Xin mời tham dự buổi offline ngày 13/02/2011 tại Botanic, 312 Nguyễn Thượng Hiền, P.05,Q.PN

bigmantony

Thành viên tích cực
Ðề: Xin mời tham dự buổi offline ngày 13/02/2011 tại Botanic, 312 Nguyễn Thượng Hiền, P.05,Q.PN

Kính chào Quý Anh chi Em.

Cho mình đăng ký 1 suất nhé.

bigmantony.

emerald_ngocbich

Thành viên mới
Ðề: Xin mời tham dự buổi offline ngày 13/02/2011 tại Botanic, 312 Nguyễn Thượng Hiền, P.05,Q.PN

:1:cho em xin đăng ký 1 xuất nha !!!hum đó cho em xin phép qua trễ 1 chút, khoảng 12h được hông chị??

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

:1:cho em xin đăng ký 1 xuất nha !!!hum đó cho em xin phép qua trễ 1 chút, khoảng 12h được hông chị??
Được đó bạn ! nhưng không đuợc về sớm đó nha........hihihi.:41::41::41:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

sorry chị NGỌC đại gđ F4,tuếch đưa vợ con đi du xuân tận dalat về ko kịp,nên lỡ dịp.xin thông cảm cho ếch nhé vì thất hứa,hẹn kỳ sau nhé,thanks:109:
Xin chào anh tuech,

Dạ, thật đáng tiếc. Nhưng mình vẫn còn nhiều dịp khác để cùng gặp mặt với các anh chị em trong đại gia đình XNC anh ạ.

Chúc gia đình anh có cuộc du lịch vui vẻ.

Kính,

ngọc:1:+

duonggioi

Thành viên mới

@ Ngoc happy!
Mình qua Mỹ được một tuần rồi. Chuyến bay bình an.Cảm ơn Ngọc hôm tết đã chúc tân xuân, không hồi đáp được vì mùng 2 tết mình đã đi rồi. Buổi họp mặt hoành tráng và hình dung không gian mát mẽ quá!
Cho mình gởi lời thăm ACE thân quen lần họp trước. Chúc buổi họp mặt đầu năm vui vẽ .
Thời tiết Chicago buốt giá, suốt ngày chỉ thấy chung quanh một màu trắng xoá, chưa khám phá được nhiều nhưng cũng cảm thấy yên lòng vì cuộc hành trình đã đến đích, giờ chỉ còn điều nghiêng để tiếp chặng vượt dốc trước mắt.
Mình tạm post bài để gởi lời thăm Ngọc, xin mọi người thông cảm.

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Hehe, quaidan hổng ăn, hổng uống, cũng hổng hát, chỉ xin... bơi làm cảnh cho mọi người... ngắm chơi :24: thì có được miễn đóng phí hông chị Trưởng đoàn Nghệ thuật 5 :101:
Xin chào anh quaidan,

Dạ, xin hoan nghênh anh với ý kiến độc đáo này.:6::6:

Nếu anh chỉ bơi làm cảnh suốt buổi offline thì xin anh yên tâm, không những miễn phí lần này mà còn được khuyến mãi cả năm anh ạ. Hihi

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Kính chào Quý Anh chi Em.

Cho mình đăng ký 1 suất nhé.

bigmantony.
Xin chào bạn bigmantony,

Vâng, xin chào mừng bạn đến với buổi offline ngày 13/02/2011 này.

Hy vọng bạn sẽ thấy vui với các anh chị em và sẽ hát nhiệt tình trong khung cảnh thân mật ấm áp này.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào bạn emerald_ngocbich,

Hân hạnh được đón tiếp tác giả của những bài viết về món ăn trên diễn đàn vào ngày chủ nhật 13/02/2011 này.

Ngọchappy rất thích bài "Đuông dừa" vì lần đầu tiên được biết đến. Mong được gặp bạn để học hỏi thêm về món ăn đặc biệt này.

Bạn đến 12h vẫn được, vì thời gian 10h dành cho các anh chị em có thắc mắc về hồ sơ của mình, đến 16h30' mới tan tiệc bạn à.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

@ Ngoc happy!
Mình qua Mỹ được một tuần rồi. Chuyến bay bình an.Cảm ơn Ngọc hôm tết đã chúc tân xuân, không hồi đáp được vì mùng 2 tết mình đã đi rồi. Buổi họp mặt hoành tráng và hình dung không gian mát mẽ quá!
Cho mình gởi lời thăm ACE thân quen lần họp trước. Chúc buổi họp mặt đầu năm vui vẽ .
Thời tiết Chicago buốt giá, suốt ngày chỉ thấy chung quanh một màu trắng xoá, chưa khám phá được nhiều nhưng cũng cảm thấy yên lòng vì cuộc hành trình đã đến đích, giờ chỉ còn điều nghiêng để tiếp chặng vượt dốc trước mắt.
Mình tạm post bài để gởi lời thăm Ngọc, xin mọi người thông cảm.
Em xin chào chị gioinct,

Xin chúc mừng chị đã tới Chicago bình an. Vậy là chị sẽ có dịp gặp gỡ Linda và Ngahuynh rồi. Cầu mong mọi điều tốt lành và may mắn sẽ đến với gia đình chị.

Lần lượt những người quen biết thân thiết đi hết, em cũng buồn lắm, vừa quen biết thì đã chia tay, biết khi nào gặp lại những người bạn thân quen của mình.

Xin cám ơn chị về lời chúc cho buổi offline sắp tới, em sẽ post nhiều hình để chị nhớ lại những người bạn cũ nhé.

Thân mến,

Dungphuquoc

Photographer XNC

Xin chào chị NGOCHAPPY và tất cả ACE trên diễn đàn! Vì sắp xếp được công việc nên 13/02/11 này chúng tôi tham dự . Nên cho tôi đăng ký 2 vé nha!

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào chị NGOCHAPPY và tất cả ACE trên diễn đàn! Vì sắp xếp được công việc nên 13/02/11 này chúng tôi tham dự . Nên cho tôi đăng ký 2 vé nha!
Xin chào anh dungphuquoc,

Ồ, nhận được tin này ngọchappy rất vui vì ngọchappy rất qúy mến anh chị, dù chỉ gặp gỡ lần đầu, ngồi tâm sự với chị về những chuyện lo toan hàng ngày.

Anh chị nhớ chuẩn bị nhiều bài hát nhé, vì mình có thời gian rất dài và sẽ ngắm anh quaidan đang bơi biểu diễn để mình xem nữa:21::21::21:

Thân mến,

Thành

Thích đủ thứ ...

Xin chào anh quaidan,

Dạ, xin hoan nghênh anh với ý kiến độc đáo này.:6::6:

Nếu anh chỉ bơi làm cảnh suốt buổi offline thì xin anh yên tâm, không những miễn phí lần này mà còn được khuyến mãi cả năm anh ạ. Hihi

Thân mến,

Úi trời! lay vậy cho iem xin bơi vs quaidan lun cho đủ 1 cặp nhe :24::24::24:

philboy1952

Cựu Ban điều hành

Không đồng ý Nam không bơi chung với Nam (quải đạn này đi chung với bà xã rồi ) Thành kiếm người khác đi .Sợ cơm hả ?:21:

langvuon

khoai nướng

Hehe, quaidan hổng ăn, hổng uống, cũng hổng hát, chỉ xin... bơi làm cảnh cho mọi người... ngắm chơi :24: thì có được miễn đóng phí hông chị Trưởng đoàn Nghệ thuật 5 :101:
Vậy đề nghị Trưởng đoàn NgọcHappy cho tổ chức bơi đua vào ngày mai. Lần này sẽ được thi đua BƠI CHẬM, xin đề cử thêm 1 VĐV bơi chậm nổi mụn trong làng bơi xuất cảnh: Visa Lịch
Dự đoán: 1/Lịch, 2/Thành, 3/Quái

quaidan

Cựu Ban điều hành

....và sẽ ngắm anh quaidan đang bơi ....:21::21::21:
hehehe, coi chừng bị mất ngủ nha bà con :24:
quaidan thuộc cái "giồng hổng có lo" đó :113:
Vậy đề nghị Trưởng đoàn NgọcHappy cho tổ chức bơi đua vào ngày mai...
hehe, bác Langvuon đừng có tố nghen lay bác mà dám đăng ký dự thi thì quaidan chơi liền, hổng có ngán đâu àh :111:

phanthingocanh

Thành viên tích cực

hehehe, coi chừng bị mất ngủ nha bà con :24:
quaidan thuộc cái "giồng hổng có lo" đó :113:

hehe, bác Langvuon đừng có tố nghen lay bác mà dám đăng ký dự thi thì quaidan chơi liền, hổng có ngán đâu àh :111:
Ngọc ánh đăng ký 1 vé nha,zọt chạy...:9::9::9::10::10::10:

youandme8110

Thành viên tích cực

Bơi hả? bơi hả? Cho iem đăng ký một vé nha anh chị:6::6::6:

Tình hình là mình thi bơi, kết hợp thi thể hình, và trình diễn áo tắm luôn nha chị Ngọc:21::21:

trungoc

Thành viên tích cực

XIN MỜI THAM DỰ BUỔI OFFLINE NGÀY 13/02/2011 TẠI NHÀ HÀNG BOTANIC, SỐ 312 ĐƯỜNG NGUYỄN THƯỢNG HIỀN, PHƯỜNG 05, QUẬN PHÚ NHUẬN, TP.HCM

Những ngày Xuân qua mau, bây giờ là tháng 02, tháng bắt đầu của những ngày chờ đợi mỏi mòn về Lịch Visa cho suốt cả năm 2011. Thôi thì, chúng ta hãy cùng nhau offline để chào mừng Hậu Xuân Tân Mão và gặp lại các bạn sắp chia tay chúng ta một lần nữa nhé.

Thay mặt Ban Điều Hành Xuất Nhập Cảnh, ngọchappy xin kính mời các bạn tham gia buổi offline vào lúc 10h ngày 13/02/2011, địa điểm:

NHÀ HÀNG BOTANIC, SỐ 312 ĐƯỜNG NGUYỄN THƯỢNG HIỀN, PHƯỜNG 05, QUẬN PHÚ NHUẬN, TP.HCM

Xin các bạn đăng ký sớm để ngọchappy tổng kết số người tham dự và đặt tiệc.

Chi phí vẫn như cũ :
Qúy anh : 200.000 VND
Qúy chị : 100.000 VND

Trân trọng kính mời.

Hi chi ngochappy,

Co' baby bế theo co duoc giam gia ko chi vi em chi den ngoi choi chut ti' ah, em hua ko an hihihi:p (j/k), hy vong em se ve kip vi fai phu thuoc vao xe co den kip TP ko nua hixxx... hy vong se den dc chi co the cho em so phone de den noi em alo chi tim cho de.. Thanks chi nhieuuu:11:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Bơi hả? bơi hả? Cho iem đăng ký một vé nha anh chị:6::6::6:

Tình hình là mình thi bơi, kết hợp thi thể hình, và trình diễn áo tắm luôn nha chị Ngọc:21::21:
Chào youandme8110,

Vâng, chị sẽ dành cho em 1 suất để em bơi đua tài với anh quaidan và anh Thành cho vui.

Chị nghĩ em sẽ đoạt giải Miss XNC ngày 13/11/2011 về thi bơi, thi thể hình và trình diễn áo tắm vì chỉ có duy nhất em đăng ký thôi :21::21::21:

Hẹn gặp em sáng mai để xem em so tài nhé.:113::113::113:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Hi chi ngochappy,

Co' baby bế theo co duoc giam gia ko chi vi em chi den ngoi choi chut ti' ah, em hua ko an hihihi:p (j/k), hy vong em se ve kip vi fai phu thuoc vao xe co den kip TP ko nua hixxx... hy vong se den dc chi co the cho em so phone de den noi em alo chi tim cho de.. Thanks chi nhieuuu:11:
Xin chào bạn trungoc,

Vâng, có baby hay không mình sẽ chiêu đãi bạn, vì bạn ở xa TP.HCM mà có dịp tranh thủ về dự với các anh chị em, đối với mình là quý vô cùng. Mong bạn cứ thoải mái vì mình đến diễn đàn để tham gia học hỏi, vui chơi hết mình với các anh chị em bạn nhé.

Mình sẽ nhắn tin số điện thoại của mình cho bạn ngay bây giờ.

Cám ơn bạn đã quan tâm đến buổi offline này.

Thân mến,