Xin mời tham dự buổi offline ngày 21/10/2012

vuthangsi

Ban điều hành
Ðề: Xin mời tham dự buổi offline ngày 21/10/2012

StantaClaus đăng ký thêm một suất off cho người bạn nha chị Ngọc. Tks chị!
Kỳ offline này của diển đàn ,có chú tiểu tham gia.
Không biêt là có ăn mặn được không, hix , chú tiểu mà đòi ăn chay thì ..........chỉ có nước tương với ớt thôi.

bannhobien

Thành viên mới

Minh la thanh vien moi,rat vui duoc lam quen voi anh chi,minh dang ky 1ve nha. Chuc anh chi dien dan luon vui va hanh phuc, nhan ngay phu nu viet nam chuc cac chi va cac em co mot ngay hanh phuc ben nguoi yeu thuong. :)

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào, cho mình đăng kí tham gia offline luôn nha. Họ tên là Nguyễn Thanh Tú
Thanks!
Xin chào bạn Tu.mark,

Rất hân hạnh được đón tiếp bạn vào ngày mai.

Thân mến,

Ngọc:1:+

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Sorry bà con cô bác, đúng 1 tuần nữa (27/10) em bay rùi, nên cuối tuần này phải về quê tạm biệt gia đình nên ko tham gia offline lần này được. Tiếc quá, xin hẹn dịp khác vậy...
Chào em Guitarocker,

Chị rất tiếc là em không thể tham gia buổi offline ngày mai để các bạn được thưởng thức tài nghệ chơi đàn guitar của em.

Chúc em cùng gia đình lên đường bình an và mau chóng hoà nhập nơi xứ người.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Thân chúc các Bác BĐH, cùng tất cả ACE dự buổi họp mặt Offline 21/10 thật vui vẻ.
Chúc diễn đàn XNC nhà mình ngày càng phát triển.:6::6::6:
Xin chào chị Hoaiphuongchau,

Thay mặt Ban Điều hành, xin được cám ơn những lời chúc tốt đẹp của chị và mong rằng nếu có dịp, chị tham gia offline cùng các anh chị em XNC vào lần khác nhé.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chào chị Ngoc. cho Tôi đăng ký trể một vé online nhé chị. lâu nay bận làm nên không vào diễn đàn thường nên cũng nhớ các bác. các anh.các chị và các bạn trong diễn đàn lắm, Nhưng phải ráng làm để lấy 3 tuần nghỉ để về VN thăm nhà vào tháng 12 này,
Nhân dịp kỷ niêm 3 năm ngày thành lập diễn đàn XNC . Tôi xin chúc cho ngày hội của diễn đàn được thành công tốt đẹp và có thêm nhiều ACE mối cùng tham gia để cho diễn đàn ngày càng lớn mạnh và vui hơn,
Ghúc chị ngọc cùng gia quyến được nhiều sức khoè, và thành đạt trong cuộc sống,
thân mến chào Chị và gời lời th8m hỏi đến tất cả cấc ACE . hẹn gặp lại vào mợt buổi offline vào cuối năm,
Tamquanglu , Virginia .
Xin chào anh Tamquanglu,

Thay mặt Ban Điều hành xin cám ơn những lời chúc của anh trong ngày offline kỷ niệm sinh nhật của diễn đàn tròn 03 năm.

Vâng sẽ ghi nickname anh 1 vé online và rất mong offline kỳ sau sẽ có anh tham dự cùng các bạn trong diễn đàn.

Xin cám ơn lời chúc của anh dành cho gia đình tôi và tôi cũng xin được chúc anh cùng gia đình luôn mạnh khoẻ, may mắn và mọi sự như ý.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

StantaClaus đăng ký thêm một suất off cho người bạn nha chị Ngọc. Tks chị!
Xin chào bạn SantaClaus,

Cám ơn bạn đã giới thiệu thêm người bạn mới tham gia vào diễn đàn XNC của chúng ta, vì càng đông thành viên thì buổi offline càng vui.

Hân hạnh được gặp các bạn vào ngày mai.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Minh la thanh vien moi,rat vui duoc lam quen voi anh chi,minh dang ky 1ve nha. Chuc anh chi dien dan luon vui va hanh phuc, nhan ngay phu nu viet nam chuc cac chi va cac em co mot ngay hanh phuc ben nguoi yeu thuong. :)
Xin chào bạn Bannhobien,

Xin cám ơn những lời chúc của bạn và rất hân hạnh được đón tiếp bạn vào ngày mai.

Thân mến,

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Chuẩn bị lên giàn roài, đi đổ bê tông, ngủ lấy sức mai chơi :21::24:
Từ đầu tuần đến bây giờ vẫn chưa có "giọt" nào zô bụng nè anh. Mai lún luôn là chắc roài...Hehe...:1:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào các anh chị em trên diễn đàn,

Xin được tổng kết số người tham dự buổi Offline đến ngày hôm nay thứ bảy 20/10/2012 như sau :

*** Offline:
1/ Anh Vuthangsi : 1 người
2/ Bạn Anhmap78 : 1 người
3/ Bạn Chinagirl : 1 người
4/ Anh Thành : 2 người
5/ Bạn Tu.mark : 1 người
6/ Bạn ThuNgan : 1 người
7/ Bạn Tuyetvan67 : 2 người
8/ Bạn Kimngan : 1 người
9/ Bạn Anhtuoitre : 1 người
10/ Chị Đức : 1 người
11/ Bạn Noikhongduoc : 1 người
12/ Bạn Thuy nguyen : 1 người
13/ Bạn Hongdiem : 2 người
14/ Chị Tinatrung : 1 người
15/ Anh Hải : 1 người
16/ Anh Nguyenhoangthang : 1 người
17/ Chị Lydao: 1 người
18/ Anh Trieutong : 2 người
19/ Anh Dungphuquoc : 2 người (Chị Ngọc thu tiền Tám tui nhen, đừng lấy tiền DPQ cái này là Tám mời nhen...!!!)
20/ Anh Quaidan : 1 người
21/ Bạn Asm : 1 người
22/ Bạn Delena : 1 người
23/ Bạn Tuandoan : 1 người
24/ Bạn Nguyen The Tam : 2 người
25/ Bạn Tieuho75: 1 người
26/ Bạn Momiji2012: 1 người
27/ Bạn Thucvyda : 1 người
28/ Bạn SantaClaus : 2 người
29/ Bạn HUONG69 : 1 người
30/ Bạn Rock274 : 3 người
31/ Bạn Cậu Cả : 1 người
32/ Bạn Nqtuan : 1 người
33/ Bạn Khoaglo : 1 người
34/ Bạn Han88 : 1 người
35/ Bạn Bannhobien : 1 người
36/ Anh Tamtuong : 6 người
37/Cháu vy_thuy : 1 người
Tổng cộng : 51 Người

*** Online:
1/ Bạn Kiuvii
2/ Anh Langvuon
3/ Bạn TRẦN PHONG LƯU
4/ Anh Phungphan
5/ Anh Thanhtung
6/ Anh Ziz
7/ Chị Phanthingocanh
8/ Anh Thành Heineken
9/ Anh Tamquanglu
10/ Anh Laoquau
11/ Anh Yenbui54
Tổng cộng : 11Người

Xin cám ơn tất cả các anh chị em đã tham gia và chúng tôi rất mong được gặp lại các bạn vào sáng mai, chủ nhật 21/10/2012.

Thân mến,

Last edited by a moderator:

thanh tung

Thành viên mới

Thương chào chị Ngọc.

Tôi đang "canh me" lúc bà xã vắng nhà để đăng ký dự off một mình, nhưng ý đồ "xấu xa" của tôi hẻm thành. Đành phải chịu vậy thoai...

Chị cho tôi đăng ký 6 vé nghen.

Cám ơn chị.

Thương quá Việt Nam! Hehe...
Trời vậy anh Tám Tường Tổng động viên rồi ai mà chịu nổi
:p:p:p

vy_thuy

Thành viên tích cực

Cô ngochappy ơi lâu rồi con ko gặp cô chú trên diễn đàn kì off này cho vy_thuy con tham gia với nha cô hihihihihh

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Alô...alô...alô... mời pà koan mại zô đăng ký. Nhanh tay lẹ chân thì còn vé thượng hạn, chậm sẽ ngồi ghế "súp". Nhà hàng bờ sông số 1 chỉ còn 3h30' nữa là...kéo màn, hết tiếp khách. :21::21::21::21::21::21:

Heineken

Thành viên tích cực

Alô...alô...alô... mời pà koan mại zô đăng ký. Nhanh tay lẹ chân thì còn vé thượng hạn, chậm sẽ ngồi ghế "súp". Nhà hàng bờ sông số 1 chỉ còn 3h30' nữa là...kéo màn, hết tiếp khách. :21::21::21::21::21::21:
Thấy bà con dzui quá cho em 1 ghế súp anh Tám uá ua
...

saoxet

Thành viên mới

Con ở Cần Thơ,mới vừa lên xe Phương Trang lên thành phố dự off vói các cô chú,chừa cho con 1 ghế nha chú Tám>Cám ơn chú nhiều

chinagirl

Thành viên tích cực

cho e được hỏi e có đăng ký 1 vé rồi nhưng là mem mới,vậy tới địa điểm đó rồi em phải làm cách nào để biết ai là anh chị của diễn đàn đây??? how...how...how. Em sợ tèn tén ten tung tăng tới rồi người ta hỏi ngớ...người không biết nói sao luôn...đi về quê lắm :109:

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

cho e được hỏi e có đăng ký 1 vé rồi nhưng là mem mới,vậy tới địa điểm đó rồi em phải làm cách nào để biết ai là anh chị của diễn đàn đây??? how...how...how. Em sợ tèn tén ten tung tăng tới rồi người ta hỏi ngớ...người không biết nói sao luôn...đi về quê lắm :109:
Không,đừng ngại gì hết nha bạn, mình sẽ đón tiếp bạn,yên tâm nha rồi bạn sẽ thấy các anh chị trên cả tuyệt vời.Hân hạnh được đón tiếp bạn

Thành

Thích đủ thứ ...

Em cứ đến địa điểm sẽ có ACE đón tiếp em. đâu có gì mà ngại ha :1:

tuyetvan67

Thành viên tích cực

Cho em/cháu/tui xin 1 chân...sai vặt nha chị Ngọc Happy! :111:
Dạ, dạ, kính thưa pà con cô pác, nghe bảo buổi off hứa hẹn tràn đầy vui vẻ này còn có hơn 3 giờ nữa là khóa sổ, thấy có 1 em từ Càn Thơ đi xe Phương Trang vừa lên đến SG đăng ký hồi hơn 6g sáng nay, tuyetvan67 tui cũng quýnh quáng xin cho đăng ký thêm 1 suất nữa, có còn kịp không ạ? Vị chi nhà tuyetvan67 đi 3 "nhân sự" nha, dạ 2 nam và 1 nữ ạ. Xin cảm anh các anh chị trong ban tổ chức. Và xin hẹn gặp mọi người vào 10"30 sáng nay ạ.
Kính mến, :p

chinagirl

Thành viên tích cực

thanks ban thanh , ban delena ( nhờ có 2 bạn mình có đủ dũng khí đi...khỏi sợ quê đi về.... :9: hihi) và cám ơn tất cả AC trong diễn đàn này đã tạo 1 sân chơi bổ ích cho mọi người...:6: