Tạm biệt Quaidan....Hẹn gặp lại

quaidan

Cựu Ban điều hành
Ðề: Tạm biệt Quaidan....Hẹn gặp lại

Hi quaidan
Khoẻ há? MD mấy bửa nay mưa dữ không? Bên anh mưa lai rai cả tháng nay đó. Bửa nay trời tự nhiên lạnh nhe, xuống còn 43oF à. Nghe bà con ở lâu nói năm nay căng à nhe, vì mùa hè trời càng nóng thì mùa đông năm đó sẽ càng lạnh nhiều, hehe. Mùa đông năm ngoái anh ăn đúng có 1 trận tuyết ở VA mà chỉ cở chừng 20cm à, không thấm tháp gì với bên Colorado. Để xem năm nay có bị below zero như bên Denver không. Uả mà quaidan đã thi bằng lái trước khi về VN chưa hay bây giờ bắt đầu thi?
Hi bác Thanhnv, thanks bác nhiều, iem phẻ re, còn bác thì sao?!

Bên đây thỉnh thoảng mới có mưa, trời ấm và mát mẻ. Em chưa thi bằng lái được, luật Maryland kể từ khi khi có permit thì phải đến 9 tháng sau mới cho thi lái, bó hai chân lun :20:

Thứ bảy tới này em move qua Minnesota, giải phóng cho cặp giò chuyên múa bale này và thử sức cái giá lạnh mùa đông ở đây xem sao :p

Bác ở lại mạnh giỏi, khi nào có dịp tụi em sẽ về thăm bác nghen :6:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

chán bố, lúc vào cầm thẻ xanh đương nhiên là US citizen òi cư thế mà bang bang dzô US citizen checking gate , rùi bay nội địa cha xì thẻ xanh chứ đưa passprt chi .Chẳng lẽ có thẻ xanh cha thành "hai thì" đi cửa giữa,dzọt l001l001l001. Mí cái chiện nho nhỏ này cũng phải để President hướng dẫn, dzọt thiệt :24::24::24:

Quên thế Ông còn muốn học cái nghề của tui kg cha, đưa tool rùi nín thinh lun hè

quaidan

Cựu Ban điều hành

.......
Quên thế Ông còn muốn học cái nghề của tui kg cha, đưa tool rùi nín thinh lun hè
hehe, thì cũng đang bấm độn coi khi nào "Thiên thời _ Địa lợi _ Nhân hòa" mới cúng tổ được chớ :40:

linda

Ban điều hành

Thứ bảy tới này em move qua Minnesota, giải phóng cho cặp giò chuyên múa bale này và thử sức cái giá lạnh mùa đông ở đây xem sao :p
Bang Minnesota cách một bang Wisconsin là tới Michigan, lái xe qua đây được đó bác Quai, Linda nghĩ bên đó cũng lạnh như Michigan, ở đây mới vào Thu, lá chưa ngả sang màu vàng hoàn toàn mà thời tiết đã lạnh buốt xương rồi...bác nên chuẩn bị tinh thần hưởng cái cái giá lạnh mùa đông ở xứ tuyết kinh khủng này...vào mùa tuyết chạy xe cũng là một một vấn đề lớn cho người mới biết chạy xe...,nếu có dịp gia đình bác lái xe qua Michigan chơi nhé...

quaidan

Cựu Ban điều hành

...vào mùa tuyết chạy xe cũng là một một vấn đề lớn cho người mới biết chạy xe...,nếu có dịp gia đình bác lái xe qua Michigan chơi nhé...
Umh, dzậy chờ khi nào tuyết tan, có bạn rủ sang nhậu, Quaidan sẽ chở Lily vi vu qua Michigan thăm hai bác Thành & Linda nghen :6:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

đúng là quaidan , chả đi thôi mà 1800 lần người xiem , cỡ tui chắc mấy trăm ngàn người xiem quá :24::24::24:

uocmo

Thành viên tích cực

Hi! A QuaiDan chúc anh lên đường bình an nha.E cám ơn anh đã giúp đỡ em trong thời gian qua.Chúc a lên đường thuận lợi bình an.Hẹn gặp lại anh

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Ai cũng có lời chúc mừng, chia tay, rồi hẹn gặp lại bác Quái... làm tôi cũng thấy vui nhưng có chút chạnh lòng.
Vì 8 tôi hiện giờ đang "mắc nợ" bác Quái rất nhiều...nên hổng dám "lấn đài" sớm.
Nói với Quái nà! Dù sao, khi nào nợ nần thanh toán xong, sẽ tính tiếp, Quái nhe!
Thân thương,:6::6::6::6::6::6::6::6::6::6::6: