Quán Cafe Xuất Nhập cảnh

phuongle

Cựu Ban điều hành
Ðề: Quán Cafe Xuất Nhập cảnh

Xin chào mọi người, tôi là thành viên mới, đi lòng vòng coi diễn đàn, lại rơi vào quán này nên ngồi nhâm nhi cà phê chơi. Rất vui được làm quen,

nguyen

Thành viên kinh nghiệm

Xin chào mọi người, tôi là thành viên mới, đi lòng vòng coi diễn đàn, lại rơi vào quán này nên ngồi nhâm nhi cà phê chơi. Rất vui được làm quen,
Chúc bạn uống cafe ngon miệng nhé, cô chủ quán bỏ đi đâu mất rồi ta ?:100:

phuongle

Cựu Ban điều hành

Hi hi hi, cảm ơn bạn. Mình hok biết nữa, mình bên VDT qua đây, bên này đẹp sắc màu quá hén. Mà hình như nhà này còn mới thì phải nên khách khứa cũng chưa có nhiều thì phải .

luckyseafood

Ban điều hành
Hi phuongle

Hi hi hi, cảm ơn bạn. Mình hok biết nữa, mình bên VDT qua đây, bên này đẹp sắc màu quá hén. Mà hình như nhà này còn mới thì phải nên khách khứa cũng chưa có nhiều thì phải .
Vậy nick của bạn bên đó là gì, cho mọi người chiêm ngững dung nhan với.
Chúc cuối tuần vui vẽ.

phuongle

Cựu Ban điều hành

Nick của mình là Kayly, úi mình xí lắm sao dám show cái dung nhan cho mọi người thấy, thấy rồi hok ai dám 8 với mình nữa đâu..he he he

Have a nice weekend.

nguyen

Thành viên kinh nghiệm

Nick của mình là Kayly, úi mình xí lắm sao dám show cái dung nhan cho mọi người thấy, thấy rồi hok ai dám 8 với mình nữa đâu..he he he

Have a nice weekend.
Hi Kayly, vậy là Tuyết Phương ah ? hehehe Hân hạnh được làm wen nhé :100:

phuongle

Cựu Ban điều hành

Hi hi hi, me, too. Có thêm bạn thì mình rất vui

thanhnv

Thành viên tích cực

Hi Kayly Tuyetphuong
Đi vòng vòng cũng gặp nhau, tớ lancom bên VDT đây. Chủ quán Rôxe ơi đem ca phê cho tớ để đãi kayly nhé.

phuongle

Cựu Ban điều hành

Hi Kayly Tuyetphuong
Đi vòng vòng cũng gặp nhau, tớ lancom bên VDT đây. Chủ quán Rôxe ơi đem ca phê cho tớ để đãi kayly nhé.
Chào anh lancom (Editor in Chief)

Đúng là đi vòng vòng cũng quen nhau cả, he he he. Dù bên đó em chưa có nói chuyện với anh lần nào nhưng tên tuổi của anh nổi bật quá, em còn e dè nên chưa dám . Hôm nay có cơ hội chào hỏi rồi, cà phê thôi để em đãi vậy.(Kính lão đắt thọ) hi hi hi. Dù biết anh chưa có già, anyway thì em cũng là bật hậu bối mà, phải hok nè.

linda

Ban điều hành

Have a nice weekend.
Chào Kayly, vậy là linda đã có thêm 1 đồng minh rồi :113: Chúc Kayly vui vẻ với công việc mới nhe :41:

thanhnv

Thành viên tích cực

@ Kayly cho tui phồng mủi dử dzậy, hehe. Hồi đó biết Kayly đầu tiên qua bài bay từ Malaysia qua Newyork đó. Sắp đến Noel rồi chúc hết cả nhà 1 mùa Noel và Tết Tây tràn ngập hạnh phúc.
@ Linda đã chuẩn bị xong cho ngày PV chưa ? Chúc gặp nhiềy may mắn nhe.

linda

Ban điều hành

@ Linda đã chuẩn bị xong cho ngày PV chưa ? Chúc gặp nhiềy may mắn nhe.
Thanks Mr.raptor, gia đình linda cũng đang trong thời gian chuẩn bị đi khám sức khoẻ & chích ngừa đây, thấy vậy chứ cũng tới liền ah. Hy vọng mọi việc đều như ý.:113:

Hồ sơ K1_K2

Thành viên mới

Xin chào !
Các Anh, Chị nào mệt thì ghé quán em uống Cafe miễn phí nhe hehehe. Hy vọng là quán em sẽ đông khách. :p
Cho em một ly caffe, thêm cho em chút niềm tin chờ đợi chứ em thấy mình mệt mỏi quá, em phải ghé đây ngồi nghỉ chút. Cho em cafe ngọt ngọt chút nghe, ma có món gí ngoài cafe không?

Thành

Thích đủ thứ ...

Sáng dậy làm một ly Cafe đá cho tỉnh táo, chị chủ quán cho 1 ly nhé :113:

thangtran

Thành viên kinh nghiệm

Không biết cô chủ quán giỏi giang đi đâu mà kêu hoài không ai mở cửa ?

phuongle

Cựu Ban điều hành

xin chào cả nhà,

Chúc cho cả nhà XNC được may mắn vào năm mới, hồ sơ chạy ào ào nhé.

dinhthuynhavan

Cựu Ban điều hành

Chào chị Hoa Hồng
Em đã có visa, ngày 19/02 (mùng 6 Tết) em sẽ lên đường. Nơi phương trời mới không biết như thế nào. Chị cho em một ly đá chanh hy vọng và một cái bánh kem cố gắng nha chị.
Em cảm ơn chị nhiều. Kính chúc chị nhiều niềm vui nha.

phuongle

Cựu Ban điều hành

Anh chị đi đâu hết rồi, bỏ nhà cửa vắng hoe...hic hic hic. buồn buồn xíu

thanhchi

Thành viên tích cực

chào chủ quán : chủ quán không có món gì hot và mới sao,để quán vắng thế ,trời tháng này nóng đổ lửa nên chẳng ai ra đường,tháng này có món gì hot nhớ pot lên cho đông khách nhé:100: