Xin mời tham dự buổi offline ngày 13/02/2011 tại Botanic, 312 Nguyễn Thượng Hiền, P.05,Q.PN

Yenbui54

Thành viên tích cực
Ðề: Xin mời tham dự buổi offline ngày 13/02/2011 tại Botanic, 312 Nguyễn Thượng Hiền, P.05,Q.PN

Cho xin một vé thiếu đi sẽ trả tiền sau khi xuất cảnh Ngochappy ơi ,lúc này bị Phở lột hết tiền rồi ,Cơm cũng không cho vay ,biết làm sao bây giờ ?
Ngày xưa đủng đỉnh tiền tiêu.
Bây giờ vì Phở tiêu điều thấy ghê.

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Ðề: Xin mời tham dự buổi offline ngày 13/02/2011 tại Botanic, 312 Nguyễn Thượng Hiền, P.05,Q.PN

Cho xin một vé thiếu đi sẽ trả tiền sau khi xuất cảnh Ngochappy ơi ,lúc này bị Phở lột hết tiền rồi ,Cơm cũng không cho vay ,biết làm sao bây giờ ?
Ngày xưa đủng đỉnh tiền tiêu.
Bây giờ vì Phở tiêu điều thấy ghê.
Xin chào anh Yenbui54,

Hihi, tại anh đèo bòng quá, có cơm lại còn có phở nên giờ mới ra nông nỗi này đây.

Xin anh yên tâm, lâu lâu anh đến ngọchappy sẽ mời anh tham gia miễn phí để mọi người được học hỏi những điều hay từ đàn anh của mình. Tình cảm là chính, tiền bạc là chuyện nhỏ anh ơi.

Kính,

ngọc:1:+

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Đề nghị các anh các chị tâp chung vào chuyên môn là bia và mồi cho buổi off đê :24::24::24::24:

Còn bơi và tắm thì phải như vầy..........!

Mẫu này do xin gởi tặng quaidan cho có đôi chứ bơi một mình ngương lém
:21::21::21::21:
Chào anh ziz,

Dạ, lâu lâu mình thay đổi không khí buổi offline, cứ để các anh chị trổ tài bơi lội.

Anh nhớ gởi người mẫu này nhanh nhanh để anh quaidan cùng bơi vào sáng mai nhé. Ngọchappy sẽ post hình anh xem nếu có:21::21::21:

Kính,

Yenbui54

Thành viên tích cực

Chào youandme8110,

Vâng, chị sẽ dành cho em 1 suất để em bơi đua tài với anh quaidan và anh Thành cho vui.

Chị nghĩ em sẽ đoạt giải Miss XNC ngày 13/11/2011 về thi bơi, thi thể hình và trình diễn áo tắm vì chỉ có duy nhất em đăng ký thôi :21::21::21:

Hẹn gặp em sáng mai để xem em so tài nhé.:113::113::113:

Không được tôi đã bầu cho Phanthingocanh làm XNC Idol rồi ,không muốn ai dành chức của cô này hết .Cần thì tôi sẽ có bằng chứng luôn đó ,hình chụp hôm bữa op Lang bang đó mà.

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Không được tôi đã bầu cho Phanthingocanh làm XNC Idol rồi ,không muốn ai dành chức của cô này hết .Cần thì tôi sẽ có bằng chứng luôn đó ,hình chụp hôm bữa op Lang bang đó mà.
Anh à,N.A cám ơn anh đả nghỉ tới. N.A nghỉ nếu trong XNC có nhiều

Idol thì tôt chứ :113::113::113: và sẻ có nhiều nhiều Idol nửa :1::1::1:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Úi trời! lay vậy cho iem xin bơi vs quaidan lun cho đủ 1 cặp nhe :24::24::24:
Muốn bơi thì sang Lê Thị Riêng bơi nhé hehehe hồ rộng bao la, hehe các bác chơi vui , tớ phải dọn nhà cho ông bà nhạc:20::20::20::20:

vinh truong

Thành viên mới

Chúc mọi người offline vui vẻ nhe', có gì post hình lên liền nhé'.

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Mới đi bão về , cắt cua quá muớt :24::24::24::24::21::21::21:

Thành

Thích đủ thứ ...

Làm vài tấm hình của Dungphuquoc chộp cho các bác xem luôn cho nóng nhé :101:

ACE nào chú thích dùm nhe... Thanks !

Yenbui54

Thành viên tích cực

Xem nóng thì cũng trả lời nóng luôn,có nhiều khuôn mặt mới mà tui chưa biết tên ? có gởi lời hỏi thăm XNC qua Hoang mau ,chúc mừng những bạn nào sắp sửa xa rời quê hương,cầu mong các bạn nào hồ sơ completed sẽ được thư tình màu hồng .
Họp bạn như vậy,vui chơi như thế ,nhiều kỷ niệm thân thương sẽ không bao giờ có nữa....
Công nhận Trưởng đoàn nghê thuật 5 này khá quá ! Nơi này thật là đẹp ,đáng đồng tiền để vui chơi .Hoan hô Ngochappy :113::113::113::41::41:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào các anh chị em trên diễn đàn,

Trước tiên, ngọchappy xin được cám ơn những lời hỏi thăm các anh chị em và lời chúc vui vẻ trong buổi offline:
- Từ anh Yenbui54 ở nước Mỹ do anh Hoàng mẫu thông tin lại : chúc mừng anh chị sắp sửa rời xa quê hương, anh chị nào hồ sơ được completed sẽ mau nhận giấy hồng..
- Từ anh langvuon, anh nguyenhoangthang, anh xitrum, anh ASM, anh liemdiep, chị thaomy, chị thungan, bạn oanhvo, bạn youandme8110 do bận việc riêng nên không tham dự buổi họp mặt này được.

Sau đó, ngọchappy xin được cám ơn tất cả các anh chị em đã tham dự và đóng góp văn nghệ, nhảy với nhau trong buổi offline ngày hôm nay 13/02/2011:

- Anh Thành, anh Hoàng mẫu, anh chị quaidan, hai bạn Bìnhminh, anh chi nguyetts, anh heaven, anh chi dungphuquoc, anh trong, anh bigmantony, anh leđan, anh Delena và 02 cháu gái, anh Lê Minh Hòa,
- Chị Lydao, chị phanthingocanh, chị bexinh, bạn Shaylla, bạn bọchét, bạn begiao, bạn Lê Thị Thanh Mai, bạn Phan Thị Cẩm Nhung, bạn Lê Minh Điều, bạn trungoc và baby.

Ngọchappy rất trân trọng và cảm động từ anh ledan, người đã qua Mỹ từ tháng 08/2010 và nay được biết có buổi offline, anh đã đến tham dự rất chân tình và vui vẻ.

Trong buổi offline, chắc chắn sẽ có nhiều điều thiếu sót, xin các anh chị em thông cảm và vui lòng bỏ qua.

Thân mến,
Ngọc:1:+

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Vâng, ngọchappy không phủ nhận việc ngocanh la Miss XNC Idol :113::113::113:

Riêng youandme8110 là Miss XNC về trình diễn thể hình khi mặc áo tắm, nhưng rất tiếc hôm nay youandme8110 có công việc đột xuất nên không tham dự để nhận giải đặc biệt này anh ạ.

Theo ngọchappy nghĩ lần khác, mình sẽ tổ chức cuộc thi trình diễn thể hình khi mặc áo tắm... hy vọng sẽ có nhiều người tham gia để tranh tài cao thấp và giựt giải này anh nhỉ?

Kính,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xem nóng thì cũng trả lời nóng luôn,có nhiều khuôn mặt mới mà tui chưa biết tên ? có gởi lời hỏi thăm XNC qua Hoang mau ,chúc mừng những bạn nào sắp sửa xa rời quê hương,cầu mong các bạn nào hồ sơ completed sẽ được thư tình màu hồng .
Họp bạn như vậy,vui chơi như thế ,nhiều kỷ niệm thân thương sẽ không bao giờ có nữa....
Công nhận Trưởng đoàn nghê thuật 5 này khá quá ! Nơi này thật là đẹp ,đáng đồng tiền để vui chơi .Hoan hô Ngochappy :113::113::113::41::41:
Dạ, cám ơn anh đã khen, nhưng thật sự nơi này la do Miss XNC Idol ngocanh của mình giới thiệu cho ngọchappy đó ạ.:113::113::113:

Xin được chuyển lời khen của anh đến chị phanthingocanh.:41::41::41:

Kính,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin gởi đến các anh chị hình về buổi offline ngày 13/02/2011.

Hình chụp rất nhiều và anh quaidan sẽ gởi tiếp đến các anh chi.

Lydao - Anh chị nguyetts - bochet

Hai bạn Binhminh - Lê Minh Hoà - chị Điều

Anh bigmantony, anh ndtrg61, anh ledan, anh xã chị nguyetts, anh Hoangmau, bạn anh hoangmau

bexinh - phanthingocanh

luckyseafood

Ban điều hành

Wow, nhìn những hình ành này mà nhớ lại kỷ niệm ngày xưa ấy, huhuhu...

Cám ơn bạn Thành, VC BìnhMinh (những người mà hongtran biết mặt), hoangmau, ngochappy, VC quaidan, phanthingocanh, bexinh... và những người bạn khác nữa (chỉ gặp gở nhau trên d/đ) đã không ngừng giữ lửa cho XNC ngày càng sôi động và thân thiện nhiều.

Còn lieuvh, thanhnv, phiden,... nghĩ sao?

quaidan

Cựu Ban điều hành

Nữa nè các bác :1:
Tay này lấy "thân mình che hết mọi người" nà :20:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin gởi thêm hình để tặng :

1/ trungoc va baby

2/ bexinh, chúc bexinh thương lộ bình an

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin gởi hình để tặng cháu bé con anh Delena.

philboy1952

Cựu Ban điều hành

Hình chụp nhiều ai cũng đẹp hết ,đồ ăn không chiu ăn ,chỉ thấy dzô dzô không ,tui mà ở đó tui quánh cho hết mồi luôn ,mấy cha đói đừng có kêu nghe !Đã thế lại có Trung tâm Thể Hình ,ăn xong lên tập một chút cho tiêu thức ăn ,nhảy xuống tắm ,lại lên ăn tiếp.Mấy người này không biết enjoy ,cứ nói chuyên không à ! CHÁN....

Dungphuquoc

Photographer XNC

Tối rồi về bác Thành ơi!

Uploaded with ImageShack.us

Chỉnh sửa cuối: