Thân mời tham dự offline kỷ niệm 4 năm ngày thành lập diễn đàn xuatnhapcanh.com

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Thân mời tham dự offline kỷ niệm 4 năm ngày thành lập diễn đàn xuatnhapcanh.com

Em sẽ Cố Lết hết sức ,,, ý nhầm " Cố Gắng " hết sức có thể ,, hi hi
Giờ này còn ngồi chóc ngóc đó mà sao mai lết tới nổi hả ??? kakaka ...

nhanbui68

Thành viên mới
Ðề: Thân mời tham dự offline kỷ niệm 4 năm ngày thành lập diễn đàn xuatnhapcanh.com

:1:
Xin đăng ký 1 vé vào ngày 20/10/2013 nhe Delena. Cám ơn nhiều.
xin dinh chinh nha thuantran dang ky toi 2 ghe lan do nhe - nhanbui du da co ve may bay oy...nhung cung xixon di choi nua...cho minh dang ky 2ghe nha!!!toi gop zui cho co tu hen mr vo chong Dalena....so Gam goi loi say hello ca nha do!!!so Gam da bay hom 25/9 oy!!!
Mai gap hen!!!ca nha hihihi :1:

Chào anh Delena,

Trước tiên, em xin gửi lời chúc sinh nhật diễn đàn XNC. Chúc diễn đàn ngày càng phát triển lớn mạnh để giúp tất cả mọi người trên mọi miền đất nước :1:.

Sau là em xin phép ngày mai em không đến tham dự sinh nhật diễn đàn như đã đăng ký trước với anh vì có một số công việc đột xuất. Thật là tiếc! Hy vọng sẽ được chung vui cùng diễn đàn vào dịp offline đợt sau ạ.

Chúc các anh/chị nhiều sức khỏe.

Thân chào!

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Không sao bạn,hẹn lần off kế tiếp.Thân chào:1:

hienle

Thành viên tích cực

Chào các bạn mình đi công tác về không kịp nên không thể có mặt tham dự chương trình trưa nay với các bạn được. Dù rất tranh thủ nhưng đến bây giờ đành phải bó tay chào thua và xin lỗi các bạn vì sự vắng mặt ngoài mong đợi này

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Những nàng Tiên Nữ XNC.com

Tiên giáng trần

Asm phu nhân và bexinh

Anh,chị Hải Mai

Anh vuthangsi

Bạn Vy_thuy và bạn Ngữ

kimthanh59

Thành viên tích cực

Thật có lỗi,đã qua trên tháng sinh nhật diễn đàn,tôi không hề hay biết,lời xin lỗi và chúc sinh nhật muộn màng nhưng thật nồng nàn dành cho ngôi nhà thân thương mà tôi rời xa khá lâu.Ngôi nhà yêu mến hãy luôn còn đó với thời gian cho mọi người có nơi trú ẩn.Xin gửi đến các bạn lời nhung nhớ thật lòng.Chúc mọi người sức khỏe, hạnh phúc và thành công.bye