[Hồ sơ F2A, 2B] Thành viên phỏng vấn tháng 4/2014 chúc ace đậu hết nha!

Status
Không mở trả lời sau này.

hienle

Thành viên tích cực
Ðề: Thành viên phỏng vấn tháng 4/2014 chúc ace đậu hết nha!

Đăng ký rồi,cách đây 1 tuần luôn cũng dễ làm mà.
chưa hiểu vụ này. Mình phải lên mạng đăng ký nhận visa tại nhà hả bạn Tony.8910?. Những lần trước thấy sau khi đđược cấp visa họ sẽ yêu cầu Minh ra quầy đóng phí EMS để nhận visa tại nhà

tony.8910

Thành viên tích cực

chưa hiểu vụ này. Mình phải lên mạng đăng ký nhận visa tại nhà hả bạn Tony.8910?. Những lần trước thấy sau khi đđược cấp visa họ sẽ yêu cầu Minh ra quầy đóng phí EMS để nhận visa tại nhà
Đúng rồi bạn ,trên diển đàn có hướng dẫn đó,bạn tìm sẻ thấy cách đăng ký nhận visa tại nhà.đóng phí là xưa rồi.

Chochuot

Thành viên tích cực

chuc mung cac ban thang 4 dau het chi co minh bi giay xanh bo tuc ho so ,that la buon ghe ,phai chya len chay xuong dsq 1 lan nua de bo tuc ho so

luckydoll77

Thành viên tích cực

có bạn nào bay qua San Francisco không? Bay chung với mình cho vui? Mình bay 18/5 á
Co c britishstell 85 do ban. C du dinh bay ngay 16/5 . Co j ban lien he voi c do de ho tro lan nhau cho lan dau wa my.. Co nguoi di chug se an tam hon nhiu...

tranthingocbich

Thành viên tích cực

chuc mung cac ban thang 4 dau het chi co minh bi giay xanh bo tuc ho so ,that la buon ghe ,phai chya len chay xuong dsq 1 lan nua de bo tuc ho so
Chochuot đừng buồn, bổ túc xong là nhận giấy hồng liền à.

Chochuot

Thành viên tích cực

Minh khong biet co pv lai ko nua ? Ho ghi tren giay la nop ho so bat cu luc nao mien khi minh day du giay to ,nop ngay 2,3,5,6 tu 13 den 14h chieu ,co ai da tung bo tuc ho so xin huong dan va tu van giup minh them voi nhe ,trong thang nay chi co minh la bi bo tuc con lai cac ban deu thanh cong het hiihih

tranthingocbich

Thành viên tích cực

Minh khong biet co pv lai ko nua ? Ho ghi tren giay la nop ho so bat cu luc nao mien khi minh day du giay to ,nop ngay 2,3,5,6 tu 13 den 14h chieu ,co ai da tung bo tuc ho so xin huong dan va tu van giup minh them voi nhe ,trong thang nay chi co minh la bi bo tuc con lai cac ban deu thanh cong het hiihih
CHochuot ơi, bạn nộp càng sớm càng tốt, sau khi nộp xong là đầy đủ giấy tờ thì cấp giấy hồng liền à. Khi vô bổ túc cũng xếp hàng, lấy stt, đợi gọi lần 1 sơ vấn xem đủ hs k, rồi lần 2 là giao mình giấy hồng ( thực chất là tờ giấy trắng ghi đồng ý cấp visa) Vì hs bạn k phải là bị nghi ngờ mà là thiếu giấy tờ bổ sung cho việc tên TA-TV nên k sao đâu, họ sẽ k pv lại đâu, hãy yên tâm!!!!

mychau2003

Thành viên tích cực

Yên tâm nha chochuot ơi, mọi chuyện sẽ ổn hết mà!

Chochuot

Thành viên tích cực

Cam on ban tranthingicbich nhieu nha ,minh cung dang chuan bi ho so de cho day du tuan sau hy vong xong se nop cho DSQ ,ban co biet visa khi duoc cap thi minh duoc o lai Vn bao lau nua ko ??? Hien gio minh van con di lam ,di hoc ,sap xep xin nghi 1 -2 ngay de di lo giay to nua ,nen met qua sang lam toi di hoc den 9h moi duoc ve den nha
Ban khi nao di vay ???

buiqtrung88

Thành viên tích cực

Cam on ban tranthingicbich nhieu nha ,minh cung dang chuan bi ho so de cho day du tuan sau hy vong xong se nop cho DSQ ,ban co biet visa khi duoc cap thi minh duoc o lai Vn bao lau nua ko ??? Hien gio minh van con di lam ,di hoc ,sap xep xin nghi 1 -2 ngay de di lo giay to nua ,nen met qua sang lam toi di hoc den 9h moi duoc ve den nha
Ban khi nao di vay ???
hiệu lực visa được cấp là 06 tháng bạn nhé. Tranh thủ hoàn tất sớm chứ để lâu chi. Đang đi học để qua đó làm hả

Chochuot

Thành viên tích cực

Minh dang hoc anh van cam on ban mychau 2003 ba buiqtrung88

mychau2003

Thành viên tích cực

hiệu lực visa được cấp là 06 tháng bạn nhé. Tranh thủ hoàn tất sớm chứ để lâu chi. Đang đi học để qua đó làm hả
Ủa 6 tháng luôn hả bạn! Vì chị mình cũng đi diện vợ chồng mà được cấp 3 tháng à? Luật mới hả bạn?

tranthingocbich

Thành viên tích cực

Bạn ơi mình có nhắn tin riêng bạn nhận đc k? bristishteel_85

tranthingocbich

Thành viên tích cực

Ban khi nao di vay ???
Mình bôk vé 18.5 đó chochuot. Có j bạn update cho mọi người mừng chung về trhop của bạn nhé. Mong bạn mau mau get pink để đoàn tụ cùng gđ nha

Chochuot

Thành viên tích cực

Cam on ban nhe , chuc ban co nhung ngay sap xep moi viec on thoa va mau som doan tu voi gia dinh ,minh se update thong tin khi nao minh xong thu tuc giay to bo tuc cma on moi nguoi (minh dien vo bao lanh chong )

tidollars

Thành viên tích cực

Ủa 6 tháng luôn hả bạn! Vì chị mình cũng đi diện vợ chồng mà được cấp 3 tháng à? Luật mới hả bạn?
Thời hạn visa tuỳ trường hợp nhé bạn không có thời hạn cố định đâu. Thường thì thời hạn visa sẽ theo thời hạn của hồ sơ sức khoẻ của bạn.

chuangiao

Thành viên tích cực

bạn @luckydoll ơi, mình cũng pv 18 nè, ib mình cái

mychau2003

Thành viên tích cực

Ngày mai đến lượt bạn ConChuot " lên dĩa" ! Chúc may mắn nha bạn ơi!

Status
Không mở trả lời sau này.