Xin mời tham dự buổi offline ngày 13/02/2011 tại Botanic, 312 Nguyễn Thượng Hiền, P.05,Q.PN

ngochappy

Cựu Ban điều hành
XIN MỜI THAM DỰ BUỔI OFFLINE NGÀY 13/02/2011 TẠI NHÀ HÀNG BOTANIC, SỐ 312 ĐƯỜNG NGUYỄN THƯỢNG HIỀN, PHƯỜNG 05, QUẬN PHÚ NHUẬN, TP.HCM

Những ngày Xuân qua mau, bây giờ là tháng 02, tháng bắt đầu của những ngày chờ đợi mỏi mòn về Lịch Visa cho suốt cả năm 2011. Thôi thì, chúng ta hãy cùng nhau offline để chào mừng Hậu Xuân Tân Mão và gặp lại các bạn sắp chia tay chúng ta một lần nữa nhé.

Thay mặt Ban Điều Hành Xuất Nhập Cảnh, ngọchappy xin kính mời các bạn tham gia buổi offline vào lúc 10h ngày 13/02/2011, địa điểm:

NHÀ HÀNG BOTANIC, SỐ 312 ĐƯỜNG NGUYỄN THƯỢNG HIỀN, PHƯỜNG 05, QUẬN PHÚ NHUẬN, TP.HCM

Xin các bạn đăng ký sớm để ngọchappy tổng kết số người tham dự và đặt tiệc.

Chi phí vẫn như cũ :
Qúy anh : 200.000 VND
Qúy chị : 100.000 VND

Trân trọng kính mời.

ngọc:1:+

Chỉnh sửa cuối:

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5
Lễ hội mừng xuân Tân Mão

Kính thưa các đồng chí!
Xin được thay lời chị Ngochappy, ngày 13- 02-2011 gia đình XNC chúng ta sẽ cùng nhau offline để mừng xuân Tân Mão. Thời gian và địa điểm chị Ngochappy sẽ thông báo sau. Kính mong các anh chị sẽ có mặt đầy đủ, trước là chung dzui sau đó là sẽ chia tay các bậc tiền bói.
Loa....loa...loa.....Kính báo... Kính báo:36::36::36:

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5
Ðề: Xin mời tham dự buổi offline ngày 13/02/2011

Chị Ngochappy ơi! cho em 2 vé mở hàng nha :41::41::41:

tuech

Thành viên mới

tuech là người mới,cho ếch này 1 vé nhé chị:1:

kieu2p

Thành viên tích cực

Cô Ngọc ơi,chừng 4h mấy thì có tan tiệc chưa ạ?

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Cô Ngọc ơi,chừng 4h mấy thì có tan tiệc chưa ạ?
Chào kieu2p,

Có thể cháu đến sớm hơn một chút, vì khoảng 16h30' là tan tiệc rồi.

Cám ơn cháu đã quan tâm.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

tuech là người mới,cho ếch này 1 vé nhé chị:1:
Chào bạn tuech,

Rất vui mừng được đón tiếp bạn trong buổi offline ngày 13/02/2011.

Thân mến,

nguyetts

Thành viên tích cực

Xin chào đại gia đình , cho Nguyệt đăng kí 2 vé , lần đầu dự buổi offine ,hơi bỡ ngỡ xin quí anh chị hướng dẫn giúp nhé . Xin chân thành cảm ơn

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Xin chào đại gia đình , cho Nguyệt đăng kí 2 vé , lần đầu dự buổi offine ,hơi bỡ ngỡ xin quí anh chị hướng dẫn giúp nhé . Xin chân thành cảm ơn
Xin nhiệt liệt chào đón bạn :41::41::41:Các ACE trong gia đình XNC là trên cả tuyệt vời,hẹn gặp nhé bạn.Thân...:113::113::113:

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Hoan nghênh Nguyệtts, mầy hôm nay kg thấy Nguyệtts, N.A mong

Nguyệtts ghê,có gì hú hí chứ :113::113::113: mình cùng hội mờ(IR

5) :101::101::101:,

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Ðề: Xin mời tham dự buổi offline ngày 13/02/2011 tại Botanic, 312 Nguyễn Thượng Hiền, P.05,Q.PN

Kính gởi các anh chị em trên diễn đàn,

Thay mặt Ban Điều Hành Xuất Nhập Cảnh, ngọchappy xin thông tin về địa điểm offline ngày 13/02/2011 lúc 10h như sau:

NHÀ HÀNG BOTANIC, SỐ 312 ĐƯỜNG NGUYỄN THƯỢNG HIỀN, PHƯỜNG 05, QUẬN PHÚ NHUẬN, TP.HCM

Trân trọng kính mời.

langvuon

khoai nướng
Ðề: Xin mời tham dự buổi offline ngày 13/02/2011 tại Botanic, 312 Nguyễn Thượng Hiền, P.05,Q.PN

Thêm bản đồ vào để các ace ngoài thành phố dễ kiếm chút xíu

trishia

Thành viên mới

Mến chào các anh chị .
Thật là tiếc quá . ngày 13 này gia đình em đi hành hương ở Đức mẹ TàPao rồi . Nếu không thì em cũng đăng ký 1 vé . hĩhixhix.....Em hy vọng lần sau có thể được tham gia . Chúc các cô chú và anh chị có buổi offline thiệt là vui .

ngochappy

Cựu Ban điều hành

hi! cho minh tham dự 1 vé nha ngochappy lính mới đừng ăn hiếp đó. mà quên nữa qua tết hết money rồi ,sao bây giờ nè? hihi... thôi cho minh lệ phí 199$ nha . hahah...
Xin chào anh hoaibao.pham,

Khi đến tham dự trong Đại gia đình XNC, mới hay cũ đều như nhau anh ạ, trước lạ sau quen và sẽ nhanh chóng thân thiện mà thôi.

Xin anh lưu ý, đơn vị tính là VND nên chi phí tham gia là :

- Qúy anh : 200.000 VND (Hai trăm ngàn đồng Việt Nam)
- Qúy chị : 100.000 VND (Một trăm ngàn đồng Việt Nam)

Cám ơn anh,

Dungphuquoc

Photographer XNC

Chúc mừng năm mới toàn thể anh chị em trên diễn đàn XNC ! Gửi chị ngochappy cùng các anh chị , ngày 13/2 này rất tiếc chúng tối không thể tham gia được vì có công việc trước . Hẹn các anh chị vào tháng tới . Chúc các anh chị được ra đi thượng lộ bình an !

ngochappy

Cựu Ban điều hành

He he .Nếu chỗ này có món... phở thì iem xin một xuất , còn không có thì mình ên iem đi chỗ khác thoai .:24::24::24::24:

Chúc các bác buổi họp mặt thật đông vui . Nhớ post hình cho bà con ở xa thèm nhé . :21::21::21::21:
Chào anh ziz,

Dạ, ở đây không có phở, chỉ có các món ăn thông thường. Đặc biệt là cách bài biện, trang trí của nhà hàng thật ấm cúng và trang nhã, cảnh quan sạch đẹp với hồ bơi trong xanh trước mặt.

Và điều thích thú nhất là có nhạc sống để các anh chị em cùng hát cho nhau nghe và trò chuyện thỏa thích.

Cám ơn anh về lời chúc tốt đẹp cho buổi họp mặt sắp tới.

Kính,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chúc mừng năm mới toàn thể anh chị em trên diễn đàn XNC ! Gửi chị ngochappy cùng các anh chị , ngày 13/2 này rất tiếc chúng tối không thể tham gia được vì có công việc trước . Hẹn các anh chị vào tháng tới . Chúc các anh chị được ra đi thượng lộ bình an !
Xin chào anh dungphuquoc,

Dạ, cám ơn anh chị đã quan tâm.

Hẹn anh chị lần khác nhé.

Thân ái,

tuech

Thành viên mới

sorry chị NGỌC đại gđ F4,tuếch đưa vợ con đi du xuân tận dalat về ko kịp,nên lỡ dịp.xin thông cảm cho ếch nhé vì thất hứa,hẹn kỳ sau nhé,thanks:109:

quaidan

Cựu Ban điều hành

..... Đặc biệt là cách bài biện, trang trí của nhà hàng thật ấm cúng và trang nhã, cảnh quan sạch đẹp với hồ bơi trong xanh trước mặt.
Và điều thích thú nhất là có nhạc sống để các anh chị em cùng hát cho nhau nghe và trò chuyện thỏa thích...
... lưu ý, đơn vị tính là VND nên chi phí tham gia là :
- Qúy anh : 200.000 VND (Hai trăm ngàn đồng Việt Nam)
- Qúy chị : 100.000 VND (Một trăm ngàn đồng Việt Nam)
Hehe, quaidan hổng ăn, hổng uống, cũng hổng hát, chỉ xin... bơi làm cảnh cho mọi người... ngắm chơi :24: thì có được miễn đóng phí hông chị Trưởng đoàn Nghệ thuật 5 :101: