Xin mời tham dự buổi offline ngày 18/12/2011

Đăng ký tham dự offline ngày 18/12/2011

• Total voters
    20
  • Poll closed .

Thành Heneiken

Trùm nhà máy pháo
Ðề: Xin mời tham dự buổi offline ngày 18/12/2011

Biết rằng hỏi ở đây không tiện, nhưng "chơi luôn" :24:

Anh chị đã có việc làm chưa? (cái này em không giúp được àh nghe).:1:

Anh chị có chỗ ở chưa? (việc này em giúp được àh nghe). Nếu chưa, đến căn hộ của em trọ đỡ nhe! hình như...nhà em ở hollywood đó, ok? :24::6:
Thanks Trưởng ban ăn chơi ,thời gian này Trùm đang đợi thẻ xanh gửi về, còn bx đăng ký học ,mấy hum nay đang kiếm mua xe làm cái chân chạy tới chạy lui,chứ nhờ con gái hoài củng chán lắm ,đợi nó xong công việc nó mới chở mình .Còn về ở căn hộ hollywood gì đó Trùm này kg mơ đâu ,Trùm chỉ thích dân dả thôi à
Một túp lều tranh 2 quả tim chì kkakakkakaka:6::6::6:

Thành Heneiken

Trùm nhà máy pháo

Tại anh không chịu nghe lời góp ý của em.

Anh nhớ không? lúc anh chị chuẩn bị lên đường, em bảo anh cứ mạnh dạn tới Thành Ác mượn 10 triệu USD để qua bển xoay sở "bậy bạ". Anh bảo là...ngại lém, kỳ lém, quê lém. Bi chừ khổ ráng chịu, không được than gì ráo trọi nhe! :24::24:
Hum nay quởn ở nhà đợi con gái nó về chở mua xe ,chổ này của chị Ngọc muốn gì thì 2 anh em mình vào nhà máy pháo đi ok?:24::6:

tamquanglu

Thành viên tích cực

Ngọc ơi ,NA đăng ký 2 vé online nha Ngọc,nếu lở ngủ quên 2,3:00 H dự nha Ngọc ,bởi vì lúc đó có.. dance heheeheehhe. Chúc mọi người dự cuộc off vui vẻ thoải mái sau nhửng cuộc 0ff còn lưu lại mải tiếng cười,,, chơi hết mình đừng e ngại gì hết nha ACE.:113::113::113:
Chào Bà Chị N.Ánh Thân mến, sức khỏe của Anh Chị ổn rồi chứ, đã lấy lại phong độ sau một chuyến bay khá dài và hơi vất vả chưa, nhất là Anh Thành có quen với khí hậu đang chuyển tiếp giao thời giữa Thu-Đông nên rất lạnh, Bà Chị nhớ mua cho Đai Ca Thành của em một thùng dầu xanh nhé ( loại 18 chai đó ), để dành phòng khi bị lạnh thì uống vào sẽ hết liền hà...hi.hi.
Ông Anh của em có số fone chưa vậy, khi nào có đàn em này sẽ gọi thăm đaị ca nhé, tuy rằng chưa bao giờ có dịp để gặp mặt Anh Chị,( chỉ thấy được qua hình ảnh của diên đàn mà thôi, nhưng thật lòng rất là ngưỡng mộ, nhất là Bà Chị N. Ánh, một Idol của diển đàn XNC ).
Hy vọng có dịp sẽ gặp Anh Chị, để còn xức dầu với Đai Ca nữa chứ. Thân mến chào Anh Chị.

thanh tung

Thành viên mới

Hum nay quởn ở nhà đợi con gái nó về chở mua xe ,chổ này của chị Ngọc muốn gì thì 2 anh em mình vào nhà máy pháo đi ok?

Anh thành ken ơi ,lúc nào có xe và có bằng lái cho em đi ké off với nghen
Nhớ Anh Chị nhiều :113::113::113: ( có gì em chở anh về )

Thành Heneiken

Trùm nhà máy pháo

Chào Bà Chị N.Ánh Thân mến, sức khỏe của Anh Chị ổn rồi chứ, đã lấy lại phong độ sau một chuyến bay khá dài và hơi vất vả chưa, nhất là Anh Thành có quen với khí hậu đang chuyển tiếp giao thời giữa Thu-Đông nên rất lạnh, Bà Chị nhớ mua cho Đai Ca Thành của em một thùng dầu xanh nhé ( loại 18 chai đó ), để dành phòng khi bị lạnh thì uống vào sẽ hết liền hà...hi.hi.
Ông Anh của em có số fone chưa vậy, khi nào có đàn em này sẽ gọi thăm đaị ca nhé, tuy rằng chưa bao giờ có dịp để gặp mặt Anh Chị,( chỉ thấy được qua hình ảnh của diên đàn mà thôi, nhưng thật lòng rất là ngưỡng mộ, nhất là Bà Chị N. Ánh, một Idol của diển đàn XNC ).
Hy vọng có dịp sẽ gặp Anh Chị, để còn xức dầu với Đai Ca nữa chứ. Thân mến chào Anh Chị.
Chào tamquanglu
Bạn ở đâu? Nam hay Nử có thể cho Trùm này biết mặt vào cuộc 0ff này không?<<nếu có thể>>Thanks:1:
P/S số phone 504-982-2453 số của Trùm nè.có rảnh tamquanglu call nhé:1: mạng at&t

Thành Heneiken

Trùm nhà máy pháo

Anh thành ken ơi ,lúc nào có xe và có bằng lái cho em đi ké off với nghen
Nhớ Anh Chị nhiều :113::113::113: ( có gì em chở anh về )
Chú mày qua đây nhanh lên anh và chú cùng 0ff ,bùn quá chú mày ơi:2:

tamquanglu

Thành viên tích cực

Chào tamquanglu
Bạn ở đâu? Nam hay Nử có thể cho Trùm này biết mặt vào cuộc 0ff này không?<<nếu có thể>>Thanks:1:
P/S số phone 504-982-2453 số của Trùm nè.có rảnh tamquanglu call nhé:1: mạng at&t
Chào Anh Thành, Em cũng là thành viên trong hội dầu xanh mà, Em đang ở vùng Đông-Bắc Virginia, cũng gần chỗ Bác Thanhnv nhà mình đó. Ok Anh có gì Em sẽ gọi cho Anh. Em cũng đang xử dụng mạng at&t, số fone của em : 703-470-5413, em tên Tâm. Thanks Anh, cho Em gởi lời thăm Bà Chị Idol nữa nhé.

cuonguyen

Thành viên mới

Chị Ngọc cho e thêm 1 vé nữa nha tổng cộng là 2 vé.Lần này nhất định là phải đi rùi.Thanks chị nha

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào các anh chị em,

Ngọchappy xin được tổng kết danh sách các bạn đăng ký đến ngày hôm nay: Chủ nhật 11/12/2011 như sau:

I/ OFFLINE:
1/ Anh Thành : 1 người
2/ Anh Hoangmau : 1 người
3/ Bạn Dr King : 1 người
4/ Bạn Ng9/9/66 : 1 người
5/ Bạn Mainguyen : 1 người
6/ Bạn Tinatrung : 1 người
7/ Bạn Thanhtung : 1 người
8/ Bạn Hoahongdo: 1 người
9/ Bạn Quytuquay : 1 người
10/ Bạn Thungan : 1 người
11/ Bạn TRẦN PHONG LƯU : 1 người
12/ Bạn Hoangdieu : 2 người
13/ Bạn Khang85: 3 người
14/ Bạn Pelun83 : 1 người
15/ Bạn Fancy.nguyen85 : 1 người
16/ Anh Trieutong : 2 người
17/ Chị Nghĩa : 1 người
18/ Anh chị Hiển : 2 người
19/ Chị Lydao : 5 nguoi
20/ Chị Seven65 : 2 người
21/ Bạn TuphuongBé : 1 người
22/ Bạn Pkqui1960 : 1 người
23/ Bạn Honghaitrieu : 1 người
24/ Bạn Jney : 1 người
25/ Bạn Nguyenxuancuong: 2 người
26/ Bạn Hoanghn2908 : 1 người
27/ Bạn Kimthanh59 : 1 người
28/ Bạn Hoatrang : 1 người
29/ Bạn Blue_eye : 1 người
30/ Anh Le_bac49 : 2 người
31/ Bạn Asm : 2 người
32/ Anh Ndtrg61 : 1 người
33/ Bạn Delena : 2 người
34/ Bạn Funnyngo139 : 2 người
35/ Bạn Tuandoan : 2 người
36/ Anh Phungphan : 1 người
37/ Bạn Holapnhan1993 : 2 người

Tổng cộng : 54 người

II/ ONLINE:
1/ Anh Langvuon
2/ Bạn Bexinh
3/ Anh Phuthohoa
4/ Anh Yman
5/ Anh Ziz
6/ Chị Phanthingocanh
7/ Anh Thành Heneiken
8/ Anh Nguyenchauanh
9/ Bạn Tamchi

Tổng cộng : 9 người

Xin cám ơn các anh chị em đã đăng ký và rất mong đón nhận thêm nhiều thành viên mới.

Thân mến,

Ngọc:1:+

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Khà...khà...khà...

Nhìn danh sách đăng ký dự off mà thấy thương quá chị Ngọc ơi:

Chị Lydao: 5 người (chị ráng cộng thêm một để bằng kỷ lục nhà Tamtuong nhe chị). :41:

Anh Le_bac49: Lần off đầu tiên, em chỉ gặp mình anh. Hân hạnh được gặp chị lần này. :113:

Delena: hai lần gặp nhau chỉ thấy 1, giờ thêm 1 nữa. Thank em :36:

Tuandoan! ai là nhân vật thứ 2 dzị em? Anh đang "toà moà" ? Giờ mới trình làng hả em? Chúc mừng em nhe ku! (không biết phải hông? anh chỉ đoán mòa thoai hihihiii...). Ai cũng thương em nhất nhà đó nhe! :32::32::32:

Thành

Thích đủ thứ ...

Đã thử download 2 lần mà không tìm ra icon nằm ở đâu, kỳ trước thấy quá giới hạn 30 ngày nên uninstall ra, hôm nay không dơnload lại được nothing à.
Bác thử vào link này down file setup về nhe bác: DOWNLOAD OV

Anh Le_bac49: Lần off đầu tiên, em chỉ gặp mình anh. Hân hạnh được gặp chị lần này. :113:

Già tui từ đó giờ đi đâu cũng chỉ có mình ênh thôi tamtuong ,đi ra khỏi nhà mới móc cái rờ mọc , nên tamtuong kg có dịp diện kiến bà nhà đâu , thông cãm vì làm chú Tám bầy trẻ thất vọng nha . Già cã chạy xe quờ quạng nên ra đường phải có Tài xế đó chú Tám ơi .:6::6::6::6:

Chỉnh sửa cuối:

Thành

Thích đủ thứ ...

Không hiểu tôi download thế nào mà nó ra Vietkey 2000. mai thử lại xem sao, đi ngũ sớm, mai vác cày. Thank you bác Nothing nhiều, kỳ này ráng thức canh xem HM nhảy......:1::1::1:
ok Đã up file lên SV với bản Portable bác chỉ cần bấm file là chạy, khỏi cần setup: DOWNLOAD

Hung1955

Thành viên tích cực

Thân gởi các anh chị em trên diễn đàn XNC,

Thay mặt Ban Điều hành XNC, Ngọchappy xin được trân trọng kính mời các anh chị em tham gia buổi offline được tổ chức như sau:

Thời gian : Ngày chủ nhật 18/12/2011, lúc 10 giờ.

Địa điểm: Nhà hàng Bờ sông số 1
Địa chỉ số 01 đường Nguyễn Thị Minh Khai,Q.1,TP.HCM (Dưới chân cầu Thị Nghè)

Trong buổi offline sắp tới, chúng ta sẽ :

*** Tư vấn, hướng dẫn từ kinh nghiệm của các anh chị em đi trước đến các anh chị em đang gặp vướng mắc trong hồ sơ của mình.

Phần lệ phí vẫn như mọi khi:

- Quý anh : 200.000VND/ Người
- Quý chị : 100.000VND/ Người

Ngọchappy rất mong các anh chị em ở TP.Hồ Chí Minh và ở các địa phương khác (đặc biệt là những thành viên lên TP.Hồ Chí Minh để phỏng vấn hoặc khám sức khoẻ, và các anh chị đã nhận được giấy hồng, visa) cố gắng sắp xếp thời gian để tham gia buổi họp mặt sắp tới, cho thêm tình thân mật và nồng ấm của những người cùng chung trong Đại gia đình XNC thân thương.

Xin được gởi đến tất cả các thành viên và gia đình thuộc diễn đàn XNC ở trong nước và hải ngoại lời chúc an lành, hạnh phúc và may mắn.

Thân mến,
Ngọc:1:+ Hi Ngoc happy và các bạn .
Lâu lắm rồi tôi mới có dịp lên diển đàn ,biết Diển đàn mình chuẩn bị off line , tôi lại nhớ ngày còn ở VN off rất vui ,những kỷ niệm không bao giờ quên , Tôi rất nhớ các bạn trong gia đình XNC mà tôi đã gặp đã quen biết . Chúc Ngoc happy và các bạn luôn mạnh khoẻ , thành đạt nha .
Cho anh Hùng 1955 đăng ký 1 vé nha .
Thân mén

Last edited by a moderator:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Ngọc:1:+ Hi Ngoc happy và các bạn .
Lâu lắm rồi tôi mới có dịp lên diển đàn ,biết Diển đàn mình chuẩn bị off line , tôi lại nhớ ngày còn ở VN off rất vui ,những kỷ niệm không bao giờ quên , Tôi rất nhớ các bạn trong gia đình XNC mà tôi đã gặp đã quen biết . Chúc Ngoc happy và các bạn luôn mạnh khoẻ , thành đạt nha .
Cho anh Hùng 1955 đăng ký 1 vé nha .
Thân mén
Xin chào anh Hung1955,

Xin cám ơn lời chúc và tình cảm tốt đẹp của anh dành cho các anh chị em trên diễn đàn.

Nhưng anh Hung1955 vui lòng cho biết là anh đăng ký offline hay online?

Cám ơn anh,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào các anh chị em,

Ngọchappy xin được tổng kết danh sách các bạn đăng ký đến ngày hôm nay: Thứ hai 12/12/2011 như sau:

I/ OFFLINE:
1/ Anh Thành : 1 người
2/ Anh Hoangmau : 1 người
3/ Bạn Dr King : 1 người
4/ Bạn Ng9/9/66 : 1 người
5/ Bạn Mainguyen : 1 người
6/ Bạn Tinatrung : 1 người
7/ Bạn Thanhtung : 1 người
8/ Bạn Hoahongdo: 1 người
9/ Bạn Quytuquay : 1 người
10/ Bạn Thungan : 1 người
11/ Bạn TRẦN PHONG LƯU : 1 người
12/ Bạn Hoangdieu : 2 người
13/ Bạn Khang85: 3 người
14/ Bạn Pelun83 : 1 người
15/ Bạn Fancy.nguyen85 : 1 người
16/ Anh Trieutong : 2 người
17/ Chị Nghĩa : 1 người
18/ Anh chị Hiển : 2 người
19/ Chị Lydao : 5 nguoi
20/ Chị Seven65 : 2 người
21/ Bạn TuphuongBé : 1 người
22/ Bạn Pkqui1960 : 1 người
23/ Bạn Honghaitrieu : 1 người
24/ Bạn Jney : 1 người
25/ Bạn Nguyenxuancuong: 2 người
26/ Bạn Hoanghn2908 : 1 người
27/ Bạn Kimthanh59 : 1 người
28/ Bạn Hoatrang : 1 người
29/ Bạn Blue_eye : 1 người
30/ Anh Le_bac49 : 2 người
31/ Bạn Asm : 2 người
32/ Anh Ndtrg61 : 1 người
33/ Bạn Delena : 2 người
34/ Bạn Funnyngo139 : 2 người
35/ Bạn Tuandoan : 2 người
36/ Anh Phungphan : 1 người
37/ Bạn Holapnhan1993 : 2 người
38/ Anh Tamtuong : 1 người
39/ Anh Hung1955 : 1 người

Tổng cộng : 56 người

II/ ONLINE:
1/ Anh Langvuon
2/ Bạn Bexinh
3/ Anh Phuthohoa
4/ Anh Yman
5/ Anh Ziz
6/ Chị Phanthingocanh
7/ Anh Thành Heneiken
8/ Anh Nguyenchauanh
9/ Bạn Tamchi
10/ Anh Mi@Fa
11/ Bạn Boy
12/ Bạn Youandme8110

Tổng cộng : 12 người

Xin cám ơn các anh chị em đã đăng ký và rất mong đón nhận thêm nhiều thành viên mới.

Thân mến,

Chỉnh sửa cuối:

Chào chị Trưởng đoàn nhà mình.

Biết nói thế nào với chị đây? :1:

Quân số nhà 8 đang chuẩn bị sẵn sàng. Nhưng vì sắp tới sẽ có 1 buổi họp mặt gia đình (đã hẹn từ trước) cũng vào trưa chủ nhật 18/12/2011 tại quận 9.

Tạm thời bi chừ, chị cho 8 đăng ký mình ên thôi nhe!
(Cũng không biết chừng, khi có sự thay đổi, con số sẽ là 17)

Cám ơn chị nhiều.
Thân mến.
Biết ngay là ngày 18/12 là ngày Hoàng đạo muh , Nhưng hy vọng ngày tốt đẹp nên quân số cũa Tám nhà ta là 17, chứ kg phải chỉ mình chú Tám nhà ta chinh chiến .Trời ! một mình Tám nhà ta mà chinh chiến với đoàn nử binh XNC chưa biết sự tình sẽ thế nào đây :p:p:p:p:p. Chắc là phải gào lên cháy chòi ...cháy chòi , cho xin 114..114 đi . Không có Mắt nai Cha Cha Cha hết sôi động rồi Tám ơi