Thành viên XNC sinh hoạt - giao lưu sau khi đến Mỹ

Ðề: Thành viên XNC sinh hoạt - giao lưu sau khi đến Mỹ

Hi phuthohoa, thêm một cây đại thụ xứ Cờ Hoa tham gia vào gia đình XNC là cả một niềm hân hạnh với mọi người.
Thật tuyệt vời khi biết sư huynh chính là smngu, người mà hongtran ngưỡng mộ từ lâu. Mong ngày tái ngộ

Last edited by a moderator:

luckyseafood

Ban điều hành

Ô xin lỗi yman nha, hongtran post hình gia đình của mình (bà xã cà 2 nhóc) lên để khè thiên hạ một chút ấy mà, gọi là qua Mỹ truớc khi đi cày thì nên hưởng thụ trước vậy.
Vui hôm nay là chính, còn ngày mai thì tính sau vậy.

luckyseafood

Ban điều hành

Hi Binh Minh, nick này thấy quen quá nhưng tới giờ hongtran nhớ chưa ra, xin lỗi nhé, nhắc lại một ít kỷ niệm nào đi, xem có nhớ ra bạn hiền không, hihi...

TaoDi

Thành viên mới

Xếp hongtran ơi,

Em là trâu bò (ox) của người cái cô lo mặt bằng, gọi món... cho anh em mình offline tại Làng nước Nghệ thuật (Q.10) trước khi anh lên đường đó. Rồi sau đó, anh em mình còn nán lại cùng với nhau "dzớt" thêm vài ve nữa đó! (sư huynh đoán ra chưa?)

Thành

Thích đủ thứ ...

Xếp hongtran ơi,

Em là trâu bò (ox) của người cái cô lo mặt bằng, gọi món... cho anh em mình offline tại Làng nước Nghệ thuật (Q.10) trước khi anh lên đường đó. Rồi sau đó, anh em mình còn nán lại cùng với nhau "dzớt" thêm vài ve nữa đó! (sư huynh đoán ra chưa?)
hehehe đoán ra rồi nè, có giải thưởng gì không nhể ? :100:

phiden

Thành viên tích cực

Alô.Alô..Có thưởng Có thưởng Ai đoán trúng nhận 01 thùng KEN lon cao , ai đoán gần trúng nhận 01 thùng KEN lon thấp .Gặp anh HongTran để nhận giải thưởng nha ?

ng2van

Thành viên tích cực

Chào cả nhà,
Khá lâu rồi mới lên DĐ XNC được. Cho tôi gia nhập với nha! Tôi còn ở VN và sẽ qua Orange County CA. Phù ... mới đi xuyên Việt về mệt quá. Ngày 13June này là tôi bay rồi, không biết có mem nào trong XNC bay cùng chuyến hay không? Liên lạc với nhau nhé: colao@ymail.com

namduongdalat

Thành viên tích cực

Bác Hongtran ỏ dalat chỗ nao thế ? chuc mung bac den hoa ky nhe .

ng2van

Thành viên tích cực

Báo cáo chủ topic và các ACE,
ng2van và gia đình đã qua Orange County 11 ngày rồi. 8 ngày thì nhận được SSCard của họ gửi đến nhà. Hiện đang chờ thẻ xanh và chuyển chổ ở đến khu Westminster để có địa chỉ apply cho mấy cháu đi học.
Chúc thật vui, thật khỏe, thật hạnh phúc.
* Quên nữa, vụ điện thoại bàn + internet + cellphone bên này không như ở VN (hãng nào, cước phí ra sao...) mình chẳng hiểu gì cả, các ACE nào có kinh nghiệm thì giải thích giùm nha. Thanks.

ngahuynh04@yahoo.com

Thành viên tích cực
h.sơ đăng kí

Mấy bác ơi cho e xin gia nhập đàn trâu với,e chưa wa sứ phồn hoa cày ruộng nhưng thấy mấy bác nói vui quá.chừa e 1tí ruộng để e wa e cày he.Còn bác ticon ơi già zvui theo già mà bác e ủng hộ 2tay 2chân luôn.:100::43::41: Chúc mấy bác mấy ace luôn zvui luôn yêu đời

ticon

Cựu Ban điều hành
Ðề: h.sơ đăng kí

Mấy bác ơi cho e xin gia nhập đàn trâu với,e chưa wa sứ phồn hoa cày ruộng nhưng thấy mấy bác nói vui quá.chừa e 1tí ruộng để e wa e cày he.Còn bác ticon ơi già zvui theo già mà bác e ủng hộ 2tay 2chân luôn.:100::43::41: Chúc mấy bác mấy ace luôn zvui luôn yêu đời
ừ mau qua đây đi, còn mấy cái cày bỏ không chưa ai đeo vào đây keke

tramgv

Thành viên tích cực

Úi, để dành cho em 2 cái cày với, các bác nhé.

tramgv chưa đi nhưng anh hongtran cho tramgv đăng ký địa chỉ email luôn nhé: bhgvvn@yahoo.com, tramgv sẽ về Portland, Oregon ạ. Các bác rủ nhau sang CA với Texas hết rùi, mỗi mình em ở đây rồi mai mốt em off với ai đây :13::20:

Chỉnh sửa cuối:

diemhanh

Thành viên tích cực

Mấy bác ơi...e còn đang cày trên mảnh đất VN,ko biết chừng nào mới có thể chuyển sang làm trâu made in USA nữa,nhưng cũng xin bon chen đăng kí 1 vé trước,kẻo sau này khi e đi không có ruộng để mà cày...chắc e đói chết ...:20:
Diemhanh_sacramento,CA
selyna_wong@yahoo.com

Chào anh Hồng

Anh cho em đăng ký thành viên nha. Còn phê sau chuyến bay dài (24 giờ)

Yman - Graland TX.
Email: nit97vdt@yahoo.com

luckyseafood

Ban điều hành

Chào anh Hồng

Yman - Graland TX.
Chúc mừng yman đã bình an đến Mỹ quốc, chúc bạn nhanh chóng hoà nhập với cuộc sống mới, tìm thấy nhiều niềm vui và hạnh phúc.
Với tính tình dễ thương, năng động, cùng tài năng sẵn có, hongtran chúc bạn mau thành công (để còn có dịp offline bên Texas nữa chứ)

thanhnv

Thành viên tích cực

Chúc mừng anh hùng núp nhe. Có gì hay thì kể cho ae nghe nhe.

tamchi

Cộng tác viên

Chào anh Hồng

Yman - Graland TX.
Xin chúc mừng gia đình bác yman đến Mỹ bình an. Đã nhận được tin nhắn của bác và gọi lại nhưng có lẽ bác chuẩn bị đi ngủ (theo giờ VN.)

Khi nào rảnh, bác yman gọi lại cho tamchi nhé.

lightwind

Cựu Ban điều hành

Chúc mừng Yman đến Mỹ bình an. Giữ sức khỏe trong 2 tuần đầu vì trái múi giờ. Giữ liên lạc và hẹn gặp sau.
Lightwind

Xin chúc mừng gia đình bác yman đến Mỹ bình an. Đã nhận được tin nhắn của bác và gọi lại nhưng có lẽ bác chuẩn bị đi ngủ (theo giờ VN.)

Khi nào rảnh, bác yman gọi lại cho tamchi nhé.
Gọi cho Tamchi xong, máy hết pin, sau đó cục sạc kg cắm vô ổ điện (ở Us ổ điện chuôi cắm dẹp) được nên chưa sử dụng được.

phiden

Thành viên tích cực

Chúc mừng Yman đã đến Mỹ bình an . Chúc gđ bạn hòa nhập cuộc sống mới vui vẻ và thành công .