủng hộ quán xá.

Siphub

Thành viên tích cực
Xin chào quán mới khai trương.

Chào cô chủ quán Xinh xẻo, may mắn lắm thay được vào quán mới
Được gặp các bạn mang cùng " Nỗi lòng ..." .
Làm ơn cho 1 "miếng nhạc chờ.." ,1 cà phê đen và gói con mèo.
Cảm ơn nhiều.
Có chỗ nào ngồi kín đáo ,mà nghe được hết chuyện chỉ cho mình nhé.
Xin chào ra mắt tất cả các bạn.

hoahong

Thành viên mới
Hi hi hi, vui quá, quán mới mở mà các bác vào xôm tụ quá :) Sẽ đáp ứng các yêu cầu của các bác, quán free wai fai, món gì cũng có, xin các bác vui lòng xắp hàng kiên nhẫn chờ đợi ngày ưu tiên nhé, em sẽ lên lịch đàng hoàng, khi nào tới tua ai là em gửi giấy liền. hehehe. :p

linda

Ban điều hành
.
À bạn linda nè, (đang ngồi trong quán) tiếp thị các anh Tran P, Qminh,... được không ? Hy vọng tài kinh doanh của bạn đó, mời được những cây đại thụ về di trú - xuất nhập cạnh này vào trọ trong căn nhà xuatnhapcanh.com được thì tuyệt hảo lắm đó.

Chào anh hongtran ! linda cũng rất mong mời được nhiều cây cổ thụ về đây hội tụ để cùng nhau góp sức cho căn nhà nhỏ xinh này ngày càng có thêm nhiều điều hay điều tốt để giúp ích cho cộng đồng.linda sẽ cố gắng.

linda

Ban điều hành
Chà ! Quán này thật đặc biệt, uống 1 ly cafe hy vọng mà chờ đến ngày ưu tiên thì lâu lâu quá. Kiểu này chắc ai đi du lịch or du học hoặc lấy vợ ,lấy chồng Việt Kiều may ra được uống ly cafe đặc biệt sớm nhất,còn F4 thì 10 năm mới đến lượt.linda nóng lòng tới phiên mình quá.

Chúc chủ quán mua may bán đắt và ngày nào cũng có khách hàng được đến ngày ưu tiên.

thanhnv

Thành viên tích cực
Chào buổi sáng
Sáng nay nghe tin anh MyTran đã nhận thư PV, vậy mà quán cà phê lèo tèo quá. Thôi chủ quán cho 1 ly cà phê double uống cả ngày (cà phê hy vọng uống có khác, hehe. Mới uống được 1,2 bửa đã có tin vui).

luckyseafood

Ban điều hành
Mời mọi người vào uống cà phê miễn phí

Sáng nay đi qua vietditru tower, thấy đông khách quá, ngồi tán gẫu một chút thì nghe được tin căn nhà F3/2001 có động đất sao đó, vui ghê. Hớp nhanh ly trà nóng, chạy về xuatnhapcanh plaza, vào quán (nhà) Góc cà phê thì hỏng thấy chủ quán hoahong đâu cả, chắc chạy qua bễn nghe ngóng F4 của mình rồi.
Thấy bạn raptor ngồi một góc nhâm nhi ly cà phê hy vọng, muốn lại ngồi tán gẫu nhưng phải đứng quầy pha chế thôi, xin mời mọi người 1 ly cà phê nhé, mời vào, mời vào.

hoahong

Thành viên mới
Dạ có em đây ạ, chúc mừng, chúc mừng ! :) Hy vọng các anh, chị sau khi uống cafe của em sẽ nhận được tin vui :p Có gì thông báo cho bà con biết liền nhé.

thanhnv

Thành viên tích cực
Có thêm tin vui dể vừa uống cafe vừa bàn lựng đây. Bạn PCH bên VDT có PD 8/4/2001 cũng đã nhận thư PV vào đầu tháng 12 rồi đó. Các bạn vô uống cafe lẹ đi, cô chủ quán xuất cảnh rồi là dẹp quán luôn đó nhe. hehe

hoahong

Thành viên mới
Có thêm tin vui dể vừa uống cafe vừa bàn lựng đây. Bạn PCH bên VDT có PD 8/4/2001 cũng đã nhận thư PV vào đầu tháng 12 rồi đó. Các bạn vô uống cafe lẹ đi, cô chủ quán xuất cảnh rồi là dẹp quán luôn đó nhe. hehe
Làm gì có đóng cửa, vẫn còn đây anh ơi, cứ bán tà tà, hehehe. :)
bên này f3 xôm tụ quá ha :p

linda

Ban điều hành
Gia đình F3 náo nhiệt quá làm cho F4 cũng nôn theo, cô chủ quán cho linda 1 ly cafe hy vọng và ly trà đá may mắn để uống cho đỡ nóng lòng.

Mau mau nghen chủ quán hoahong!

Siphub

Thành viên tích cực
Đã vào thu...

F-4 (9,10,11,12/99) :)chờ đợi từ tây qua đông , rồi từ đông sang hạ...
nói chung cũng rã rời 1 tiếng "chờ" ngót 11 năm . ( Hic ...:mad:)
Mong rằng cô chủ quán mở 1 cái dĩa Vọng Cô.ôoo ổ nghe cho mùi
miễn là phù hạp với hoàn cảnh ngóng trông của các F...
Làm ơn cho bình trà "Cối 6 lít " đặng ngồi đồng cho bền lâu...
Cám ơn.:p

thanhnv

Thành viên tích cực
Thấy ca sĩ si phu B "cà phê một mình" nên cũng nhảy vô làm 1 ly cho xôm tụ. Hy vọng tuần sau có lịch VB mới, bà con vô tám đông hơn. Có khi chắc cô chủ quán nên bán bia thêm cho cánh mày râu vô cho nó khí thế hơn, hehe

yenngoc

Thành viên mới
F-4 (9,10,11,12/99) :)chờ đợi từ tây qua đông , rồi từ đông sang hạ...
nói chung cũng rã rời 1 tiếng "chờ" ngót 11 năm . ( Hic ...:mad:)
Mong rằng cô chủ quán mở 1 cái dĩa Vọng Cô.ôoo ổ nghe cho mùi
miễn là phù hạp với hoàn cảnh ngóng trông của các F...
Làm ơn cho bình trà "Cối 6 lít " đặng ngồi đồng cho bền lâu...
Cám ơn.:p
Hic hic Trà làm gì có bình 6lit hả bác ? Chắc là bình beer hơi đó ihihihih! :p

Thấy ca sĩ si phu B "cà phê một mình" nên cũng nhảy vô làm 1 ly cho xôm tụ. Hy vọng tuần sau có lịch VB mới, bà con vô tám đông hơn. Có khi chắc cô chủ quán nên bán bia thêm cho cánh mày râu vô cho nó khí thế hơn, hehe
bác siphu hình như là ca sĩ xịn ah, quán cafe thì là cafe chứ sao bán bia được bác ? Hay là bác nhảy ra mở thêm 1 quán Beer XNC đi, em ủng hộ 2 tay luôn...