Quán Cafe Xuất Nhập cảnh

thanhchi

Thành viên tích cực
Ðề: Quán Cafe Xuất Nhập cảnh

các bác chuẩn bị xong hết chưa ,ngày mốt là tác chiến rồi. kỳ này phe ta quyết thăng và thắng 1 cách vẻ vang :41::41::41::41::41:

thanhchi

Thành viên tích cực

hi: các bác mấy hôm nay ko thấy ai vào gọi nước non gì hết vậy bia ,trà ,rựu ,mồi đầy đủ chưa thấy bác nào mở hang cho em vậy :100:bây giờ chỉ có sinh tố dừa và dừa tươi lên hương thôi ,ai cũng đang lo cho bạn phổi :100:dừa bến tre nước ngọt và mát lạnh đây :100:

thanhnv

Thành viên tích cực

hi: các bác mấy hôm nay ko thấy ai vào gọi nước non gì hết vậy bia ,trà ,rựu ,mồi đầy đủ chưa thấy bác nào mở hang cho em vậy :100:bây giờ chỉ có sinh tố dừa và dừa tươi lên hương thôi ,ai cũng đang lo cho bạn phổi :100:dừa bến tre nước ngọt và mát lạnh đây :100:
Vâng, bà chủ đoán trúng ý quá. Với lại anh em "để dành" ngày mai xử nhau đấy chủ quán ạ .

lightwind

Cựu Ban điều hành

Hết được đi offline rồi. Thèm ly cafe hương vị VN quá.

Liệu

Cựu Ban điều hành

Hết được đi offline rồi. Thèm ly cafe hương vị VN quá.
Khà ...khà..., hổng được offline thì online vậy Lightwind à. Chúc mừng anh đã đến xứ cờ hoa nha.:41::41::41: ACE chờ tin Anh mà chả thấy gì cả, nay thấy Anh post bài mới biết đó.

Bác chủ quán ui, cho anh lightwind 1 ly đen nóng đậm đặc nhá.

P/s: lúc ở SG, lieuvh kiu uống cafe mỗi buổi sáng với Yman mà hổng thèm uống, giờ ráng mà chịu nha ...khà ...khà .....

luckyseafood

Ban điều hành

Thấy lightwind trong quán, sẵn dịp chúc gia đình bạn bình an đến Mỹ. Hãy hít thở , relax, và ăn thật nhiều món ngon Việt tại San Jose để bắt đầu một cuộc đời mới: làm người di cư.

thanhnv

Thành viên tích cực

Cho say hello Lightwind nhe. Cám ơn LW đã giúp anh mua đồ trong những ngày cuối cùng ở VN của LW. Có tin gì vui hay chuyện gì hay thì kể cho ACE trên diễn đàn nghe nhe LW.

quaidan

Cựu Ban điều hành

hi: các bác mấy hôm nay ko thấy ai vào gọi nước non gì hết vậy bia ,trà ,rựu ,mồi đầy đủ chưa thấy bác nào mở hang cho em vậy :100: ... mát lạnh đây :100:
....:13: là sao dậy bà chủ quán :101: khó hiểu quá !!! Hahaha :24:

phiden

Thành viên tích cực

Mấy hôm rầy điện đóm chập chờn quá, hơn nửa bận đi mài răng chuẩn bị óp nên không ghé quán ,thông cảm nha chủ quán . Hôm nay có mồi gì không cho Phiden thùng KEN để ĐẢi mấy xếp bên XNC nhân ngày 29/06 /2010 đó Thanhchi khà khà khà.....

linda

Ban điều hành

Trận đấu tối nay giữa Brazil và Hà Lan, mấy anh nam giới cho linda hỏi 1 chút nha.

Linda bắt Hà Lan, có người bắt Brazil bắt đá đồng, như vậy linda có bị thua chắc không?

Anh nào biết mách giúp linda nha.

lightwind

Cựu Ban điều hành

Em chào anh Thanhnv và anh HongTran,
Chuyện mua giùm anh bộ tách trà bằng đá là tiện đường đi công tác tại Đà Nẵng thôi mà.
Em đã đến Mỹ vào ngày 26/6, em đang ở San Jose nhưng giáp ranh với Cupertino nên người Việt khá ít.
Khi gần đến ngày lên đường và sau khi đến Mỹ, do ... hơi buồn nên không vào diễn đàn, mong các anh chị thông cảm bỏ qua.
Kính chúc các anh chị trên diễn đàn nhiều niềm vui và may mắn.

thanhchi

Thành viên tích cực

cafe đậm đặc của bác lightwind chúc bác những ngày mới bắt đâu tốt đẹp và như ý :100:

thanhchi

Thành viên tích cực

....:13: là sao dậy bà chủ quán :101: khó hiểu quá !!! Hahaha :24:
à ,ý em là ko bác nào vào quán trong mấy ngày nay ,thức ăn bày tràn lan mà chưa bác nào vào nhậu lai rai đó mà

thanhchi

Thành viên tích cực

allo:100:chưa thấy bác nào vào kể lại trận đấu trưa nay cho em nghe , có bác nào thấy 2 thành 4 chưa :100:chân phải trọc ghẹo chân trái chưa :100: cho em biết với :100::100:

quaidan

Cựu Ban điều hành

allo:100:chưa thấy bác nào vào kể lại trận đấu trưa nay cho em nghe , có bác nào thấy 2 thành 4 chưa :100:chân phải trọc ghẹo chân trái chưa :100: cho em biết với :100::100:
Bà chủ quán ghé qua góc <Ofline mini...> xem đỡ ghiền hình ảnh của buổi họp mặt do anh Phiden post lên kìa.

Trời ơi! Cám ơn Thanhchi đã gửi lên cái món "nai đồng quê", cực tuyệt! Thiệt là không biết nói gì hơn, Bác quá nhiệt tình. I love you!!! :11::11::11:

thanhchi

Thành viên tích cực

chào các bác ,thấy các bác vui là em vui rồi ,ko đi được thật là tiếc , :100: hẹn lần sau gặp các bác ko say ko về :41::41::41::41:

Thành

Thích đủ thứ ...

Bác Siphu đang giới thiệu món đặc biệt của chủ quán Thanhchi nè, tặng cho quán 1 cái LCD nữa xem cho hấp dẫn nhe :41:

[YOUTUBE]<object width="560" height="340"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/EUuDFx4BQOY&amp;hl=en_US&amp;fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/EUuDFx4BQOY&amp;hl=en_US&amp;fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="560" height="340"></embed></object>[/YOUTUBE]​

phiden

Thành viên tích cực

Không được rùi bác Thành ơi ! kiểu này chắc phải làm một chuyến lên BH kiểm tra an toàn TP nha bác Thành. Đoàn mình lên sẻ làm thí điểm QUÁN của cô ThanhChi bên XNC nha ACE.khà khà khà... chuyến này chắc tiêu quá chủ quán.

Thành

Thích đủ thứ ...

Có cần rước ban nhạc này theo hong bác Phiden ? :100:
- Còn nhìn nhau hôm nay, còn trông thấy.
trông thấy nhau - nghe lòng đã vui.
- Cùng niềm tin trao nhau cùng nâng đỡ
nâng đỡ nhau - nghe lòng đã vui.

Mai này - cách xa
Mỗi người - mỗi bang
Mảnh tình - thiết tha
Còn ôm ấp trong lòng.

Đã biết gần mãi rồi sẽ xa
hãy cố vượt khó cùng off line
phút giây gần nhau nhớ off line hàng năm.
-------
Nhạc :
Nguyễn trung Cang
"Còn nhìn nhau hôm nay"
Phịa: Siphu ( Hic ):41:
[YOUTUBE]<object width="560" height="340"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/0sfzLSRQTHU&amp;hl=en_US&amp;fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/0sfzLSRQTHU&amp;hl=en_US&amp;fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="560" height="340"></embed></object>[/YOUTUBE]​

luckyseafood

Ban điều hành

Bác Siphu đang giới thiệu món đặc biệt của chủ quán Thanhchi nè, tặng cho quán 1 cái LCD nữa xem cho hấp dẫn nhe :41:

[YOUTUBE]<object width="560" height="340"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/EUuDFx4BQOY&amp;hl=en_US&amp;fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/EUuDFx4BQOY&amp;hl=en_US&amp;fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="560" height="340"></embed></object>[/YOUTUBE]​
Quỷ thần ơi, bác siphu ác ghê, biết hongtran thèm món cầy tơ mà lại đưa cả đĩa lên trang XNC này thì có mà giết tôi rồi, hu hu... biết chừng nào mới xơi đuợc món luộc này đây, thật khổ thân tôi.

Bác Thành admin ác thật, lại còn quay cận cảnh đĩa lá mơ, may là không quay chén mắm tôm sủi bọt, nếu không thì rỏ dãi mất (từ này nhờ bác lieuvh chỉnh lại chính tả nhe)

Cám ơn các bạn XNC thật nhiều, hongtran sẽ ghi nhớ hết những hình ảnh thân thương này.