Quán Cafe Xuất Nhập cảnh

thanhchi

Thành viên tích cực
Ðề: Quán Cafe Xuất Nhập cảnh

DẠ mời các bác vào quán , quán em mở cửa 24/24 luôn bác nào muốn gọi nước hay đồ nhắm gì thì cứ gọi có đâu bếp lúc nào cũng túc trực ở quán :100: hẹn các bác 1 ngày gần đây tản bộ đến B-HOÀ

Thành

Thích đủ thứ ...

DẠ mời các bác vào quán , quán em mở cửa 24/24 luôn bác nào muốn gọi nước hay đồ nhắm gì thì cứ gọi có đâu bếp lúc nào cũng túc trực ở quán :100: hẹn các bác 1 ngày gần đây tản bộ đến B-HOÀ
hic hic tản bộ đến B.Hoà chỉ có nước chết luôn ah Thanhchi ? Bác Duy có đề nghị là bác có 1 chiếc xe tải, sẽ tải hết các ACE saigon đổ xuống B.Hoà quậy 1 chuyến đó Thanchi ui :100:

thanhchi

Thành viên tích cực

:100: các bác xem ngày nào là thích hợp thì cho em cái hẹn , em lúc nào cũng ok

thanhnv

Thành viên tích cực

Tháng này cả nhà mình mà có giấy PV chắc càng vui hơn nữa. :) Lúc đó xuống nhà chị chủ quán "quậy" một bữa thoả thích luôn. hihi
Chị chủ quán cho 2 ly cafe nha, 1 cho em và 1 cho bác Thanhnv .:)
Thế TV có định đi ăn thịt "gắng" với tụi này không?

@Thanhchi

Lão Duy có mấy con chồn tu luyện lâu năm đã thành tinh định mang xuống Biên Hoà đấy. Chuyến này xem chừng bọn gà thả vườn của bà chủ chết với mấy con chồn tinh này.

thanhchi

Thành viên tích cực

bác nói làm em sợ quá kỳ này em mời tề thiên xuống giúp đỡ quán em ,em đang luyện cung để thành bác thợ săn đi săn cáo và chồn , chồn mà hấp sả, quấn lá mơ, chấm với mắm tôm chanh sả ớt ngon tuyệt hahaha [ gặp thợ săn chị chạy vào nồi thôi]

chulambi

Thành viên tích cực

Chào các bác! hôm nay em ghé quán thấy các bác rủ nhau định tản bộ xuống BH, Vậy cho em hỏi : quán chị nằm ở đâu khu vực BH vậy vì em cũng ở BH . Hi

phiden

Thành viên tích cực
Offline mini đầu tháng 7/2010

Lên BH sao các Bác không xơi cầy tơ nà , ngon tuyệt phải không Thanh Chi Chủ Quán . Cho PhiDen hai vé nha bác Thanh .

Thành

Thích đủ thứ ...

Lên BH sao các Bác không xơi cầy tơ nà , ngon tuyệt phải không Thanh Chi Chủ Quán . Cho PhiDen hai vé nha bác Thanh .
Hum qua gọi bác cháy máy luôn mà bác trốn đâu mất tiêu :13: Goị cho bác Phiden không thấy mà chỉ nghe Phicon nghe máy :24:

tuongvan

Đội trưởng CSPA

Hic, tối qua xem đá banh, sáng dạy mắt mở hok nổi luôn. :(Chị Thanhchi cho em 2 ly cafe đen đá nha chị (uống cho tỉnh táo đấy mà :)). 1 cho em và 1 cho bác Thanhnv
Chúc cả nhà tuần làm việc vui vẻ.

thanhnv

Thành viên tích cực

Mấy hôm nay uống cafe free sướng thật. Thết TV có định đi thăm chị TC không?

thanhchi

Thành viên tích cực

Chào các bác! hôm nay em ghé quán thấy các bác rủ nhau định tản bộ xuống BH, Vậy cho em hỏi : quán chị nằm ở đâu khu vực BH vậy vì em cũng ở BH . Hi
hi; mình ở tam hiệp,hôm nào các bác ở SG tản bộ xuống BH mời bạn tham gia cùng cho vui :100:

thanhchi

Thành viên tích cực

Ở ĐÂY hương đồng gió nội nên món ăn cũng dân dã lắm ,bác có thích ăn chuột ướp muối ớt nướng chấm với chao kèm theo cây thèo lèo ,còn cầy tơ ở đây thì bao la, cầy tơ 7món nhâm nhi với nước trắng thì cả đêm chưa hết chuyện :100::43:

leo

Thành viên tích cực

hi; mình ở tam hiệp,hôm nào các bác ở SG tản bộ xuống BH mời bạn tham gia cùng cho vui :100:
hi chị Thanhchi, chị ở Tam Hiệp luôn hả? Leo cũng ở Tam Hiệp. Vậy là coi chừng nhà gần nhau đó. ^^. Tam Hiệp mình cũng nhiều ng đi định cư lắm, nhưng e ko biết có nhiều ng tam gia ở diễn đàn này ko. ..

phiden

Thành viên tích cực

Thanh Chi ơi Hôm nay nhiều tin vui qúa ,mua dùm Phiden 1 con bò nhá Ăn Mừng chứ làm gì F3 2001 sắp Đi hết rùi

Trunghai

Thành viên tích cực

Thanh Chi ơi Hôm nay nhiều tin vui qúa ,mua dùm Phiden 1 con bò nhá Ăn Mừng chứ làm gì F3 2001 sắp Đi hết rùi
-Dể dành bụng mà đi Biên Hòa nhậu chứ anh ...he..he...mong là tin thật là vui

thanhchi

Thành viên tích cực

em định đãi các bác rắn để có sức mà,......cày :41:hahaha

phiden

Thành viên tích cực

Hổng đi BH nửa rùi hu hu .. Chuyển về SG of cho đả ha ha ..Thôi tạm làm vài con khô rắn vậy được không ACE .

thanhchi

Thành viên tích cực

hôm nay lo công việc mà ko được như ý phải đành chịu ,về buôn bán thôi ,các bác đâu rồi có lai rai với món cầy tơ ko để em làm món cầy tơ hấp ,nướng ,rựu mận để sẵn các bác vào lai rai tới sáng nhé :100:

thanhnv

Thành viên tích cực

hôm nay lo công việc mà ko được như ý phải đành chịu ,về buôn bán thôi ,các bác đâu rồi có lai rai với món cầy tơ ko để em làm món cầy tơ hấp ,nướng ,rựu mận để sẵn các bác vào lai rai tới sáng nhé :100:
Được đấy, được đấy! TC cho xin đĩa luộc với đĩa dồi nhé. Tiền công download + in thư PV cho TC trừ vào nhé. Các bác vào xơi tạm .

thanhchi

Thành viên tích cực

Được đấy, được đấy! TC cho xin đĩa luộc với đĩa dồi nhé. Tiền công download + in thư PV cho TC trừ vào nhé. Các bác vào xơi tạm .
hii: bác thanhnv sáng nay em vội quá quên luôn một việc ,hẹn ngày 3 tới trả công bác đã giúp em, :100: cám ơn bác thật nhiều nhiều