Tạm biệt Quaidan....Hẹn gặp lại

Lily

Cựu Ban điều hành
Ðề: Tạm biệt Quaidan....Hẹn gặp lại

........
P/S Lyly ơi lúc này em thế nào khoẻ không? Em nói lên cảm xúc của mình khi

QD đả rời xa ACE XNC saigon ,vậy em dám cho mượn QD nửa kg?:1::1::1:
Hi chị phanthingocanh,
Cám ơn chị, em vẫn khoẻ re hà. Chừng nào chị trở qua Mỹ dzậy?
Còn cảm xúc hả, hihihi.... dĩ nhiên là dzui thiệt là dzui rùi (bởi bi giờ có người cho em xả xì trét rùi mừ...), muốn mượn nữa hả...... ây da....... đắc xô dữ hén...... từ từ để em tính cái hen :10::21::21:

tuandoan

8 Đoàn !

Hi bà con, iem mới dừa tới nè :111: hehe, mà hình như bên này có động đất các bác ui :109:
Hihihiii...động đất có sao hem...nhưng mà động đất giường, tủ...bàn ghế có bị sập luôn hem...hay chỉ bị lắc lắc nhẹ nhẹ giống như động đất ở VN thui hả Bác QD...Heheeheh..

nqtuan

Thành viên tích cực

chúc quaidan lên dường mạnh khỏe tới vùng đất mới gặt hái nhiều thành công và gặp nhiều may mắn, quaidan qua do ở ban nào vậy?
quaidan giup mình rất nhiều nên mốn biết nhung nhan tí síu mà ban dungphuquoc đưa hình lên không có chú thích nên mình không biết ai là dan quai cả ai biết chỉ dùm minh nha

Hung Le

Thành viên tích cực

Chúc anh cùng gia đình luôn nhiều sức khỏe bình an và hạnh phúc. Chúc anh luôn thành công trong cuộc sống mới.
Chân thành cảm ơn anh những ngày qua đã tư vấn HS của em.
Mến chào anh.

Dungphuquoc

Photographer XNC

dungphuquoc đưa hình lên không có chú thích nên mình không biết ai là dan quai cả ai biết chỉ dùm minh nha
Không biết thì thôi bạn ơi.
Biết rồi Quải Đạn lắm haa...

p/s Hi bạn nqtuan!
Tấm hình thứ 8
QĐ chụp chung với em gái.

Hi bà con, iem mới dừa tới nè :111: hehe, mà hình như bên này có động đất các bác ui :109:
Sao wậy oaidan ? đương nhiên lâu ngày gặp lại có động đất rồi , mà ( Kg động đất mới là chuyện lạ đó bà con ơi ) , mà cũng nhẹ nhẹ thôi , có 1 richte thôi àh , chỉ là giường nệm hơi lắc tí thôi mà oaidan :confused::confused::confused:

Thành

Thích đủ thứ ...

Sao wậy oaidan ? đương nhiên lâu ngày gặp lại có động đất rồi , mà ( Kg động đất mới là chuyện lạ đó bà con ơi ) , mà cũng nhẹ nhẹ thôi , có 1 richte thôi àh , chỉ là giường nệm hơi lắc tí thôi mà oaidan :confused::confused::confused:
Uả động đất mà dính gì tới giường nệm ở đây hả bác Lebac ? Hic cầu thủ chuyển nhượng hết rồi, bữa nào em dọt wa tây Ninh đá vs bác một trận giao hữu nhe :24::24::24:

langvuon

khoai nướng

Thiệt là tiếc quá đi, :2: mấy hôm nay hết bị cúp điện rồi lại bị cắt net. nhảy vô mạng không được để theo dõi cuộc bay của Quaidan được. Hix, bỏ sót mất trận trực tiếp động đất Maryland :20::20:

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Hi chị phanthingocanh,
Cám ơn chị, em vẫn khoẻ re hà. Chừng nào chị trở qua Mỹ dzậy?
Còn cảm xúc hả, hihihi.... dĩ nhiên là dzui thiệt là dzui rùi (bởi bi giờ có người cho em xả xì trét rùi mừ...), muốn mượn nữa hả...... ây da....... đắc xô dữ hén...... từ từ để em tính cái hen :10::21::21:
hi Lily

hehe he ...giờ em mới biêt QD đắc sô hả nhiều người ngưởng mộ mừ:6:

Çhi khoảng cuối năm mới bay Lily ui ,mà hổng biết tính như zậy có được

không nửa hay có thể ..happy new year bay luôn nửa :20::20::20:
Alô! alô!
Các Bác có tu thì tu trên mạng nha.
Chứ đừng có (tu cáp)(tu keo)
Coi chừng nó đứt dây...
l001l001l001

Uả động đất mà dính gì tới giường nệm ở đây hả bác Lebac ? Hic cầu thủ chuyển nhượng hết rồi, bữa nào em dọt wa tây Ninh đá vs bác một trận giao hữu nhe :24::24::24:
Trời , sức già sao đá lại Ác tăng nè , vậy hôm nào có off mình đá giao hửu đi nè , nếu tui mà có xuống sức thì cũng có mấy en vào thay thế .

Còn nói về oaidan mới trở qua Mẽo mà bị động đất gung ginh cái giường , là lẽ đương nhiên thôi muh ,Kg tin hỏi oaidan đi .

Tui nhớ hồi xưa có câu hát như vầy nè Ác tăng :
Em ơi đừng lấy Pháo Binh .
Nữa đêm nó bắn rung rinh cái giường .
Cái vụ này là có thật àh nha.

quách hồ linh

Thành viên tích cực

Chào anh Quaidan
sau những ngày đi làm lênh đênh trên biển .Nay đụng cơn bão số bốn mới dạt vào bờ được
về nhà lên mạng đã thấy anh rời quê hương rồi
chúc anh thành công ,vui vẻ và hạnh phúc nơi quê hương thứ hai
chào tạm biệt và rất mong được gặp lại giữa Sài Gòn

quaidan

Cựu Ban điều hành

Hi, nhắn với Bexinh và các bạn nào đã có thẻ xanh, khi về Việt Nam chơi và trở qua Mỹ lại: lúc làm thủ tục nhập cảnh tại sân bay Mỹ thì xếp vào hàng Citizen để được giải quyết cho nhanh.

Khi quaidan trở qua, vì không biết nên đứng xếp bên hàng Non-Citizen, dài rồng rắn trên cả 100 người, giữa đường được một kiểm soát viên xét passport và phát hiện ra mình có thẻ xanh (kẹp vô hộ chiếu) nên biểu đi qua bên khu vực dành cho Citizen, chỉ có chừng hơn 10 người. Mấy phút sau là được giải quyết xong, rất nhanh.

Hehe, lúc hắn kiu mình bước ra, mình hết hồn, tưởng có chuyện gì ghê gớm, ai dè... phẻ re :21:

Nhớ nghen pà con :101:

Hi, nhắn với Bexinh và các bạn nào đã có thẻ xanh, khi về Việt Nam chơi và trở qua Mỹ lại: lúc làm thủ tục nhập cảnh tại sân bay Mỹ thì xếp vào hàng Citizen để được giải quyết cho

Hehe, lúc hắn kiu mình bước ra, mình hết hồn, tưởng có chuyện gì ghê gớm, ai dè... phẻ re :21: :101:
Thank Anh QD nhiều lắm , bexinh cũng đang thắc mắc vụ xếp hàng này ,,, chưa biết mình phải xếp hàng ở loại nào ? mấy lần định hỏi anh nhưng không nhớ để hỏi ... giờ thì nghe anh QD nói ,,, bexinh ... phẻ re ( nhưng vụ phẻ re này khác với vụ động đất bên nhà anh QD đó nha ) ... ở VN bexinh chưa được động đất :24::24::24::24::24: chưa được phẻ re

Dungphuquoc

Photographer XNC

Giờ thì nghe anh QD nói ,,, bexinh ... phẻ re ( nhưng vụ phẻ re này khác với vụ động đất bên nhà anh QD đó nha ) ... ở VN bexinh chưa được động đất :24::24::24::24::24: chưa được phẻ re

Hi BX!
Tưởng chuyện gì khó chớ. Chứ chuyện động đất thì ( ăn thua mình gan) à...hee...!:24::24::24::24::24:.. dzọt...lẹ...lẹ....

Hi BX!
Tưởng chuyện gì khó chớ. Chứ chuyện động đất thì ( ăn thua mình gan) à...hee...!:24::24::24::24::24:.. dzọt...lẹ...lẹ....
hic hic anh dungphuquoc ui có 1 người GAN cũng không làm sao Động Đất được anh dungphuquoc ui he he , Anh ui Anh biết thuốc GAN DẠ ở đâu bán ko mua dùm Em đễ Em cho người KIA uống với:24::24::24::24::24:

Đúng là QD nhà ta mai mắn quá, động đất mà vẫn khoẽ re, còn thấy khoẽ hơn nữa chứ. hahahahaha[/QUOTE].

Đúng là oaidan may mắn đó phuthohoa , chứ gặp già tui mà về VN lâu vậy mà trở qua , thì sẽ không có động đất rung rinh cái giường , mà sẽ thành Mỹ và Liên xô ngày xưa đó bác .

Thank Anh QD nhiều lắm , bexinh cũng đang thắc mắc vụ xếp hàng này ,,, chưa biết mình phải xếp hàng ở loại nào ? mấy lần định hỏi anh nhưng không nhớ để hỏi ... giờ thì nghe anh QD nói ,,, bexinh ... phẻ re ( nhưng vụ phẻ re này khác với vụ động đất bên nhà anh QD đó nha ) ... ở VN bexinh chưa được động đất chưa được phẻ re

BX , ở VN mà Bexinh chưa bị động đất là vì mấy chàng chưa dám uống thuốc
GAN ,mà BX lại không chịu đi mua dùm mấy chàng.
Trở qua Mỹ , biết đâu sẽ gặp chàng Tây con đi Irak mới về Gan cùng mình , hoặc chàng Tây mũi tẹt ,da vàng ( Da vàng là bị Bênh Gan).Sợ rằng lúc ấy bên VN sẽ có chàng nói rằng :
Rớt Phõng Vấn anh đành ở lại .
Em một mình sang xứ Cờ Hoa
Khi nào rũng rỉnh Đô La
Em về, anh có Mỹ con anh bồng :confused::confused::confused:
Wa , lúc ấy chắc chàng vừa bồng con vừa Tu ken đó Bexinh .

Dungphuquoc

Photographer XNC

hic hic anh dungphuquoc ui có 1 người GAN cũng không làm sao Động Đất được anh dungphuquoc ui he he , Anh ui Anh biết thuốc GAN DẠ ở đâu bán ko mua dùm Em đễ Em cho người KIA uống với:24::24::24::24::24:
Mới gởi mail cho BX đó. Chỗ ấy bán thuốc hay lắm, ông đó vừa mới uống thuốc gan xong, ổng biểu diễn tập thể dục liền đó thấy không ? anh HM cũng thấy đó.
l001l001l001

quaidan

Cựu Ban điều hành

Khi nào có người kiểm soát viên bảo qua bên kia thì mới nên qua, nếu không bạn có thể sẽ được mời trở về hàng bên này và sắp lại hàng và sẽ là người cuối cùng đó...
hehe, dị là hên xui ha bác Phuthohoa :40: nhưng pà con nhớ là cứ kẹp thẻ xanh vô passport chỗ nào cho dễ thấy để khi gặp lúc hơi bị hên hên là được xét ưu tiên nghen :111:

thanhnv

Thành viên tích cực

Hi quaidan

Khoẻ há? MD mấy bửa nay mưa dữ không? Bên anh mưa lai rai cả tháng nay đó. Bửa nay trời tự nhiên lạnh nhe, xuống còn 43oF à. Nghe bà con ở lâu nói năm nay căng à nhe, vì mùa hè trời càng nóng thì mùa đông năm đó sẽ càng lạnh nhiều, hehe. Mùa đông năm ngoái anh ăn đúng có 1 trận tuyết ở VA mà chỉ cở chừng 20cm à, không thấm tháp gì với bên Colorado. Để xem năm nay có bị below zero như bên Denver không. Uả mà quaidan đã thi bằng lái trước khi về VN chưa hay bây giờ bắt đầu thi?